KV2 Audio VHD5 Madaidaicin Wutar Wuta ta Tushen Tsara Jagoran Mai Amfani
Muhimman Umarnin Tsaro
Kafin amfani da VHD5.0, VHD8.10, VHD5.1 ka tabbata ka karanta a hankali abubuwan da suka dace na waɗannan umarnin aiki da shawarwarin aminci.
- Karanta duk umarnin samfur.
- Ci gaba da buga umarni, kar a jefar.
- Girmama da sake maimaita duk gargaɗin.
- Bi duk umarnin.
- Tsaftace kawai da bushe bushe.
- Shigar daidai da shawarar umarnin shigarwa na KV2 Audio.
- Yi amfani da na'urorin haɗi kawai da aka ƙayyade ta KV2 Audio.
- Shigar da samfur kawai tare da maƙarƙashiya da KV2 Audio ya ƙayyade, ko kuma ana siyar da shi tare da lasifika.
- Cire wannan lasifikar yayin guguwar walƙiya ko kuma lokacin da ba a yi amfani da ita na dogon lokaci ba.
- Gogaggen mai amfani koyaushe zai kula da wannan ƙwararrun kayan aikin mai jiwuwa.
Ƙarsheview
Aikace-aikace
An ƙera shi azaman babban fitarwa mai ƙarfi da aikin tsakiyar hi a matsayin ɓangare na tsarin VHD5 Constant Power Point Source don manyan fage da filayen wasa.
- Matsakaici zuwa manyan wuraren shagali
- Hayar da Samfura
- Manyan Kungiyoyi da Fage
Gabatarwa
VHD5.0 shinge ce ta hanyoyi uku mai ɗaukar ƙananan matsakaici, matsakaici da babban mitar daga 45Hz zuwa 20kHz. Ya ƙunshi manyan direbobi takwas na gaba-ɗoya inch goma ƙananan direbobi, ƙaho shida masu ɗorawa inch takwas na tsakiyar kewayon da 3 ″ NVPD (Nitrate Vapor Particle Deposition) Direbobin matsawa Titanium akan al'ada da aka ƙera, taron ƙaho da yawa tare da jagorar waveguide. Tare da ikon yin cikakken kewayo zuwa 45Hz VHD5.0 yawanci ana hayewa akan 70Hz zuwa VHD4.21Active Sub Bass Modules. Dukansu ɗakunan ajiya na VHD5.0 da VHD8.10 sun haɗa da sauƙi mai sauƙi don amfani da haɗaɗɗun kayan gardama waɗanda ke haɗa ɗakunan katako tare da sauri da sauƙi.
Abubuwan Acoustic
Modulun VHD5.0 Mid Hi yana fasalta maƙasudin ƙira da ƙayyadaddun abubuwan haɗin lasifika, wanda aka keɓe a kusa da ƙirar woofer masu inganci da sabuwar fasahar transducer. Takwas na tsakiyar bass 10 ″ woofers, tare da cikin waje 2 ″ muryoyin murya, da kuma Epoxy ƙarfafa cones cellulose ana amfani da su, tare da transducers na tsakiya guda shida 8 ″, tare da fasahar AIC Transcoil da Epoxy ƙarfafa cones cellulose. Direbobi 3 ″ matsawa tare da NVPD da aka yiwa majalissar dome suna haɗe zuwa ƙaho na musamman na KV2 Hybrid Manifold Horn inda tsarin direban 2+1 ya kawar da sautin dabi'un manyan tsarin tsarin kuma yana rage matsalolin tsangwama mai yawa na direba. Duk masu magana a cikin VHD5.0 suna amfani da maganadisu neodymium don ƙara ƙarfi, haɓaka sarrafawa da ƙananan nauyi. VHD5.0 yana da 80° a kwance da 30° watsawa ta tsaye.
Yaki Zane
Rukunin VHD5.0 Babban Tsari ne na Tushen Wutar Wuta wanda aka gina a cikin Baltic Birch mai nauyi, yana nuna sassa da ayyuka da aka tsara na ergonomically waɗanda ke sa ya zama mai sauƙi don motsawa, saitawa da aiki. Akwai jimillar hannaye guda takwas da aka haɗa, don sauƙaƙe ɗaukan sauƙi da matsayi na shinge a cikin yanayi na dabi'a da ƙwarewa. An haɗa ƙananan ƙafafu masu jujjuyawa don sauƙin kullewa cikin VHD8.10 tsakiyar bass tsawo kabad. Hakanan an haɗa ingantaccen tsarin KV2 Audio na ciki na gardama a cikin akwatin don saita sauri da ƙarancin buƙatu na riging na waje.
Zane
Ƙarsheview
Aikace-aikace
An ƙirƙira shi azaman ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan shinge na tsakiya don rakiyar babban babban module na VHD5.0 azaman ɓangare na tsarin VHD5
- Matsakaici zuwa manyan wuraren shagali
- Kafaffen shigarwa
- Abubuwan da suka faru a waje
Gabatarwa
VHD5.0 shinge ce ta hanyoyi uku mai ɗaukar ƙananan matsakaici, matsakaici da babban mitar daga 45Hz zuwa 20kHz. Ya ƙunshi manyan direbobi takwas na gaba-ɗoya inch goma ƙananan direbobi, ƙaho shida masu ɗorawa inch takwas na tsakiyar kewayon da 3 ″ NVPD (Nitrate Vapor Particle Deposition) Direbobin matsawa Titanium akan al'ada da aka ƙera, taron ƙaho da yawa tare da jagorar waveguide. Tare da ikon yin cikakken kewayo zuwa 45Hz VHD5.0 yawanci ana hayewa akan 70Hz zuwa VHD4.21Active Sub Bass Modules.
Dukansu ɗakunan ajiya na VHD5.0 da VHD8.10 sun haɗa da sauƙi mai sauƙi don amfani da haɗaɗɗun kayan gardama waɗanda ke haɗa ɗakunan katako tare da sauri da sauƙi.
Abubuwan Acoustic
Modulun VHD5.0 Mid Hi yana fasalta maƙasudin ƙira da ƙayyadaddun abubuwan haɗin lasifika, wanda aka keɓe a kusa da ƙirar woofer masu inganci da sabuwar fasahar transducer. Takwas na tsakiyar bass 10 ″ woofers, tare da cikin waje 2 ″ muryoyin murya, da kuma Epoxy ƙarfafa cones cellulose ana amfani da su, tare da transducers na tsakiya guda shida 8 ″, tare da fasahar AIC Transcoil da Epoxy ƙarfafa cones cellulose. Direbobi 3 ″ matsawa tare da NVPD da aka yiwa majalissar dome suna haɗe zuwa ƙaho na musamman na KV2 Hybrid Manifold Horn inda tsarin direban 2+1 ya kawar da sautin dabi'un manyan tsarin tsarin kuma yana rage matsalolin tsangwama mai yawa na direba. Duk masu magana a cikin VHD5.0 suna amfani da maganadisu neodymium don ƙara ƙarfi, haɓaka sarrafawa da ƙananan nauyi. VHD5.0 yana da 80° a kwance da 30° watsawa ta tsaye.
Yaki Zane
Rukunin VHD5.0 Babban Tsari ne na Tushen Wutar Wuta wanda aka gina a cikin Baltic Birch mai nauyi, yana nuna sassa da ayyuka da aka tsara na ergonomically waɗanda ke sa ya zama mai sauƙi don motsawa, saitawa da aiki. Akwai jimillar hannaye guda takwas da aka haɗa, don sauƙaƙe ɗaukan sauƙi da matsayi na shinge a cikin yanayi na dabi'a da ƙwarewa. An haɗa ƙananan ƙafafu masu jujjuyawa don sauƙin kullewa cikin VHD8.10 tsakiyar bass tsawo kabad. Hakanan an haɗa ingantaccen tsarin KV2 Audio na ciki na gardama a cikin akwatin don saita sauri da ƙarancin buƙatu na riging na waje.
Zane
Aikace-aikace
An ƙirƙira shi azaman ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan shinge na tsakiya don rakiyar babban babban module na VHD5.0 azaman ɓangare na tsarin VHD5
- Matsakaici zuwa manyan wuraren shagali
- Kafaffen shigarwa
- Abubuwan da suka faru a waje
Gabatarwa
VHD5.0 shinge ce ta hanyoyi uku mai ɗaukar ƙananan matsakaici, matsakaici da babban mitar daga 45Hz zuwa 20kHz. Ya ƙunshi manyan direbobi takwas na gaba-ɗoya inch goma ƙananan direbobi, ƙaho shida masu ɗorawa inch takwas na tsakiyar kewayon da 3 ″ NVPD (Nitrate Vapor Particle Deposition) Direbobin matsawa Titanium akan al'ada da aka ƙera, taron ƙaho da yawa tare da jagorar waveguide. Tare da ikon yin cikakken kewayo zuwa 45Hz VHD5.0 yawanci ana hayewa akan 70Hz zuwa VHD4.21Active Sub Bass Modules.
Dukansu ɗakunan ajiya na VHD5.0 da VHD8.10 sun haɗa da sauƙi mai sauƙi don amfani da haɗaɗɗun kayan gardama waɗanda ke haɗa ɗakunan katako tare da sauri da sauƙi.
Abubuwan Acoustic
Modulun VHD5.0 Mid Hi yana fasalta maƙasudin ƙira da ƙayyadaddun abubuwan haɗin lasifika, wanda aka keɓe a kusa da ƙirar woofer masu inganci da sabuwar fasahar transducer. Takwas na tsakiyar bass 10 ″ woofers, tare da cikin waje 2 ″ muryoyin murya, da kuma Epoxy ƙarfafa cones cellulose ana amfani da su, tare da transducers na tsakiya guda shida 8 ″, tare da fasahar AIC Transcoil da Epoxy ƙarfafa cones cellulose. Direbobi 3 ″ matsawa tare da NVPD da aka yiwa majalissar dome suna haɗe zuwa ƙaho na musamman na KV2 Hybrid Manifold Horn inda tsarin direban 2+1 ya kawar da sautin dabi'un manyan tsarin tsarin kuma yana rage matsalolin tsangwama mai yawa na direba. Duk masu magana a cikin VHD5.0 suna amfani da maganadisu neodymium don ƙara ƙarfi, haɓaka sarrafawa da ƙananan nauyi. VHD5.0 yana da 80° a kwance da 30° watsawa ta tsaye.
Yaki Zane
Rukunin VHD5.0 Babban Tsari ne na Tushen Wutar Wuta wanda aka gina a cikin Baltic Birch mai nauyi, yana nuna sassa da ayyuka da aka tsara na ergonomically waɗanda ke sa ya zama mai sauƙi don motsawa, saitawa da aiki. Akwai jimillar hannaye guda takwas da aka haɗa, don sauƙaƙe ɗaukan sauƙi da matsayi na shinge a cikin yanayi na dabi'a da ƙwarewa. An haɗa ƙananan ƙafafu masu jujjuyawa don sauƙin kullewa cikin VHD8.10 tsakiyar bass tsawo kabad. Hakanan an haɗa ingantaccen tsarin KV2 Audio na ciki na gardama a cikin akwatin don saita sauri da ƙarancin buƙatu na riging na waje.
Zane
Ƙayyadaddun bayanai
Ayyukan Acoustic System | |
Max SPL Dogon lokaci | 135dB ku |
Mafi kyawun SPL | 141dB ku |
-3dB Amsa | 55 zuwa 22 kHz |
-10dB Amsa | 45 zuwa 30 kHz |
Crossover Point | 400Hz, 2.5kHz |
Sashe Mai Girma | |
Tsarin Acoustic | Kaho Loaded |
Babban Rufe Kaho A tsaye / A tsaye | 110° x 40° |
Babban Mita AmpBukatun liifier | 100W |
Diamita Fitar Maƙogwaro / Girman Diaphragm | 1.4 ″ / 3 ″ |
Kayan Diaphragm | Nitride Titanium |
Nau'in Magnet | Neodymium |
Sashe na Tsakiyar Rage | |
Tsarin Acoustic | Kaho Loaded |
Rufe Tsakiyar Tsakiyar Hankali / A tsaye | 110° x 40° |
Tsakanin AmpBukatun liifier | 200W |
Girman Woofer / Diamita na Coil / Ƙira | 8 ″ / 3.0 ″ / Trans Coil |
Kayan Diaphragm | Epoxy Reinforced Cellulose |
Nau'in Magnet | Neodymium |
Sashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa | |
Tsarin Acoustic | Loaded na gaba, Bass Reflex |
Ƙananan Mita AmpBukatun liifier | 1000W |
Yawan Direbobi | 6 |
Girman Woofer / Diamita na Coil / Ƙira | 6 x 10" / 2" |
Nau'in Magnet | Ferrite |
Kayan Diaphragm | Epoxy Reinforced Cellulose |
Majalisar ministoci | |
Kayan Majalisar | Baltic Birch |
Launi | Fentin filastik |
Ma'aunin Jiki VHD5.0 | |
Tsayi | 830 mm (32.68 ″) |
Nisa | 1110 mm (43.70 ″) |
Zurfin | 350 mm (13.78 ″) Nauyi 78 kg (lbs 171,96) |
Ayyukan Acoustic System (VHD5.0 da VHD8.10) | |
Max SPL Dogon lokaci | 147dB ku |
Mafi kyawun SPL | 153dB ku |
-3dB Amsa | 70 zuwa 20 kHz |
-10dB Amsa | 45 zuwa 22 kHz |
-3dB Martani (Cikakken Yanayin Rage) | 50 zuwa 20 kHz |
Crossover Point | 70Hz, 400Hz, 2.0kHz |
Sashe Mai Girma | |
Tsarin Acoustic | Kaho Loaded |
Babban Rufe Kaho A tsaye / A tsaye | 80° x 30° |
Babban Mita AmpBukatun liifier | Saukewa: VHD5000 |
Diamita Fitar Maƙogwaro / Girman Diaphragm | 3 x 1.4" / 3.0" |
Kayan Diaphragm | Nitride Titanium |
Nau'in Magnet | Neodymium |
Sashe na Tsakiyar Rage | |
Tsarin Acoustic | Kaho Loaded |
Rufin ƙaho a tsaye / tsaye | 80° x 30° |
Matsakaicin Tsakiya AmpBukatun liifier | Saukewa: VHD5000 |
Diamita Fitar Maƙogwaro / Girman Diaphragm | 6x8" / 3.0" / Trans Coil |
Kayan Diaphragm | Epoxy Reinforced Cellulose |
Nau'in Magnet | Neodymium |
Sashin Tsakiyar Bass | |
Tsarin Acoustic | An lodin gaba |
Mid-bass AmpBukatun liifier | VHD5000+ VHD5000S |
Girman Woofer | 32 × 10 ” |
Kayan Diaphragm | Epoxy Reinforced Cellulose |
Nau'in Magnet | Neodymium / Ferrite |
Ma'aunin Jiki VHD5.0 | |
Tsayi | 1125 mm (44.29 ″) |
Nisa | 1110 mm (43.7 ″) |
Zurfin | 500 mm (19.69 ″) Nauyi 151kg (332.2lbs) |
Ma'aunin Jiki VHD8.10 | |
Tsayi | 640 mm (25.20 ″) |
Nisa | 1110 mm (43.7 ″) |
Zurfin | 500 mm (19.69 ″) Nauyi 92 kg (202.4lbs) |
Na'urorin haɗi
Rufin Pad don VHD5.0
Sunan sashi: Rufe VHD5.0
lambar sashi: Farashin 987
bayanin: - amfani da cart
Rufin Pad don VHD8.10
Sunan sashi: Rufe VHD8.10
lambar sashi: Farashin 987
bayanin: - amfani da cart
Katin don VHD5.0, VHD8.10
Sunan sashi: Katin don VHD5.0, VHD8.10
lambar sashi: Farashin 987
bayanin: - Katin don VHD5.0, VHD8.10
VHD5 Rack Case
Sunan sashi: VHD5 Rack Case
lambar sashi: Farashin 987
bayanin: – Rack case akan ƙafafun don tsarin VHD5 amptsarkakewa
Multicable don tsarin VHD5
Sunan sashi: VHD5 Multicable
lambar sashi: Farashin 987
Kebul na haɓaka don Tsarin VHD5
Sunan sashi: Cable Extension VHD5
lambar sashi: Farashin 987
bayanin: - Kebul na haɓaka don tsarin VHD5 (m25)
karkatar da Flybar don VHD5
Sunan sashi: VHD5 karkatar da Flybar
lambar sashi: Farashin 987
bayanin:- karkatar da Flybar don VHD5
Pan Flybar don VHD5
Sunan sashi: VHD5 Pan Flybar
lambar sashi: Farashin 987
bayanin: - Pan Flybar don VHD5
Cajin Flybar don VHD5 Flybar
Sunan sashi: Cajin Flybar don VHD5 Flybar
lambar sashi: Farashin 987
bayanin: – Flybar Case don VHD5 Flybar
Wutar Wuta ta VHD5
Sunan sashi: Wutar Wuta ta VHD5
lambar sashi: Farashin 987
bayanin: – VHD5 kwazo Power Uni
Rufin Pad don VHD5.1
Sunan sashi: Murfin VHD5.1
Lambar sashi: KVV 987 441
bayanin: – Rufin da aka ɗora na biyu na VHD5.1's Downfills - wanda aka yi amfani da shi tare da cart
Katin don VHD5.1
Sunan sashi: Katin don VHD5.1
lambar sashi: Farashin 987
bayanin: – Cart don guda biyu na VHD5.1's Downfills
Sabis na garanti
Garanti
VHD5.0 naku, VHD8.10, VHD5.1Flyware an rufe su da lahani a cikin kayan aiki da aikin aiki. Koma zuwa ga mai kawo kaya don ƙarin cikakkun bayanai.
Sabis
A cikin yanayin da ba za a iya yiwuwa ba cewa VHD5.0, VHD8.10, VHD5.1Flyware ya haifar da matsala, dole ne a mayar da shi zuwa mai rarraba izini, cibiyar sabis ko aika shi kai tsaye zuwa masana'antar KV2 Audio. Saboda rikitarwa na ƙira da haɗarin girgiza wutar lantarki, duk gyare-gyare dole ne a yi ƙoƙari kawai ta ƙwararrun ma'aikatan fasaha.
Idan naúrar tana buƙatar mayar da ita zuwa masana'anta, dole ne a aika da ita a cikin kwalin ta na asali. Idan an tattara ba daidai ba, naúrar na iya lalacewa.
Don samun sabis, tuntuɓi Cibiyar Sabis na Audio na KV2 mafi kusa, Mai Rarraba ko Dila.
GOYON BAYAN KWASTOM
Makomar Sauti.
An Bayyana Daidai.
KV2 Audio International
Nádražní 936, 399 01 Milevsko
Jamhuriyar Czech
Lambar waya: +420 383 809 320
Imel: info@kv2audio.com
www.kv2audio.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
KV2 Audio VHD5 Tsarrukan Tushen Wutar Wuta [pdf] Jagorar mai amfani VHD5 Constant Power Point Array, VHD5, Tsare-tsare Tushen Wutar Wuta, Tsararrun Ma'ana, Tsararrun Tushen |
![]() |
KV2 audio VHD5 Constant Power Point Source Array [pdf] Jagorar mai amfani VHD5, VHD5 Tsare-tsare Tushen Wutar Wuta, Tsarrukan Tushen Wutar Wuta, Tsarrukan Tushen Wutar Wuta, Tsarrukan Tushen Wuta, Tsararrun Tushen, Tsarrukan Tushen, Tsari. |