intel Shigar da Eclipse Plugins daga IDE
Bayanin samfur: Eclipse* Plugins Shigarwa
Husufi* plugins ƙarin kayan aikin software ne waɗanda za'a iya shigar dasu don haɓaka ayyukan Eclipse IDE don C/C++ Developers. Wadannan plugins an haɗa su tare da kunshin kayan aikin API guda ɗaya kuma ana iya shigar da su ta amfani da layin umarni ko daga cikin Eclipse IDE. Kafin shigar da plugins, Tabbatar cewa an shigar da CMake akan tsarin ku.
Sanarwa da Rarrabawa
Koma zuwa Bayanan Bayanan Sakin API guda ɗaya da yarjejeniyar lasisi don ƙarin bayani game da shigarwa da amfani da Eclipse plugins.
Amfanin Samfur: Sanya Eclipse* Plugins daga IDE
- Gano Kusufin plugins haɗa tare da kunshin kayan aikin API ɗinku ɗaya. Wadannan plugins ya kamata a kasance a cikin babban fayil mai suna "ide_support" a cikin kowane kayan aiki wanda ya ƙunshi plugin Eclipse.
- Bude tashar umarni kuma ƙaddamar da shigar da Eclipse don C/C++ Developers (Eclipse CDT).
- Danna "Taimako" a saman menu kuma zaɓi "Shigar da Sabbin Software".
- Danna maɓallin "Ƙara" sannan kuma danna "Taskar Labarai" a cikin akwatin maganganu da ya bayyana.
- Kewaya zuwa wurin Eclipse plugin ɗin da kuke son sanyawa.
- Maimaita wannan tsari don kowane plugin Eclipse wanda kuke son sanyawa.
- Za a shigar da plugin ɗin kuma ya kamata a samu don amfani a cikin Eclipse IDE.
Don Shigarwa Plugins tare da Command Line
- Yi amfani da "install-eclipse-plugins.sh” rubutun dake cikin /dev-utilities/latest/bin/.
- Yi amfani da rubutun tare da hujjar "-h" ko "-help" don nuna saƙon taimako.
- Yi amfani da rubutun tare da hujjar "-v" ko "-V" don kunna yanayin magana don dalilai na warware matsalar.
- Rubutun zai nuna maka wurin da Eclipse binary yake wanda kake son shigar da plugin ɗin a ciki.
Sanya Eclipse* Plugins
NOTE Idan kana amfani da Eclipse tare da FPGA, duba Intel® oneAPI DPC++ FPGA Workflows akan IDEs na ɓangare na uku.
Idan za ku yi amfani da Eclipse IDE, akwai wasu ƙarin matakan saitin:
- Gano Kusufin plugins waɗanda aka haɗa tare da kayan aikin API ɗinku ɗaya (duba bayanin kula a ƙasa).
- Tabbatar cewa an shigar da CMake.
- Shigar plugins daga layin umarni ko Eclipse IDE.
NOTE
Kuna iya samun Eclipse plugins don shigar a cikin kwafin IDE Eclipse na C/C++ masu haɓakawa a cikin
manyan fayilolin kayan aiki da ke cikin babban fayil ɗin shigarwa na oneAPI, wanda galibi ana samun su a /opt/intel/oneapi ko ~/intel/oneapi, dangane da ko kun shigar da kunshin a matsayin babban mai amfani. Wadancan plugins ya kamata a kasance a cikin babban fayil mai suna ide_support a cikin kowane kayan aiki wanda ya haɗa da plugin Eclipse.
Don gano duk Eclipse plugins waɗancan ɓangaren shigarwar ku:
- Bude zaman tasha (bash harsashi) kuma canza shugabanci zuwa tushen shigarwar ku. Don misaliample, idan kun shigar azaman babban mai amfani ta amfani da babban fayil ɗin tsoho:
cd /opt/intel/oneapi - Yi amfani da umarnin nemo don nemo fakitin Eclipse da ke akwai:
samu . -type f -regextype awk -regex “.*(com.intel|org.eclipse)*[.]zip” - Sakamakon nemo yayi kama da haka (ainihin sakamakon ya dogara da kayan aikin da kuka shigar):
Shigar daga layin umarni ko IDE
Kuna iya shigar da filogin Intel ta amfani da layin umarni ko amfani da Eclipse IDE.
Don Shigarwa Plugins tare da Command Line
Don layin umarni, yi amfani da shigar-eclipse-pluginsrubutun sh. Je zuwa:
/dev-utilities/sabon/bin/
Rubutun baya buƙatar gardama don gudana. Kuna iya samun saƙon taimako ta amfani da kowane ɗayan waɗannan masu zuwa:
./ shigar-eclipse-plugins.sh - h
./ shigar-eclipse-plugins.sh -taimako
Gudanar da rubutun setvars.sh zai ƙara shigar-eclipse-plugins.sh zuwa hanyarku (don zaman tasha na yanzu):
/setvars.sh
Rubutun yana goyan bayan yanayin magana wanda zai iya taimakawa idan kuna da matsalolin tafiyar da rubutun, musamman idan rubutun ya kasa yin aikinsa. Yi amfani da yanayin magana kamar haka:
./ shigar-eclipse-plugins.sh -v
./ shigar-eclipse-plugins.sh -V
Rubutun zai nemi wurin da Eclipse binary yake wanda kake son sakawa ko sabunta kayan aikin Intel don Eclipse.
NOTE Shigar da hanyar zuwa ga husufin executable, ba kawai ga babban fayil wanda ya ƙunshi executable. Da fatan za a tabbatar kun shigar da cikakkiyar hanyar da za a iya aiwatar da husufin. Hanyoyi masu alaƙa da tilde '~' ba su da tallafi.
Rubutun yana aiwatar da ayyuka masu zuwa:
- Yana neman plug-ins na Eclipse da aka haɗa a cikin kayan aikin da aka shigar da kuma cak waɗanda aka riga aka shigar a cikin zaɓaɓɓen kwafin Eclipse.
- Yana cire duk wani rikici na toshewa kuma yana gudanar da mai tara shara na Eclipse don tsaftace cirewa.
- Yana shigar da plug-ins na kayan aiki da aka haɗa cikin zaɓaɓɓen kwafin Eclipse.
Don shigar da Eclipse plugins daga IDE:
- Bude tashar umarni kuma ƙaddamar da shigar da Eclipse don C/C++ Developers (Eclipse CDT).
- Da zarar Eclipse ya buɗe, zaɓi Taimako > Sanya Sabuwar Software.
- Danna maɓallin Ƙara sannan ka danna Archive a cikin akwatin maganganu da ya bayyana.
- Kewaya zuwa wurin Eclipse plugin ɗin da kuke son sanyawa.
NOTE Idan ba za ku iya tuna wurin plugin ɗin ba, gudanar da umarnin nemo a cikin harsashi don nuna wuraren da ake samu plugins. - Maimaita wannan tsari don kowane plugin Eclipse wanda kuke son sanyawa. A cikin wannan hoton, plugin ɗin mai tarawa (na ƙarshe a cikin jerin umarni na baya example) ana zaɓar don shigarwa cikin kwafin Eclipse don C/C++ Developers.
- Zaɓi plugin ɗin file (ta amfani da maɓallin Buɗe kore wanda aka nuna a hoton da ya gabata), sannan danna maɓallin Ƙara a cikin akwatin maganganu na Ƙara Ma'aji. Filin Wuri yakamata ya dace da hanyar Eclipse plugin da sunan da kuka gano ta amfani da file mai tsinewa.
- Duba akwatunan kusa da sunan plugin ɗin da aka zaɓa ko plugins, sa'an nan kuma danna Next.
- Tabbatar da cewa plugin ɗin da za a saka yana cikin jera a cikin akwatin maganganu na Shigar Cikakkun bayanai, sannan danna Next.
- Review yarjejeniyar lasisi (dole ne ku zaɓi zaɓi na karɓa don ci gaba), sannan zaɓi Gama don fara shigar da plugin ɗin.
Bayan ka danna Finish, Eclipse yana shigar da plugin ɗin.
Tsarin shigarwa na iya ɗaukar mintuna da yawa idan plugin ɗin yana buƙatar abubuwan dogaro waɗanda ba ɓangare na kwafin ku na Eclipse ba. Wannan yana yiwuwa ya faru idan kuna shigar da wani ginin Eclipse na daban. Don misaliampTo, idan kun shigar da plugin ɗin cikin kwafin Eclipse IDE don Java Developers (aka Eclipse JDT) za a ƙara Eclipse ɗin da ya ɓace na abubuwan C/C++ ta atomatik, tare da plugin ɗin. Ana buƙatar haɗin Intanet mai aiki idan wannan shine lamarin kuma ya ɓace plugins ana bukata. - Lokacin shigar plugin ɗin ya cika, Eclipse yana sa ku sake farawa. Danna Sake farawa Yanzu. Yi wannan don kowane plugin ɗin da kuka ƙara zuwa kwafin ku na Eclipse don C/C++ Developers.
Sanarwa da Rarrabawa
Fasahar Intel na iya buƙatar kayan aikin da aka kunna, software ko kunnawa sabis.
Babu samfur ko sashi wanda zai iya zama cikakkiyar amintacce.
Kudin ku da sakamakon ku na iya bambanta.
© Kamfanin Intel. Intel, tambarin Intel, da sauran alamun Intel alamun kasuwanci ne na Kamfanin Intel Corporation ko rassan sa. Ana iya da'awar wasu sunaye da alamun a matsayin mallakin wasu.
Samfura da Bayanin Aiki
Aiki ya bambanta ta amfani, daidaitawa da sauran dalilai. Ƙara koyo a www.Intel.com/PerformanceIndex.
Bita na sanarwa #20201201
Babu lasisi (bayyana ko fayyace, ta estoppel ko akasin haka) ga kowane haƙƙin mallakar fasaha da aka bayar ta wannan takaddar.
Samfuran da aka siffanta na iya ƙunsar lahani na ƙira ko kurakurai da aka sani da errata wanda zai iya sa samfurin ya saba da ƙayyadaddun bayanai da aka buga. Ana samun siffa ta halin yanzu akan buƙata.
Intel yana ƙin duk cikakkun bayanai da garanti mai ma'ana, gami da ba tare da iyakancewa ba, garantin ciniki, dacewa don wata manufa, da rashin cin zarafi, da kowane garanti da ya taso daga hanyar aiki, hanyar mu'amala, ko amfani a kasuwanci.
Takardu / Albarkatu
![]() |
intel Shigar da Eclipse Plugins daga IDE [pdf] Jagorar mai amfani Sanya Eclipse Plugins daga IDE, Eclipse Plugins daga IDE, Plugins daga IDE, Sanya Eclipse Plugins, Kusufi Plugins, Plugins |