Jagoran Saiti na Yankin Logitech Zone 750
SAN KYAUTA
IN-LINE mai kula
MENENE ACIKIN KWALLA
- Naúrar kai tare da mai kula da layi da mai haɗa USB-C
- USB-A adaftan
- Jakar tafiya
- Takardun mai amfani
HANYAR HADA KAI
Haɗa ta USB-C
- Haɗa kebul na USB-C cikin tashar USB-C na kwamfutarka.
Haɗa ta USB-A
- Haɗa kebul na USB-C cikin adaftar USB-A.
- Toshe mai haɗa USB-A cikin kwamfutarka USB-A tashar jiragen ruwa.
Lura: Yi amfani kawai da adaftar USB-A tare da belun kunne da aka bayar.
KYAUTAR KAITU
Daidaita lasifikan kai ta hanyar buɗe belun kunne a buɗe ko rufe a ɓangarorin biyu.
GYARA BOOM MICROPHONE
- Haɓaka makirufo yana jujjuya digiri 270. Sanya shi a gefen hagu ko dama. Don kunna sauyawa tashar sauti, zazzage Logi Tune a: www.logitech.com/tune
- Daidaita sassauƙan makirufo mai sauƙi don ɗaukar murya mafi kyau.
LITTAFIN KAFOFI A CIKIN LINE DA LITTAFIN MAI BAYANAI
* Ayyukan mataimakin murya na iya dogara da samfuran na'urori.
LOGI TUNE (APP COMPANION APP)
Logi Tune yana taimakawa haɓaka aikin lasifikan kai tare da software na lokaci -lokaci da sabunta firmware, yana taimaka muku daidaita abin da kuke ji tare da gyare -gyare na EQ na band 5, kuma yana taimaka muku sarrafa yadda ake jin ku tare da fa'idar mic, sarrafa sidetone, da ƙari. Karamin mini-app mai raba hankali yana ba ku damar yin saitunan sauti yayin da kuke cikin kiran bidiyo mai aiki.
Ƙara koyo & saukar da Logi Tune a:
www.logitech.com/tune
GYARAN SIDETONE
Sidetone yana ba ku damar jin muryar ku yayin tattaunawa don haka kuna sane da yadda kuke magana. A Logi Tune, zaɓi fasalin sidetone, kuma daidaita bugun kira daidai.
- Lamba mafi girma yana nufin ka ji ƙarin sauti na waje.
- Ƙarƙashin lamba yana nufin jin ƙarancin sautin waje.
KA KYAUTA KYAUTA
Ana bada shawarar sabunta naúrar kai. Don yin haka, zazzage Logi Tune daga www.logitech.com/tune
GIRMA
Lasifikan kai:
Tsawo x Nisa x Zurfin: 165.93 mm x 179.73 mm x 66.77 mm
Nauyi: 0.211 Kg
Girman kushin kunne:
Tsawo x Nisa x Zurfin: 65.84 mm x 65.84 mm x 18.75 mm
Adafta:
Tsawo x Nisa x Zurfin: 21.5 mm x 15.4 mm x 7.9 mm
ABUBUWAN DA TSARI
Windows, Mac ko ChromeTM tushen kwamfutar da ke akwai USB-C ko tashar USB-A. Haɗin USB-C tare da na'urorin hannu ya dogara da samfuran na'urori.
BAYANIN FASAHA
Rashin Imani: 32 Ohms
Sensitivity (headphone): 99 dB SPL/1 mW/1K Hz (matakin direba)
Sensitivity (makirufo): Babban mic: -48 dBV/Pa, mic na biyu: -40 dBV/Pa
Amsa akai-akai (Naúrar kai): 20-16 kHz
Amsa akai-akai (Makirufo): 100-16 kHz (matakin matakin mic)
Tsawon igiya: 1.9 m
www.logitech.com/support/zone750
2021 XNUMX Logitech, Logi da Logo Logitech alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Logitech Turai SA da/ko rassanta a Amurka da wasu ƙasashe. Logitech baya ɗaukar alhakin kowane kurakurai da ka iya bayyana a cikin wannan littafin. Bayanan da ke cikin nan ana iya canza su ba tare da sanarwa ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Lasifikan kai na logitech tare da mai sarrafa in-line da mai haɗin USB-C [pdf] Jagoran Shigarwa Naúrar kai tare da mai kula da layi da mai haɗa USB-C |