MANHAJAR MAI AMFANI
Ultra HD 8K 2 × 1 HDMI Canja
JTD-3003 | Saukewa: JTECH-8KSW21C
J-TECH DIGITAL INC.
9807 EMILY LANE
Saukewa: TX77477
TAMBAYA: 1-888-610-2818
Imel: SUPPORT@JTECHDIGITAL.COM
Duba lambar QR da ke ƙasa, ko ziyarci
https://resource.jtechdigital.com/products/3003
ku view da kuma samun cikakkun bayanai na dijital
albarkatun game da wannan naúrar.
Umarnin Tsaro:
Kafin amfani da wannan samfurin, da fatan za a karanta a hankali waɗannan umarnin aminci don tabbatar da amfaninsa da kyau kuma kiyaye wannan jagorar don tunani na gaba:
- Don hana girgiza wutar lantarki, kar a yi ƙoƙarin buɗe samfurin.
- ƙwararrun ma'aikata ne kawai ya kamata su yi kowane gyara ko kulawa.
- Koyaushe sanya samfurin a kan barga, lebur ƙasa don hana shi faɗuwa.
- Kada a bijirar da samfur ga ruwa, danshi, ko mahalli mai zafi don gujewa haɗarin lalacewa.
- Don hana lalacewa daga hasken rana kai tsaye ko yanayin zafi, kar a bijirar da samfur ga irin waɗannan wurare.
- Kada ka sanya samfurin kusa da tushen zafi kamar radiators, rijistar zafi, murhu, ko wasu na'urori masu samar da zafi.
- Kada ka sanya kowane abu a saman samfurin don guje wa lalacewa.
- Yi amfani da haɗe-haɗe da haɗe-haɗe kawai da mai ƙira ya ƙayyade.
- Lokacin guguwar walƙiya ko tsawan lokaci na rashin amfani, cire wutar lantarki don hana lalacewa.
Gabatarwa
2 tashar tashar tashar HDMI tana goyan bayan 8K@60Hz (7680x4320p@60Hz) yana ba ku damar raba nuni ko majigi tare da 2 HDMI kunna tushen bidiyo. Maɓallin yana fasalta bayanai masu zaman kansu guda biyu waɗanda kowannensu ke goyan bayan ƙudurin 8K da 7.1 kewaye da sauti. Za ku yi mamakin yadda wannan canjin bidiyo ke kula da ingancin hoto na Ultra-HD. 8K yana samun goyan bayan sabbin na'urorin A/V kuma yana ba da ƙuduri sau huɗu na 4K. Bugu da ƙari, saboda sauyawa ya dace da baya tare da Ultra-HD 4K da 1080P mai girma, za ku iya tabbata cewa kowane tushen bidiyo zai yi kyau a cikin aikace-aikacen sa hannu na dijital ku. Yi farin ciki da aiki mara wahala tare da yanayin sauyawa daban-daban guda uku:
- Canja wurin tashar jiragen ruwa ta Manual: Yana ba ku damar zaɓar tushen HDMI da hannu tare da maɓallin panel mai sauƙin amfani.
- Canjawar Ikon Nesa: Yana ba ku damar sarrafa sauyawa a nesa.
- Canja wurin tashar jiragen ruwa ta atomatik: Yana ba da damar buɗe tushen bidiyon da aka kunna kwanan nan don nunawa ta atomatik.
Hakanan yana fasalta aikin canza yanayin canzawa ta atomatik da Manual da aikin kunnawa/kashe mai karɓar IR ta hanyar dogon latsa maɓallin canzawa na daƙiƙa 3-5 don biyan bukatun abokin ciniki.
Abubuwan Kunshin
- (1) x HDMI Canjawa
- (1) x Manhajar mai amfani
- (1) x Kebul na wutar lantarki
- (1) X Ikon Nesa (2* AAA Baturi Ba a Haɗe)
Ayyukan Ikon Nesa da Ƙarshe Panelview
- Iko: Danna don kunnawa/kashewa
- 1-2: Danna lamba don zaɓar tushen shigarwa daidai
- IR: Danna don kunna/kashe aikin mai karɓar IR. Idan alamar LED na yanayin IR akan mai kunnawa yana kunne, naúrar tana cikin yanayin karɓar IR na al'ada. Idan LED ya juya, aikin IR yana kashe.
- Atomatik: Latsa don kunna tsakanin atomatik da yanayin sauyawa na hannu
- DC/5V: Shigarwar DC 5V ta USB-C
- HDMI Fitar da fitarwa
- HDMI Input 1 & 2 Ports
- Alamar wutar lantarki
a. Blue LED yana nuna "yanayin aiki"
b. Babu LED da ke nuna "Babu wutar lantarki da aka haɗa" ko "yanayin jiran aiki" - 1 & 2 HDMI Abubuwan Shigar LED Manunoni:
a. Blue LED yana nuna "hanyar sigina mai aiki"
b. Babu LED da ke nuna "babu siginar shigarwa" - Auto: Yanayin atomatik LED nuna alama
a. "Kunna" yana cikin yanayin sauyawa ta atomatik
b. "A kashe" yana cikin yanayin sauyawa da hannu - IR: tashar mai karɓar siginar IR
- IR firikwensin
- Maɓallin zaɓi tushen tushe. Shortan latsa don canza tashar shigarwa, kuma dogon latsa na tsawon daƙiƙa 3 don canzawa tsakanin yanayin sauyawa ta atomatik da na hannu. Yanayin atomatik LED mai nuna alama zai kasance don yanayin sauyawa ta atomatik da kashe don yanayin sauyawa na hannu. Dogon danna maɓallin zaɓi na tsawon daƙiƙa 6 don kunna/kashe yanayin mai karɓar IR. Yanayin IR LED mai nuna alama zai kasance don yanayin mai karɓar IR na yau da kullun, kuma a kashe don babu aikin IR.
Siffofin
- HDMI mai salo sauyawa tare da sauya tashar tashar ta hannu / sauya tashar tashar ta atomatik. Za'a iya canza yanayin sauyawa na hannu da ta atomatik zuwa juna ta hanyar dogon latsa maɓallin zaɓi na 3-5 seconds, ko danna maɓallin "auto" don canza jihohin kai tsaye.
- Yana goyan bayan babban ƙuduri 8K@60Hz 4:4:4, 4K@120Hz, da 1080P@240Hz
- Yana goyan bayan 1200MHz/12Gbps a kowace tashar bandwidth (48Gbps duk tashoshi)
- Yana goyan bayan 12bit a kowace tashar (36bit duk tashoshi) launi mai zurfi
- Yana goyan bayan HDCP 2.3, da baya masu dacewa da HDCP 2.2 da 1.4
- Yana goyan bayan wucewar bidiyon High Dynamic Range (HDR), kamar HDR10/HDR10+/ Dolby Vision da sauransu.
- Yana goyan bayan VRR (Rage Refresh Rate), ALLM (Yanayin Rashin Lantarki ta atomatik), da ayyukan QFT (Mai Saurin Tsarin Fasa).
- Gina Mai daidaitawa, Mai Riti, da Direba
- Yana goyan bayan Gudanar da Lantarki na Mabukaci
- Canjawa ta atomatik (aiki mai wayo), sauyawa na hannu, da sauyawar sarrafawa ta nesa
- Yana goyan bayan aikin kunnawa/kashe mai karɓar IR ta hanyar dogon latsa maɓallin zaɓi na tsawon daƙiƙa 6 ko danna maɓallin don sarrafa aikin kunnawa/kashewa, kunna aikin mai karɓar IR azaman amfani na yau da kullun kuma kashe aikin mai karɓar IR don guje wa ikon nesa da ba a so. canza don amfani da lambar infrared iri ɗaya
- Yana goyan bayan sauti mara ƙarfi, kamar LPCM
- Yana goyan bayan matsataccen sauti kamar DTS, Dolby Digital (gami da DTS-HD Master
Audio da Dolby True-HD)
Lura:
- Idan kuna son fitar da 8K@60Hz, 4K@120Hz, da 1080P@240Hz ta hanyar sauya sheka a cikin nunin ku, da fatan za a tabbatar cewa na'urorin tushen ku, kebul ɗin ku, da masu saka idanu naku duk za su iya goyan bayan ƙuduri mai jituwa da sabunta ƙima.
- Kuna buƙatar kebul na HDMI 2.1 don jin daɗin tasirin gani na 8K
Ƙayyadaddun bayanai
Mashigai na shigarwa | HDMI x2 |
Abubuwan Tashoshi | HDMI x1 |
Yanayin Mitar Tsaye | 50/60/100/120/240Hz |
Bidiyo AmpƘarar Bandwidth | 12Gbps/1200MHz kowace tashoshi (48Gbps duk tashoshi) |
Interlaced (50&60Hz) | 480i, 576i, 1080i |
Ci gaba (50&60Hz) | 480p, 576p, 720p, 1080p, 4K@24/30Hz,
4K@50/60/120Hz, 8K@24/30/50/60Hz |
Garanti mai iyaka | Sassan Shekara 1 |
Yanayin Aiki | 0° ~ 70°C |
Ma'ajiyar Danshi | 5% - 90% RH mara kyau |
Tushen wutan lantarki | Kebul na USB |
Amfanin Wutar Lantarki (Max) | 5W |
Takaddar Unit Canja | FCC, CE, RoHS |
Takaddar Samar da Wutar Lantarki | FCC, CE, RoHS |
Standard Adaftar Wuta | US, EU, UK, AU Standard da dai sauransu. |
Girma (LxWxH) | 90 x 44 x 14mm |
Cikakken nauyi | 90 g |
Lura: Bayanai na iya canzawa ba tare da sanarwa ba
Jadawalin Haɗi
Magance Matsalar gama gari
Tambaya: Hasken wuta yana kashe kuma samfurin baya aiki. Ta yaya zan iya gyara wannan?
A: Da farko, da fatan za a duba abubuwa masu zuwa:
1. Tabbatar cewa na'urar shigar da na'urar HDMI na na'urar ku tana da haɗin kai da kyau kuma tana kunna ta.
2. Duba cewa an zaɓi tashar tashar HDMI daidai kuma tana aiki.
Tambaya: Nunina yana flickers lokacin da nake amfani da switcher. Me zai iya jawo hakan?
A: Ana iya haifar da wannan ta ɗaya ko fiye daga cikin masu zuwa:
1. Tabbatar cewa kebul na HDMI da switcher an haɗa su cikin aminci.
2. Tabbatar cewa kebul na HDMI shine ma'auni na 2.1, kuma tsawon yana ƙarƙashin switcher iyaka tsawon mita 1.5 HDMI a ciki da waje a 8K / 60Hz 4: 4: 4, 4K @ 60Hz na iya isa 4M a ciki da 4M waje.
3. Canja zuwa ɗayan tashar jiragen ruwa kuma duba idan batun ya ci gaba.
Tambaya: Ayyukan atomatik na switcher ba zai iya aiki akai-akai ba. Me zai iya jawo hakan?
Domin kunna ta atomatik yayi aiki da kyau, sabuwar na'urar tushen da aka haɗa ya kamata a kunna.
Idan tushen HDMI idan ba a kunna shi ba ko yana cikin yanayin jiran aiki, mai iya canzawa bazai gano shi ba kuma ba zai fitar da sauti ko bidiyo ba.
Kulawa
Tsaftace wannan naúrar da busasshiyar kyalle mai laushi. Kada a taɓa amfani da barasa, fenti mai sira, ko benzine don tsaftacewa.
Garanti
Idan samfurinka bai yi aiki da kyau ba saboda lahani a cikin kayan aikin, kamfaninmu (wanda ake magana da shi " garanti") zai, tsawon lokacin da aka nuna kamar yadda ke ƙasa, "Sassan da Aikin (1) Shekara", wanda yana farawa da ranar siyan asali ("Lokacin Garanti mai iyaka"), a zaɓinsa ko dai (a) gyara samfur naka da sabbin sassa ko gyara, ko (b) maye gurbinsa da sabon ko gyara samfur. garanti ne zai yanke shawarar gyara ko musanya.
A lokacin garanti mai iyaka "Labor", ba za a sami cajin aiki ba. A lokacin garanti na "Sassa", ba za a yi cajin sassa ba. Dole ne ku aika saƙon samfurin ku yayin lokacin garanti. Wannan Garanti mai iyaka ana ba da shi ga mai siye na asali kawai kuma yana rufe samfuran da aka saya azaman sabo. Ana buƙatar rasidin sayan ko wata hujja ta ainihin kwanan watan sayan don sabis na Garanti mai iyaka.
Wasikun-In Sabis
Lokacin jigilar kaya, a hankali shirya kuma aika da shi wanda aka riga aka biya, inshorar isasshe, kuma zai fi dacewa a cikin kwali na asali. Haɗa wasiƙar da ke ba da cikakkun bayanai game da ƙarar kuma samar da waya da/ko adireshin imel na rana inda za a iya samun ku.
Iyakar Garanti mai iyaka da keɓancewa
Wannan Garanti mai iyaka KAWAI yana ɗaukar gazawa saboda lahani a cikin kayan aiki ko aiki, kuma baya ɗaukar lalacewa na yau da kullun ko lalacewa ko kayan kwalliya. Garanti mai iyaka kuma baya ɗaukar lalacewa wanda ya faru a jigilar kaya, ko gazawar da samfuran da ba a kawo su ta hanyar garanti ba, ko gazawar da ke haifar da hatsarori, rashin amfani, zagi, sakaci, karkatar da kai, rashin amfani, canji, kuskuren shigarwa, saiti. gyare-gyare, rashin daidaita sarrafa mabukaci, kulawa mara kyau, haɓakar layin wutar lantarki, lalacewar walƙiya, gyara, ko sabis na kowa banda cibiyar Sabis na masana'anta ko wani mai izini, ko lalacewa wanda aka danganta ga ayyukan Allah.
BABU GARANTIN BAYANAI SAI KAMAR YADDA AKA JERASAR KARSHEN "SHAFIN GARANTI IYAKA". WARRANTO BA YA HANNU DON LALACEWAR GASKIYA KO SAKAMAKO SAKAMAKON AMFANI DA WANNAN KYAMAR, KO TASHIN WANI SHARING NA WANNAN GARANTI. (Kamar exampko, wannan ya kebance lalacewa na lokacin da aka rasa, farashin sa wani ya cire ko sake shigar da naúrar da aka shigar idan ya dace, tafiya zuwa ko daga sabis ɗin, asarar ko lalacewa ga kafofin watsa labarai ko hotuna, bayanai ko wasu bayanan da aka yi rikodin. Abubuwan da aka jera ba keɓantacce ba, amma don hoto ne kawai.) KASASHE DA HIDIMAR, WANDA WANNAN GORANTI MAI IYAKA AKE NUFI, ALHAKINKU NE.
WWW.JTECHDIGITAL.COM
J-TECH DIGITAL INC.
9807 EMILY LANE
Saukewa: TX77477
TAMBAYA: 1-888-610-2818
Imel: SUPPORT@JTECHDIGITAL.COM
Takardu / Albarkatu
![]() |
J-TECH DIGITAL JTD-3003 8K 60Hz 2 Abubuwan shigarwa 1 Fitowar HDMI Canjawa [pdf] Manual mai amfani JTD-3003 8K 60Hz 2 Abubuwan Gabatarwa 1 Fitarwa HDMI Canjawa, JTD-3003 8K 60Hz |