LANCOM SYSTEMS 1650E Sadarwar Yanar Gizo Ta hanyar Fiber Optic da Ethernet
Ƙayyadaddun bayanai
- Samfura: Saukewa: LANCOM1650E
- Hanyoyin sadarwa: WAN, Ethernet (ETH 1-3), USB, Serial USB-C
- Tushen wutan lantarki: Adaftar wuta da aka kawo
- LEDs: Power, kan layi, WAN
Umarnin Amfani da samfur
- WAN Interface: Yi amfani da kebul na Ethernet don haɗa haɗin WAN zuwa modem ɗin WAN ɗin ku.
- Ethernet Interfaces: Haɗa ɗaya daga cikin musaya ETH 1 zuwa ETH 3 zuwa PC ko LAN sauya ta amfani da kebul na Ethernet da ke kewaye.
- Kebul Interface: Haɗa matsakaicin bayanan USB ko firinta na USB zuwa kebul na USB (ba a kawo kebul ba).
- Serial USB-C Kanfigareshan Interface: Yi amfani da kebul na USB-C don tsarin zaɓi na na'urar akan na'urar wasan bidiyo na serial (kebul ɗin ba a haɗa shi ba).
- Haɗin Kayan Wuta: Yi amfani da adaftar wutar lantarki da aka kawo kawai kuma tabbatar an shigar da shi da fasaha a wani soket mai iya samun wutar lantarki kusa.
Kafa Na'urar
- Yi amfani da rufaffiyar robar manne da kai lokacin saitawa akan tebur.
- Guji sanya abubuwa a saman na'urar kuma kar a tara na'urori da yawa.
- Ka kiyaye duk ramukan samun iska daga cikas.
- Shigar da rack yana yiwuwa tare da zaɓin LANCOM Rack Mount / Rack Mount Plus (akwai na daban).
Bayanin LED & Bayanan Fasaha
- LED Power: Yana nuna halin na'urar - a kashe, kore na dindindin, ja/kore kiftawa, da sauransu.
- LED akan layi: Yana nuna matsayin kan layi - a kashe, kore kiftawa, kore dindindin, ja na dindindin, da sauransu.
- WAN LED: Yana nuna matsayin haɗin WAN - a kashe, kore na dindindin, kore flickering, da sauransu.
FAQ
- Q: Zan iya amfani da na'urorin haɗi na ɓangare na uku tare da LANCOM 1650E?
- A: A'a, ba a bayar da goyan bayan na'urorin haɗi na ɓangare na uku ba. Da fatan za a yi amfani da na'urorin haɗi da aka ba da shawarar kawai don ingantaccen aiki da dacewa.
- Q: Ta yaya zan san idan haɗin WAN na yana aiki?
- A: Bincika matsayin WAN LED - idan kore ne na dindindin ko yawo, haɗin WAN ɗin ku yana aiki. Idan ya kashe, babu haɗi.
Haɗawa & haɗi
- WAN interface
Yi amfani da kebul na Ethernet don haɗa haɗin WAN zuwa modem ɗin WAN ɗin ku. - Ethernet musaya
Yi amfani da kebul na Ethernet da ke kewaye don haɗa ɗaya daga cikin mu'amalar ETH 1 zuwa ETH 3 zuwa PC ɗin ku ko maɓallin LAN. - Kebul na USB
Haɗa matsakaicin bayanan USB ko firinta na USB zuwa kebul na dubawa. (Ba a kawo kebul) - Serial USB-C sanyi dubawa
Ana iya amfani da kebul na USB-C don saita na'urar na zaɓi akan na'urar wasan bidiyo na serial. (Ba a hada kebul) - Wutar haɗin wutar lantarki
Yi amfani da adaftar wutar da aka kawo kawai!
Bayanin Saurin Hardware
- Saukewa: LANCOM1650E
- Kafin farawa na farko, da fatan za a tabbatar da lura da bayanin game da amfanin da aka yi niyya a cikin jagorar shigarwa da ke kewaye!
- Yi aiki da na'urar kawai tare da ƙwararriyar shigar wutar lantarki a wani soket na wutan da ke kusa wanda ke samun dama ga kowane lokaci.
- Dole ne filogin wutar lantarki na na'urar ya kasance mai samun damar shiga cikin yardar kaina.
- Lura cewa ba a bayar da goyan bayan na'urorin haɗi na ɓangare na uku ba.
Da fatan za a kiyaye waɗannan abubuwan yayin saita na'urar
- Lokacin saitawa akan tebur, yi amfani da rufaffiyar robar manne da kai, idan an zartar.
- Kar a huta kowane abu a saman na'urar kuma kar a tara na'urori da yawa.
- Ka kiyaye duk ramukan samun iska na na'urar daga toshewa.
- Shigar da Rack tare da zaɓin LANCOM Rack Mount / Rack Mount Plus (akwai na daban)
Bayanin LED & bayanan fasaha
Ƙarfi
- Kashe Na'ura a kashe
- Green, dindindin* Na'urar tana aiki, resp. na'urar da aka haɗa/da'awar da LANCOM Management Cloud (LMC) mai samun dama
- Ja/kore, ba a saita kalmar wucewa ta Kanfigareshan ba. Ba tare da kalmar wucewa ba, bayanan daidaitawa a cikin na'urar ba ta da kariya.
- Ja, Kuskuren Hardware mai kyalli
- Ja, kiftawa a hankali Lokaci ko iyakar cajin da aka cimma/saƙon kuskure ya faru
- 1x kore inverse kiftawa* Haɗi zuwa LMC mai aiki, haɗawa Ok, na'urar ba ta da'awar
- 2x kore inverse kiftawa* Kuskuren haɗin kai, resp. Babu lambar kunnawa LMC
- 3x kore inverse kiftawa* LMC ba ta samuwa, resp. kuskuren sadarwa
Kan layi
- Haɗin Off-WAN ba ya aiki
- Green, an kafa haɗin WAN mai kyalli (misali tattaunawar PPP)
- Green, haɗin WAN na dindindin yana aiki
- Ja, kuskuren haɗin WAN na dindindin
WAN
- Kashe Babu haɗi (babu hanyar haɗi)
- Koren, haɗin cibiyar sadarwa na dindindin a shirye (mahaɗi)
- Green, watsa bayanai mai yawo
ETH1 - ETH3
- Kashe Babu haɗi (babu hanyar haɗi)
- Koren, haɗin cibiyar sadarwa na dindindin a shirye (mahaɗi)
- Green, watsa bayanai mai yawo
VPN
- Kashe Babu haɗin VPN da ke aiki
- Green, haɗin VPN na dindindin yana aiki
- Koren, kyaftawa Kafa haɗin VPN
Sake saitin
- Latsa har zuwa daƙiƙa 5 na'urar zata sake farawa
- Matsa har sai an fara walƙiya na duk saitin saitin LEDs kuma sake kunna na'urar
Hardware
- Samar da wutar lantarki 12V DC, adaftar wutar lantarki na waje Don ƙarewaview na samar da wutar lantarki masu dacewa da na'urarka, duba www.lancom-systems.com/kb/power-supplies.
- Yanayin yanayin yanayi 0 - 40 °C; zafi 0-95%; mara tari
- Gidajen Ƙarfafan gidaje na roba, masu haɗin baya, shirye don hawan bango, kulle Kensington; (W x H x D) 210 x 45 x 140 mm
Hanyoyin sadarwa
- WAN 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet
- ETH 3 mutum 10/100/1000-Mbps Fast Ethernet tashar jiragen ruwa; yi aiki a matsayin canza tsohon masana'anta. Har zuwa tashoshin jiragen ruwa 2 za a iya canza su azaman ƙarin tashoshin WAN.
- Kebul na USB 2.0 Hi-Speed tashar tashar jiragen ruwa don haɗa firintocin USB (sabar bugu na USB), na'urorin serial (sabar COMport), ko kafofin watsa labarai na USB (FAT) file tsarin)
- Ƙaddamarwar saiti Serial USB-C daidaitawar dubawa
WAN protocol
- Ethernet PPPoE, Multi-PPPoE, ML-PPP, PPTP (PAC ko PNS), da IpoE (tare da ko ba tare da DHCP)
Kunshin abun ciki
- Cable 1 Ethernet Cable, 3m
- Adaftar wuta Adaftar wutar lantarki ta waje
Ana nuna ƙarin ƙimar LED mai ƙarfi a cikin jujjuyawar daƙiƙa 5 idan an saita na'urar don sarrafa ta LANCOM Management Cloud.
Wannan samfurin ya ƙunshi ɓangarori na buɗaɗɗen tushen software waɗanda ke ƙarƙashin lasisinsu, musamman Lasisin Jama'a (GPL). Ana samun bayanin lasisi don firmware na'urar (LCOS) akan na'urar WEBconfig interface a ƙarƙashin "Extras> Bayanin lasisi". Idan kowane lasisin ya buƙaci, tushen files don abubuwan da suka dace na software za a samar dasu akan sabar zazzagewa akan buƙata.
TUNTUBE
- Ta haka, LANCOM Systems GmbH | Adenauerstrasse 20/B2 | D-52146 Wuerselen, ya bayyana cewa wannan na'urar ta bi Dokokin 2014/30/EU, 2014/35/EU, 2011/65/EU, da Regulation (EC) No. 1907/2006.
- Ana samun cikakken rubutun sanarwar Ƙaddamarwa ta EU a adireshin Intanet mai zuwa: www.lancom-systems.com/doc.
LANCOM, LANCOM Systems, LCOS, LANcommunity, da Hyper Integration alamun kasuwanci ne masu rijista. Duk wasu sunaye ko kwatancen da aka yi amfani da su na iya zama alamun kasuwanci ko alamun kasuwanci masu rijista na masu su. Wannan takaddar ta ƙunshi bayanan da suka shafi samfuran nan gaba da halayensu. LANCOM Systems yana da haƙƙin canza waɗannan ba tare da sanarwa ba. Babu alhakin kurakuran fasaha da / ko tsallakewa.
Takardu / Albarkatu
![]() |
LANCOM SYSTEMS 1650E Sadarwar Yanar Gizo Ta hanyar Fiber Optic da Ethernet [pdf] Jagoran Jagora 1650E Sadarwar Yanar Gizo Ta hanyar Fiber Optic da Ethernet, 1650E, Sadarwar Yanar Gizo Ta hanyar Fiber Optic da Ethernet, Sadarwar Ta hanyar Fiber Optic da Ethernet, Fiber Optic da Ethernet, Ethernet |