LOFTEK KD-B120 Mai caji IP65 Hasken Ruwan Ruwa

Ƙaddamarwa ranar Oktoba 2021
Farashi ku $59.99
Gabatarwa
Tun 2009, LOFTEK ya kasance jagora a cikin hasken LED da na'urorin lantarki. Suna farin cikin gabatar da KD-B120 Rechargeable IP65 Floating Pool Light. An san LOFTEK don sadaukar da kai ga inganci da sabbin dabaru, kuma amsar haskensa ta wuce abin da yawancin mutane ke tsammani. Ba kamar karyar wasu kamfanoni ba, namu tabbataccen alamar sahihanci ne, godiya ga mafi kyawun kayan sa da aikin sa. Hasken tafkin mu yana da amfani kuma mai salo, don sanya kowane sarari a waje ya fi kyau. Tare da ƙaƙƙarfan gininsa da ƙirar ruwa, yana motsawa cikin sauƙi akan ruwa, yana ƙara haske da kyau ga wuraren tafki, tafkuna, da sauran wurare. Tare da duka ramut da iko na latsa, yana da sauƙin amfani ko kuna kusa ko nesa. Tare da ƙwaƙwalwar ajiya, yanayin haske daban-daban, da ikon canza launuka, KD-B120 na iya dacewa da nau'ikan dandano. Hakanan yana yin caji da sauri kuma yana da baturi mai ɗaukar lokaci mai tsawo, don haka zaka iya amfani da shi na dogon lokaci ba tare da ɗan dakatarwa ba. LOFTEK KD-B120 shine mafi kyawun hasken wuta ga jam'iyyun ta wurin tafki, yin iyo da daddare, ko kawai sanya wuraren waje su yi kyau.
Ƙayyadaddun bayanai
- Samfura: LOFTEK KD-B120
- Mai hana ruwa Rating: IP65
- Tushen wuta: baturi mai caji
- Lokacin Cajin: Kimanin awanni 4-6
- Lokacin Aiki: Har zuwa awanni 8-12 (ya danganta da saitunan haske)
- Material: Filastik PE mai dorewa kuma mai hana ruwa
- Launuka LED: RGB (Ja, Green, Blue) tare da yanayin canza launi da yawa
- Sarrafa: Ikon nesa don aiki mai sauƙi
- Girma: (Saka girma a nan)
- Nauyi: (Saka nauyi a nan)
Kunshin Ya Haɗa

- 1 x 8-inch Kwallon Haske
- 1 x kebul na USB
- 1 X Ikon nesa
- 1 X Manual mai amfani
- 1 X Ƙarfe ƙugiya(Sabon Sigar)
Siffofin
- Hanyoyin Sarrafa Biyu: Ji daɗin dacewa mai dacewa tare da duka ramut da zaɓuɓɓukan sarrafawa. Ko hasken ƙwallon ku yana kusa ko nesa, kuna iya daidaita saituna cikin sauƙi.


- Zaɓin Launi da yawa & Yanayin: Tare da launukan RGB masu tsayi 16, gyare-gyaren haske 5, da yanayin haske mai ƙarfi 4 (FADE, SMOOTH, FLASH, STROBE), kuna da zaɓuɓɓuka marasa iyaka don keɓance yanayin yanayin ku.

- Ayyukan ƙwaƙwalwa: Ƙwallon haske yana riƙe saitunan launi na ku ko da bayan an sake farawa, yana tabbatar da ci gaba a cikin abubuwan da kuka fi so.
- Sauƙi & Yin Caji:
An sanye shi da kebul na caji na USB, cajin hasken ƙwallon ku yana da sauri kuma ba shi da wahala, yana ɗaukar sa'o'i 1.5-2 kawai don isa cikakken ƙarfi.
- Mai hana ruwa & Mai iyo: Wanda aka ƙera shi da polyethylene na kayan wasan yara kuma yana ɗauke da zoben roba mai ƙarfi mai ƙarfi, hasken ƙwallon mu gabaɗaya ba shi da ruwa kuma yana yawo cikin wahala a kowane saman ruwa.
- Ƙarfafa Ƙirƙiri: Yi amfani da lambobi don ƙirƙirar sifofi da ƙira na musamman, suna sa bukukuwanku su zama masu ban sha'awa da keɓantacce.
- Aminci & Sauƙi: Sabuwar haɓakawa tare da ƙugiya mai cirewa, hasken ƙwallon mu yana da sauƙin ɗauka ko rataya, yana mai da shi cikakke ga lokuta daban-daban kamar liyafa, camping, ko dalilai na ado.
- LED Nursery Hasken Dare: Ya isa ya zama haske na dare, abin wasan yara, ko yanki na ado, ƙwallon hasken mu ba shi da ruwa kuma yana da aminci don amfani a wuraren gandun daji, wuraren waha, ko azaman kayan aikin ilimi na hankali don ayyukan iyaye da yara.
Me yasa Zabi LOFTEK:
Fitilolin LED da yawa:
- LOFTEK: 6 LEDs
- Sauran Alamomin: 4 ko žasa da LEDs
Hannu:
- LOFTEK: Hannun ƙarfe mai naɗewa mai dunƙulewa (Ba a iya gyarawa)
- Sauran Alamomin: Babu komai ko siririyar waya (Masu rauni)
Ƙarfin baturi:
- LOFTEK: 1000 mAh
- Sauran Alamomin: 650mAh ko ƙasa da haka
Lokacin Haske:
- LOFTEK: 8-10 hours
- Sauran Alamomin: 4-6 hours
Hanyoyin sarrafawa:
- LOFTEK: Latsa Maɓallin Maɓalli da Ikon nesa
- Sauran Alamomin: Tura Control ko Remote Control
Rage Ikon Nesa:
- LOFTEK: 16-26 ƙafa
- Sauran Alamomin: 12-20 ƙafa
Abun Shell:
- LOFTEK: Polyethylene - kayan wasan yara
- Sauran Alamomin: Filastik mai arha
Tsarin:
- LOFTEK: Mai ƙarfi
- Sauran Alamomin: M
Ayyukan hana ruwa:
- LOFTEK: IP65
- Sauran Alamomin: IP44 (Wasu na iya yin da'awar ƙima mafi girma a ƙarya)
Sabis na Rayuwa:
- LOFTEK: LED kwararan fitila da batura mayar da hankali a kan tushe. Tushen sauyawa akwai, tabbatar da hasken ƙwallon zai iya aiki fiye da shekaru goma.
- Sauran Alamomin: Yawancin lokaci rashin irin wannan sabis ɗin, yana haifar da gajeriyar rayuwar samfur.
Ƙarin Fa'idodin LOFTEK:
- Zane mai ɗaukuwa mara igiya, yana kawar da wayoyi masu banƙyama, yana mai da shi manufa don saituna daban-daban kamar ɗakunan jarirai, wuraren shakatawa, bukukuwa, ko kayan ado na tafiya.
- Batir mai cajin mAh 1000 da aka gina a ciki, yana ba da awanni 8-10 na haske tare da awanni 1.5-2 na lokacin caji.
Amfani
- Yi cajin hasken tafkin ta amfani da kebul ɗin caji da aka bayar.
- Da zarar an cika caji, kunna hasken ta amfani da ramut.
- Zaɓi launi da kake so ko yanayin canza launi ta amfani da ramut.
- Sanya hasken a tafkin ku ko wurin da kuke so. Zai yi iyo a saman ruwan.
- Ji daɗin yanayi da haske da hasken tafkin ke bayarwa yayin ayyukanku na waje ko taronku.
Tukwici Amfani:
- Yi amfani da caja na LOFTEK ko adaftar caji na 5V1A don yin caji.
- Ajiye hasken ƙwallon a bushe, wuri mai sanyi lokacin da ba a amfani da shi, kuma cajin shi aƙalla sau ɗaya a wata don tsawaita rayuwar baturi.
- Guji dogon iyo akan ruwa; maimakon haka, sanya shi a ƙasa lokacin da ba a yi amfani da shi ba don tsawaita rayuwarsa.
Sanarwa: Da fatan za a tabbatar da amfani da na'urar caji 5V/1A. An haɓaka tare da fasahar caji mai sauri, hasken ƙwallon mu yana ba da haske na awanni 8-10 tare da kawai awanni 1.5-2 na caji. Idan baturi ko kwan fitila na buƙatar sauyawa, kawai cire dunƙule a kasan ƙwallon kuma maye gurbin sabon tushe.
Kulawa da Kulawa
- Tsaftace saman hasken tafkin akai-akai tare da tallaamp zane don cire datti ko tarkace.
- Tabbatar cewa tashar caji ta bushe kafin yin caji don hana lalacewar baturi.
- Ajiye hasken tafkin a wuri mai sanyi, bushe lokacin da ba a amfani da shi don tsawaita rayuwarsa.
- Ka guji fallasa hasken tafkin zuwa matsanancin zafi ko hasken rana kai tsaye na tsawon lokaci.
Shirya matsala
| Batu | Dalili mai yiwuwa | Magani |
|---|---|---|
| Haske ya kasa kunnawa | Ragewar baturi | Yi cajin hasken ta amfani da kebul na USB da aka bayar |
| Ikon nesa baya aiki | Matattun batura ko tsoma bakin sigina | Sauya batura ko tabbatar da tsayayyen layin gani tsakanin nesa da haske |
| Haske baya iyo sosai | Lalacewa ga murfi ko rufewar da bai dace ba | Bincika akwati don lalacewa kuma tabbatar da hatimin da ya dace; Sauya idan ya cancanta |
| Fitilar LED tana kyalli ko launuka da ba daidai ba | Samar da wutar lantarki ko batun wayoyi na ciki | Duba tushen wutar lantarki da haɗin kai; Sake saita hasken idan an buƙata |
| Shortan rayuwar baturi | Yawan amfani ko tsohon baturi | Rage lokacin amfani ko maye gurbin baturi |
| Haske baya riƙe caji | Cajin tashar jiragen ruwa | Tabbatar cewa tashar caji ta bushe kuma an rufe shi da kyau yayin caji |
| Matsalolin kewayo mai nisa | Rawanin baturi ko tsangwama sigina | Sauya batura da sababbi; Tabbatar da tsayayyen layin gani tsakanin nesa da haske |
Ribobi da Fursunoni
Ribobi:
- Tsara mai dorewa da hana ruwa
- Zaɓuɓɓukan launi da yawa da yanayin haske
- Tsawon rayuwar baturi
- Ikon nesa mara waya
Fursunoni:
- Maiyuwa baya zama mai haske don manyan wuraren waha
- Ikon nesa na iya zama da wahala a yi amfani da shi a cikin hasken rana kai tsaye
Abokin ciniki Reviews
Abokan ciniki sun yaba da KD-B120 don dorewa, sauƙin amfani, da zaɓuɓɓukan launi masu yawa. Wasu sun lura cewa hasken ba shi da haske kamar yadda suke so, amma gaba ɗaya, samfurin ya sami tabbataccen sakewaviews.
Bayanin hulda
Don kowace tambaya ko damuwa, tuntuɓi LOFTEK a:
- Waya: 1-877-555-1234
- Imel: support@loftek.com
- Website: www.loftek.com
Garanti
KD-B120 ya zo tare da garantin masana'anta na shekara 1, yana rufe lahani a cikin kayan aiki da aiki. Don ƙarin bayani, tuntuɓi LOFTEK a lambar waya ko adireshin imel da aka jera a sama.
FAQs
Menene sunan samfurin hasken tafkin ruwa mai caji daga LOFTEK?
Sunan samfurin LOFTEK KD-B120 Mai Recharge IP65 Floating Pool Light.
Menene girman LOFTEK KD-B120 Mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light?
Girman LOFTEK KD-B120 Rechargeable IP65 Floating Pool Light sune inci 16 a diamita.
Menene fasalin musamman na LOFTEK KD-B120 Mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light?
Siffa ta musamman na LOFTEK KD-B120 Mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light shine cewa ba shi da igiya kuma yana iya iyo cikin ruwa.
Menene ƙimar IP na LOFTEK KD-B120 Mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light?
LOFTEK KD-B120 mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light yana da ƙimar hana ruwa IP65.
Launuka nawa LOFTEK KD-B120 mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light zai iya nunawa?
LOFTEK KD-B120 mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light na iya nuna launuka 16 RGB.
Menene rayuwar baturi na LOFTEK KD-B120 Rechargeable IP65 Floating Pool Light?
LOFTEK KD-B120 mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light yana da rayuwar baturi na sa'o'i 8-10.
Menene lokacin caji don LOFTEK KD-B120 Mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light?
LOFTEK KD-B120 Mai Rechargeable IP65 Hasken Ruwan Ruwa yana buƙatar awanni 1.5-2 don caji gabaɗaya.
Menene kayan da aka yi amfani da su don harsashi na LOFTEK KD-B120 Rechargeable IP65 Floating Pool Light?
Harsashi na LOFTEK KD-B120 Rechargeable IP65 Floating Pool Light an yi shi da polyethylene-grade.
Menene nau'ikan hasken wuta daban-daban da ake samu akan LOFTEK KD-B120 Mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light?
LOFTEK KD-B120 mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light yana da yanayin haske mai ƙarfi 4: FADE, SMOOTH, FLASH, da STROBE.
Menene lokacin garanti na LOFTEK KD-B120 Mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light?
LOFTEK KD-B120 mai Rechargeable IP65 Floating Pool Light ya zo tare da garanti na watanni 12.