LSI SWUM_03043 P1 Comm Net
Gabatarwa
P1CommNet shiri ne daga LSI LASTEM wanda aka kirkira don sarrafa bayanan da aka aika zuwa yankin FTP ta Pluvi-ONE Alpha-Log da na'urorin E-Log.
Shirin yana ba da damar:
- Don saukewa files wanda mai amfani da bayanai ya samar daga yankin FTP;
- Don adana bayanai a cikin rumbun adana bayanai na Gidas;
Bukatun tsarin
Shirin yana buƙatar kayan masarufi da buƙatun software masu zuwa: Kwamfuta ta sirri
- Mai sarrafawa tare da mitar aiki na 600 MHz ko fiye, 1 GHz shawarar;
- Katin nuni: SVGA ƙuduri 1024 × 768 ko fiye; daidaitaccen ƙudurin allo (96 dpi).
- Tsarin aiki (*):
Microsoft Windows 7/2003/8/2008/2010 - Microsoft .NET Tsarin V.3.5 (**);
- An shigar da shirin LSI 3DOM;
- Akwai Gidas Database (***)
(*) Dole ne a sabunta tsarin aiki tare da sabuwar sabuntawa ta Microsoft kuma ana samun ta ta Sabuntawar Windows; don tsarin aiki da ba a jera ba bashi da garantin daidai kuma cikakken aiki na shirye-shirye.
(*) Microsoft. An haɗa saitin NET Framework 3.5 a cikin samfurin LSI Latem na USB kuma, idan ya cancanta, ana shigar da shi ta atomatik yayin shigarwa. In ba haka ba za ku iya zazzage mai sakawa don Microsoft. NET Framework 3.5 kai tsaye daga Cibiyar Zazzagewar Microsoft a http://www.microsoft.com/downloads/en/default.aspx sakawa a cikin filin bincike. kalmar "NET".
A kan Windows 8 da 10 za ku iya kunna. NET Framework 3.5 da hannu daga Control Panel . A cikin Control Panel za ka iya amfani da Ƙara Shirye-shirye da Features, sa'an nan Kunna ko musaki siffofin Windows sa'an nan zaži rajistan shiga Microsoft. NET Tsarin 3.5.1. . Wannan zaɓi yana buƙatar haɗin Intanet.
(***) Ana shigar da bayanan Gidas tare da GidasViewer shirin kuma ana buƙatar SQL Server 2005 Express ko sama. Hakanan ana iya haɗa P1CommNet zuwa tushen bayanai na Gidas wanda aka shigar akan misalan sabar SQL. Don ƙarin bayani duba GidasViewer jagorar mai amfani.
Ayyukan software
Shirin yana ba da damar:
- Don zazzage bayanan da na'urorin ke samarwa daga yankin FTP
- Don adana bayanan da aka zazzage a cikin tsarin bayanai na Gidas
Zazzagewa daga yankin FTP
Wannan tsari na iya gudana daga ƙayyadaddun jadawali mai amfani kuma, ga kowace na'ura da aka saita, tana aiwatar da jerin matakai:
- FileAna zazzage s da aka samu a yankin FTP na na'urar a cikin babban fayil C:\ProgramDataLSI-Lastem\LSI.P1CommNetData. Yana yiwuwa a iyakance iyakar adadin files don saukewa ko tace su ta amfani da ƙayyadaddun kwanan wata da aka adana darajar. File za a fara saukewa daga manya.
- A ƙarshen aikin zazzagewa, idan an daidaita shi, da files ana cire su daga yankin FTP ko kuma a matsar da su zuwa babban fayil ɗin ajiya akan wannan yanki na FTP.
Yayin matakan da aka bayyana a sama, idan wani taron da aka tsara dole ne ya fara, za a tsallake shi. - HANKALI
Ana ba da shawarar saita software don cirewa fileAn riga an sauke shi daga yankin FTP. - HANKALI
Don sauke tsofaffi files, ana ba da shawarar kada a saita iko akan ranar da aka sauke bayanan ƙarshe idan har zaɓin cire abubuwan da aka zazzage. files daga yankin FTP kuma an saita shi.
Ajiye bayanai a cikin rumbun adana bayanai na Gidas
Lokacin a file Ana zazzage shi daga yankin FTP a cikin babban fayil na gida, ana sarrafa fayil ɗin kuma a adana shi a cikin tsarin bayanai na Gidas. A ƙarshen tsarin ceto, kowane file za a iya sharewa ko adanawa cikin babban fayil da aka ayyana mai amfani. Idan akwai kurakurai a lokacin karatun a file, za a motsa shi a cikin kundin adireshi:
C:\ProgramData\LSI-Lastem\LSI.P1CommNetKuskure
HANKALI
Ana ba da shawarar tsaftace kundin adireshi lokaci-lokaci, bayan duba daidaiton bayanan da aka adana a cikin rumbun adana bayanai na Gidas.
File sunaye
Alpha-Log da Pluvi-ONE na'urorin
Sunayen files ceto ta waɗannan na'urori na iya zama nau'i uku:
- Cdataconfig-Bnn-Edatafirstelab.txt
- Mserial_Cdataconfig-Bnn-Edatafirstelab.txt
- Mserial_Cdataconfig-Bnn-Edatafirstelab-Ldatalastelab.txt
ina
- serial: serial number na kayan aiki
- dataconfig: kwanan wata ƙayyadaddun bayanai a cikin tsarin yyyyMMddHHmms
- nn: fihirisar ƙayyadaddun tushe da aka rubuta da lambobi 2 (es: 01,02…)
- datafirstelab: kwanan wata ƙima ta farko da aka rubuta a cikin file a cikin tsari yyyyMMddHHmms
- datalasttelab: kwanan wata ƙima ta ƙarshe da aka rubuta a cikin file a cikin tsari yyyyMMddHHmms
Examples
- C20170327095800-Bnn-E20170327095800.txt
- M12345678_C20170327095800-Bnn-E20170327095800.txt
HANKALI
Lokacin zazzagewar na'urar, kawai files da aka ƙirƙira tare da serial iri ɗaya da daidaitaccen tsari iri ɗaya da aka adana akan kwamfutar da aka shigar da shirin P1CommNet ana sauke su.
Idan an canza tsarin kayan aiki, dole ne a dakatar da sake kunna shirin don sabunta tsarin shirin. In ba haka ba files ba za a sake saukewa ba.
E-Log na'urar
Sunayen files adana ta wannan na'urar yana da wannan tsari:
serial_datafirstelab.txt
ina
- serial: serial number na kayan aiki
- datafirstelab: kwanan wata ƙima ta farko da aka rubuta a cikin file a tsarin yyMMddHHmmss
HANKALI
Lokacin zazzage bayanan na'urar kawai fileAna saukar da s ɗin da aka ƙirƙira da lambar serial iri ɗaya da daidaitattun kwanan wata zuwa kwamfutar inda aka shigar da shirin P1CommNet.
Idan an canza tsarin kayan aiki, dole ne a dakatar da sake kunna shirin don sabunta tsarin shirin. In ba haka ba kurakurai da kuskuren bayanan da ke cikin rumbun adana bayanai na iya faruwa saboda ba zai yiwu a tace bayanan ba files dangane da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki (da file suna ba ya ƙunshe da ranar daidaita kayan aiki)
Lokacin amfani da shirin tare da E-Log yana da kyau a kula sosai don canza saiti.
Mai amfani dubawa
Babban taga software yayi kama da haka:
A cikin babba ɓangaren ana nuna ƙididdigar aiki kuma a cikin ƙananan ɓangaren saƙon log ɗin da shirin ya haifar.
A kan ma'aunin matsayi ana iya ganin matsayin aikin software, yana iya zama:
- Gudu (kore): yana nuna cewa shirin yana gudana akai-akai; a wannan yanayin ana nuna kusan lokacin ɓacewa don taron zazzage bayanai na gaba.
- Ba ya gudana (ja): yana nuna cewa tsarin ya katse kuma babu wasu ayyuka masu jiran aiki.
- Jiran ayyuka na yanzu don kammala (rawaya): yana nuna cewa an katse jadawalin kuma shirin yana kammala ayyukan da ke gudana (zazzagewar bayanai da / ko adana bayanai).
- Kuskure mai kisa (alamar kuskure): yana nuna cewa shirin bai fara daidai ba ko kuma an sami kuskuren mutuwa wanda ke buƙatar warwarewa.
Abubuwan menu
- Fara/Dakatawa: fara / dakatar da jadawalin don bincika sabo files a cikin yankin FTP na kayan aikin.
- Gudu ɗaya: yana farawa guda ɗaya file taron zazzagewa, yana aiki kawai idan an katse jadawalin. File za a iya saukewa daga shafukan FTP na kayan aikin ko daga babban fayil na gida.
- Share Logs: share saƙonnin log ɗin da aka nuna a cikin taga (ba log ɗin ba files adana a cikin kwamfuta).
- Buɗe Logs Folder: yana buɗe babban fayil inda log ɗin files ana adanawa.
- Share Statistics: share kididdigar kayan aiki da aka nuna a saman shirin.
- Kanfigareshan: aiwatar da tsarin tsarin.
Lokacin da aka fara shirin ana ɗorawa saitin kuma, idan ba a sami kurakurai ba, an fara tsarin tsarawa don saukar da bayanai.
Shigo da file daga babban fayil na gida
Don shigo da kaya file daga babban fayil na gida
- Dakatar da mai tsarawa ta amfani da maballin.
- Zaɓi maballin
- Zaɓi babban fayil ɗin da ya ƙunshi files don shigo da kuma, idan an buƙata, saka lambar serial na kayan aiki
HANKALI
Saka lambar serial na kayan aiki kawai idan sunan files ba tare da serial number ba.
Don shigo da kayan aiki file daga babban fayil na gida dole ne a saita kayan aikin a cikin shirin.
Shiga files
Grogram yana samar da log ɗin yau da kullun file a cikin fodler:
C:\ProgramDataLSI-LastemLSI.P1CommNetLog
Farawa ta atomatik
Don fara shirin lokacin da Windows ta fara, saita shirin don farawa ta atomatik.
HANKALI
Shirin BA sabis bane don haka har yanzu yana buƙatar shiga mai amfani don farawa.
Tsarin shirin file
Tsarin shirin file ana kiranta LSI.XlogCommNet.exe.config kuma yana cikin babban fayil ɗin shigarwa na shirin. Yana da a file a tsarin xml wanda ya ƙunshi wasu saitunan aikace-aikacen; musamman yana yiwuwa a tilasta wa shirin yin amfani da wani yare dabam da wanda aka saba da shi ta hanyar gyara ƙimar kaddarar UserDefinedCulture:
Don tilasta amfani da Ingilishi akan kwamfutar Italiyanci saka ƙimar en-mu ; don amfani da Italiyanci akan kwamfuta a wani yare, shigar da ƙimar shi - shi ; babu sauran wurare da ake samu.
Kar a canza ƙimar SupportedInstrument.
Kanfigareshan
Don wannan babi akwai wannan koyawa:
Take | Link YouTube | Lambar QR |
Kanfigareshan P1CommNet |
|
![]() |
Don saita shirin, katse jadawalin kuma zaɓi maballin don buɗe taga mai daidaitawa:
A cikin wannan taga yana yiwuwa a saita
- Gabaɗaya saituna:
- Jifa file Kuskure akan kuskure akan layi guda ɗaya: zaɓi wannan zaɓi don samar da a file karanta kuskure kuma cire file daga shigo da bayanai idan aƙalla layi ɗaya ɗaya na file ba a fassara shi daidai. Lokacin da ba a zaɓa ba, layukan file a cikin kuskure ana jefar da su yayin da ake shigo da daidaitattun (wanda aka zaɓa).
- Lokacin jira kafin rufe shirin tilastawa: lokacin jira a cikin daƙiƙa kafin rufe shirin; lokacin da kuka yanke shawarar rufe shirin duk wani aiki da ke gudana har yanzu ana aiwatar da shi (zazzagewar bayanai, madadin bayanai), bayan wannan lokacin shirin yana tilasta rufewa ta wata hanya (default 25).
- Ajiyayyen gida: saka idan da inda za'a adana abin da aka sauke files bayan bayanan da suka kunsa an adana su a cikin rumbun adana bayanan Gidas; zaɓuɓɓukan su ne:
- Kar a ajiye madadin gida na zazzagewa file: zazzagewa files an share (default).
- Ajiye madadin gida a babban fayil ɗin tsoho: wanda aka zazzage files ana ajiye su a cikin babban fayil ɗin ajiya C:\ProgramDataLSI-Lastem\LSI.P1CommNetBackup.
- Ajiye madadin gida a cikin wannan babban fayil: wanda aka zazzage files ana ajiye su a cikin ƙayyadadden babban fayil ɗin madadin.
- Saitunan Gidas: nuna kuma gyara haɗin kai zuwa bayanan Gidas inda zazzagewa fileAn sami ceto (§ 4.1)
- Jadawalin: saita tazarar lokaci, a cikin mintuna, don fara aiwatar da zazzagewar files na na'urorin da aka saita da kuma jinkirin daƙiƙa don fara saukewa (misaliampidan kun saita tazara na mintuna 10 da jinkirin daƙiƙa 120 file za a sauke a minti 12,22,32,42,52,2)
- Kayan aiki: yana sarrafa kayan aikin da za a sauke bayanai (§ 4.2); An kashe kayan aiki masu alamar ja na ɗan lokaci.
HANKALI
Kuna iya saita kayan aikin KAWAI waɗanda aka saukar da tsarin su zuwa kwamfutar gida ta hanyar shirin 3DOM.
Ta hanyar rufe taga ana adana sanyi a cikin C:\ProgramDataLSI-Lastem\LSI.P1CommNetConfiguration.xml file kuma shirin yana farawa ta atomatik lokacin da aka saita.
HANKALI
Lokacin da zazzage taron ya kunna, shirin yana zazzagewa files na duk kayan aikin da aka tsara a jere. Dole ne a saita tazarar lokaci tsakanin taron da na gaba tare da la'akari da lokacin da ake buƙata don kammala file tsarin saukewa don duk kayan aikin da aka tsara. Idan, bayan tazarar lokacin da aka saita, shirin yana ci gaba da saukewa files, za a tsallake zazzagewar da aka tsara na gaba. Dole ne a saita wannan siga ta la'akari da saitunan kayan aikin guda ɗaya (§ 4.2).
Haɗin bayanan Gidas
Don saita bayanan Gidas don adana bayanai, danna maɓallin daidaitawa a cikin sashin saitunan Gidas na taga daidaitawa. Wannan aikin yana nuna zaɓaɓɓun bayanan Gidas:
Idan har yanzu ba a zaɓi bayanan Gidas ba, danna maɓallin maballin don buɗe taga saitin bayanan Gidas
- Wannan taga yana nuna tushen bayanan Gidas da ake amfani da shi kuma yana ba da damar gyara shi. Don canza tushen bayanan da shirin ke amfani da shi, zaɓi wani abu daga jerin abubuwan da aka samo asali ko ƙara sabo tare da maɓalli; amfani da maballin don bincika samuwar tushen bayanan da aka zaɓa a cikin lissafin.
- Jerin tushen bayanan da aka samu ya ƙunshi jerin duk tushen bayanan da mai amfani ya shigar, don haka da farko babu komai. Wannan jeri kuma yana nuna wace tushen bayanai ke amfani da shirye-shiryen LSI-Lastem daban-daban waɗanda ke amfani da bayanan Gidas.
Don ƙarin bayani, duba GidasViewer program manual. - HANKALI
Don amfani da shirin ya zama dole kasancewar Gidas database da aka sanya a cikin gida ko a kan hanyar sadarwa muddin ana iya gani daga shirin LSI.P1CommNet. Don shigar da bayanan Gidas, duba GidasViewer program manual.
Tsarin kayan aiki
Sashin kayan aikin yana nuna jerin kayan aikin da aka tsara don zazzage bayanai; za ka iya ƙara, gyara ko cire kayan aiki.
Don shirya kayan aikin da ke akwai zaɓi shi daga lissafin kuma danna maɓallin maballin:
A cikin wannan taga zaka iya saita
- An kunna: yana wakiltar matsayin kayan aiki; idan ba a zaɓa ba, shirin ba zai yi amfani da kayan aikin ba files ba za a sauke ba.
- Suna: sunan tashar da aka nuna a cikin shirin shirin (da farko ana amfani da sunan da aka ayyana a cikin tsarin kayan aiki na yanzu).
- uwar garken FTP: jerin rukunin yanar gizon FTP masu ɗauke da bayanan da aka sarrafa da aka saita a cikin ma'ajin bayanai; zaɓi shafin FTP daga inda za ku sauke files ko shigar da na gida (misaliampsaboda ana iya samun sabar FTP daga cibiyar sadarwa ta ciki inda aka shigar da shirin sadarwa).
- Yi amfani da yanayin wucewa na FTP: yuo na iya ƙoƙarin canza wannan zaɓin idan kuna da matsalolin saukewa file daga FTP saita site.
- Sarrafa FTP files bayan download: file zaɓuɓɓukan gudanarwa akan rukunin FTP bayan an zazzage su zuwa kwamfutar gida; muna ba da shawarar zaɓar zaɓin Cire don cirewa files daga rukunin FTP ko zaɓin Matsar zuwa madadin babban fayil don matsar da zazzagewar files zuwa ga \data\ajiyayyen babban fayil na rukunin yanar gizon FTP. Ba a ba da shawarar yin amfani da zaɓin barin ba saboda shirin koyaushe yana saukewa a gida duka files samu a shafin FTP.
- Matsakaicin adadin files don saukewa a kowace buƙata: saita iyaka don guje wa hakan, a gaban mutane da yawa files, shirin ba zai iya gamsar da bukatar ba. Saita 0 don zazzage duka koyaushe files akan rukunin FTP: guje wa wannan ƙimar a haɗe tare da zaɓin barin baya.
- Yi amfani da ƙayyadaddun kwanan wata don tace zazzagewa files: idan kun saita wannan zaɓi, shirin yana watsar da duka files wanda ya ƙunshi bayanai tare da kwanan wata ƙasa da kwanan watan da aka sauke. Ganin yanayin ka'idar FTP, ba a ba da shawarar yin amfani da wannan zaɓin ba. Za a zaɓi wannan zaɓi ta atomatik idan mai amfani ya zaɓi ya kiyaye files akan uwar garken FTP bayan saukewa.
Yi amfani da maɓallin don shigar da adireshin gida mai yiwuwa na uwar garken FTP da kayan aiki ke amfani da su; dole ne a shigar da adireshin FTP a cikin tsari:
mai amfani: kalmar sirri @ mai watsa shiri: tashar jiragen ruwa / hanya - HANKALI
- Cire zaɓin da aka kunna don kashe zazzage bayanan kayan aikin.
- Zaɓin maballin don tabbatar da saitunan saitin zai fara duba tsarin rukunin FTP.
- Don cire kayan aiki zaɓi shi daga lissafin kuma danna maɓallin maballin.
- Don canza yanayin Kunnawa/An kashe na kayan aiki zaɓi shi daga lissafin kuma danna maɓallin maballin.
- Don ƙara sabon kayan aiki, danna maɓallin maɓalli; wannan aikin yana nuna goyan bayan kayan aikin da aka saita ta 3DOM:
- Zaɓi kayan aikin da za a saka kuma latsa don buɗe taga don canza kaddarorin sabon kayan aikin.
Lasisi
Don samun damar bincika bayanai a GidasViewer database ya zama dole don shigar da lasisi don GidasViewer ga kowane lambar serial na kayan aikin da wannan shirin ke sarrafa. Don shigar da Lasisi duba jagorar mai amfani na GidasViewda shirin.
Takardu / Albarkatu
![]() |
LSI SWUM_03043 P1 Comm Net [pdf] Manual mai amfani SWUM_03043 P1 Comm Net, SWUM_03043, P1 Comm Net |