logitech POP Keys Wireless Mechanical Keyboard da Mouse
Saita linzamin kwamfuta da allon madannai
Shirya don tafiya? Cire shafuka masu ja.
Cire abubuwan cirewa daga POP Mouse da bayan POP Keys kuma za su kunna ta atomatik.
Haɗa Maɓallan POP
Shigar da Yanayin Haɗawa
Dogon latsa (wato kusan daƙiƙa 3 kenan) maɓallin Canjawa Mai Sauƙi don shigar da Yanayin Haɗawa. LED akan madannin maɓalli zai fara kyaftawa.
Haɗa POP Mouse
Shigar da Yanayin Haɗawa
Danna maɓallin da ke ƙasan linzamin kwamfuta na tsawon daƙiƙa 3. Hasken LED zai fara kyaftawa.
Haɗa Maɓallan POP
Haɗa Maɓallan POP ɗin ku
Buɗe zaɓin Bluetooth akan kwamfutarka, wayarku ko kwamfutar hannu. Zaɓi "Logi POP" a cikin jerin na'urori. Ya kamata ka ga lambar PIN ta bayyana akan allo. Buga waccan lambar PIN akan Maɓallan POP ɗin ku sannan danna maɓallin dawowa ko Shigar don gama haɗawa. Lura: Kowace lambar PIN ana ƙirƙira ta da ka. Tabbatar kun shigar da wanda aka nuna akan na'urar ku. Lokacin amfani da haɗin Bluetooth (Windows/macOS), shimfidar maɓallan POP ɗin ku za su daidaita ta atomatik zuwa saitunan na'urar da aka haɗa ku.
Haɗa POP Mouse
Yadda ake haɗa POP Mouse ɗin ku
Kawai bincika Logi POP Mouse ɗin ku akan menu na Bluetooth na na'urar ku. Zaɓi, da —ta-da!—an haɗa ku.
Madadin Hanyar Haɗawa
Bluetooth ba abin ku ba? Gwada Logi Bolt.
A madadin, zaku iya haɗa na'urorin biyu cikin sauƙi ta amfani da Logi Bolt USB mai karɓar, wanda zaku samu a cikin akwatin POP Keys. Bi sauki Logi Bolt umarnin haɗin haɗin gwiwa akan Software na Logitech (wanda zaku iya saukewa a cikin walƙiya a logitech.com/pop-download).
Saitin Na'ura da yawa
Kuna son haɗawa da wata na'ura?
Sauƙi. Dogon latsa (3-ish seconds) Channel 2 Sauƙaƙe-Switch Key. Lokacin da fitilar maɓalli ta fara kyaftawa, Maɓallan POP ɗin ku yana shirye don haɗawa zuwa na'ura ta biyu ta Bluetooth. Haɗa zuwa na'ura ta uku ta hanyar maimaita abu ɗaya, wannan lokacin ta amfani da Channel 3 Easy-Switch Key.
Matsa tsakanin na'urori
Kawai danna maɓallin Sauƙaƙe-Switch (Channel 1, 2, ko 3) don matsawa tsakanin na'urori yayin da kake bugawa.
Zaɓi takamaiman OS Layout don Maɓallan POP ɗin ku
Don canzawa zuwa wasu shimfidu na madannai na OS, dogon latsa mahaɗin masu zuwa na daƙiƙa 3:
- Maɓallan FN da "P" don Windows/Android
- FN da "O" makullin don macOS
- FN da "I" makullin don iOS
Lokacin da LED akan maɓallin tashar madaidaicin haske ya haskaka, OS ɗinku ya sami nasarar canza shi.
Yadda ake Keɓance Maɓallan Emoji ɗin ku
Zazzage Software na Logitech don farawa
Kuna shirye don yin wasa da maɓallan emoji ɗin ku? Sauke Logitech Software daga logitech.com/pop-download kuma bi umarnin shigarwa mai sauƙi. Da zarar an shigar da software, maɓallan emoji naku suna da kyau a tafi. * A halin yanzu ana tallafawa Emojis akan Windows da macOS kawai.
Yadda ake musanya maɓallan emoji ɗin ku
Don cire hular maɓalli na emoji, riƙe shi da ƙarfi kuma ja shi a tsaye. Za ku ga ɗan ƙaramin tushe mai siffar “+” a ƙasa. Zaɓi faifan maɓalli na emoji da kuke so akan madannai naku maimakon, daidaita shi tare da wannan ɗan ƙaramin siffa "+", sannan danna ƙasa da ƙarfi.
Bude Logitech software
Bude Software na Logitech (tabbatar da Maɓallan POP ɗinku suna haɗe) kuma zaɓi maɓallin da kuke son sake sanyawa.
Kunna sabon emoji
Zaɓi emoji da kuka fi so daga jerin shawarwarin da aka ba da shawarar, kuma ku sami halin ku a cikin taɗi tare da abokai!
Yadda ake Keɓance POP Mouse ɗinku
Sauke Logitech Software
Bayan shigar Logitech Software a logitech.com/pop-download, bincika software ɗin mu kuma tsara maɓallin saman POP Mouse zuwa kowane gajeriyar hanya da kuke so.
Canja gajeriyar hanyar ku a cikin aikace-aikace
Hakanan kuna iya keɓance POP Mouse ɗinku don zama takamaiman ƙa'idar! Yi wasa kawai ku mai da shi naku.
FAQ
- Tambaya: Ta yaya zan san idan an haɗa na'urori na daidai?
- A: Led ɗin da ke kan maɓalli ko linzamin kwamfuta zai fara kyaftawa lokacin da yake cikin yanayin haɗawa kuma zai tsaya da zarar an haɗa shi cikin nasara.
- Tambaya: Menene zan yi idan na'urori na ba su haɗi?
- A: Tabbatar cewa an kunna Bluetooth akan na'urarka kuma kana zabar sunan na'urar daidai daga lissafin. Idan matsalolin sun ci gaba, gwada amfani da Logi Bolt mai karɓar USB.
- Tambaya: Zan iya haɗa POP Keys da POP Mouse tare da na'urori da yawa?
- A: Ee, zaku iya haɗa POP Keys da POP Mouse tare da na'urori har guda uku kuma ku canza tsakanin su ta amfani da maɓallin Sauƙaƙe.
- Tambaya: Ta yaya zan canza tsakanin shimfidar OS daban-daban akan Maɓallan POP na?
- A: Tsawon latsa waɗannan haɗin maɓalli na tsawon daƙiƙa 3: FN da “P” don Windows/Android, FN da “O” don macOS, FN da “I” don iOS.
- Tambaya: Ana tallafawa maɓallan emoji akan duk tsarin aiki?
- A: A halin yanzu, ana tallafawa maɓallan emoji akan Windows da macOS kawai.
Takardu / Albarkatu
![]() |
logitech POP Keys Wireless Mechanical Keyboard da Mouse [pdf] Jagorar mai amfani Maballin POP Mara waya ta Maɓallin Injini da linzamin kwamfuta, Maɓallan Maɓallin Injiniyan Mara waya da Mouse, Allon madannai da linzamin kwamfuta mara waya, Allon madannai da linzamin kwamfuta, allon madannai da linzamin kwamfuta, Mouse. |