JSOM HADA MODULE
OEM/Integrators Installation Manual
Siffofin
JSOM CONNECT na'ura ce mai haɗaka sosai tare da ƙaramin ƙarfi guda ɗaya (2.4GHz) Wireless LAN (WLAN) da Bluetooth Low Energy sadarwa. Tsarin yana iyakance ga shigarwar OEM KAWAI, kuma mai haɗin OEM yana da alhakin tabbatar da cewa mai amfani na ƙarshe ba shi da umarnin jagora don cirewa ko shigar da tsarin da ke iyakance ga shigarwa a cikin wayar hannu ko ƙayyadaddun aikace-aikace.
- 802.11 b/g/n 1×1, 2.4GHz
- BLE 5.0
- Eriyar PCB na ciki 2.4GHz
- Girman: 40mm x 30mm
- USB2.0 Mai watsa shiri Interface
- Taimakawa: SPI, UART, I²C, I²S aikace-aikacen dubawa
- Direban LCD yana goyan bayan
- Audio DAC direba
- Ƙarfin Ƙarfafawa Voltages: 3.135 ~ 3.465V
Hoton Samfur
Ƙimar Iyakan Zazzabi
Siga | Mafi ƙarancin | Matsakaicin | Naúrar |
Ajiya Zazzabi | -40 | 125 | °C |
Yanayin Yanayin Aiki | -20 | 85 | °C |
Bayanin Kunshin
Girman Na'urar LGA100
Lura: Naúrar MILLIMTERS [MILS]
Bayanin samfurin gabaɗaya
Ƙayyadaddun samfur | |
YAWAN AIKI | 802.11 b/g/n: 2412MHz ~ 2472 MHz BLE 5.0: 2402 ~ 2480 MHz |
YAWAN CHANNEL | 802.11 b/g/n: 1 ~ 13 CH (US, Kanada) BLE 5.0: 0 ~ 39 CH |
CHANNEL OF tazarar | 802.11 b/g/n: 5 MHz BLE 5.0: 2 MHz |
RF FITAR DA WUTA | 802.11 b/g/n: 19.5/23.5/23.5dBm BLE 5.0: 3.0 dBm |
NAU'IN MULKI | 802.11 b/g/n: BPSK/QPSK/16-QAM/64-QAM BLE 5.0: GFSK |
HANYAR AIKI | Simplex |
KASHIN CIN GINDI | 802.11 b/g/n: 1/2/5.5/6/9/11/12/18/24/36/48/54 Mbps BLE 5.0: 1/2 Mbps |
ANTENNA TYPE | PCB eriya |
ANTENNA SAMU | 4.97 dBi |
RANGAR YANZU | -20 ~ 85 ° C |
Bayani: Lokacin amfani da eriyar waje tare da tsarin, kawai PCB/Flex/FPC nau'in eriya mai ɗaure kai kawai za a iya amfani da shi, kuma matsakaicin riba ba zai wuce 4.97dBi ba.
Aikace-aikace/Kayan aiki
A. Kayan aikin hoto
- Zazzage sabon hoton JSOM-CONNECT-evt-1.0.0-mfg-test.
- Zazzage Kayan aikin Zazzagewar Software don shigarwa akan PC. kuma sanya module ɗin akan na'urar kuma haɗa USB (micro-B zuwa Type A) zuwa PC don kunna PUT.
- Kaddamar da "1-10_MP_Image_Tool.exe"
1. Zaɓi "AmebaD(8721D)" a cikin Chip Select
2. Zaɓi "Bincika" don zayyana wurin FW
3. Zaɓi "Scan Device" kuma zai bayyana USB Serial Port a cikin taga sakon
4. Danna "Download" don fara shirye-shiryen hoto
5. Zai nuna alamar kore a cikin ci gaba yayin shirye-shiryen da aka yi - Sake yi ƙirƙira sannan ba da umarnin “ATSC” sannan a sake yi (Daga Yanayin MP zuwa Yanayin Al'ada)
- Sake yi na'urar sannan a ba da umarnin "ATSR" sannan a sake yi (Daga Al'ada Yanayin zuwa Yanayin MP)
B. Wi-Fi UI MP kayan aiki
Kayan aikin UI MP na iya sarrafa Wi-Fi rediyo akan yanayin gwaji don dalilai na gwaji.
C. BT RF Test kayan aiki
Kayan aikin gwajin BT RF na iya sarrafa rediyon BLE akan yanayin gwaji don dalilai na gwaji ta umarni mai zuwa.
ATM2=bt_power,kunne
ATM2=gnt_bt,bt
ATM2= gada
(Cire haɗin Putty sannan kunna kayan aiki)
Sanarwa na Dokar
1. Bayanin Yarda da Hukumar Sadarwa ta Tarayya (FCC).
FCC Sashe na 15.19 Bayani:
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Bayanin FCC Part 15.21
GARGADI: Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da masana'anta ke da alhakin yin biyayya ba su amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Bayanin FCC Part 15.105
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
MUHIMMAN NOTE: Don biyan buƙatun yarda da bayyanar FCC RF, eriya da ake amfani da ita don wannan mai watsawa dole ne a shigar da shi don samar da nisa na aƙalla 20 cm daga duk mutane kuma dole ne a kasance tare da shi ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa.
2. Bayanin Yarda da Masana'antu Kanada (IC).
CAN ICES-3 (B)/NMB-3(B)
Wannan kayan aikin na dijital bai wuce iyakokin Class B ba don fitar da amo na rediyo daga kayan aikin dijital kamar yadda aka tsara a daidaitaccen kayan aiki na kayan aiki mai taken "Kayan Na'ura," ICES-003 na Masana'antar Kanada.
ISED Kanada: Wannan na'urar tana ƙunshe da masu watsawa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Science, and Development Tattalin Arziƙi RSS(s) na Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Na'urar ta haɗu da keɓancewa daga iyakokin kimantawa na yau da kullun a cikin sashe na 2.5 na RSS 102 da bin ka'idodin RSS-102 RF, masu amfani za su iya samun bayanan Kanada kan bayyanar RF da yarda.
Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na santimita 20 tsakanin radiyo da jikinka.
Ƙarshen Lakabin Samfura
Ana yiwa ƙirar ƙirar alama da nata FCC ID da Lambar Shaida ta IC. Idan FCC ID da IC Certification Number ba a bayyane lokacin da aka shigar da module ɗin a cikin wata na'ura, to dole ne wajen na'urar da aka shigar da module ɗin a ciki ita ma ta nuna alamar da ke nuni da tsarin da ke kewaye. A wannan yanayin, samfurin ƙarshen ƙarshe dole ne a yi masa lakabi a wuri mai ganuwa tare da masu zuwa:
Ya ƙunshi ID na FCC: 2AXNJ-JSOM-CN2
Ya ƙunshi IC: 26680-JSOMCN2
Takardu / Albarkatu
![]() |
JABIL JSOM-CN2 JSOM Connect Module [pdf] Jagoran Jagora JSOM-CN2, JSOMCN2, 2AXNJ-JSOM-CN2, 2AXNJJSOMCN2, 2AXNJJSOMCN2, JSOM CONNECT, Babban Haɗin Module, JSOM CONNECT Highly Integrated Module, JSOM-CNXNUMX, JSOM Connect Module, JSOM-CNXNUMX JSOM Connect Module |