LANCOM SYSTEMS GS-4530XP Cikakken Layer 3 Jagorar Canjawar Hannun Hannun Multi-Gigabit

Abubuwan Kunshin Kunshin
Manual |
Jagorar Magana Mai Sauri (DE/EN), Jagoran Shigarwa (DE/EN) |
Maƙallan hawa |
Biyu masu hawa 19 ″, dogo na zamewa guda biyu don daidaitawa ta baya a cikin 19" tara |
Tushen wutan lantarki |
1x musayar wutar lantarki LANCOM SPSU-920, wanda za'a iya fadada shi zuwa 2 LANCOM SPSU-920 samar da wutar lantarki (mai zafi mai zafi, don aikin sakewa) |
igiyoyi |
1 IEC wutar lantarki, 1 serial sanyi na USB, 1 micro USB sanyi na USB |
Da fatan za a kiyaye waɗannan abubuwan yayin saita na'urar
- Dole ne filogin na'urar ya kasance mai isa ga 'yanci.
- Don na'urorin da za a yi aiki a kan tebur, da fatan za a haɗa tawul ɗin ƙafar roba.
- Kar a huta kowane abu a saman na'urar kuma kar a tara na'urori da yawa.
- Ka kiyaye ramukan samun iska a gefen na'urar daga toshewa.
- Hana na'urar zuwa naúrar 19" a cikin majalisar uwar garken ta yin amfani da ƙusoshin da aka tanadar da maƙallan hawa. Dukan hanyoyi guda biyu na zamewa suna haɗe kamar yadda aka nuna a cikin umarnin shigarwa masu rakiyar www.lancom-systems.com/slide-in-MI.
- Lura cewa goyan bayan na'urorin haɗi na ɓangare na uku (SFP da DAC) ba a bayar da su ba.
Kafin farawa na farko, da fatan za a tabbatar da lura da bayanin game da amfanin da aka yi niyya a cikin jagorar shigarwa da ke kewaye!
Yi aiki da na'urar kawai tare da ƙwararriyar shigar wutar lantarki a wani soket na wutan da ke kusa wanda ke samun dama ga kowane lokaci.
Ƙarsheview

- Matsalolin Kanfigareshan RJ-45 & micro USB (Console)
Haɗa haɗin keɓancewa ta hanyar kebul na USB da aka haɗa zuwa kebul na na'urar da kake son amfani da ita don daidaitawa / saka idanu mai sauyawa. A madadin, yi amfani da mu'amalar RJ-45 tare da kebul ɗin daidaitawa da aka bayar.

- Kebul na USB
Haɗa sandar USB zuwa kebul na kebul don adana rubutun sanyi gaba ɗaya ko cire bayanan.
Hakanan zaka iya amfani da wannan ƙirar don loda sabon firmware.

- TP Ethernet musaya 10M / 100M / 1G
Haɗa musaya 1 zuwa 12 ta hanyar kebul na Ethernet zuwa PC ɗin ku ko maɓallin LAN.

- TP Ethernet musaya 100M / 1G / 2.5G
Haɗa musaya 13 zuwa 24 ta hanyar kebul na Ethernet tare da aƙalla ma'aunin CAT5e/S/FTP zuwa PC ɗin ku ko maɓallin LAN.

- SFP+ musaya 1G/10G
Saka na'urorin LANCOM SFP masu dacewa a cikin mu'amalar SFP+ 25 zuwa 28. Zaɓi igiyoyi waɗanda suka dace da na'urorin SFP kuma haɗa su kamar yadda aka bayyana a cikin umarnin hawa na SFP modules: www.lancom-systems.com/SFP-module-MI

- OOB interface (bangar baya)
Yi amfani da kebul na Ethernet don haɗa wannan tashar sabis na waje don keɓancewar hanyar sadarwa ta IP mai zaman kanta daga canjin jirgin sama don ayyukan gudanarwa ko haɗi zuwa sabar sa ido.
- QSFP + musaya 40G (bangar baya)
Toshe madaidaitan LANCOM QSFP+ kayayyaki zuwa cikin musaya na QSFP+ 29 da 30. Zaɓi igiyoyi masu dacewa da na'urorin QSFP+ kuma haɗa su kamar yadda aka bayyana a cikin umarnin hawan kayayyaki na SFP: www.lancom-systems.com/SFP-module-MI.
- Mai haɗa wutar lantarki (bangon baya)
Bayar da wutar lantarki zuwa na'urar ta hanyar haɗin wutar lantarki. Da fatan za a yi amfani da kebul na wutar lantarki na IEC da aka kawo ko keɓaɓɓiyar igiyar wutar lantarki ta LANCOM ta ƙasar.
- Ƙarin ramin don tsarin samar da wutar lantarki tare da soket ɗin haɗin haɗin kai (fashin baya)
Don shigar da ƙarin tsarin samar da wutar lantarki, cire murfin ramin module ɗin da ya dace ta sassauta duka sukurori masu alaƙa da shigar da tsarin samar da wutar lantarki.
Bayar da na'urar tare da voltage ta hanyar haɗin mai haɗa wutar lantarki. Yi amfani da igiyar wutar lantarki da aka kawo (ba don na'urorin WW ba) ko keɓaɓɓen igiyar wutar lantarki ta LANCOM ta ƙasar.
Don cire tsarin samar da wutar lantarki, cire haɗin na'urar daga wutar lantarki kuma cire filogin wutar daga tsarin. Sannan tura lever na saki 10 zuwa hagu. Yanzu zaku iya cire module daga na'urar ta hannun 11.

(1) Tsarin / Fan / Stack / Link/Act / PoE |
Tsarin: kore |
Na'urar tana aiki |
Tsarin: ja |
Hardware kuskure |
Fan: ja |
Kuskuren fan |
Tari: kore |
A matsayin mai sarrafa: tashar tashar jiragen ruwa tana kunna kuma an haɗa tare da haɗe manajan jiran aiki |
Tari: orange |
A matsayin manajan jiran aiki: tashar tashar jiragen ruwa tana kunna kuma an haɗa zuwa mai sarrafa da aka haɗa |
Link/Dokar: kore |
Ledojin tashar jiragen ruwa suna nuna hanyar haɗin gwiwa / matsayin aiki |
PoE: kore |
Ledojin tashar jiragen ruwa suna nuna matsayin PoE |

(2) Yanayin / Sake saitin maɓallin |
Shortan latsawa |
Canjin yanayin Port LED |
~5 dakika. danna |
Na'urar zata sake farawa |
7-12 dakika danna |
Sake saitin saitin kuma sake kunna na'urar |
(3) TP Ethernet tashar jiragen ruwa 10M / 100M / 1G |
LEDs sun canza zuwa yanayin haɗi/Aiki |
Kashe |
Port mara aiki ko a kashe |
Kore |
Hanyar 1000Mbps |
Kore, kyaftawa |
Canja wurin bayanai, hanyar haɗin 1000 Mbps |
Lemu |
Hanyar sadarwa <1000Mbps |
Orange, kiftawa |
Canja wurin bayanai, hanyar haɗi <1000 Mbps |
LEDs sun canza zuwa yanayin PoE |
Kashe |
Port mara aiki ko a kashe |
Kore |
An kunna tashar jiragen ruwa, wutar lantarki zuwa na'urar da aka haɗa |
Lemu |
Kuskuren hardware |
(4) TP Ethernet tashar jiragen ruwa 100M / 1G / 2.5G |
LEDs sun canza zuwa Yanayin Haɗi/Aiki/Sauke |
Kashe |
Port mara aiki ko a kashe |
Kore |
Hanyar sadarwa 2500-1000Mbps |
Kore, kyaftawa |
Canja wurin bayanai, hanyar haɗi 2500 - 1000 Mbps |
Lemu |
Hanyar sadarwa <1000Mbps |
Orange, kiftawa |
Canja wurin bayanai, hanyar haɗi <1000 Mbps |
LEDs sun canza zuwa yanayin PoE |
Kashe |
Port mara aiki ko a kashe |
Kore |
An kunna tashar jiragen ruwa, wutar lantarki zuwa na'urar da aka haɗa |
Lemu |
Kuskuren hardware |
(5) SFP+ tashar jiragen ruwa 1G/10G |
Kashe |
Port mara aiki ko a kashe |
Kore |
Hanyar 10 Gbps |
Kore, kyaftawa |
Canja wurin bayanai, hanyar haɗin 10 Gbps |
Orange, kiftawa |
Canja wurin bayanai, hanyar haɗin 1 Gbps |
(6) tashar OOB |
Kashe |
OOB tashar jiragen ruwa ba ta aiki |
Kore |
Hanyar 1000Mbps |
(7) QSFP+ tashar jiragen ruwa 40 G |
Kashe |
Port mara aiki ko a kashe |
Kore |
Hanyar 40 Gbps |
Kore, kyaftawa |
Canja wurin bayanai, hanyar haɗin 40 Gbps |

Hardware
Tushen wutan lantarki |
Matsakaicin wutar lantarki (110-230 V, 50-60 Hz) |
Amfanin wutar lantarki |
Max. 800 W (lokacin amfani da wutar lantarki ɗaya, ko yanayin sakewa tare da samar da wutar lantarki guda biyu) |
Muhalli |
Yanayin zafin jiki 0-40 ° C; kewayon zafin jiki na ɗan gajeren lokaci 0-50 ° C; zafi 10-90%, wanda ba ya bushewa |
Gidaje |
Gidajen ƙarfe mai ƙarfi, 1 HU tare da madaidaicin hawa mai cirewa da ginshiƙan zamewa, haɗin cibiyar sadarwa a gaba da baya, girma 442 x 44 x 375 mm (W x H x D) |
Yawan magoya baya |
2 |
Hanyoyin sadarwa
QSFP+ |
2 * QSFP+ 40 Gbps tashar jiragen ruwa masu haɓaka don haɗi zuwa manyan maɓalli ko sabar abun ciki, kuma ana iya saita su azaman tashar jiragen ruwa ta hanyar software. |
TP Ethernet |
12 TP Ethernet tashar jiragen ruwa 10/100/1000 Mbps
12 TP Ethernet tashar jiragen ruwa 100/1000/2500 Mbps |
SFP+ |
4 * SFP+ 1/10 Gbps, tashar jiragen ruwa masu haɓaka don haɗi zuwa manyan maɓalli ko sabar abun ciki, kuma ana iya saita su azaman tashar jiragen ruwa ta hanyar software. |
Console |
1 * RJ-45 / 1 * Micro USB |
USB |
1 * Kebul na USB |
OOB |
1 * ABU |
Sanarwa Da Daidaitawa
Ta haka, LANCOM Systems GmbH | Adenauerstrasse 20/B2 | D-52146 Wuerselen, ya bayyana cewa wannan na'urar tana cikin bin Dokoki 2014/30/EU, 2014/35/EU, 2011/65/EU, and Regulation (EC) No. 1907/2006. Ana samun cikakken rubutun sanarwar Ƙaddamarwa ta EU a adireshin Intanet mai zuwa: www.lancom-systems.com/doc
LANCOM, LANCOM Systems, LCOS, LANcommunity da Hyper Haɗin kai alamun kasuwanci ne masu rijista. Duk wasu sunaye ko kwatancen da aka yi amfani da su na iya zama alamun kasuwanci ko alamun kasuwanci masu rijista na masu su. Wannan takaddar ta ƙunshi bayanan da suka shafi samfuran nan gaba da halayensu. LANCOM Systems yana da haƙƙin canza waɗannan ba tare da sanarwa ba. Babu alhakin kurakuran fasaha da / ko tsallakewa.
111671/
Takardu / Albarkatu
Magana