JLAB Epic Mini Keyboard Multi Na'ura Jagorar Mai Amfani da Allon madannai mara waya

HADA DA DONGLE

Shigar da 2,4G USB dongle kuma kunna madannai
JLab Epic Mini Keyboard zai haɗa kai tsaye
Idan haɗin bai yi nasara ba, latsa ka riƙe 2.4 har sai maɓalli ya yi haske da sauri. Cire kuma sake toshe dongle cikin kwamfuta.

Kuna da Epic ko JBuds Mouse?
Duba lambar QR don koyon yadda ake haɗa na'urorin ku biyu tare da dongle ɗaya kawai.

HADA DA BLUETOOTH

Latsa ka riƙe 1 ko 2 don haɗa Bluetooth
LED zai lumshe a cikin yanayin haɗawa

Latsa ka riƙe CONNECT
Zaɓi "JLab Epic Mini Keyboard" a cikin saitunan na'ura

KYAUTA

GASKIYA KENAN

Fn + MAC PC Android
Esc Kulle FN Kulle FN Kulle FN
F1 Haske - Haske - Haske -
F2 Haske + Haske + Haske +
F3 Gudanar da Aiki Gudanar da Aiki N/A
F4 Nuna Aikace-aikace Cibiyar Sanarwa N/A
F5 search search search
F6 Baya- Baya- Baya-
F7 Backlit + Backlit + Backlit +
F8 Bibiya Baya Bibiya Baya Bibiya Baya
F9 Bibiyar Gaba Bibiyar Gaba Bibiyar Gaba
F10 Yi shiru Yi shiru Yi shiru
F11 Hoton hoto Hoton hoto N/A
F12 N/A Kalkuleta N/A

Keɓance duk gajerun maɓallan tare da USB-C dongle + JLab Work App
jlab.com/software

BARKANMU DA LABARI

Lab shine inda zaku sami mutane na gaske, suna haɓaka samfuran gaske, a cikin ainihin wurin da ake kira San Diego.

TECH NA SAUKI YA KYAU

An tsara don Ku
A zahiri muna sauraron abin da kuke so kuma koyaushe muna neman hanyoyin da za mu sauƙaƙa muku kuma mafi kyau.
Abin Mamaki Mai Girman Daraja
A koyaushe muna shirya cikin mafi yawan ayyuka da nishaɗi cikin kowane samfur akan farashi mai sauƙin gaske.
#kindoftech

TARE DA SOYAYYA DAGA LABARI

Muna da hanyoyi daban-daban da yawa don nuna kulawa.

FARA + KYAUTA KYAUTA
Sabunta samfur
Yadda-to tips
Tambayoyi da ƙari
Je zuwa jlab.com/register don buɗe fa'idodin abokin cinikin ku gami da kyauta kyauta.
Kyauta don Amurka kawai, Babu adiresoshin APO/FPO/DPO.

MUN SAMU BAYA

Mun damu da ƙirƙirar mafi kyawun mai yiwuwa

gwaninta game da mallakar samfuranmu. Idan kuna da wasu tambayoyi, damuwa, ko ra'ayi, muna nan don ku. Tuntuɓi ɗan adam na gaske akan ƙungiyar tallafin abokin ciniki na tushen Amurka:
Website: jlab.com/contact
Imel: support@jlab.com
Waya Amurka: +1 405-445-7219 (Duba sa'o'i jlab.com/hours)
Waya UK/EU: +44 (20) 8142 9361 (Duba sa'o'i jlab.com/hours)
Ziyarci jlab.com/warranty don fara dawowa ko musanya.

ID na FCC: 2 AHYV-EMINKB
FCC IDSaukewa: 2AHYV-MKDGLC
IC: 21316-EMINKB
IC: 21316-21316-MKDGLC

KARSHE KUMA MAFI GIRMA

Ƙungiyarmu tana haɓaka ƙwarewar samfuran ku koyaushe. Wannan ƙirar ƙila tana da sabbin abubuwa ko sarrafawa waɗanda ba a dalla-dalla a cikin wannan jagorar.
Don sabon sigar littafin, duba lambar QR da ke ƙasa.

accordian ninka

Kwanan wata: 06.17.24
AIKIN: Epic Mini Keyboard
KASA: 157 g, MAT
INK: 4/4 CMYK/CMYK
GIRMAN FLATGirman: 480mm x 62mm
GIRMAN NINKAGirman: 120mm x 62mm

Takardu / Albarkatu

JLAB Epic Mini Keyboard Multi Na'ura Mara waya ta allo [pdf] Jagorar mai amfani
Epic Mini Keyboard Multi Na'ura Mara waya, Maɓallin Maɓalli na Na'ura da yawa, Maɓallin Maɓallin Mara waya mara waya, Maɓallin Maɓallin Na'ura, Allon madannai mara waya.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *