LANCOM-SYSTEMS-logo

LANCOM SYSTEMS LANCOM 1790VAW Supervectoring Performing and WiFi Router

LANCOM-SYSTEMS-LANCOM-1790VAW-Supervectoring-Performing-da-WiFi-Router-Product

Haɗawa & Haɗawa

LANCOM-SYSTEMS-LANCOM-1790VAW-Supervectoring Performance-da-WiFi-Router-fig-1

  1. VDSL / ADSL dubawa
    Yi amfani da kebul na DSL da aka kawo don layin tushen IP don haɗa haɗin VDSL da soket ɗin tarho na mai bayarwa. Don ƙarin bayani, tuntuɓi mai bada sabis na Intanet.LANCOM-SYSTEMS-LANCOM-1790VAW-Supervectoring Performance-da-WiFi-Router-fig-2
  2. Ethernet musaya
    Yi amfani da kebul na Ethernet don haɗa ɗaya daga cikin musaya ETH 1 zuwa ETH 4 zuwa PC ɗin ku ko maɓallin LAN.LANCOM-SYSTEMS-LANCOM-1790VAW-Supervectoring Performance-da-WiFi-Router-fig-3
  3. Ƙaddamarwar saiti
    Yi amfani da kebul na daidaitawa na serial don haɗa haɗin keɓaɓɓiyar kebul (COM) zuwa keɓancewar siriyal na na'urar da kuke son amfani da ita don daidaitawa / saka idanu (samuwa daban). LANCOM-SYSTEMS-LANCOM-1790VAW-Supervectoring Performance-da-WiFi-Router-fig-4
  4. Kebul na USB
    Kuna iya amfani da kebul na kebul don haɗa firinta na USB ko sandar ƙwaƙwalwar USB.LANCOM-SYSTEMS-LANCOM-1790VAW-Supervectoring Performance-da-WiFi-Router-fig-5
  5. Ƙarfi
    Bayan haɗa kebul ɗin zuwa na'urar, juya mai haɗin bayoneti 90° agogon agogo har sai ya danna wurin. Yi amfani da adaftar wutar da aka kawo kawai. LANCOM-SYSTEMS-LANCOM-1790VAW-Supervectoring Performance-da-WiFi-Router-fig-6

Kafin farawa na farko, da fatan za a tabbatar da lura da bayanin game da amfanin da aka yi niyya a cikin jagorar shigarwa da ke kewaye! Yi aiki da na'urar kawai tare da ƙwararriyar shigar wutar lantarki a wani soket na wutan da ke kusa wanda ke samun dama ga kowane lokaci.

Da fatan za a kiyaye waɗannan abubuwan yayin saita na'urar

  • Dole ne filogin wutar lantarki na na'urar ya kasance mai samun damar shiga cikin yardar kaina.
  • Don na'urorin da za a yi aiki a kan tebur, da fatan za a haɗa tawul ɗin ƙafar roba
  • Kada ka sanya kowane abu a saman na'urar
  • Ka kiyaye duk ramukan samun iska a gefen na'urar daga toshewa
  • Idan akwai hawan bango, yi amfani da samfurin hakowa kamar yadda aka kawo
  • Shigar da Rack tare da LANCOM Rack Mount na zaɓi (akwai na daban)

Bayanin LED & Bayanan Fasaha

LANCOM-SYSTEMS-LANCOM-1790VAW-Supervectoring Performance-da-WiFi-Router-fig-7

  1. Ƙarfi
    • A kashe: Na'urar a kashe
    • Kore, na dindindin: Na'urar tana aiki, resp. na'urar da aka haɗa/da'awar kuma LANCOM Management Cloud (LMC) tana iya samun dama
    • Ja/koren kyaftawa: Ba a saita kalmar sirri ta Kanfigareshan ba. Ba tare da kalmar wucewa ba, bayanan daidaitawa a cikin na'urar ba ta da kariya.
    • Lumshe ido ja: An cimma caji ko iyakacin lokaci
    • 1 x kore inverse kiftawa: Haɗi zuwa LMC mai aiki, haɗawa Ok, na'urar ba ta da'awar
    • 2 x kore inverse kiftawa: Kuskuren haɗin kai, resp. Babu lambar kunnawa LMC
    • 3 x kore inverse kiftawa: LMC ba zai iya isa ba, resp. kuskuren sadarwa
  2. Kan layi
    • A kashe: Haɗin WAN ba ya aiki
    • Kore, kyaftawa: An kafa haɗin WAN (misali tattaunawar PPP)
    • Kore, na dindindin: Haɗin WAN yana aiki
    • Ja, na dindindin: Kuskuren haɗin WAN
  3. DSL
    • A kashe: An kashe hanyar sadarwa
    • Kore, na dindindin: Haɗin DSL yana aiki
    • Kore, kyalkyali: DSL canja wurin bayanai
    • Ja, kyalkyali: Kuskuren canja wurin DSL
    • Ja/orange, kiftawa: Kuskuren hardware na DSL
    • Orange, kiftawa: DSL horo
    • Orange, na dindindin: DSL sync
    • Kore, kyaftawa: DSL haɗi
  4. ETH
    • A kashe: Babu na'urar sadarwar da aka haɗe
    • Kore, na dindindin: Haɗi zuwa na'urar cibiyar sadarwa tana aiki, babu zirga-zirgar bayanai
    • Kore, kyalkyali: watsa bayanai
  5. WLAN
    • A kashe: Babu cibiyar sadarwar Wi-Fi da aka ayyana ko tsarin Wi-Fi da ya kashe. Samfurin Wi-Fi baya watsa tashoshi.
    • Kore, na dindindin: Aƙalla cibiyar sadarwar Wi-Fi ɗaya an bayyana kuma an kunna tsarin Wi-Fi. Tsarin Wi-Fi yana watsa tashoshi.
    • Kore, kyaftawa: Binciken DFS ko wasu hanyoyin dubawa
    • Ja, kyaftawa: Kuskuren Hardware a cikin Wi-Fi module
  6. VPN
    • A kashe: Haɗin VPN ba ya aiki
    • Kore, na dindindin: Haɗin VPN yana aiki
    • Kore, mai walƙiya: VPN haɗi
  7. Sake saiti
    • Maɓallin sake saiti: An yi aiki misali tare da shirin takarda; gajeriyar latsa: Sake kunna na'urar; dogon latsa: Sake saita na'urar

Hardware

  • Tushen wutan lantarki: 12 V DC, adaftar wutar lantarki ta waje (230V); mai haɗin bayoneti don amintacciyar hanyar cire haɗin
  • Amfanin wutar lantarki: Max. 16 W
  • Muhalli: Yanayin zafin jiki 0-40 ° C; zafi 0-95%; mara tari
  • Gidaje: Ƙarfafan gidaje na roba, masu haɗin baya, shirye don hawan bango, kulle Kensington; 210 x 45 x 140 mm (W x H x D)
  • Yawan magoya baya: 1 mai shiru

Hanyoyin sadarwa

  • WAN: VDSL2 VDSL2 kamar yadda ITU G.993.2; profiles 8a, 8b, 8c, 8d, 12a, 12b, 17a, 35b; VDSL Supervectoring kamar yadda ITU G.993.2 (Annex Q); VDSL2 vectoring kamar yadda ITU G.993.5 (G.Vector); Mai jituwa zuwa VDSL2 daga Deutsche Telekom; Mai jituwa zuwa U-R2 daga Deutsche Telekom (1TR112); ADSL2+ akan ISDN kamar yadda ITU G.992.5 Annex B/J tare da DPBO, ITU G.992.3, da ITU G.992.1; ADSL2+ akan POTS kamar yadda ITU G.992.5 Annex A/M tare da DPBO, ITU G.992.3, da ITU.G.992.1; Yana goyan bayan haɗin kama-da-wane guda ɗaya kawai a lokaci guda a cikin ATM (VPI-VCI biyu)
  • Wi-Fi: Ƙididdigar mita: 2400-2483.5 MHz (ISM) ko 5150-5825 MHz (ƙuntatawa ya bambanta tsakanin ƙasashe); Tashoshin rediyo 2.4 GHz: Har zuwa tashoshi 13, max. 3 mara nauyi (band 2.4-GHz); Tashoshin Rediyo 5 GHz: Har zuwa tashoshi 26 ba tare da juna ba (tashoshi da ake samu sun bambanta bisa ga ka'idodin ƙasa; DFS don zaɓin tashar ta atomatik da ake buƙata)
  • ETH: 4 guda ɗaya tashar jiragen ruwa, 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet, ta tsohuwa saita zuwa yanayin canzawa. Har zuwa tashoshin jiragen ruwa 3 ana iya sarrafa su azaman ƙarin tashoshin WAN. Tashar jiragen ruwa na Ethernet na iya zama ta hanyar lantarki
    an kashe a cikin tsarin LCOS.
  • USB: USB 2.0 hi-speed host tashar jiragen ruwa don haɗa na'urorin USB (USB print uwar garken), serial na'urorin (COM-tashar tashar jiragen ruwa), ko USB tafiyarwa (FAT) file tsarin)
  • Sanya (Com)/V.24: Serial sanyi dubawa/COM-tashar ruwa (8-pin mini-DIN): 9,600 – 115,200 baud, dace da na zaɓi dangane da analog/GPRS modems. Yana goyan bayan uwar garken tashar tashar COM na ciki kuma yana ba da madaidaicin hanyar canja wurin bayanai ta hanyar TCP.

WAN Protocols

  • VDSL, ADSL, Ethernet:  PPPoE, PPPoA, IPOA, Multi-PPPoE, ML-PPP, PPTP (PAC ko PNS) da IpoE (tare da ko ba tare da DHCP), RIP-1, RIP-2, VLAN

Abubuwan Kunshin Kunshin

  • Igiyoyi: 1 Ethernet na USB, 3 m (masu haɗa masu launin kiwi); 1 DSL kebul don layin tushen IP, 4.25 m
  • Adaftar wuta: Adaftar wutar lantarki ta waje (230V), 12 V / 2 A DC/S; ganga/bayoneti (EU), LANCOM abu no. 111303 (ba don na'urorin WW ba)

Sanarwa Da Daidaitawa

Ana nuna ƙarin ƙimar LED mai ƙarfi a cikin jujjuyawar daƙiƙa 5 idan an saita na'urar don sarrafa ta LANCOM Management Cloud. Wannan samfurin ya ƙunshi ɓangarori na buɗaɗɗen tushen software waɗanda ke ƙarƙashin lasisin kansu, musamman Lasisin Jama'a (GPL). Ana samun bayanin lasisi don firmware na'urar (LCOS) akan na'urar WEBconfig interface a ƙarƙashin "Extras> Bayanin lasisi". Idan kowane lasisin ya buƙaci, tushen files don abubuwan da suka dace na software za a samar dasu akan sabar zazzagewa akan buƙata. Ta haka, LANCOM Systems GmbH | Adenauerstrasse 20/B2 | D-52146 Wuerselen, ya bayyana cewa wannan na'urar tana bin Dokokin 2014/30/EU, 2014/53/EU, 2014/35/EU, 2011/65/EU, da Dokoki (EC) No. 1907/2006. Ana samun cikakken rubutun sanarwar Ƙaddamarwa ta EU a adireshin Intanet mai zuwa: www.lancom-systems.com/doc

Alamomin kasuwanci

LANCOM, LANCOM Systems, LCOS, LAN community, da Hyper Integration alamun kasuwanci ne masu rijista. Duk wasu sunaye ko kwatancen da aka yi amfani da su na iya zama alamun kasuwanci ko alamun kasuwanci masu rijista na masu su. Wannan takaddar ta ƙunshi bayanan da suka shafi samfuran nan gaba da halayensu. LANCOM Systems yana da haƙƙin canza waɗannan ba tare da sanarwa ba. Babu alhakin kurakuran fasaha da/ko tsallakewa

Takardu / Albarkatu

LANCOM SYSTEMS LANCOM 1790VAW Supervectoring Performing and WiFi Router [pdf] Jagorar mai amfani
LANCOM 1790VAW, Supervectoring Performing da WiFi Router, LANCOM 1790VAW Supervectoring Performance da WiFi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, Aiki da WiFi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, WiFi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *