OGIC Dart Pro Solid Midi
Siffofin
- Ƙungiyar Hagu
- PSU Kurar Tace
- Bracket Riƙe Mara Amfani
- Tace Kurar Sama
- Sanda SSD
- Ƙungiyar Gefen Dama
- HDD / SSD cage
Na'urorin haɗi
- Allon allo
- HDD sukurori
- PSU sukurori
- Tashin hankali
- Abubuwan haɗin kebul
- Screws don shigar da magoya baya akan shroud na PSU
Panel I/O
- Ƙarfi
- Sake saiti
- Kebul na USB 3.0
- Wayoyin kunne + Microphone
- Kebul na USB 3.0
- USB Type-C
Ƙayyadaddun bayanai
Girman shari'ar PC: 385 × 200 × 456 mm (L x W x H)
* Shigar da magoya bayan 3 x 140 mm a gaban shari'ar yana yiwuwa ne kawai daga cikin shari'ar.
Cire bangarorin gefe
Sanya motherboard
Ana shigar da 3.5 ″ HDDs
Sanya 2.5 ″ SSDs
Shigar da GPU
Shigar da Wutar Lantarki
Jagorar farawa mai sauri / shigarwa
- Bude gidan.
- Shigar da duk abubuwan haɗin kwamfuta ta bin umarnin a cikin umarnin haɗuwa ɗaya don kowane bangare.
- Dutsen a cikin gidaje kuma haɗa wutar lantarki zuwa abubuwan da ake buƙata, bin umarnin shigarwa na wutar lantarki da umarnin abubuwan da ke buƙatar haɗin sa. An ɗora wutar lantarki a cikin rami, a cikin ƙananan ɓangaren shari'ar, tare da fan yana fuskantar waje da harka (kasa).
- Bincika madaidaicin haɗin abubuwan haɗin gwiwa da haɗin matosai na wuta.
- Rufe gidan.
- Haɗa mai saka idanu, madannai da sauran na'urorin haɗi zuwa kwamfutar.
- Haɗa igiyar wutar lantarki zuwa soket a cikin wutar lantarki kuma zuwa soket ɗin mains 230V.
- Saita maɓallin wuta akan gidan PSU zuwa matsayi na (idan akwai).
An ƙirƙira wannan na'urar kuma an yi ta da ingantattun kayan da za a iya sake amfani da su da kuma abubuwan haɗin gwiwa. Idan na'urar, marufinta, littafin jagorar mai amfani, da dai sauransu suna da alamar ƙetare kwandon sharar gida, yana nufin za a yi watsi da tattara sharar gida bisa ga umarnin 2012/19/UE na Majalisar Turai da na Majalisar. Wannan alamar tana sanar da cewa ba za a jefar da kayan lantarki da na lantarki tare da sharar gida ba bayan an yi amfani da su. Wajibi ne mai amfani ya kawo kayan aikin da aka yi amfani da shi zuwa wurin tattara sharar lantarki da lantarki. Waɗanda ke gudanar da irin waɗannan wuraren tarawa, gami da wuraren tattara kayan gida, shaguna. ko ƙungiyoyin sadarwa, samar da tsarin dacewa wanda ke ba da damar goge irin wannan kayan aiki. Daidaitaccen sarrafa shara yana taimakawa wajen guje wa sakamakon da ke cutar da mutane da muhalli kuma yana haifar da abubuwa masu haɗari da aka yi amfani da su a cikin na'urar, da kuma adanawa da sarrafawa mara kyau. Keɓaɓɓen kayan aikin tattara shara na sake sarrafa kayan da abubuwan da aka yi na'urar. Iyali na taka muhimmiyar rawa wajen ba da gudummawa ga sake amfani da kayan aikin sharar gida. Wannan shine stage inda aka tsara abubuwan da suka fi tasiri ga muhalli kasancewar mu gama gari. Iyali kuma suna ɗaya daga cikin manyan masu amfani da ƙananan kayan lantarki. Gudanar da hankali a wannan stage aids da ni'ima ta sake amfani. Game da sarrafa sharar da bai dace ba, ana iya zartar da tsayayyen hukunci daidai da dokokin doka na ƙasa.
Takardu / Albarkatu
![]() |
LOGIC Dart Pro Solid Midi [pdf] Jagorar mai amfani Dart Pro Solid Midi, Pro Solid Midi, Solid Midi |