LC-Timer-V4

Ƙarsheview

Na'urar ba da lokacin jinkiri tana sanye take da babban aikin 8-bit microprocessor, kuma yana da babban bututun dijital mai lamba 3 akan jirgi wanda zai iya nuna lokacin lokacin a cikin ainihin lokaci. Ana iya amfani da wannan ƙirar don sarrafa bawul ɗin solenoid, injina, tsiri mai haske, da tsufa na samfur. Gwaje-gwaje da sauran lokuta masu yawa.
Lura: Voltage kada ya wuce 20V gwargwadon yuwuwa, saboda madaidaiciyar voltage aikin mai sarrafa yana da ƙasa kaɗan, voltage bambanci yana da girma, zafin jiki zai yi girma, kuma zafi zai iya zama mara kyau.

Siffofin

  1. Mai girma voltage wutar lantarki 5 ~ 30V;
  2. Ma'amala a bayyane yake kuma mai sauƙi, mai ƙarfi, mai sauƙin fahimta, kuma kusan yana biyan duk bukatun ku;
  3. Ayyukan dakatar da gaggawa na maɓalli ɗaya (maɓallin STOP), tare da kariyar haɗin kai, babu ƙonawa lokacin da aka koma baya;
  4. Za'a iya saita sigogi daban-daban na OP, CL, LOP, waɗannan sigogi suna zaman kansu da juna kuma an adana su daban;
  5. Ana adana duk sigogin da aka saita ta atomatik lokacin da aka kashe wuta;
  6. 0.1 seconds (ƙananan) ~ 999 minutes (manyan) ci gaba da daidaitacce;

Gabatarwa da bayanin kayan aiki

  1. Girman kwamitin: 65 * 34mm
    nauyi: 25g
  2. Gabatarwa ta hanyar sadarwaLC Technology LC Mai ƙididdigewa V4 Module Relay Mai ƙidayar lokaci -
  3. Siffofin samfur
    1): Aiki voltage: 5-30V (haɗin anti-reverse)
    2): Tushen sigina mai tayar da hankali: Babban matakin haɓaka (3.0V-24V) Siginar siginar da tsarin ƙasa ba a cikin ƙasa ɗaya ba don haɓaka ikon hana tsangwama na tsarin (kuma ana iya ɗan gajeren kewayawa zuwa ga gama gari). kasa)
    3): Ƙarfin fitarwa: na iya sarrafa kayan aiki a cikin DC 30v 5A ko AC 220v5A
    4): Kwancen halin yanzu: 20mA Aiki na yanzu: 50mA
    5): Rayuwar sabis: fiye da sau 100,000; girman: 65*34*17mm
    6): Tare da keɓewar optocoupler, ingantaccen ikon tsoma baki, allon da'irar masana'antu, ana tunawa da saita sigogi koyaushe bayan gazawar wutar lantarki.
  4. umarnin don amfani
    1). yanayin aiki
    P1: Bayan an kunna siginar, ana kunna relay don lokacin OP, sannan a kashe; a cikin lokacin OP, ayyuka masu zuwa
    P1.1: Siginar ba ta da inganci lokacin da aka sake kunna shi;
    P1.2: Ana sake kunna siginar don sake lokaci;
    P1.3: Siginar yana sake kunna sake saiti, an katse hanyar sadarwa, kuma lokacin yana tsayawa;
    P2.1: Ba da siginar faɗakarwa, bayan an kashe relay don lokacin CL, ana kunna relay don lokacin OP, bayan an kammala lokacin, kashe relay;
    P3.1: Ba da siginar faɗakarwa, bayan an kunna relay don lokacin OP, an cire haɗin relay don lokacin CL, sannan ana yin hawan keke na sama, ana sake ba da siginar a cikin sake zagayowar, an cire haɗin relay. kuma lokacin yana tsayawa; za a iya saita adadin zagayowar (LOP);
    P3.2: Babu buƙatar kunna siginar bayan kunna wutar lantarki, lokacin OP lokacin da relay ke kunne, da lokacin CL lokacin da aka kashe relay, ayyukan da ke sama suna hawan keke; za a iya saita adadin zagayowar (LOP);
    P4.1: Aikin riƙon sigina Idan akwai siginar faɗakarwa, ana share mai ƙidayar lokaci, kuma gudun ba da sanda ya kasance a kunne; lokacin da siginar ya ɓace, an cire haɗin relay bayan lokacin OP; a lokacin lokaci, akwai wata sigina, kuma an share lokacin;
    2). Zaɓi kewayon lokacin
    1) Kewayon lokaci: 0.1 seconds (mafi ƙarancin) zuwa mintuna 999 (mafi girman) ana iya daidaita shi gabaɗaya.
    2) Yadda ake zabar zangon lokaci:
    Bayan saita ƙimar ma'auni a cikin yanayin zaɓin yanayin, gajeriyar danna maɓallin TSAYA don zaɓar kewayon lokacin; XXX. Makin decimal yana cikin waɗancan wurare, da kewayon lokaci: shine daƙiƙa 1 zuwa 999 daƙiƙa XX. Makin ƙima yana cikin wurare goma, kuma kewayon lokacin shine:
    0.1 seconds zuwa 99.9 seconds X. X .X. Duk maki goma sha ɗaya suna kunne, kewayon lokaci: Minti 1 zuwa mintuna 999 MisaliampIdan kana son saita OP zuwa daƙiƙa 3.2, matsar da ma'aunin ƙima zuwa wurin goma, kuma bututun dijital zai nuna 03.2. Bayanin sigina: OP akan lokaci, lokacin kashe CL, lokutan sake zagayowar LOP (sau 1-999, "-" yana nufin madauki mara iyaka)
    Waɗannan sigogi masu zaman kansu ne daga juna, amma kowane yanayi yana raba waɗannan sigogi. Don misaliample, lokacin da aka saita OP akan lokaci zuwa 5 seconds a cikin P1.1, mai amfani yana so ya canza zuwa yanayin P1.2, sannan shigar da P1.2 don saita sigogi masu dacewa, OP kuma zai kasance 5 seconds;
    A cikin babban dubawa (nuni 000), gajeriyar danna maɓallin SET, zai nuna OP (CL, LOP) da lokacin da ya dace XXX; Idan akwai OP kawai a cikin yanayin (kamar yanayin P1.1, P1.2, P1.3) lokaci, to gajeriyar danna maɓallin SET, OP kawai kuma lokacin da ya dace zai nuna; Idan akwai OP, CL, LOP a cikin yanayin (kamar yanayin P3.1, P3.2), gajeriyar danna maɓallin SET zai nuna OP da lokacin da ya dace, CL da lokacin da ya dace, LOP da lokutan da suka dace;
    Bayan saita yanayin, zaka iya sauƙi view sigogin da aka saita a yanayin yanzu ta
    gajeren danna maɓallin SET akan babban dubawa, wanda ya dace sosai!
  5. Saita sigogi
    1) A cikin babban mahallin, "latsa ka riƙe maɓallin SET na 2 seconds sannan ka saki" don shigar da yanayin zaɓin yanayin kuma zaɓi yanayin da za a saita ta gajeriyar danna maɓallin sama da ƙasa (P1. 1 ~ P4. 1). );
    2) Bayan zaɓar yanayin da za a saita (misaliample, P3.2), gajeriyar danna maɓallin SET don saita sigogi masu dacewa, sannan sigogin da za a saita za su yi haske (OP akan lokaci, lokacin kashe CL, lokutan sake zagayowar LOP (“- -“Ya tsaya don hawan keke mara iyaka))). daidaita ma'auni ta hanyar UP da DOWN, goyan bayan dogon latsawa (ƙara da sauri ko raguwa) da gajeren latsa (ƙara ko raguwa ta raka'a 1); bayan saita ƙimar ma'auni, ɗan gajeren danna maɓallin TSAYA Don zaɓar matsayi na maki goma, zaɓi kewayon lokacin (lokacin da ya dace daga 0.1 seconds zuwa mintuna 999); A takaice latsa maɓallin SET don saita siga na gaba na ƙirar yanzu, tsarin yana daidai da na sama;
    3) Bayan saita sigogi na yanayin da aka zaɓa, danna kuma ka riƙe maɓallin SET na tsawon daƙiƙa 2 sannan ka sake shi, sannan komawa zuwa babban dubawa. Saitin siga yana da nasara kuma mai sauqi qwarai!
    Bayan saita sigogi na yanayin da aka zaɓa, danna ka riƙe maɓallin SET na 2 seconds sannan ka sake shi. Yanayin da aka saita a halin yanzu zai yi walƙiya sannan ya koma babban dubawa. Saitin siga yana da nasara kuma mai sauqi qwarai!
    Yanayin zaɓin yanayi: Dogon danna maɓallin SET don shigarwa, bayan an gama saitin, dogon danna maɓallin SET don fita da komawa zuwa babban dubawa, mai sauqi qwarai!
  6. Aikin maɓallin TSAYA
    ON: An ba da izinin gudu don yin aiki a lokacin lokacin gudanarwa na OP;
    KASHE: An haramta relay don gudanar da shi kuma koyaushe yana kashewa; a takaice danna maballin STOP akan babbar hanyar sadarwa don canzawa tsakanin ON da KASHE, sannan komawa zuwa babban hanyar sadarwa.
    (Wannan aikin aikin dakatarwar gaggawa ne, maɓalli ɗaya don buɗewa da rufe abin da aka watsar)

Takardu / Albarkatu

LC Technology LC-Timer-V4 Module Relay Jinkiri [pdf] Umarni
LC-Timer-V4, Module Relay Relay

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *