HP-LOGO

HP X2 UDIMM DDR5 Modules Memory

HP-X2-UDIMM-DDR5-Memory-Modules-PRODUCT

Bayanin samfur

  • Sunan samfur: HP X2 UDIMM DDR5
  • Siffofin samfur:
    • Yana gudana a saurin gudu daga 4800 MHz+
    • Mai jituwa tare da 12th-gen Intel na'urori masu sarrafawa don aiki mai ƙarfi
    • Yana goyan bayan saurin sauri da ƙarfin girma tare da sabuwar-gen DDR5 fasaha
    • On-die ECC yana tabbatar da amintacce kuma barga watsa bayanai
    • Ya zo tare da garanti na shekaru 5 da babban tallafin abokin ciniki
    • PMIC mai ceton wuta tare da ƙaramin aiki voltagku 1.1v
  • Ƙayyadaddun samfur:
    • Nau'in RAM: DDR5
    • Nau'in DIMM: UDIMM
    • Gudu: 4800 MHz
    • Lokaci: Saukewa: CL40
    • Iyawa: 16 GB / 32 GB
    • Matsayi: 1R x 8/2R x 8
    • Voltage: 1.1 V
    • Yanayin Aiki: 0°C zuwa 85°C
    • Girma: 133.35 x 31.25 x 3.50 mm
    • Nauyi: 30g ku
    • Pin: 288
    • Takaddun shaida: CE, FCC, RoHS, VCCI, RCM, UKCA
    • Garanti: 5-Year Limited

Umarnin Amfani da samfur

  1. Tabbatar dacewa:
    • Bincika idan mahaifiyar ku da CPU suna goyan bayan ƙayyadaddun RAM na HP X2 DDR5 RAM.
    • Idan ana siyan ƙwaƙwalwar mitoci mai girma don overclocking, tabbatar da samun madaidaicin motherboard da processor.
  2. Shigarwa:
    • Shigar da RAM na HP X2 DDR5 a cikin ramin DIMM da ke akwai akan tebur ɗin ku.
  3. Kunnawa:
    • Bayan shigarwa, kunna XMP (Extreme Memory Profile) don jin daɗin saurin wuce gona da iri (wanda ya dace don ƙwaƙwalwa mai ƙarfi).
  4. Daidaituwar Kwamfyutan Ciniki:
    • Idan kuna siyan DDR5 RAM don kwamfutar tafi-da-gidanka, tabbatar da cewa kwamfutar tafi-da-gidanka tana goyan bayan sabuwar fasahar DDR5.

Siffofin Samfur

  • 4800 MHz+ yana tafiyar da tsarin ku da sauri
    An gina shi tare da ICs masu inganci, HP X2 yana ba da saurin sauri yana farawa daga 4800MHz. Yana fitar da ƙarfin aiki na 12th-gen Intel, yana ba ku damar yin ayyuka da yawa.
  • On-die ECC yana tabbatar da amintacce kuma barga watsa bayanai.
    Lambobin Gyara Kuskuren On-die (ECC) yana gyara kurakurai a cikin bayanan da aka karɓa daga DRAMs, suna ba da ingantaccen kwanciyar hankali, amincin bayanai, da ingantaccen aminci.
  • Sabon-gen DDR5 yana haɓaka tebur ɗin ku
    Sabon-gen HP X2 DDR5 yana kawo muku saurin sauri, ƙarfin girma. Yana nuna ƙananan tashoshin 32-bit guda biyu masu zaman kansu, HP X2 yana ba da damar mafi kyawun ma'ana da ƙirƙirar abun ciki.
  • Amintaccen alamar duniya yana ba da sabis na abokin ciniki
    HP X2 DDR5 ya zo tare da garanti na shekaru 5 don kwanciyar hankalin ku. Fiye da cibiyoyin tallafi 400+ suna ba da sabis na siyarwa ba tare da damuwa ba.
  • PMIC mai ceton wuta, ƙaramin aiki voltage
    HP X2 yana adana ƙarin ƙarfi tare da ƙaramin volt mai aikitage 1.1v. Gudanar da wutar lantarki (PMIC) akan tsarin yana taimakawa inganta siginar siginar da tabbatar da ingantaccen wutar lantarki. Mai hankali voltage tsarin zai baka damar overclock your CPU, turawa iyakoki na caca.

HP Advantage

HP yana ɗaya daga cikin fitattun samfuran duniya da aka fi sani da ƙima (wanda ƙungiyoyi irin su BusinessWeek, Interbrand, da Ƙungiya Masu Ba da Shawara ta Boston suka sami matsayi kowace shekara). An haɓaka ta ta sabbin bincike da tallace-tallace na musamman, alamar ta HP ta shahara a matsayin jagorar duniya a cikin kwamfutoci na sirri, firinta, da sauran samfuran IT. Ma'ajiyar sirri ta HP ta ci gaba da haɓaka gaba a cikin fasaha, ƙirƙirar sabbin samfuran ajiya don abokan ciniki za su iya haɓaka ƙwarewar lissafin su tare da ta'aziyyar babban samfuri da ingantaccen tsarin tallace-tallace da ke ba da sabis a duniya. Ƙarƙashin lasisin hukuma na duniya, samfuran HP na sirri (SSDs, DRAM, katunan ƙwaƙwalwar ajiya) an ƙirƙira su, gina su, tallatawa, da siyarwa ta hanyar BIWIN Technology. Duk alamun kasuwanci mallakin masu alamar ne.

Ƙayyadaddun samfur

RAM Type DDR5
Nau'in DIMM UDIMM
Gudu 4800 MHz
Lokaci Saukewa: CL40
Iyawa 16 GB / 32 GB
Daraja 1R x 8/2R x 8
Voltage 1.1 V
Yanayin Aiki 0 ℃ zuwa 85 ℃
Girma 133.35 x 31.25 x 3.50 mm
Nauyi ≤30g ku
Pin 288 Pin
Takaddun shaida CE, FCC, RoHS, VCCI, RCM, UKCA
Garanti 5-Year Limited
  1. Ana buƙatar sabuntawa a duk tsawon rayuwar samfur idan ya cancanta. HP tana da haƙƙin canza hotuna da ƙayyadaddun samfur a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba.
  2. Duk ƙayyadaddun samfur suna ƙarƙashin sakamakon gwaji na ciki kuma suna ƙarƙashin bambance-bambance ta tsarin tsarin mai amfani.
  3. Samfurin yana ƙarƙashin samuwan yanki.
  4. Umurnai don siyan ƙwaƙwalwar mitoci mai girma: ƙwaƙwalwar overclocking yana buƙatar sanye take da motherboard da processor mai dacewa don yin aikin overclocking. Da fatan za a tabbatar kafin siyan ko motherboard ɗinku da CPU suna goyan bayan ƙayyadaddun abin da kuke son siya. Kunna XMP bayan shigarwa don jin daɗin saurin overclocking.
  5. Kafin siyan DDR5, da fatan za a bincika ko kwamfutar tafi-da-gidanka na iya amfani da sabuwar fasahar DDR5.

© Hakkin mallakar Kamfanin Hewlett-Packard na 2021, LP

  1. Ana buƙatar sabuntawa a duk tsawon rayuwar samfur idan ya cancanta. HP tana da haƙƙin canza hotuna da ƙayyadaddun samfur a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba.
  2. Duk ƙayyadaddun samfur suna ƙarƙashin sakamakon gwaji na ciki kuma suna ƙarƙashin bambance-bambance ta tsarin tsarin mai amfani.
  3. Samfurin yana ƙarƙashin samuwan yanki.
  4. Umurnai don siyan ƙwaƙwalwar mitoci mai girma: ƙwaƙwalwar overclocking yana buƙatar sanye take da uwa mai kama da na'ura mai sarrafawa don aiwatar da aikin overclocking. Da fatan za a tabbatar kafin siyan ko motherboard ɗinku da CPU suna goyan bayan ƙayyadaddun abin da kuke son siya. Kunna XMP bayan shigarwa don jin daɗin saurin overclocking.

An ƙirƙira shi don tura iyakokin tebur ɗin ku, HP X2 yana fasalta ICs masu inganci da saurin gudu daga 4800 MHz. Tare da haɓaka aikin, yana kuma dacewa da sabbin manyan dandamali na yau da kullun. The on-die ECC da PMIC sun kawo muku ingantaccen kwanciyar hankali da ingantaccen aminci.

  • ICs na hannu
  • Yana farawa a 4800 MHz
  • PMIC
  • Farashin ECC

Takardu / Albarkatu

HP X2 UDIMM DDR5 Modules Memory [pdf] Littafin Mai shi
X2 UDIMM DDR5, X2 UDIMM DDR5 Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa, Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *