LINORTEK NETBELL-NTG-W Matsalolin Waje
Kuna iya tsara NetbellNTG ɗin ku don kunna sautin akan shigarwa daga abin faɗakarwa na waje kamar maɓallin turawa ko maɓalli na ƙofa.
Lura: sai dai idan na'urar faɗakarwa ta ba da ƙarfinta, tabbatar da an saita canjin shigar da ku zuwa Pull UP (PU) (Duba Wiring the NetbellNTG shafi na 5 da Bayanin Layout Board shafi na 21 akan Littafin Mai Amfani na NetbellNTG)
KUNNA DA INPUT na DIGITAL
Lura: Jagoran mai zuwa zai ɗauka cewa kuna amfani da shigarwar dijital 1 da sautin EVACUATE.
Kewaya zuwa menu na zazzage Sabis kuma zaɓi Abubuwan shigarwa. Manyan abubuwa 4 sune abubuwan shigar ku na dijital. Suna da alamar DIN 1 –DIN 4. Danna alamar fensir a ƙarƙashin DIN 1 kuma shigar da saitunan masu zuwa.
Suna: Kuna iya saita suna mai haruffa 15 don wannan shigarwar. Wannan sunan yana shiga cikin mashaya a saman nunin.
AMFANI: Saita wannan shigarwar zuwa aiki. Lokacin da aka duba wannan akwatin, zai juya alamar shigar da lambar zuwa kore.
Nau'in: Zaɓi Jiha, wannan don sanin ko an kunna ko kashe wani labari.
Nunawa: Wannan zaɓin yana ba ku damar canza nau'in nunin da aka yi amfani da shi.
Relay L/T: Enter 1L, wanda ke nufin an haɗa wannan shigarwar zuwa Relay 1.
Umurnin Z/N/I: Shigar da I, wanda ke nufin Invert Input.
Danna maɓallin Ajiye.
SAITA AIKI DON INPUT DIGITAL
Yanzu da faɗakarwar ku ta waje ta haɗa zuwa NetbellNTG ɗin ku kuma an saita shigarwar dijital ku, kuna buƙatar saita ɗawainiya.
- Kewaya zuwa shafin Ayyuka
- Danna alamar Gyara akan aikin farko da ake samu
- Sunan aikin idan ana so
- Duba akwatin Amfani
- Saita Na'ura A zuwa Dijital
- Saita Data A zuwa 1S=1 (1 yana wakiltar adadin shigarwar dijital, S yana nufin na'urarka don komawa zuwa yanayin shigarwa, 1 na ƙarshe yana nuna jihar tana kunne)
- Saita Na'urar C don Aika UART
- Saita Bayanan C zuwa PEVACUATEOGG (don kunna sauti file KYAUTA a cikin wannan sample)
- Saita Aiki zuwa ON
- Danna Ajiye
Idan kana amfani da faɗakarwa kamar maɓallin tuntuɓar ƙofa, saita Data A a cikin tsohonample sama zuwa 1S=0 don kunna sautin lokacin da lambar ta karye.
Don bidiyoyin koyarwa, FAQ's da bayanin tuntuɓar ƙungiyar tallafin fasaha, da fatan za a ziyarci: https://www.linortek.com/technicalsupport
Don cikakkun umarni akan na'urar, da fatan za a duba NetbellNTG
Ana samun littafin mai amfani a: https://www.linortek.com/downloads/documentations/
Bayanan da ke ƙarƙashin canzawa ba tare da sanarwa ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
LINORTEK NETBELL-NTG-W Matsalolin Waje [pdf] Manual mai amfani NETBELL-NTG-W, Ƙarfafawa na waje, NETBELL-NTG-W Ƙarfafawa na waje, Ƙarfafawa |