LTECH LT Decoder-LOGO

LTECH LT-830-8A DMX/RDM 3CH CV Mai ƙididdigewa

LTECH LT Decoder-PROD

LT-830-8A tare da daidaitaccen ka'idar sarrafa na'ura mai nisa ta RDM tana goyan bayan sadarwar siginar guda biyu na DMX512, kuma yana samun nasarar sarrafa karantawa da rubuta adireshin DMX (Mai sarrafa DMX dole ne ya gane ka'idar RDM). Sanye take da DMX misali XLR-3, RJ45, kore m dubawa. Gane 0-100% dimming ko tasirin haske daban-daban; mai aiki tare da launi ɗaya, launi biyu ko RGB LED lamps.

Sigar Samfura

Saukewa: LT-830-8A

  • Siginar shigarwa: DMX512, RDM
  • Shigar da Voltage: 5 ~ 24Vdc
  • Matsakaicin Ƙaunar Yanzu: 8A×3CH Max 24A
  • Ƙarfin fitarwa mafi girma: 120W/288W/576W(5V/12V/24V)
  • DMX512 Socket: XLR-3, RJ45, Green Terminal
  • Rage Ragewa: 0 ~ 100%
  • Zazzabi Aiki: -30 ℃ ~ 65 ℃
  • Girma: L156×W78×H40(mm)
  • Girman Kunshin: L180×W82×H48(mm)
  • Nauyin (GW): 430g

Girman samfurLTECH LT Decoder-FIG1

Zane na KanfigareshanLTECH LT Decoder-FIG2

Dip Switch OperationLTECH LT Decoder-FIG3

  • Yanayin RDM: An kashe canjin tsoma 1-10
  • Yanayin DMX: FUN=KASHE (maɓallin tsomawa na 10 = KASHE) Saita adiresoshin DMX tare da tsoma 1-9
  • Yanayin DMX: FUN=KASHE (maɓallin tsomawa na 10 = KASHE) Saita adiresoshin DMX tare da tsoma 1-9

Yadda ake saita adireshin DMX ta hanyar tsoma baki

FUN = KASHE (maɓallin tsomawa na 10 = KASHE) DMX Yanayin DMX ƙimar adireshin = jimlar ƙimar (1-9), don samun ƙimar wurin lokacin a cikin "akan" matsayi, in ba haka ba zai zama 0.LTECH LT Decoder-FIG4

  • Misali 1: Sanya Adireshin Farko Zuwa 32.
  • Misali 2: Sanya Adireshin Farko Zuwa 37.
  • Misali 3: Sanya Adireshin Farko Zuwa 178.

Yanayin Gwajin Kai:

FUN=ON (canjin tsomawa na 10 = ON) Yanayin Gwajin KaiLTECH LT Decoder-FIG5

Don canza tasirin (Dip Switch 8/9=on): Ana amfani da maɓallin DIP 1-7 don gane matakan sauri 7. (7=kunna, matakin mafi sauri Lokacin da na'urorin tsomawa da yawa ke kunne, an sanya su zuwa mafi girman ƙimar canzawa.Kamar yadda adadi na sama ya nuna, tasirin zai zama launuka 7 masu santsi a matakin gudu 7.LTECH LT Decoder-FIG6

Umarnin Dimming DMX:LTECH LT Decoder-FIG7

Kowane LT-830 8A DMX dikodi ya shagaltar da adiresoshin DMX 3 lokacin haɗa na'urar wasan bidiyo na DMX. misali, adireshi na farko da ba a daɗe ba shine 1, da fatan za a nemo alaƙar da ta dace a cikin fom.

Tsarin Waya

Ana iya haɗa na'ura mai ƙira zuwa nau'ikan daidaitattun na'urorin DMX512:LTECH LT Decoder-FIG8

LT-830-8A sanye take da nau'ikan DMX iri uku don zaɓin masu amfani. Zane na sama yana ɗaukar tashar XLR-3 azaman tsohonample, hanyar haɗi iri ɗaya don sauran biyu: kore tasha (tare da ampaikin lifier) ​​& RJ45 m

  • An ampAna buƙatar lifier lokacin da aka haɗa fiye da 32 dikodi, sigina amplification kada ya zama fiye da sau 5 ci gaba.
  • Idan tasirin sake dawowa ya faru saboda dogon layin sigina ko ingancin layin mara kyau, da fatan za a gwada haɗa 0.25W 90-120Ω resistor tasha a ƙarshen kowane layi.

Zane-zanen haɗin kai na tashoshin DMX guda uku:LTECH LT Decoder-FIG9

Tsarin haɗin kai na AMP sigina amptashar tashar ruwa:LTECH LT Decoder-FIG10

  • Ampya inganta siginar ta AMP dubawa wanda ke haɗa dikodi mai yawa da yawa kuma cikin layin sigina mai tsayi, sigina amplification ya kamata ba fiye da sau 5 ci gaba.

Hankali:

  • Wani ƙwararren mutum ne zai shigar da kuma yi masa hidima.
  • Wannan samfurin baya hana ruwa. Don Allah a guji rana da ruwan sama. Lokacin shigar da shi a waje don Allah a tabbatar an saka shi a cikin wani shinge mai hana ruwa.
  • Kyakkyawan zafi mai zafi zai tsawanta rayuwar aiki na mai sarrafawa. Da fatan za a tabbatar da samun iska mai kyau.
  • Da fatan za a duba idan fitarwa voltage na wutar lantarki na LED da aka yi amfani da shi ya dace da aikin voltage samfurin.
  • Da fatan za a tabbatar an yi amfani da isasshiyar kebul mai girma daga mai sarrafawa zuwa fitilun LED don ɗaukar na yanzu. Da fatan za a kuma tabbatar da cewa kebul ɗin yana tsaro sosai a cikin mahaɗin.
  • Tabbatar cewa duk haɗin waya da polarities daidai suke kafin amfani da wuta don guje wa lalacewa ga fitilun LED.
  • Idan kuskure ya faru, da fatan za a mayar da samfurin ga mai siyar ku. Kada kayi ƙoƙarin gyara wannan samfurin da kanka.

Yarjejeniyar Garanti

Muna ba da taimakon fasaha na rayuwa tare da wannan samfur

  • Ana ba da garantin shekaru 5 daga ranar siye. Garanti na gyarawa ko sauyawa kyauta idan kurakuran masana'anta kawai.
  • Don kurakuran da suka wuce garanti na shekaru 5, muna da haƙƙin cajin lokaci da ɓangarori.

Warewar garanti a ƙasa

  • Duk wani lalacewar da mutum ya yi ta haifar da aikin da bai dace ba, ko haɗawa zuwa ƙarar girmatage da overloading.
  • Samfurin yana bayyana yana da lalacewar jiki da ya wuce kima.
  • Damage saboda bala'o'i da tilasta majeure.
  • An lalata lasisin garanti, lakabin mai rauni da alamar lambar mashaya ta musamman.
  • An maye gurbin samfurin da sabon samfuri.

Gyara ko sauyawa kamar yadda aka bayar ƙarƙashin wannan garanti shine keɓaɓɓen magani ga abokin ciniki. Ba za mu ɗauki alhakin duk wani lahani na faruwa ba ko kuma na faruwa saboda keta kowane sharadi a cikin wannan garanti.

Duk wani gyara ko daidaitawa ga wannan garanti dole ne a amince da shi a rubuce ta kamfaninmu kawai.

  • Wannan jagorar tana aiki da wannan ƙirar kawai. Mun tanadi haƙƙin yin canje-canje ba tare da sanarwa ba.

Takardu / Albarkatu

LTECH LT-830-8A DMX/RDM 3CH CV Mai ƙididdigewa [pdf] Manual mai amfani
LT-830-8A, DMX 3CH CV Dikoda, RDM 3CH CV mai rikodin bidiyo

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *