IQUNIX L80 Formula Buga Maɓallin Makani
Hanyoyi uku na Haɗin Na'urori
Yanayin Haɗin Bluetooth
- Juya yanayin madannai kuma Canja zuwa gefen mara waya
- Latsa FN+1, sannan ka riƙe FN+1 na tsawon daƙiƙa 5 idan alamar ta yi kiftawa cikin haske shuɗi. (Yanayin da ya dace da Bluetooth yana kunne lokacin da hasken shuɗi ya yi ƙyalli.)
- Kunna daidaitawar Bluetooth (Kwamfuta/ Waya/ Tablet)
- Zaɓi na'urar da ta dace [IQUNIX LIME80 BT 1
- Ana kashe hasken mai nuni lokacin da ya dace cikin nasara.
Idan kana buƙatar haɗa sabuwar na'ura, da fatan za a riƙe FN+1 na tsawon daƙiƙa 5 don cire na'urar da ta gabata. Lokacin da mai nuna alamar LED ya kifta haske shuɗi, zaku iya haɗa na'urar ku ta bin Mataki na 3.
Cikakkun bayanai
Ƙayyadaddun samfur
- Samfura: Allon madannai na injina L80
- Samfura: L80 Formula Bugawa
- Mabuɗin ƙidaya: 83
- Kayan Allon madannai: Case ABS + PBT Maɓallai
- Buga Legends: Dye Sublimation
- Babban Tsarin Maɓalli: Costar Stabilizers
- Saukewa: 5VM1A
- Haɗa Interface: USB Type-C
- Tsawon Kebul: 150cm
- Girma: 325 162*45mm
- Asalin: Shenzhen, China
- Web: www.iQUNIX.store
- Imel na Tallafi: support@iqunix.store
Haɗin Maɓallan Ayyuka
Haɗuwar Maɓallan Maɓalli na LED-Sigar RGB
Haɗin 2.4GHz Mod
- Juya yanayin madannai zuwa gefen mara waya.
- Haɗa mai karɓar 2.4GHz cikin kwamfutar ku
- Latsa FN+4 don shigar da yanayin daidaitawa 2.4GHz FN (yanayin daidaitawa 2.4GHz a lokacin da hasken ruwan hoda ya kiftawa.)
- Kashe hasken mai nuna alama yana nufin nasara daidaitawa.
Yanayin Haɗin Waya
- Don Sigar Mara waya, jujjuya Yanayin Maɓallin madannai zuwa gefen waya.
- Toshe kebul na USB a cikin na'urarka.
Bayanin Matsayin Ma'anar LED
Cajin Na'ura da Matsayin Baturi
Daidaita Na'urar Bluetooth
Matsayi na Musamman
Yanayin 2.4GHz
Haɗin Maɓallai Na Musamman-Rike na daƙiƙa 5
Haɗin Maɓallai na Musamman-Yanayin Mara waya
Gargadi na FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga radiyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya ƙayyade ta hanyar kunna kayan aiki - kashewa da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan.
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
- An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fallasa šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
Bayanin Kayan Aikin Lantarki da Sharar gida
Daidaita Zubar da Wannan Samfur (Kayan Sharar Kayan Lantarki & Kayan Lantarki) (Mai amfani a cikin ƙasashe masu keɓaɓɓun tsarin tattarawa) Wannan alamar da aka yiwa samfurin, kayan haɗi, ko wallafe-wallafen yana nuna cewa samfurin da kayan haɗin lantarki ba za'a zubar dasu da sauran kayan gidan ba a karshen rayuwarsu ta aiki. Don hana yiwuwar cutarwa ga muhalli ko lafiyar ɗan adam daga zubar da shara ba bisa ƙa'ida ba, da fatan za a raba waɗannan abubuwa daga wasu nau'ikan sharar kuma sake sarrafa su yadda ya kamata don inganta ci gaba da amfani da albarkatun ƙasa. Masu amfani da gida su tuntuɓi ko dai dillalin da suka sayi wannan samfurin, ko ofishin ƙaramar hukumarsu, don cikakkun bayanai game da inda kuma yadda za su iya ɗaukar waɗannan abubuwa don sake amfani da lafiyar muhalli. Ya kamata masu amfani da kasuwanci su tuntuɓi masu samar da su kuma bincika sharuɗɗa da halaye na kwangilar siyan. Wannan samfurin da kayan haɗin lantarki kar a haɗasu da sauran sharar kasuwanci don zubar dasu.
Mac / Windows Layout Switch
Don ƙarin koyo, da fatan za a tuntuɓe mu ta hukuma website ko social media.
Na hukuma webYanar Gizo: www.1QUNIX.store
Biyo Mu: IQUNIX
Zazzage IQUNIX Official App
BAYANI
Ƙayyadaddun samfur |
Cikakkun bayanai |
Samfura |
Allon madannai na injina L80 |
Samfura |
Rubuta Formula L80 |
Mabuɗin ƙidaya |
83 |
Allon Madannai |
Case na ABS + PBT Keycaps |
Buga Legends |
Rini Sublimation |
Babban Tsarin Maɓalli |
Costar Stabilizers |
Rating |
5Vm1A |
Haɗa Interface |
USB Type-C |
Tsawon Kebul |
150cm ku |
Girma |
325 x 162 x 45mm |
Asalin |
Shenzhen, China |
Web |
|
Taimakawa Imel |
FAQS
Littafin ya ƙunshi bayani kan daidaitaccen zubar da kayan lantarki da na lantarki. Don hana cutar da muhalli ko lafiyar ɗan adam, ware waɗannan abubuwan da sauran nau'ikan sharar gida kuma a sake sarrafa su cikin gaskiya. Tuntuɓi ko dai dillalin da kuka sayi samfur ko ofishin karamar hukumar ku don cikakkun bayanai kan sake amfani da muhalli mai aminci.
Gargadin FCC ya bayyana cewa na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC kuma ana iya amfani da su a cikin yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
Don sigar mara waya, jujjuya yanayin madannai zuwa gefen waya kuma toshe kebul na USB cikin na'urarka.
Don haɗa na'urarka ta amfani da 2.4GHz, juya yanayin madannai zuwa gefen mara waya kuma toshe mai karɓar 2.4GHz cikin kwamfutarka. Latsa FN+4 don shigar da yanayin daidaitawa na 2.4GHz (yanayin daidaitawa na 2.4GHz a lokacin da hasken ruwan hoda ya kiftawa). Kashe hasken mai nuna alama yana nufin nasara daidaitawa.
Hanyoyi guda uku don haɗa madannai zuwa na'urarka sune Bluetooth, 2.4GHz, da waya.
Takardu / Albarkatu
![]() |
IQUNIX L80 Formula Buga Maɓallin Makani [pdf] Jagorar mai amfani L80, 2A7G9-L80, 2A7G9L80, Formula Buga Maɓallin Makani, L80 Formula Buga Maɓallin Injini, Jerin L80 |