tambarin gembird

gembird KB-UML-01 Bakan gizo Backlight Multimedia Keyboard

gembird KB-UML-01-Bakan gizo-Backlight-Multimedia-Keyboard-fig- (5)

Siffofin

  • Cikakken allon madannai na USB tare da harafi 3-launi mai haskaka hasken baya mai salo na "bakan gizo".
  • Maɓallin maɓalli mai laushi don ƙarin daɗin bugawa
  • 12 mai amfani da hotan multimedia mai amfani don intanet da kiɗa

Ƙayyadaddun bayanai

  • Interface: USB, 1.45m roba mai laushi mai laushi
  • Yawan kada kuri'a: 125 Hz
  • Haske: 3 matakan haske (FN + PgUp / PgDn = Ƙara / Rage haske), ON / KASHE / Yanayin numfashi (FN + LED = Hasken LED "numfashi")
  • Haɓaka maɓalli: 3.8 ± 0.3 mm
  • Ƙarfin matsi: 55 ± 15 g
  • Makullin rayuwa: 10 000 000 bugun jini
  • Amfani da wutar lantarki: 5 V DC har zuwa 0.1 A
  • Girman: 439 x 126 x 30 mm
  • Net nauyi: 0.408 kg

MATAKAN SHIGAgembird KB-UML-01-Bakan gizo-Backlight-Multimedia-Keyboard-fig- (1) gembird KB-UML-01-Bakan gizo-Backlight-Multimedia-Keyboard-fig- (2)

BUTTON AIKIgembird KB-UML-01-Bakan gizo-Backlight-Multimedia-Keyboard-fig- (3)

Sanarwar dacewa
An gwada wannan samfurin kuma ya bi mahimman buƙatun dokokin ƙasashe membobin da suka shafi EMC (2014/30/EU), RoHS (2011/65/EU). Ana iya samun sanarwar CE a ƙarƙashin www.gembird.eu

HANKALIgembird KB-UML-01-Bakan gizo-Backlight-Multimedia-Keyboard-fig- (4)

Sharar gida:
Kada a ajiye wannan kayan aiki tare da sharar gida. Rashin zubar da ciki na iya cutar da muhalli da lafiyar ɗan adam. Don bayani game da wuraren tara shara don na'urorin lantarki da lantarki da aka yi amfani da su, tuntuɓi majalisar birnin ku ko wani kamfani mai izini don zubar da kayan wuta da lantarki.

SHARUDAN GARANTI

Rasidin dole ne ya lissafa kwanan watan siyan da lambar ɓangaren, ƙari ya kamata a buga shi. Ajiye rasidin na tsawon lokacin garanti tunda ana buƙata don duk da'awar garanti. A lokacin garanti za a ƙididdige abubuwan da suka lalace, gyara ko musanya su a kuɗin masana'anta. Aikin da aka yi a ƙarƙashin garanti baya ƙara lokacin garanti kuma baya fara sabon lokacin garanti. Mai sana'anta yana da haƙƙin ɓata kowane da'awar garanti na lalacewa ko lahani saboda rashin amfani, zagi ko tasiri na waje (faɗowa, tasiri, shigar ruwa, ƙura, gurɓatawa ko karyewa). An cire sassan sawa (misali batura masu caji) daga garanti. Bayan karɓar kayan RMA, Gembird Europe BV yana da haƙƙin zaɓar tsakanin maye gurbin kayan da ba su da lahani ko ba da takardar kuɗi. Za a ƙididdige adadin kuɗin da aka ƙididdige ƙididdigewa a koyaushe bisa ƙimar kasuwa na yau da kullun na samfuran da ba su da lahani
Gembird Turai BV Wittevrouwen 56, 1358CD Almere, Netherlands
www.gembird.nl/ sabis
tallafi@gmb.nl
GMBIRD EUROPE BV http://www.gembird.eu
Duk tambura da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista na masu su

Takardu / Albarkatu

gembird KB-UML-01 Bakan gizo Backlight Multimedia Keyboard [pdf] Manual mai amfani
KB-UML-01 Maɓallin Maɓalli na Bakan gizo na Bakan gizo, KB-UML-01, KB-UML-01 Maɓallin Maɓallin Watsa Labarai, Maɓallin Maɓalli na Bakan gizo na Baya, Maɓallin Multimedia Maɓalli na Bakan gizo, Maɓallin Multimedia Bakan gizo, Maɓallin Multimedia, Allon madannai

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *