Elitech RCW-360 Zazzabi mara igiyar waya da Umarnin Logger Data Logger
Elitech RCW-360 Zazzabi mara igiyar waya da Logger Data Logger

Asusu mai rijista

Bude mai lilo kuma shigar da website"new.i-elitech.com” a cikin adireshin adireshin don shigar da shafin shiga dandamali. Sabbin masu amfani suna buƙatar danna "ƙirƙiri sabon asusu"don shigar da shafin rajista, kamar yadda aka nuna a adadi (1):

Bar adireshin
Hoto: 1

Zaɓin nau'in mai amfani: akwai nau'ikan masu amfani guda biyu don zaɓar daga. Na farko shi ne mai amfani da kamfani, na biyu kuma shi ne mai amfani da mutum ɗaya (mai amfani da kamfani yana da ƙarin aikin gudanarwa na ƙungiya fiye da mai amfani da shi, wanda zai iya tallafawa tsarin gudanarwa da rarraba tsarin gudanarwa na mafi yawan kamfanoni). Binciken mai amfani ya zaɓi nau'in da ya dace don yin rajista bisa ga bukatun nasu, kamar yadda aka nuna a adadi (2):

Interface
Hoto: 2

Cika bayanan rajista: bayan zaɓar nau'in, mai amfani zai iya danna kai tsaye don shigar da shafin cike bayanai kuma ya cika bisa ga buƙatu. Bayan an cika, aika lambar tantancewa zuwa imel ɗin kuma shigar da lambar tabbatarwa don yin rijista cikin nasara, kamar yadda aka nuna a adadi (3) da adadi (4):

Cika shafi
Hoto: 3
Cika shafi
Hoto: 4

Ƙara na'ura

Shiga asusunShigar da adireshin imel ko sunan mai amfani, kalmar sirri da lambar tabbatarwa don shiga da shigar da shafin sarrafa dandamali, kamar yadda aka nuna a adadi (5) da adadi (6):

Shiga asusun
Hoto: 5
Shiga asusun
Hoto: 6

Ƙara na'ura: da farko danna menu na "jerin na'ura" a gefen hagu, sannan danna" add na'ura "menu a hannun dama don shigar da shafin ƙari na na'ura, kamar yadda aka nuna a adadi(7):

Ƙara na'ura
Hoto: 7

Shigar da jagorar na'urar: shigar da lambar jagorar lambobi 20 na na'urar, sannan danna menu na "tabbata", kamar yadda aka nuna a adadi (8):

Menu
Hoto: 8

Cika bayanan kayan aiki: tsara sunan kayan aiki, zaɓi yankin lokaci na gida, sannan danna menu na “ajiye”, kamar yadda aka nuna a adadi (9):

Interface
Hoto: 9

Saitunan tura ƙararrawa na na'ura

Shigar da tsari: da farko danna menu na "device list" a gefen hagu, sannan zaɓi na'ura, sannan danna sunan na'urar don shigar da sigogin sigogi, kamar yadda aka nuna a hoto (10)

Menu na na'ura
Hoto: 10

Shigar da tsari: danna menu na "sanarwa", kamar yadda aka nuna a adadi (11):

  • Akwai hanyoyin tura ƙararrawa guda biyu: SMS (biya) da e-mail (kyauta);
  • Maimaita lokuta: 1-5 saitunan al'ada; Tazarar sanarwa: 0-4h na iya zama
  • Musamman · Lokacin Ƙararrawa: 0 maki zuwa maki 24 ana iya ayyana shi;
  • Gaba ɗaya turawa: akwai maki uku don saitawa, kuma ana iya kunna ko kashe wannan aikin;
  • Matsayin ƙararrawa: Ƙararrawa-mataki ɗaya & Ƙararrawa-mataki mai yawa; jinkirin ƙararrawa: 0 4h ana iya keɓancewa;
  • Mai karɓar ƙararrawa: zaka iya cike suna, lambar tarho da adireshin imel na mai karɓa don karɓar bayanin ƙararrawa;

Bayan saita sigogi, danna menu na "ajiye" don adana sigogi.

Ajiye menu
Hoto: 11

Zaɓi nau'in ƙararrawa: danna "Alarm category da farkon gargadi" don keɓance nau'in ƙararrawa, kuma kawai danna √ a cikin akwatin; Nau'in ƙararrawa sun haɗa da binciken sama da iyaka, bincike sama da ƙananan iyaka, layi, gazawar bincike, da sauransu; Idan kana so view ƙarin nau'ikan ƙararrawa, danna ƙarin zaɓuɓɓukan rukuni, kamar yadda aka nuna a adadi (12):

Zaɓi nau'in ƙararrawa
Hoto: 12

Saitin siga na Sensor

Shigar da tsarin: da farko danna menu na "jerin na'ura" a gefen hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar don shigar da saitunan sigogi, sannan danna menu na "parameter settings", kamar yadda aka nuna a adadi (13):

"Ma'auni na Sensor"

  • Ana iya daidaita firikwensin a kunne ko kashe shi;
  • Sunan firikwensin za a iya keɓance shi;
  • Saita kewayon zafin jiki na firikwensin bisa ga buƙata;
    Bayan saita, danna "ajiye" don adana sigogi.
    Menu
    Hoto: 13

Zaɓuɓɓukan Mai amfani 

Ƙididdigar mai amfani: zafin jiki

  • Tazarar lodi na al'ada: 1min-1440min
  • Tazarar Loda Ƙararrawa: 1min-1440min;
  • Tsakanin Rikodi na al'ada: 1min-1440min;
  • Tazarar Rikodin Ƙararrawa: 1min-1440min;
  • Kunna GPS: al'ada;
  • Ƙararrawar Buzzer: al'ada; Bayan saiti, danna "ajiye" don adana sigogi. Duba hoto (14):

Menu
Hoto: 14

Rahoton fitar da bayanai

Shigar da sanyi: da farko danna menu na "jerin na'urori" a hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar, sannan danna menu na Chart data, sannan zaɓi fitarwa zuwa PDF ko fitarwa zuwa Excel, kamar yadda aka nuna a adadi (15):

Menu na fitar da rahoton bayanai
Hoto: 15

Tace bayanai: za ka iya zaɓar lokacin lokaci, wurin yanki, tazarar yin rikodi, sauƙaƙe samfurin bayanai, da sauransu.

Menu na tacewa
Hoto: 16

Zazzage rahoton: bayan danna menu na "zazzagewa", danna menu na "don duba" a kusurwar dama ta sama don shigar da cibiyar zazzagewa. Danna menu na zazzagewa a hannun dama don sake zazzage rahoton bayanan zuwa kwamfutar gida, kamar yadda aka nuna a adadi(17):

Zazzage rahoton
Hoto: 17

Bayanin kararrawa viewing da sarrafawa

  • Shiga view: da farko danna menu na "jerin na'ura" a gefen hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar, sannan danna menu na yanayin ƙararrawa don tambayar bayanin ƙararrawar na'urar na wannan rana, a cikin kwanaki 7, kuma cikin kwanaki 30, gami da lokacin ƙararrawa, binciken ƙararrawa, nau'in ƙararrawa, da sauransu. Dubi adadi (18):
    Interface
    Hoto: 18
  • Danna menu na jiran aiki don shigar da shafin sarrafa ƙararrawa, sannan danna maɓallin Ok a ƙasan ƙafar dama don kammala aikin, kamar yadda aka nuna a adadi (19):
    Interface
    Hoto: 19
  • Bayan sarrafawa, za a sami bayanan sarrafawa, gami da lokacin sarrafawa da na'ura mai sarrafawa, kamar yadda aka nuna a adadi (20):
    Interface
    Hoto: 20

Goge na'urar

Shiga view: da farko danna menu na "jerin na'urori" a hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar, sannan danna ƙarin menu, kamar yadda aka nuna a adadi (21); Danna sannan ka danna share. Bayan dakika 3, zaku iya goge na'urar, kamar yadda aka nuna a adadi(22):

Menu na gogewa na na'ura
Hoto: 21 

Menu na gogewa na na'ura
Hoto: 22

Raba na'ura da cirewa

Shigar da menu: da farko danna menu na "jerin na'urori" a hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar don shigar da menu, sannan danna menu na "share", kamar yadda aka nuna a adadi (23); Sannan shigar da shafin raba na'urar; Dubi adadi (24); Cika imel ɗin (email ɗin dole ne ya zama asusun da ya yi rajista a baya Jingchuang lengyun), ya dace da sunan mai amfani ta atomatik, sannan zaɓi izinin rabawa, waɗanda ke gudanarwa, amfani da izini da view izini. Danna Duba a dama zuwa view izinin yanki; A ƙarshe, danna Ajiye don adana bayanin.

Menu

Hoto: 23

Menu
Hoto: 24

Share raba: da farko danna menu na "jerin na'ura" a hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar don shigar da menu, sannan danna bayanan na'urar. Akwai bayanan da aka raba a kasan shafin. Danna Share don share bayanan da aka raba, kamar yadda aka nuna a adadi (25):

Menu
Hoto: 25

Tambayar gaggawar na'ura

Shigar da menu: da farko danna menu na "jerin na'urori" a hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar don shigar da menu, sa'an nan kuma yi alama √ a cikin akwatin da ke gaban "An kunna saurin shiga", kamar yadda aka nuna a hoto (26). );

Tambayar gaggawar na'ura
Hoto: 26

Tambaya mai sauri: za ku iya danna tambaya mai sauri akan hanyar shiga ba tare da shiga cikin asusun ba, kuma shigar da lambar jagorar na'urar, kamar yadda aka nuna a adadi (27); Za ka iya view bayanin kayan aiki kamar yadda aka nuna a adadi (28), da fitar da rahoton bayanai kamar yadda aka nuna a adadi (29):

Menu
Hoto: 27

Menu
Hoto: 29

mika kayan aiki

Shigar da menu: da farko danna menu na "jerin na'urori" a hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar don shigar da menu, sannan danna ƙarin menu, kamar yadda aka nuna a adadi (30); Sa'an nan danna maɓallin canja wuri, kamar yadda aka nuna a adadi (31), cika bayanan canja wurin akwatin gidan waya (wanda dole ne ya zama asusun da aka yi rajista tare da girgije mai sanyi na Jingchuang) da suna kamar yadda ake bukata, sannan a karshe danna Ajiye don adana sigogi. Na'urar zata kasance. cire daga wannan asusun kuma ya bayyana a cikin asusun da aka canjawa wuri.

Menu
Hoto: 30

Menu
Hoto: 31

Platform cajin kai

Shigar da menu: da farko danna menu na "jerin na'urori" a hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar don shigar da menu, sannan danna menu na sama, kamar yadda aka nuna a adadi (32); Akwai matakai uku na zama memba: daidaitaccen, ci gaba da ƙwararru, daidai da abubuwan sabis daban-daban. Bayan zaɓar sabis ɗin, danna saya yanzu don kammala biyan kuɗin membobinsu, kamar yadda aka nuna a adadi (33). Kuna iya zaɓar wata 1, watanni 3, shekara 1 da shekaru 2; A ƙarshe, biya kuɗin.

Menu
Hoto: 32

Menu
Hoto: 33

Ajiyayyen akwatin saƙo na bayanai

Shigar da menu: da farko danna menu na "Cibiyar bayanai" a gefen hagu, sannan danna madadin da aka tsara; Dubi adadi (34); Sannan danna maballin ƙara a hannun dama don shigar da saitunan ajiyar bayanan na'urar, kamar yadda aka nuna a adadi (35);

Ajiyayyen akwatin saƙo na bayanai
Hoto: 34

Cika bayanai: tsara sunan kayan aiki, kuma akwai zaɓuɓɓuka guda uku don aika mitar: sau ɗaya a rana, sau ɗaya a mako kuma sau ɗaya a wata. Kuna iya duba shi gwargwadon bukatunku; Sannan zaɓi na'ura, kuma zaku iya zaɓar na'urori masu yawa; A ƙarshe, ƙara akwatin saƙon mai karɓa kuma danna Ajiye don adana saitunan.

Menu
Hoto: 35

Gudanar da aikin

Shigar da menu: danna menu na "Gudanar da Ayyuka" a gefen hagu, sannan danna sabon aikin; Dubi adadi (36); Keɓance sunan aikin kuma danna

Menu
Hoto: 36

Ƙara na'ura zuwa aikin: danna menu na "ƙara na'ura", sannan zaɓi na'urar don ƙarawa zuwa aikin; Dubi hoto (37) da siffa (38); Danna menu na adanawa don adanawa;

Ƙara na'ura zuwa aikin
Hoto: 37

Ƙara na'ura zuwa aikin
Hoto: 38

Gudanar da ƙungiya (dole ne ya zama asusun kasuwanci mai rijista, ba asusun sirri ba)

Shigar da menu: danna menu na "Gudanar da Ƙungiya" a hagu, sannan danna sabuwar ƙungiya; Dubi adadi (39); Sunan ƙungiyar da aka ayyana mai amfani (wannan ƙungiyar matakin-1 ce, ɗaya kaɗai za'a iya ƙirƙira, ana iya gyara sunan ƙungiyar kuma ana iya gyarawa, kuma ba za'a iya sharewa bayan ƙirƙirar ba). Danna Ajiye don adanawa;

  • Zaɓi sunan ƙungiyar farko, sannan danna maɓallin ƙara don daidaita sunan don ci gaba da ƙara ƙungiyoyin sakandare a ƙarƙashin ƙungiyar farko; Hakanan zaka iya zaɓar sunan ƙungiya ta sakandare, danna menu na ƙara, tsara sunan, ci gaba da sanya ƙungiyoyin manyan makarantu, da sauransu; Ana iya share ƙungiyoyi a wasu matakan ban da ƙungiyoyin mataki na 1, kamar yadda aka nuna a adadi (40):
  • Zaɓi sunan ƙungiyar matakin-1, sannan danna menu na ƙara don zaɓar na'ura da kanka don ƙara na'urorin N a ƙarƙashin ƙungiyar matakin-1; Hakanan zaka iya zaɓar sunan ƙungiyar sakandare, danna menu na ƙara na'ura, tsara sunan, sanya kayan aiki ga ƙungiyar sakandare, da sauransu; Ana iya share duk na'urorin da aka keɓe, kamar yadda aka nuna a adadi (41): · Kuna iya gayyatar masu gudanarwa don shiga cikin sarrafa kayan aiki a ƙarƙashin ƙungiyar farko, kuma kuna iya ƙididdige izini (wanda aka gayyata dole ne ya kasance mutumin da ya yi rajistar girgije mai sanyi na ELITECH). account), ko kuma za ku iya share membobin kungiyar; Duba hoto (42):
    Menu
    Hoto: 39
    Menu
    Hoto: 40

    Menu
    Hoto: 41
    Menu
    Hoto: 42

FDA (dole ne kayan aiki su kasance masu ƙima don amfani)

Shigar da menu: danna menu na "FDA 21 CFR" a gefen hagu, kuma danna menu na kunna ƙarƙashin aikin 21 CFR wanda aka kunna don buɗe aikin FDA, kamar yadda aka nuna a adadi (43):

Menu
Hoto: 43

Shigar da menu: danna menu na gudanarwa, sannan danna menu na ƙara yarda, ƙara bayanin kula, tsara suna da bayanin, sannan danna Ajiye don adanawa, kamar yadda aka nuna a adadi (44) da adadi (45):
Menu
Hoto: 44

Menu
Hoto: 45

Shigar da menu: da farko danna menu na "jerin na'urori" a hagu, zaɓi na'ura, danna sunan na'urar don shigar da menu, sannan danna menu Chart na bayanai, sannan zaɓi kwanan watan FDA, kamar yadda aka nuna a adadi (46), sannan danna Gene, kamar yadda aka nuna a adadi (47), sannan danna je zuwa sa hannu, kamar yadda aka nuna a adadi (48):

Menu
Hoto: 46

Menu
Hoto: 47

Menu
Hoto: 48

Shigar da menu: danna menu na gudanarwa, sannan danna menu na ƙara yarda, ƙara bayanin kula, tsara suna da bayanin, sannan danna Ajiye don adanawa, kamar yadda aka nuna a adadi (49) da adadi (50):

Menu
Hoto: 49

Menu
Hoto: 50

Shigar da menu: danna menu na sa hannu na lantarki, sannan danna menu na ba da izini, ƙara sunan mai amfani, zaɓi bayanin, sannan danna Ajiye don adanawa, kamar yadda aka nuna a adadi (51) da adadi (52):

Shigar da menu
Hoto: 51

Shigar da menu
Hoto: 52

Shigar da menu: danna menu na sa hannu na lantarki, sannan danna menu na sa hannu, ƙara sunan mai amfani da kalmar wucewa, sannan danna Ajiye don adanawa, kamar yadda aka nuna a adadi (53) da adadi (54):

Menu
Hoto: 53

Menu
Hoto: 54

Shigar da menu: danna menu na sa hannu na lantarki sannan danna menu na saukewa don zazzage rahoton bayanan, kamar yadda aka nuna a adadi (55) da adadi (56):

Menu
Hoto: 55

Shigar da menu
Hoto: 56

Elitech iCold Platform: new.i-elitech.com

Lambar QR
Lambar QR

Takardu / Albarkatu

Elitech RCW-360 Zazzabi mara igiyar waya da Logger Data Logger [pdf] Umarni
RCW-360 Zazzaɓi mara igiyar waya da mai shigar da bayanan humidity, Zazzabi mara igiyar waya da Logger Data Logger, Matsakaicin Bayanan Humidity, Data Logger

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *