Logicbus - logo

RTDTemp101A
Matsakaicin Matsakaicin Zazzabi Mai Sauraron Bayani na RTD

Logicbus RTDTemp101A RTD Madaidaicin Bayanan Zazzabi - murfin

JAGORANCIN KYAUTA
Zuwa view cikakken layin samfurin MadgeTech, ziyarci mu websaiti a madgetech.com.

Samfurin Ƙarsheview

Kada ƙarami ya yaudare ku, RTDTemp101A mai shigar da bayanan zafin jiki yana ba da ɗimbin fasali tare da ƙaramin tsari game da girman akwatin ashana. Lokacin amfani da bincike na RTD na waje, wannan mai shigar da bayanan yana auna yanayin zafi daga -200 °C zuwa 850 °C (-328 °F zuwa +1562 °F).
Ƙirƙirar ƙarancin wutar lantarki na wannan mai shigar da bayanan yana ba da rayuwar baturi har zuwa shekaru 10 amma har yanzu yana ba da saurin zazzagewa cikin sauri. RTDTemp101A na iya adana karatu sama da miliyan kuma yana ba da zaɓi na kunsa na ƙwaƙwalwar ajiya na software. Baya ga samun tsayawar maɓallin turawa, na'urar kuma ana iya tsara na'urar zuwa jinkirin farawa har zuwa watanni 18 gaba.

Jagoran Shigarwa

Shigar da kebul na Interface
IFC200 (ana siyarwa daban) - Saka na'urar a cikin tashar USB. Direbobin za su girka ta atomatik.

Shigar da Software
Ana iya sauke software daga MadgeTech websaiti a madgetech.com. Bi umarnin da aka bayar a cikin Mayen Shigarwa. Mai jituwa tare da Standard Software version 2.03.06 ko daga baya da Secure Software version 4.1.3.0 ko kuma daga baya.

Wayar da Data Logger

Zaɓuɓɓukan Waya
Don bincike na RTD mai waya 4, haɗa wayoyi huɗun gubar zuwa madaidaicin RTD kamar yadda aka nuna a adadi.
Don 3-waya RTD bincike, gajerun bayanai 3 da 4 tare, sa'an nan haɗa da gubar wayoyi zuwa bayanai 1, 2 da 3.
Don bincike na RTD mai waya 2, gajerun bayanai 3 da 4 tare da shigar da 1 da 2 tare, sannan ku haɗa wayoyi masu guba na RTD zuwa abubuwan shigarwa na 2 da 3.
Gargadi: Kula da umarnin polarity. Kar a haɗa wayoyi zuwa wuraren da ba daidai ba.
100 Ω, 2 ko 4 waya RTD bincike ana bada shawarar don ingantaccen aiki. Yawancin bincike na RTD 100 Ω, 3 waya zai yi aiki, amma MadgeTech ba zai iya tabbatar da daidaito ba. Don sanin ko binciken RTD mai waya 3 zai yi aiki ko a'a, juriya tsakanin wayoyi masu launi iri ɗaya yakamata ya zama ƙasa da 1.
Lura: Da fatan za a tuntuɓi mai ƙira na binciken RTD don tambayoyi kan juriya

KYAU
1 - Ref +
2 - Ma'auni (-) Shigarwa
3 - Ma'auni (+) Shigarwa
4 - Cigaba a halin yanzu (+)

Logicbus RTDTemp101A RTD Tushen Bayanan Zazzabi Mai Sauraron Bayani - Wayar da Logger Data

Aikin Na'ura

Haɗawa da Fara Data Logger

  1. Da zarar an shigar da software kuma yana aiki, toshe kebul ɗin dubawa a cikin ma'aunin bayanan.
  2. Haɗa ƙarshen kebul na kebul na mu'amala cikin buɗaɗɗen tashar USB akan kwamfutar.
  3. Na'urar zata bayyana a cikin jerin na'urorin da aka haɗa. Hana mai shigar da bayanan da ake so.
  4. Don yawancin aikace-aikacen, zaɓi Fara na al'ada daga mashaya menu kuma zaɓi hanyar farawa da ake so, ƙimar karantawa da sauran sigogin da suka dace da aikace-aikacen shigar da bayanai kuma danna Fara.
    • Farawa mai sauri yana amfani da mafi kyawun zaɓin farawa na al'ada
    • Ana amfani da Batch Start don sarrafa ma'aikata da yawa a lokaci ɗaya
    • Real Time Start tana adana bayanan kamar yadda yake yin rikodin yayin da aka haɗa shi da logger
  5. Halin na'urar zai canza zuwa Gudu, Jiran Farawa ko Jiran Farawa da Manual, ya danganta da hanyar farawa.
  6. Cire haɗin mai shigar da bayanai daga kebul na dubawa kuma sanya shi a cikin mahalli don aunawa.

Lura: Na'urar za ta daina yin rikodin bayanai lokacin da aka kai ƙarshen ƙwaƙwalwar ajiya ko kuma na'urar ta tsaya. A wannan lokacin ba za a iya sake kunna na'urar ba har sai kwamfutar ta sake yin amfani da ita.

Zazzage bayanai daga Ma'aikacin Data Logger

  1. Haɗa logger zuwa kebul na dubawa.
  2. Hana mai shigar da bayanai a cikin Jerin Na'urorin Haɗe. Danna Tsaya akan mashaya menu.
  3. Da zarar an dakatar da mai shigar da bayanan, tare da haskaka mai shigar, danna Zazzagewa. Za a sa ka sanya sunan rahoton ku.
  4. Zazzagewa zai sauke kuma ya adana duk bayanan da aka yi rikodin zuwa PC.

Saitunan ƙararrawa
Don canza saitunan ƙararrawa:

  1. Zaɓi Saitunan Ƙararrawa daga Menu na Na'ura a cikin MadgeTech Software. Taga zai bayyana yana ba da damar saita ƙararrawa babba da ƙarami da ƙararrawar faɗakarwa.
  2. Latsa Canji don gyara dabi'u.
  3. Duba Kunna Saitunan Ƙararrawa don kunna fasalin kuma duba kowane babba da ƙasa, faɗakarwa da akwatin ƙararrawa don kunna shi. Ana iya shigar da ƙimar a filin da hannu ko ta amfani da sandunan gungurawa.
  4. Danna Ajiye don adana canje-canje. Don share ƙararrawa mai aiki ko gargaɗi, danna Share Ƙararrawa ko Share maɓallin faɗakarwa.
  5. Don saita jinkirin ƙararrawa, shigar da tsawon lokaci cikin akwatin jinkirin ƙararrawa wanda karatun zai iya kasancewa a waje da sigogin ƙararrawa.

Saitunan Ƙarfafawa
Ana iya tsara na'urar don yin rikodi kawai akan saitunan faɗakarwar mai amfani.

  1. A cikin Haɗin Na'urori panel, danna na'urar da ake so.
  2. A kan Na'ura Tab, a cikin Rukunin Bayani, danna Properties. Masu amfani kuma za su iya danna dama na na'urar kuma zaɓi Properties a cikin mahallin mahallin.
  3. Zaɓi Saitunan Ƙarfafawa daga Menu na Na'ura: Fara Na'ura ko Gano Na'ura da Matsayin Karatu.

Lura: Ana samun nau'ikan ƙira a cikin Taga da Ma'ana Biyu (bi-level). Taga yana ba da damar kewayon kulawa da zafin jiki ɗaya kuma yanayin maki biyu yana ba da damar kewayon kula da zafin jiki guda biyu.

Saita Kalmar wucewa
Don kalmar sirri ta kare na'urar ta yadda wasu ba za su iya farawa ba, dakatar ko sake saita na'urar:

  1. A cikin Haɗin Na'urori panel, danna na'urar da ake so.
  2. A kan Na'ura Tab, a cikin Rukunin Bayani, danna Properties. Ko, danna dama na na'urar kuma zaɓi Properties a cikin mahallin menu.
  3. A kan Gaba ɗaya Tab, danna Saita Kalmar wucewa.
  4. Shigar kuma tabbatar da kalmar wucewa a cikin akwatin da ya bayyana, sannan zaɓi Ok.

BUKATAR TAIMAKO?

LED Manuniya

Koren LED kyaftawa: 10 seconds don nuna shiga da 15 seconds don nuna jinkirin farawa yanayin.
Red LED kiftawa: 10 seconds don nuna ƙarancin baturi da/ko ƙwaƙwalwar ajiya da 1 seconds don nuna yanayin ƙararrawa.

Yanayin Farawa/Tsaida da yawa

  • Don fara na'ura: Latsa ka riƙe maɓallin turawa na tsawon daƙiƙa 5, koren LED zai yi walƙiya a wannan lokacin. Na'urar ta fara shiga.
  • Don tsayar da na'urar: Latsa ka riƙe maɓallin turawa na tsawon daƙiƙa 5, jajayen LED zai yi haske a wannan lokacin. Na'urar ta daina shiga.

Kulawar Na'urar

Madadin Baturi
Kayayyakin: Small Phillips Head Screwdriver da a
Batirin Maye gurbin (LTC-7PN)

  1. Huda tsakiyar lakabin baya tare da direban screw kuma cire shingen.
  2. Cire baturin ta hanyar ja shi daidai da allon kewayawa.
  3. Saka sabon baturin a cikin tashoshi kuma tabbatar yana da tsaro.
  4. Mayar da shingen baya tare amintattu.
    Lura: Tabbatar cewa kar a wuce gona da iri ko kuma ku tube zaren.

Recalibration
Ana ba da shawarar sake gyarawa kowace shekara. Don mayar da na'urori don daidaitawa, ziyarci madgetech.com.

tienda.logicbus.com.mx
logicbus.com
ventas@logicbus.com
sales@logicbus.com

Mexico
+52 (33)-3854-5975
Amurka
+1 619-619-7350

Takardu / Albarkatu

Logicbus RTDTemp101A RTD Madaidaicin Bayanan Zazzabi [pdf] Jagorar mai amfani
RTDTemp101A, RTD Tushen Zazzaɓi Data Logger, RTDTemp101A RTD Tushen Bayanan Zazzabi
Logicbus RTDTemp101A Madaidaicin Bayanan Zazzabi na RTD [pdf] Jagorar mai amfani
RTDTemp101A, Mai shigar da bayanan Zazzabi na tushen RTD, RTDTemp101A Madaidaicin Ma'aunin Zazzabi na RTD, Logger Data Logger, Data Logger
Logicbus RTDTemp101A RTD Madaidaicin Bayanan Zazzabi [pdf] Jagorar mai amfani
RTDTemp101A, RTD Tushen Zazzaɓi Data Logger, RTDTemp101A RTD Tushen Bayanan Zazzabi
Logicbus RTDTemp101A Madaidaicin Bayanan Zazzabi na RTD [pdf] Jagorar mai amfani
RTDTemp101A, Madaidaicin Bayanin Zazzabi na RTD, RTDTemp101A Mai Rubutun Zazzabi na RTD
Logicbus RTDTemp101A Madaidaicin Bayanan Zazzabi na RTD [pdf] Jagorar mai amfani
RTDTemp101A, Madaidaicin Bayanin Zazzabi na RTD, RTDTemp101A Mai Rubutun Zazzabi na RTD
Logicbus RTDTemp101A Madaidaicin Bayanan Zazzabi na RTD [pdf] Jagorar mai amfani
RTDTemp101A, Mai shigar da bayanan Zazzabi na tushen RTD, Mai sauraran bayanai na zafin jiki, Mai shigar da bayanai na RTD, Logger Data, Logger
Logicbus RTDTemp101A Madaidaicin Bayanan Zazzabi na RTD [pdf] Jagorar mai amfani
RTDTemp101A, Madaidaicin Bayanin Zazzabi na RTD, RTDTemp101A Mai Rubutun Zazzabi na RTD
Logicbus RTDTemp101A Madaidaicin Bayanan Zazzabi na RTD [pdf] Jagorar mai amfani
RTDTemp101A, Mai shigar da bayanan Zazzabi na tushen RTD, Mai sauraran bayanan zafin jiki, Mai shigar da bayanai na RTD, Logger Data, Logger, RTDTemp101A
Logicbus RTDTemp101A RTD Madaidaicin Bayanan Zazzabi [pdf] Jagorar mai amfani
RTDTemp101A, RTD Tushen Zazzaɓi Data Logger, RTDTemp101A RTD Tushen Bayanan Zazzabi

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *