Jagorar Mai Amfani da Abubuwan Hannun Abubuwan Na'urorin Na'urorin Hannu
Na gode da siyan ku
- Saka baturin tantanin halitta a cikin akwati na lantarki
- Toshe mai haɗin Zipper zuwa akwati na lantarki
- Shigar da Genius Objects app akan Apple Store ko Google Play
Amfani da kula da na'urorin Genius Object
Na'urorin Genius Object suna sanye da baturi
Na'urorin Genius Object ba su da ruwa, ba sa nutsewa cikin ruwa ko yana iya lalata katin lantarki.
Share tare da damp zane idan an buƙata.
Ba don amfani a cikin matsanancin zafi ko yanayin sanyi ba.
Tsaya tsakanin -10°C (14°F) da 60°C (140°F).
Daidaituwa
Na'urorin Genius Objects suna buƙatar Wayar Waya mai goyan bayan Bluetooth 4.0.
Don ƙarin bayani game da na'urori masu jituwa, da fatan za a ziyarci mu website.
Gargadi na FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
NOTE 1: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyakoki don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
NOTE 2: Duk wani canje-canje ko gyare-gyare ga wannan naúrar da ƙungiyar da ke da alhakin aiwatarwa ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aikin.
GARGADI NA IC
Wannan na'urar tana ƙunshe da masu watsa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda suka dace da Ƙirƙirar, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziƙi RSS(s) na Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
GENIUS OBJECTS SAS, wuri 20 Saint Martial, 33300 Bordeaux, Faransa
Takardu / Albarkatu
![]() |
Manhajar Abubuwan Abun Ganewa App [pdf] Jagorar mai amfani V15, 2AZ2J-V15, 2AZ2JV15, Genius Object Devices App, Genius Object Devices App |