Geek CF1SE Mayar iska mara igiyar waya
Ƙayyadaddun bayanai
Muhimman Gabatarwa na Tsaro
Na gode da zabar samfuranmu. Wannan jagorar mai shi da duk wani ƙarin abubuwan da aka saka ana ɗaukar wani ɓangare na samfurin. Sun ƙunshi mahimman bayanai game da aminci, amfani, da zubarwa. Kafin amfani da samfurin, da fatan za a san kanku da duk umarnin aiki da aminci. Da fatan za a adana duk takaddun don tunani na gaba.
Amfani da Niyya
An tsara wannan samfurin don watsa iska a cikin ɗakunan ciki da waje. Wannan samfurin ba'a nufin don kasuwanci ko masana'antu. Maƙeran ba ya ɗaukar alhakin lalacewa ko rauni saboda amfani mara izini ko gyaran samfur. Rashin bin waɗannan kwatancen zai bata garantin samfur.
Gargadi: Hatsari Ga Yara Da Nakasassu
Ana buƙatar kulawa yayin shigarwa, aiki, tsaftacewa, da kiyaye wannan samfur ta yara da duk wanda ke da ƙarancin ƙarfin jiki, azanci, ko tunani. Ya kamata a kula da yara don tabbatar da cewa ba sa wasa da na'urar, sassanta, da kayan marufi.
Gargadin Amfani mai aminci - Don rage haɗarin gobara, girgiza wutar lantarki, da rauni ga mutane, kiyaye waɗannan abubuwan
An ƙera wannan fan ɗin don samun ƙarfin wutar lantarki ta 24-volt AC/DC adaftar wutar lantarki ko fakitin baturin Li-ion da aka gina a cikin samfurin. Kada kayi ƙoƙarin amfani da shi tare da kowace wutar lantarki.
- Lokacin amfani da wannan samfur, da fatan za a koma ga bayanin a cikin wannan jagorar. Wasu amfani mara izini na iya haifar da wuta, girgiza wutar lantarki, ko rauni.
- Da fatan za a sanya fan daga inda yara za su isa. Wannan samfurin ba don yara suyi amfani da shi kaɗai ba.
- Da fatan za a juya o ff fan lokacin motsawa da barin.
- Da fatan za a sanya fanka a kwance, barga, da tsayayye don guje wa juyowa.
- Lokacin amfani da fanka, kar a sanya yatsu, alƙalami, ko wasu abubuwa a cikin murfi.
- Cire fulogin wuta kafin tsaftace fan.
- Kada a kwakkwance, gyaggyarawa ko amfani da su don wasu dalilai.
- Kada a bijirar da baturin ga ruwa, kuma kar a bar baturin ya yi tasiri mai ƙarfi.
- Kada a caja caja a ciki ko daga so akwatin wuta tare da hannayen riguna.
- Kada kayi aiki da fan ba tare da kariyar murfin raga ba, saboda yana iya haifar da mummunan rauni na mutum.
- Idan caja ko igiyar wutar lantarki ta lalace, dole ne a maye gurbinsa da masana'anta ko wakilinta ko wani mai irin wannan bayanin don kauce wa haɗari.
- Caja da muka bayar na musamman ne, kuma ba za a iya amfani da wani caja ba.
- Don Allah kar a yi amfani da cajar da muka bayar don cajin wasu kayayyaki, saboda cajar an sadaukar da ita.
- Don rage haɗarin sake kamuwa da wutar lantarki, da fatan kada a yi amfani da kowane gwamnan jiha mai ƙarfi don sarrafa fanka.
- Kafin saka wutan lantarki, tabbatar cewa voltage da kuma mitar wutan lantarki iri ɗaya ne da waɗanda aka nuna akan alamar caja.
- Kar a sanya fanka a cikin wuta, saboda akwai baturi a cikin fan, wanda zai iya fashewa.
- Lokacin caji mai gudana bazai wuce awa 24 ba, kuma za a cire caja bayan caji.
- Kada a cire ko gyaggyara fan batirin.
- Lokacin tsaftace fanka, da farko cire ikon fan ɗin har sai samfurin bai yi aiki ba kuma baya cikin halin caji, sannan cire murfin ragar da ruwan fanfo, goge tabon mai da alamar kura tare da ɗan laushi mai laushi. tare da wanke-wanke ko barasa (kada a yi amfani da man fetur ko wani ruwa mai lalatawa zuwa robobi da fenti), sannan a yi amfani da busasshiyar kyalle don gogewa, a kula kar a yi karo da ruwan fanka kuma a canza kusurwar ruwan fanfo.
- Ba a ba da izinin mai amfani ya wargaza kuma maye gurbin sassan ciki na fan a yadda yake so. Idan akwai wani laifi, dole ne mai amfani ya tuntuɓi sashen sabis na bayan-tallace-tallace don kulawa.
- Kar ka manta da rufewa da caji.
- Wannan samfurin za'a iya cajin sa a cikin gida kawai.
- Kada kona wannan fan din da batirin sa, koda kuwa ya lalace sosai. Batura zasu iya fashewa a cikin wani re.
zubarwa
Muna ƙarfafa ku sosai don shiga cikin shirin sake amfani da lantarki, don haka don Allah a zubar da kayayyakin lantarki da kyau kamar yadda dokokin gida suke, kuma kada ku ɗauki kayayyakin a matsayin shara ta gida.
Shawarar Fasaha ta FCC
Wannan kayan aikin na iya haifarwa, amfani, da/ko haskaka ƙarfin mitar rediyo wanda zai iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwamar ta ɗaya ko fiye daga cikin matakan da ke biyowa: Maimaita ko matsar da eriyar karɓa. . /Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa. / Haɗa kayan aiki zuwa mashigar da ke da'ira daban-daban daga abin da aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi. Canje-canje ko gyare-gyare ga wannan rukunin da ƙungiyar da ke da alhakin aiwatarwa ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa samfurin.
Bayanin Samfura
Daidaita Fan Angle
Don daidaita kusurwar fan, riƙe fanko ta hannun baya kuma karkatar da fan ɗin gaba ko baya. Mai fan zai iya juyawa zuwa kewayon 120°.
- Hasken Mai Nuna Wuta
Akwai fitilolin LED 5 don nuna ma'aunin baturi a cikin kowane 20%. Hasken zai lumshe idan baturin yana cikin halin caji. Lokacin da baturi ya cika, duk fitilu zasu kunna kuma su daina kiftawa. Lokacin da ƙarfin baturi ya kasance tsakanin 20% - 40%, hasken mai nuna alama na farko zai bar ja don tunatar da yin caji. Lokacin da ƙarfin baturi ya kasa 20%, duk fitilu za su kashe, da fatan za a yi amfani da cajar wuta don yin caji. - Canza Rotary
Don kunna fan, juya mai kunnawa daga "fita" ku "+". Wannan fan yana da saitunan saurin canzawa. Juya jujjuyawar agogon agogo (+) ko kishiyar agogo (-) don daidaita saurin. Don kashe fan, mayar da ikon sarrafawa zuwa "kashe". - Mai ba da wutar lantarki Jack
Lokacin amfani da cajar wutar lantarki, haɗa igiyar wutar lantarki zuwa jack ɗin samar da wutar lantarki, kuma toshe caja cikin madaidaicin tashar lantarki. - USB Cajin Port
Ana iya amfani da tashar caji ta USB akan akwatin sarrafawa don yin cajin na'urorin dijital kamar wayoyin hannu (kebul na USB BA a haɗa su ba). Abubuwan da ke cikin tashar USB shine 5V 1A.
Tsaftace Da Kulawa
Kafin tsaftacewa, da farko cire baturin har sai fan ɗin baya aiki, tabbatar da cewa baya cikin halin caji da cirewa. Kada a yi amfani da man fetur, masu sikari, kaushi, ammonia, ko wasu sinadarai don tsaftacewa. Kula da kada ku yi karo da ruwan fanka kuma ku canza kusurwar ruwan fanfo
Tsabtace Gishirin
Koyaushe kashe fanka kuma cire haɗin wutar lantarki daga fanfo kafin tsaftacewa. Tsaftace gasaccen fan lokaci-lokaci tare da injin tsabtace injin.
Kulawa
Lokacin da ba a yi amfani da samfurin ba, za a sanya shi a cikin yanayin bushe da iska. Idan ba a yi amfani da samfurin na dogon lokaci ba, za a yi cajin gaba ɗaya cikin watanni 3.
Shirya matsala
Garanti
HOME EASY LTD yana ba da garantin asali ga mabukaci ko mai siye wannan Geek Aire Mai Cajin Maɗaukaki Mai Sauƙi na Waje (“Samfur”) ba shi da lahani a cikin kayan ko aikin na tsawon shekara ɗaya (1) daga ranar siyan. Idan an gano kowane irin wannan lahani a cikin lokacin garanti, HOME EASY LTD, da saninsa, zai gyara ko musanya samfur ba tare da farashi ba. Wannan garanti mai iyaka yana da kyau ga ainihin mai siyan samfurin kuma yana da amfani kawai lokacin amfani da shi a Amurka.
Don garanti ko sabis na gyara: Kira 844-801-8880 kuma zaɓi abin da ya dace ko imel info@homeeasy.net. Da fatan za a shirya lambar samfurin ku, sunan ku, adireshinku, birni, jiha, lambar zip, da lambar wayar ku.
Babu wani garanti da ya dace da wannan samfurin. Wannan garantin yana madadin kowane garanti, bayyananne ko fayyace. Ciki har da ba tare da iyakancewa ba, kowane garanti na kasuwanci ko dacewa don wata manufa. Har ila yau, kowane garanti mai ma'ana ana buƙatar doka. Yana iyakance a tsawon lokaci zuwa lokacin garanti na sama. Ba mai ƙira ko mai rarraba ta Amurka ba zai zama abin dogaro ga kowane abin da ya faru, majiyyata, ko kaikaice. Musamman, ko lahani na kowane yanayi. Ciki har da ba tare da iyakancewa ba. Abubuwan shiga da aka rasa ko riba, ko duk wata lalacewa ko ta dogara akan kwangila, gallazawa, ko akasin haka, wasu jihohi da/ko yankuna ba sa ba da izinin keɓance ko iyakancewar lalacewa ko sakamako mai lalacewa ko iyakancewa kan tsawon lokacin garanti mai fa'ida. Don haka, keɓewar da ke sama ko iyakancewa bazai shafi ku ba .wannan garantin yana ba ku, ainihin siye, takamaiman haƙƙin doka kuma kuna iya samun wasu haƙƙoƙi waɗanda suka bambanta daga jiha zuwa jiha ko ƙasa zuwa ƙasa.
Wannan Garanti Mai iyaka Baya Aiki Ga
- Kasawar samfurin yin aiki yayin gazawar wutar lantarki da katsewa ko rashin isassun sabis na lantarki
- Lalacewar sufuri ko kulawa.
- Lalacewa da samfurin yayi ta haɗari, ƙwayoyi, walƙiya, iskoki, sake, od oods, ko ayyukan Allah.
- Lalacewar da ta samo asali daga haɗari, canji, rashin amfani, cin zarafi, ko shigarwa mara kyau, gyara, ko kulawa. Amfani mara kyau ya haɗa da amfani da na'urar waje wanda ke musanya ko canza juzu'itage ko yawan wutar lantarki
- Duk wani gyare-gyaren samfur mara izini, gyara ta wurin gyara mara izini, ko amfani da ɓangarori mara izini.
- Kulawa ta yau da kullun kamar yadda aka bayyana a Jagorar Mai amfani, kamar tsabtatawa ko maye gurbin kayan shafawa, kayan kwalliya, da sauransu.
- Amfani da na'urorin haɗi ko abubuwan da basu dace da wannan samfurin ba.