Lightcloud Nano Controller
Lightcloud Blue Nano na'urorin haɗi ne mai ɗimbin yawa, ƙaƙƙarfan na'ura wanda ke faɗaɗa samuwan abubuwan da aka samar tare da na'urori masu jituwa na Lightcloud Blue da RAB. Haɗa Nano zuwa tsarin Blue Lightcloud yana haɓaka fasali kamar su SmartShift™ hasken kewayawa da jadawalin jadawalin kuma yana ba da fasalulluka masu ƙima.
FALALAR KIRKI
Yana inganta SmartShift hasken circadian
Kunna/kashewa ta hannu ta danna maballin sau ɗaya Canja CCT ta maɓallin danna sau biyu Yana haɓaka tsarin tsarin na'urorin Blue Blue yana ba da damar haɗakar lasifika mai wayo
Haɗa zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi 2.4GHz
Saita & Shigarwa
- Zazzage ƙa'idar
Samun Lightcloud Blue app daga Apple® App Store ko Google® Play Store° - Nemo wurin da ya dace
- Lightcloud Blue ya kamata a sanya na'urorin a cikin 60 ft. na juna.
- Kayayyakin gini kamar bulo, siminti da ginin ƙarfe na iya buƙatar ƙarin na'urorin Blue Lightcloud don fadada kewayen toshewa.
- Toshe Nano cikin iko
- Nano yana da daidaitaccen filogi na USB-A wanda za'a iya shigar dashi cikin kowace tashar USB, kamar kwamfutar tafi-da-gidanka, tashar USB, ko igiyoyin wuta.
- Nano yana buƙatar samun iko akai-akai domin ya yi aiki kamar yadda aka yi niyya.
- Haɗa Nano zuwa ƙa'idar
- Kowane rukunin yanar gizon yana iya ɗaukar matsakaicin matsakaicin Nano ɗaya.
- Haɗa Nano zuwa Wi-Fi
- Ya kamata a haɗa Nano zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi mai 2.4GHz.
- Gudanar da Manual
- Nano na iya kunna ko kashe duk na'urorin wuta da hannu ta hanyar danna maɓallin allo sau ɗaya.
- Ta danna maɓallin sau biyu, Nano zai sake zagayowar ta yanayin yanayin launi daban-daban tare da na'urori masu jituwa a cikin rukunin yanar gizon guda ɗaya.
- Nano Sake saitin
- Latsa ka riƙe maɓallin tsakiya akan Nano na tsawon 10s. Hasken ja mai walƙiya zai bayyana yana nuna an sake saita Nano sannan ya koma shuɗi mai walƙiya lokacin da Nano ke shirin haɗawa.
Manufofin Nano Matsayi
- Shuɗi mai ƙarfi
An haɗa Nano zuwa Lightcloud Blue app - Blue mai walƙiya
Nano yana shirye don haɗa shi zuwa Lightcloud Blue app - Kore mai ƙarfi
Nano ya sami nasarar kafa haɗin Wi-Fi tare da hanyar sadarwar Wi-Fi mai 2.4GHz. - Ja mai walƙiya
An mayar da Nano zuwa tsoffin saitunan masana'anta - Rawaya mai walƙiya
Nano yana ƙoƙarin kafa haɗi zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi 2.4GHz.
Ayyuka
GABATARWA
Ana iya yin duk tsarin samfuran Lightcloud Blue ta amfani da app ɗin Lightcloud Blue.
MUNA NAN DON TAIMAKA:
1 (844) KYAUTA
1 844-544-4825
Support@lightcloud.com
Bayanin FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa guda biyu masu zuwa: 1. Na'urar na'urar ba za ta haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma 2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so.
Lura: An gwada wannan na'urar kuma an samo ta don Bi da iyaka ga na'urorin dijital na Class B bisa ga Sashe na 15 Karamin Sashe na B, na dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin muhallin zama. Kayan aikin sa yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo, kuma idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da littafin koyarwa, na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Koyaya, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru ba a cikin takamaiman shigarwa.
Idan wannan kayan aikin ya haifar da lahani ga radiyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani don gwadawa da gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Don yin biyayya da iyakokin fiddawa na FCC'S RF ga yawan jama'a marasa sarrafawa, dole ne a shigar da wannan mai watsawa don samar da nisa na aƙalla 20 cm daga duk mutane kuma dole ne a kasance tare da shi ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa. Mai yin aikin ba shi da alhakin duk wani tsangwama na rediyo ko IV wanda ya haifar da gyare-gyare mara izini ga wannan kayan aikin. Irin waɗannan gyare-gyare na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.
HANKALI: Canje-canje ko gyare-gyare ga wannan kayan aikin da RAB Lighting bai amince da shi ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa wannan kayan aikin.
Lightcloud Blue tsarin kula da hasken wuta mara igiyar waya ce ta Bluetooth wanda ke ba ku damar sarrafa na'urorin RAB daban-daban masu jituwa. Tare da fasahar Samar da Sauri na RAB mai jiran gado, na'urori za a iya ba da su cikin sauri da sauƙi don aikace-aikacen zama da manyan na kasuwanci ta amfani da ƙa'idar wayar hannu ta Lightcloud Blue. Ƙara koyo a www.rablighting.com
O2022 RAB LIGHTING Inc. Anyi a China Pat. rablighting.com/ip
1 (844) HASKEN GIJI
1 (844) 544-4825
Takardu / Albarkatu
![]() |
Lightcloud Nano Controller [pdf] Manual mai amfani Nano Controller, Nano, Mai Gudanarwa |