eSSL - logoJS-32E Ƙarfafa Samun Samun Kusa
Manual mai amfani

Bayani

Na'urar ita ce keɓantaccen ikon samun dama da mai karanta katin kusanci wanda ke goyan bayan nau'ikan katin EM & MF. Yana ginawa a cikin microprocessor STC, tare da ƙarfin hana tsangwama, babban tsaro da aminci, aiki mai ƙarfi, da aiki mai dacewa. Ana amfani da shi sosai a manyan gine-gine, wuraren zama, da sauran wuraren taruwar jama'a.

Siffofin

Ƙarfi mai ƙarancin ƙarfi Yanayin jiran aiki bai wuce 30mA ba
Wiegand neman karamin aiki WG26 ko WG34 shigarwa da fitarwa
Lokacin nema Kasa da 0.1s bayan karanta katin
faifan maɓalli na baya Aiki cikin sauki da dare
Ƙofar ƙwanƙwasa Goyan bayan kararrawa mai waya ta waje
Hanyoyin shiga Kati, Lambar Pin, Kati & Lambar Pin
Lambobi masu zaman kansu Yi amfani da lambobin ba tare da alaƙa da katin ba
Canza lambobi Masu amfani za su iya canza lambobi da kansu
Share masu amfani ta katin No. Ana iya share katin da ya ɓace ta madanni

Ƙayyadaddun bayanai

Aikin VoltagSaukewa: DC12-24V Lokacin Jiran aiki: 30mA
Nisa Karatun Kati: 2 - 5cm Yawan aiki: 2000 masu amfani
Zazzabi Aiki: -40°C —60°C Humidity na Aiki: 10% -90%
Load ɗin fitarwa na kulle: 3A Lokacin Relay na Ƙofa: 0-99S (Mai daidaitawa)

Shigarwa

Hana rami daidai da girman na'urar kuma gyara harsashi na baya tare da sayan dunƙule. Zare kebul ta ramin kebul. haɗa wayoyi bisa ga aikin da ake buƙata, kuma kunsa wayoyi marasa amfani don guje wa gajerun kewayawa. Bayan haɗa waya, shigar da na'ura. (kamar yadda aka nuna a kasa)

eSSL JS-32E Kusanci Tsayayyen Ikon Samun Kusa - adadi 1

Waya

Launi ID Bayani
Kore DO Wiegand Input(Fitar Wiegand a Yanayin Karatun Katin)
Fari D1 Wiegand Input(Fitar Wiegand a Yanayin Karatun Katin)
Yellow BUDE Maɓallin shigar da maɓallin Fita
Ja +12V 12V + DC Dokar Shigar da Wuta
Baki GND 12V - Input Powerarfafa Powerarfin DC
Blue A'A Relay na yau da kullun-kan tasha
Purple COM Relay Public tasha
Lemu NC Relay na yau da kullun-kashe tasha
ruwan hoda BELL A Maɓallin Doorbell ɗaya tasha
ruwan hoda BELL B Maɓallin kararrawa zuwa ɗayan tashar

zane

Samar da Wuta gama gari

eSSL JS-32E Kusanci Tsayayyen Ikon Samun Kusa - adadi 2

Musamman Wutar Lantarki

eSSL JS-32E Kusanci Tsayayyen Ikon Samun Kusa - adadi 3

Yanayin Karatu

eSSL JS-32E Kusanci Tsayayyen Ikon Samun Kusa - adadi 4

Alamar Sauti & Haske

Matsayin Aiki LED Haske Launi Buzzer
Tsaya tukuna Ja
faifan maɓalli ƙara
Aiki Yayi Nasara Kore
Bep -
An kasa aiki Ƙara ƙarar ƙararrawa
Shiga cikin Programming Fita Ja A hankali
Bep -
Matsayin Shirye-shirye Lemu
Fita shirye -shirye Ja
Bep -
Bude Kofa Kore ƙara -

Saitin gaba

eSSL JS-32E Kusanci Tsayayyen Ikon Samun Kusa - adadi 5eSSL JS-32E Kusanci Tsayayyen Ikon Samun Kusa - adadi 6eSSL JS-32E Kusanci Tsayayyen Ikon Samun Kusa - adadi 7

Aikin Katin Jagora

Ƙara Kati
Karanta master ƙara kati
Karanta master ƙara kati
Karanta katin mai amfani na 1st
Karanta katin mai amfani na 2

Lura: Ana amfani da babban katin ƙara don ƙara masu amfani da katin ci gaba da sauri.
Lokacin da ka karanta master add card a karon farko, za ka ji guntun sautin "BEEP" sau biyu sannan kuma alamar haske ta juya orange, yana nufin ka shiga cikin add user programming. Lokacin da ka karanta maigidan ya ƙara kati a karo na biyu, za ka ji dogon sautin "BEEP" sau ɗaya kuma hasken Indicator ya yi ja, ma'ana ka fita add user programming.

Share Katin
Karanta babban katin gogewa
Karanta katin mai amfani da Pt
Karanta babban katin gogewa
Karanta katin mai amfani na 2

Lura: Ana amfani da babban katin gogewa don goge masu amfani da katin ci gaba da sauri.
Idan ka karanta master deleted card a karo na farko, za ka ji guntun sautin "BEEP" sau biyu kuma alamar haske ta zama orange, yana nufin ka shiga cikin delete user programming, idan ka karanta master delete card a karo na biyu. , Za ku ji dogon sautin "BEEP" sau ɗaya, hasken mai nuna alama ya zama ja, yana nufin kun fita daga shirin share masu amfani.

Aiki Ajiyayyen Data

Example: Ajiye bayanan Iha na inji A zuwa na'ura B
Koren waya da farar waya na inji A haɗa tare da kore waya da farar waya na inji B daidai, saita B don yanayin karɓa da farko, sannan saita A don yanayin aikawa, hasken mai nuna alama yana juya walƙiya kore yayin ajiyar bayanai, madadin bayanai. ya yi nasara lokacin da alamar haske ya yi ja.

eSSL JS-32E Kusanci Tsayayyen Ikon Samun damar - qrhttp://goo.gl/E3YtKI

#24, Ginin Shambavi, Babban 23rd, Marenahalli, JP Nagar Mataki na biyu, Bengaluru - 2
Waya: 91-8026090500 | Imel: sales@esslsecurity.com
www.esslsecurity.com

Takardu / Albarkatu

eSSL JS-32E Kusanci Tsayayyen Ikon Samun damar [pdf] Manual mai amfani
JS-32E, Kusanci Matsayin Samun Samun Kusa, Gudanar da Samun Kai tsaye, Ikon Samun shiga

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *