gemini GPP-101 24 Maɓallin MIDI mara waya mara waya
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Samfura: Allon madannai na MIDI mara igiyar waya 24 mai Faɗawa
- Maƙera: Ƙirƙirar Ƙira & Zane LLC
- Adireshi: 458 Florida Grove Road Perth Amboy, NJ 08861 Amurka
- Lambar Adireshin: (732) 587-5466
- Website: geminisound.com
- Haɗin kai: Bluetooth 5.0, USB Type-C
Umarnin Amfani da samfur
Ƙaddamarwa Kunnawa
- Tabbatar cewa an kunna PianoProdigy.
- Haɗa kebul na Type-C zuwa PianoProdigy da kwamfutarka ko tushen wutar lantarki na USB (yana buƙatar tushen wutar lantarki 5V).
- Yi amfani da Canjin Wuta don kunna/kashe PianoProdigy.
Fadada Allon madannai
- Tabbatar cewa an kunna PianoProdigy.
- Ɗauki ƙarin madanni na PianoProdigy.
- Nemo maganadisu a gefen kowane madannai.
- Sanya maballin madannai gefe da gefe kuma daidaita maganadisu.
- A hankali zame maɓallan madannai tare har sai an haɗa su (hasken shuɗi zai yi haske sau uku).
- Kuna iya haɗa har zuwa maɓallan madannai guda uku don ƙwarewa mafi girma.
Haɗa tare da PopPiano App
Buɗe cikakken damar PianoProdigy ɗin ku ta hanyar haɗa shi tare da PopPiano App ɗin kyauta da ake samu akan Apple App Store da GooglePlay Store. Fara tafiya ta kiɗa a yau!
FAQ
- Tambaya: Maɓallai nawa nawa ne za a iya haɗa don ƙarin ƙwarewar kiɗa?
A: Kuna iya haɗa har zuwa maɓallan madannai na PianoProdigy guda uku don ƙirƙirar babban madannai mai girma tare da maɓallai 72. - Tambaya: Shin PianoProdigy zai iya yin amfani da kwamfutar hannu?
A: A'a, PianoProdigy dole ne a haɗa shi zuwa tushen wutar lantarki na USB 5V don iko.
Saukewa: GPP-101
PianoProdigy - Koyan Piano
Allon madannai na MIDI mara waya mai maɓalli 24 mai faɗaɗa
©2023 Innovative Concepts & Design LLC. Dukkanin Dama.
Bluetooth® alamar kasuwanci ce mai rijista ta Bluetooth SIG Inc.
Ƙayyadaddun samfur da launuka na iya bambanta daga hoto.
Kerarre kuma yayi hidima ta:
Innovative Concepts & Design LLC
458 Florida Grove Road
Perth Amboy, NJ 08861 Amurka
(732) 587-5466
geminisound.com
Me Ya Hada
- 1 x PianoProdigy: Koyan Piano
- 1 x Kebul na Caji na USB-C
- 1 x Manhajar mai amfani
- 1 x Tsayawar Waya
MATAKAN KARIYA
Da fatan za a karanta waɗannan umarni a hankali kafin a ci gaba. Koyaushe bin ƙa'idodin ƙa'idodin da aka zayyana a ƙasa don rage haɗarin mummunan rauni, girgiza wutar lantarki, gajeriyar kewayawa, lalacewa, wuta, ko wasu haɗari masu yuwuwa.
Tsanaki
- Karanta duk umarnin aiki kafin amfani da wannan kayan aikin.
- Kar a buɗe naúrar. Babu sassan da za a iya maye gurbin mai amfani a ciki. Tuntuɓi ƙwararren masanin sabis idan an buƙata. Kada kayi ƙoƙarin mayar da kayan aiki ga dilan ku. Ka guji fallasa naúrar zuwa hasken rana kai tsaye ko tushen zafi kamar radiators ko murhu.
- A guji tsaftace naúrar tare da abubuwan kaushi na sinadarai, saboda suna iya lalata ƙarewar. Tsaftace naúrar da tallaamp zane.
- Lokacin motsa kayan aiki, sanya shi a cikin kwali na asali da marufi don rage haɗarin lalacewa yayin wucewa.
- Ka guji fallasa naúrar ga ruwa ko zafi.
- Hana yin amfani da samfuran tsaftacewa ko mai mai akan sarrafawa ko masu sauyawa.
MATAKAN KARIYA
- Karanta kuma riƙe duk aminci da umarnin aiki kafin aiki da samfurin.
- Bi gargaɗin kan samfurin da kuma cikin umarnin aiki.
- Bi duk umarnin aiki.
- Tsaftace samfurin kawai tare da kyalle mai gogewa ko busasshiyar busasshiyar bushewa. Kada a yi amfani da kakin daki, benzene, maganin kashe kwari, ko wasu ruwa mai lalacewa, saboda suna iya lalata majalisar.
- A guji amfani da samfurin kusa da ruwa, kamar baho, kwanon wanki, kwanon dafa abinci, bahon wanki, jikakken ƙasa, wurin iyo, da sauransu.
- Kar a buɗe na'urar, yunƙurin wargaza sassan ciki, ko gyara su. Idan ba ta yi aiki ba, dakatar da amfani da sauri kuma ƙwararrun ma'aikatan sabis su duba shi.
- Lokacin da ake buƙatar sassa daban-daban, tabbatar da cewa ma'aikacin sabis yana amfani da ɓangarorin da masana'anta suka kayyade ko tare da halaye iri ɗaya da ɓangaren asali don hana wuta, girgiza wutar lantarki, ko wasu haɗari.
- Yayin sufuri, yi amfani da kwali na asali kuma cire duk igiyoyin da aka haɗa kafin motsa na'urar.
- Guji fallasa na'urar ga girgizar da ta wuce kima, matsananciyar sanyi, ko zafi (kamar hasken rana kai tsaye ko kusa da injin dumama) don hana ɓarna ko lalata abubuwan ciki.
- Kar a sanya na'urar a wuri mara tsayayye inda zai iya faɗuwa da gangan.
SIFFOFI
Gano farin cikin kunna piano tare da PianoProdigy, Gemini's yankan baki MIDI madannai wanda ke kawo kiɗa zuwa rayuwa. An ƙera shi don mawaƙa na kowane zamani, wannan piano mara igiyar waya ta Bluetooth ta sa koyon piano ya zama abin nishaɗi da ƙwarewa. Haɗa kai tsaye zuwa na'urar ku ta iOS ko Android kuma bincika ƙa'idodin kiɗan da kuka fi so cikin sauƙi. POP Piano app na sadaukarwa yana koyar da piano tare da maɓallan haske, yana tabbatar da cewa ba ku taɓa rasa bayanin kula ba. Ci gaba da tafiya ta kiɗan ku tare da fasalin da za a iya faɗaɗawa, yana ba ku damar haɗa raka'a da yawa ta hanyar maganadisu kuma ƙirƙirar babban madanni mai girma yayin haɓaka ƙwarewar ku. Wannan shine cikakkiyar mafarin Piano don shekarun dijital!
ILIMIN MASU HADA
Maɓallan haske na PianoProdigy suna jagorantar ku ta hanyar koyo, yana sauƙaƙa bi tare da kunna waƙoƙin da kuka fi so.
AMFANIN WIRless
Haɗa da ƙaƙƙarfan aiki ta Bluetooth zuwa wayarka ko kwamfutar hannu, kawar da buƙatar igiyoyi da samar da ƙwarewar da ba ta da matsala.
KEYBOARD MAI FADAWA
Buɗe ƙarin damar kiɗan ta haɗe raka'o'in PianoProdigy da yawa, ƙirƙirar madanni masu maɓalli 48 ko 72.
SAUKAR HADIN
Tashar tashar Type-C tana tabbatar da haɗin kai cikin sauri kuma abin dogaro, yayin da fasahar Bluetooth 5.0 ke ba da tabbacin watsa bayanan MIDI maras sumul.
KASANCEWA MAI KYAUTA
Yi amfani da app ɗin piano na POP ko kowace app ɗin kiɗa tare da shigarwar MIDI don haɓaka ƙwarewar koyo da wasa tare da waƙoƙin da kuka fi so.
KYAUTA KYAUTAVIEW
- Mai nuna wutar lantarki yana kunna wuta don nuna na'urar.
- Haɗa kebul na Type-C zuwa PianoProdigy da kwamfutarka ko tushen wutar lantarki na USB. NOTE: naúrar ba za ta karɓi wuta daga kwamfutar hannu ba, dole ne a haɗa shi da tushen wutar lantarki na USB 5V.
- Canjin Wuta yana kunna / kashe PianoProdigy.
A LURA: PianoProdigy zai kashe ta atomatik bayan mintuna 10 na rashin aiki, don adana rayuwar baturi.
Fadada PianoProdigy
PianoProdigy yana da sauƙin faɗaɗawa ta hanyar haɗa ƙarin maɓallan madannai tare da maganadisu masu sauƙi na gefe. Kawai daidaita, danna, kuma ji daɗin ƙarin ƙwarewar kiɗa!
- Yi Shirye:
- Tabbatar cewa PianoProdigy yana kunne.
- Ɗauki ƙarin madanni na PianoProdigy.
- Nemo Magnets:
- Nemo maganadisu a gefen kowane madannai.
- Haɗa Allon madannai:
- Sanya maballin madannai gefe da gefe.
- Daidaita maganadisu akan madannai guda ɗaya tare da maganadisu akan ɗayan.
- A hankali zame maɓallan madannai tare har sai kun ji suna haɗi.
- Duba Haske
- Idan an haɗa shi cikin nasara, madannin madannai za su haska blue haske sau uku.
- Ji daɗin Faɗaɗɗen Piano:
- Kunna ƙarin waƙoƙi tare da babban madannai na ku!
- Ka tuna, za ka iya haɗa har zuwa maɓallan madannai guda uku don ƙwarewa mafi girma.
Yanzu kun shirya don yin kyawawan kiɗa tare da fadada PianoProdigy!
POP PIANO APP
Buɗe cikakkiyar damar maballin PianoProdigy ɗin ku ta hanyar haɗa shi tare da PopPiano App kyauta, wanda ake samu akan Apple App Store da Google Play Store. nutse cikin duniyar darussan hulɗa, wasanni masu ban sha'awa, da ƙalubale masu ban sha'awa don haɓaka ƙwarewar piano.
Aikace-aikacen yana haɗawa tare da PianoProdigy kuma yana tallafawa iOS 12.0+ da Android 6.0+, yana tabbatar da ƙwarewar koyo mai daɗi ga kowa. Fara tafiya ta kiɗa a yau!
PianoProdigy ya zo tare da memba kyauta na wata ɗaya idan POP Piano App. Tare da PianoProdigy an haɗa shi da na'ura, ƙaddamar da POP Piano app, saurin fansar membobin zai tashi ta atomatik.
Haɗa PianoProdigy ta Bluetooth
- Tabbatar da PianoProdigy da na'urar hannu/ kwamfutar hannu suna kunna ayyukan Bluetooth.
- A cikin POP Piano APP, danna tambarin piano a saman kusurwar hagu na shafin "Learning", sannan zaɓi PianoProdigy daga jerin.
NOTE: KADA KA haɗa PianoProdigy kai tsaye daga na'urar tafi da gidanka ko saitunan Bluetooth na kwamfutar hannu.
Hanyar Koyo
Lokacin da kake kunna PianoProdigy, duba madannai na kan allo don nemo maɓallan da suka dace. Maɓallan suna haskakawa don jagorantar ku akan abin da zaku kunna. PianoProdigy yana da takamaiman hanyar koyarwa, don haka yana da mahimmanci a kunna maɓallan da suka dace.
Idan kayi kuskure, jan X zai nuna akan allon, kuma maki a saman kusurwar dama zai ragu.
Lambobi suna nuna yatsa.
1 don babban yatsa, 2 don yatsan hannu da sauransu.
Don saba da yadda PianoProdigy ke koyarwa, yana da kyau a fara da sassauƙan matakin 1. Ta wannan hanyar, zaku iya rataye shi kuma ku sami ƙarin nishaɗin koyo!
BAYANI
# na Makullin | 24 |
Maɓalli Hankali | N/A |
Polyphony | 9 |
Cajin Port | USB Type C (5V) |
Bluetooth | V 5.0 |
Abubuwan Bukatun Tsarin | iOS / Android / Windows / MacOS |
Haɗin MIDI | BLUETOOTH & USB MIDI |
Haske | 24 RBG Haskaka maɓallan Piano |
Baturi | 3.7v 320mAh Polymer Lithium baturi |
Tushen wutan lantarki | USB-C |
Cajin Voltage | 5V |
# na Makullin | 24 |
Maɓalli Hankali | N/A |
Cikakken nauyi | 1.04 LB / .486 KG |
Girman | 324mm * 144mm * 25mm 12.76"* 5.67"* .98" |
Port | Nau'in-C |
Voltage | 5V |
Baturi | 3.7v 320mAh polymer lithium baturi |
App | POP Piano (Apple Store/Google Play) |
Sunan Jam'iyya Mai Hakki
Innovative Concepts & Designs LLC
Adireshin kamfani:
458 Florida Grove Road
Perth Amboy, NJ, 08861 Amurka
Bayanin Yarda da FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ajin B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki sannan kuma a kunna, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wata maɓalli na daban domin kayan aiki da mai karɓa su kasance akan da'irar reshe daban-daban.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki. An kimanta na'urar don cika buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar
a cikin yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
FCC IDSaukewa: 2AE6G-GPP101
HALATTA & TSIRA
Ba a yi nufin na'urar don amfani da mutane ba (ciki har da yara) waɗanda ke da ƙarancin ƙarfin jiki, hankali, ko hankali. Mutanen da ba su karanta littafin ba, sai dai idan sun sami bayanin wani da ke da alhakin kare lafiyarsu, bai kamata su yi amfani da wannan sashin ba. Ya kamata a kula da yara don tabbatar da cewa ba sa wasa da na'urar. Ya kamata na'urar ta kasance a shirye koyaushe. Bai kamata na'urar ta kasance cikin ruwa ba. Babu wani abu mai cike da ruwa, kamar vases, da za a sanya akan na'urar. Koyaushe barin mafi ƙarancin nisa na cm 10 a kusa da naúrar don tabbatar da isassun iska. Bude tushen harshen wuta, kamar kyandir, bai kamata a sanya shi saman na'urar ba. An yi nufin na'urar don amfani ne kawai a cikin yanayi mai zafi. A cikakken ƙara, tsawaita saurare na iya lalata jin ku kuma ya haifar da kume na ɗan lokaci ko na dindindin, ji mara ƙarfi, tinnitus, ko hyperaccusis. Ba a ba da shawarar sauraro a babban girma ba. Ba a ba da shawarar sa'a ɗaya a kowace rana ba. Haɗarin fashewa idan an maye gurbin baturi ba daidai ba ko ba a maye gurbinsa da nau'in ko makamancinsa ba. Bai kamata baturi ya kasance yana fuskantar zafi mai yawa kamar hasken rana ko wuta ba. Nau'o'in batura daban-daban, ko sabbin batura da aka yi amfani da su, bai kamata a haɗa su ba. Dole ne a shigar da baturin bisa ga polarity. Idan baturi yana sawa, dole ne a cire shi daga samfurin. Dole ne a zubar da baturin a amince. Yi amfani da kwandon tarawa koyaushe don kare muhalli. Ana iya maye gurbin baturin kawai da mai yin wannan samfurin, sashen tallace-tallace, ko ƙwararren mutum. Kashe na'urar inda ba a ba da izinin amfani da na'urar ba ko kuma inda akwai haɗarin haifar da tsangwama ko haɗari - ga tsohonample: a kan jirgin sama, ko kusa da kayan aikin likita, man fetur, sinadarai ko wuraren fashewa. Bincika dokoki da ƙa'idodi na yanzu game da amfani da wannan na'urar a wuraren da kuke tuƙi. Kar a rike na'urar lokacin tuƙi. Mai da hankali sosai kan tuƙi. Duk na'urorin mara waya suna da sauƙin shiga tsakani wanda zai iya shafar aikin su. Duk na'urorin mu sun dace da ƙa'idodi da ƙa'idodi na ƙasa da ƙasa/na ƙasa, kuma muna da niyyar iyakance bayyanar mai amfani zuwa filayen lantarki. An karɓi waɗannan ka'idoji da ƙa'idodi bayan kammala babban binciken kimiyya. Wannan binciken bai samar da wata hanyar haɗi tsakanin amfani da na'urar kai ta wayar hannu da kowane mummunan tasiri akan lafiya idan ana amfani da na'urar daidai da daidaitattun ayyuka. ƙwararrun mutane ne kawai ke da izini don shigarwa ko gyara wannan samfur. Yi amfani da batura, caja da sauran na'urorin haɗi waɗanda suka dace da wannan kayan aikin. Kar a haɗa samfuran da ba su dace ba. Wannan kayan aikin ba ruwa ba ne. Rike shi bushe. Ajiye na'urarka a wuri mai aminci, ba tare da isa ga yara ƙanana ba. Na'urar ta ƙunshi ƙananan sassa waɗanda za su iya haifar da haɗari ga yara
GARANTI
- Innovative Concepts & Designs LLC yana ba da garantin samfuran sa don zama 'yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki na shekara ɗaya (1) daga ainihin ranar siyan. Banbance: Ana rufe tarukan Laser akan Playeran CD, batura, harsashi, da ƙetare har tsawon kwanaki 90.
- Wannan iyakataccen garanti baya rufe lalacewa ko gazawar da ta haifar ta hanyar zagi, rashin amfani, rashin amfani da na yau da kullun, shigarwa mara kyau, kulawa mara kyau, ko duk wani gyare-gyare ban da waɗanda aka bayar ta Cibiyar Sabis na Ƙirƙirar Ƙira & Designs LLC.
- Babu wasu wajibai na abin alhaki daga ɓangaren Ƙirƙirar Ƙira & Zane-zane LLC don lalacewa mai lalacewa ta hanyar ko dangane da amfani ko aikin samfurin ko wasu lahani kai tsaye dangane da asarar dukiya, kudaden shiga, riba, ko farashi. na cirewa, shigarwa, ko sake shigarwa.
Duk garantin da aka fayyace don Ƙarfafa Ra'ayoyi & Zane-zane LLC, gami da garanti mai fa'ida don dacewa, an iyakance su zuwa shekara ɗaya (1) daga ainihin ranar siyan, sai dai in ba haka ba dokokin gida sun ba da izini.
©2023 Innovative Concepts & Design LLC. Dukkanin Dama.
Bluetooth® alamar kasuwanci ce mai rijista ta Bluetooth SIG Inc. Ƙayyadaddun samfura da launuka na iya bambanta da hoto.
Kerarre kuma yayi hidima ta:
Innovative Concepts & Design LLC
458 Florida Grove Road
Perth Amboy, NJ 08861 Amurka
(732) 587-5466
geminisound.com
goyon bayan.geminisound.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
gemini GPP-101 24 Maɓallin MIDI mara waya mara waya [pdf] Jagoran Jagora GPP-101 24 Maɓallin MIDI mara waya mara waya, GPP-101, 24 Maɓallin MIDI mara waya mara waya, Maɓallin MIDI mara waya, Maɓallin MIDI, Allon madannai |