Module Interface Mai karanta Keri Systems NXT-RM3

JAGORAN SHIGA

1.0 Waya da Zane-zane

1. 1 Module Interface Module (RIM} zane

Mai Karatu-Interface-Module

Mai Karatu-Interface-Module

Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class A, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan lmlts don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa lokacin da ake sarrafa kayan aiki a cikin yanayin kasuwanci. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, Idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da littafin koyarwa, na iya haifar da tsangwama ga sadarwar rediyo.

1.2 MS Reader Waya Tsarin Waya

Mai Karatu-Interface-Module

1.3 Wiegand Reader Zane na Waya (Layi ɗaya LED)

Mai Karatu-Interface-Module

1.4 Wiegand Reader Zane na Waya (Dual Line LED)

Mai Karatu-Interface-Module

2.0 Mai karatu Grounding

Kamar yadda aka nuna a cikin zane-zane na mai karatu, wayar garkuwa / magudanar ruwa na kowane igiyoyi masu karatu / na gefe.

DOLE a ƙare zuwa ɗaya daga cikin abubuwan masu zuwa

  • koren ƙasa lug (J6) akan mai sarrafawa (wanda aka kwatanta),
  • kowane kusurwar kusurwa mai haɗa mai sarrafawa zuwa shingen,
  • Fin 3 na TB10,
  • ko kasan kasan yadi.

GARGADI: Rashin kasa ƙasa yadda yakamata wayar mai karatu/magudanar ruwa na iya haifar da sadarwa mara dogaro ko aiki na gefen da aka makala.

3.0 Takaddun bayanai

3.1 Girma

  • Lokacin da aka ɗora kan NXT Controller
    - 2.50 inci tsayi da inci 2.0 nisa da zurfin inci 1.0, ban haɗa da masu haɗin waya ba.
    - 6.4 cm ta 5.0cm ta 2.5cm

3.2 Power/Bukatun Yanzu

  • 10 zuwa 14 VDC@100mA (mafi girman zane na yanzu a 12 VDC)

3.3 Yanayin Aiki

  • 32°F zuwa 150°F (0°C zuwa 60°C) – 0% zuwa 90% Danshi mai Dangi, mara taurin

3.4 Abubuwan Buƙatun Kebul

Jimlar RIM zuwa tsayin kebul na mai karatu dole ne ya zama ƙasa da ƙafa 500.

Lura: A kan dogayen gudu na kebul, juriyar kebul na haifar da digo A voltage a ƙarshen gudu na USB. Tabbatar da dacewa da wutar lantarki da halin yanzu don na'urarka suna samuwa a na'urar a ƙarshen gudu na kebul.

Mai Karatu-Interface-Module

a. Ma'auni masu nauyi fiye da waɗanda aka lissafa koyaushe ana karɓa.

4.0 Kanfigareshan RIM

RIM yana ba da damar ko dai Kari MS ko Wiegand masu karatu/tabbatattun bayanai don gane su kuma karanta ta masu sarrafa NXT. Tsohuwar Tsarin RIM na Mai Karatu ne na MS-Series ta amfani da sarrafa LED na layi biyu (launi mai yawa). Yi matakai masu zuwa don saita RIM don aikace-aikacen ku. Koma zuwa Zane a shafi na 1 don sauyawa da wuraren LED, da Tebura a shafi na 3 don ma'anar sauyawa da LED.

4.1 Shigar da Yanayin Shirye-shirye

1. Riƙe SW1 da SW2 na kusan daƙiƙa biyu.
2. Duk ledoji bakwai da ke kan RIM za su yi haske sau uku.
3. Saki duka SW1 da SW2, kuma naúrar tana cikin yanayin sanyi.

4. Da zarar a cikin yanayin sanyi, SW1 matakai tsakanin zaɓuɓɓuka - SW2 yana zaɓar zaɓin da aka nuna a halin yanzu.

4.2 Zaɓi Nau'in Karatunku

A halin yanzu ana tallafawa nau'ikan Keri MS (D4), Wiegand (D5), Keri Keypad (D6), da Wiegand Keypad/Reader Combo (D7).

1. Danna SW1 don shiga cikin nau'ikan masu karatu masu goyan baya. Kowane latsa SW1 zai taka zuwa nau'in mai karatu na gaba.
2. Lokacin da nau'in mai karanta LED ɗin da ake so ya haskaka, danna SW2. An saita nau'in mai karatu yanzu.
3. Idan kun zaɓi Wiegand (D5), Keri Keypad (D6), ko Wiegand Combo (D7) yanayin karatu, rukunin yanzu yana shirye don saita yanayin sarrafa layin LED na RIM.
Tsallake zuwa sashe na 3.3 don umarnin daidaitawa.
4. Idan kun zaɓi yanayin karatun Keri MS (D4), danna SW2 sau biyu. Yanzu an saita RIM kuma naúrar ta sake yin aiki don karɓar sabbin sigogi. Duk LEDs bakwai za su yi haske sau uku yayin da naúrar ke sake yin aiki tare da sabbin sigogin daidaitawa. Lokacin da LEDs suka daina walƙiya, naúrar tana aiki.

Lura: Kar a cire wuta daga RIM yayin aikin sake yi. Rashin wutar lantarki yayin sake kunnawa zai lalata duk wani canjin sanyi da kuka yi.

4.3 Zaɓi Kanfigareshan Layin LED na Wiehand Reader

Ikon layin biyu shine tsohuwar saitin RIM don daidaita layin LED. Wannan shine saitin da ake so don mai karanta faifan maɓalli na Keri. Yi waɗannan matakai don canzawa tsakanin layi ɗaya da sarrafa LED mai layi biyu.
1. Latsa SW1 don shiga cikin nau'ikan daidaitawar layin LED masu goyan baya. Kowane latsa SW1 zai taka zuwa nau'in layin LED na gaba.
2. Lokacin da ake so yanayin kula da layin LED LED ya haskaka, danna SW2. An saita yanayin sarrafa layin LED yanzu.

3. Danna SW2 sau biyu kuma an daidaita RIM kuma naúrar ta sake yin aiki don karɓar sababbin sigogi.
4. Ledojin RI M za su kasance a kashe na kusan daƙiƙa 10 yayin da naúrar ta sake saita kanta. Duk LEDs bakwai za su yi walƙiya yayin da naúrar ke sake kunnawa tare da sabbin sigogin daidaitawa. Lokacin da LEDs suka daina walƙiya, naúrar tana aiki.

Lura: Kar a cire wuta daga RIM yayin aikin sake yi. Rashin wutar lantarki yayin sake kunnawa zai lalata duk wani canjin sanyi da kuka yi.

4.4 Tabbatar da Kanfigareshan RIM

Nau'in mai karatu daidai da yanayin kula da layi ana haskaka LEDs yayin aiki. Don tabbatar da saitunan daidaitawar ku, koma zuwa zane a farkon takaddar don sauyawa da wuraren LED, da tebur mai zuwa don sauyawa da ma'anar LED.

Mai Karatu-Interface-Module

a. Tebur yana aiki don RI.M Finnware v03.01.06 da kuma daga baya. Da fatan za a haɓaka firmware ɗin ku kamar yadda ya cancanta.

https://help.kefisys.com/portal/en/kb/articles/rm3-installation#10Wiring_and_Layout_Diagrams

Takardu / Albarkatu

Module Interface Mai karanta Keri Systems NXT-RM3 [pdf] Jagoran Shigarwa
Module Interface Mai Karatu NXT-RM3, Module Interface Module, Module Interface, Module

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *