Elitech - logoRC-4 Mini Temperatuur Data Logger
Jagoran Jagora

Samfurin ya ƙareview:

Ana amfani da wannan na'ura mai sarrafa bayanai musamman don rikodin yanayin zafi yayin ajiya da jigilar kayan abinci, magunguna, sinadarai da sauran kayayyaki, musamman ana amfani da su a duk hanyoyin dakunan ajiya, kayan aiki da sarkar sanyi, kamar kwantena masu sanyi, manyan motoci masu sanyi, fakitin firiji, ajiyar sanyi. , dakin gwaje-gwaje, da dai sauransu.

Bayani:

Girman samfur: 84mm (tsawo) X 44mm (nisa) x 20 mm (tsawo)

Sigar fasaha:

  • Naúrar zafin jiki: 'C ko °F na zaɓi
  • kewayon ma'auni na emperature: -30C ~ + 60T; don firikwensin waje na zaɓi, -40°T ~ +85T;
  • yanayin yanayin yanayi: -30T ~ + 60T;
  • Daidaito: +1; :
  •  Ƙarfin rikodin: 16000points (MAX);
  • Sensor: Na ciki NTC thermal resistor;
  • Ƙarfin wutar lantarki: baturin CR2450 na ciki ko wutar lantarki ta hanyar kebul na USB;
  • Rayuwar baturi: a yanayin zafi na al'ada, idan tazarar rikodin ta saita kamar mintuna 15, ana iya amfani da shi sama da shekara guda.
  • Ƙaddamarwa: 0.1 ° C;
  •  Tazarar rikodin: 10s ~ 24hour daidaitacce;
  •  Sadarwar sadarwa: kebul na USB;

 Amfani na farko:

  1. Shigar da software mai sarrafa bayanan zazzabi na RC-4. Haɗa RC-4 tare da kwamfuta ta USB, kuma shigar da direban USB bisa ga Tukwici na shigarwa.
  2. Bude software mai sarrafa bayanan zazzabi na RC-4, bayan mai shigar da bayanai ya haɗu da PC, zai loda bayanai ta atomatik. Bayan duba bayanin, fita daga haɗin haɗin gwiwa.
  3. Danna gunkin sigogi. Bayan kammala saitin sigogi, danna maɓallin "ajiye" don adana duk sigogi kuma fita daga saitunan saiti.
  4. Riƙe ka danna maɓallin logger na bayanan sama da daƙiƙa 4, alamar "Dama ” za ta yi haske, wanda ke nufin an fara rikodin, sannan danna “upload data” don duba bayanan.
  5.  Fita daga software mai sarrafa bayanan zazzabi na RC-4.

Samun bayanai:

Ana iya samun damar bayanan bayanan da aka yi rikodi daga ma'aunin bayanan zafin jiki. Kuma wannan tsari ba zai share tarihin ƙwaƙwalwar ajiya ba ko dakatar da tsarin rikodin idan yana cikin matsayi na rikodin.

  1. Haɗa mai shigar da bayanai tare da kwamfuta ta hanyar kebul na USB, bayan haɗin kai cikin nasara, da Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon. icon & nunawa a cikin LCD na bayanan logger zai haskaka.
  2.  Bude software na sarrafa bayanai na zazzabi na RC-4, za ta loda bayanan bayanan ta atomatik ta hanyar saitin software. Yana iya soke "bayanai ta atomatik" a cikin menu na "tsarin saitin". 3. Bayan loda bayanai, zaku iya duba teburin bayanai, lanƙwasa jadawali da rahoto, da fitar da su cikin sigar Word/Excel/PDF/TXT. Danna alamar “save data” don adana bayanan zuwa tushen bayanan kwamfuta; danna alamar "aika mail" don aika bayanai zuwa akwatunan wasiƙa da aka saita. Don cikakkun bayanai, da fatan za a duba “System mail settings”
    Lura: Ana sarrafa saitin sigogi na RC-4 ta kwamfuta, don cikakkun bayanai, da fatan za a duba taimako file na RC-4 zazzabi data logger data management software.

Bayanin aiki: 
Matsakaicin nuni na masu shigar da bayanan sun haɗa da: nunin matsayi, nunin iya aiki, nunin lokaci, nunin kwanan wata, Max. nunin zafin jiki, Min. nunin zafin jiki, nunin iyakar girman zafin jiki, nunin ƙarancin ƙarancin zafin jiki.
Idan babu aiki a cikin mintuna 15, mai shigar da bayanai zai kashe nuni ta atomatik. Idan nunin ya ƙare, gajeriyar danna maɓallin don shigar da ƙirar nuni. Duk lokacin da danna maɓallin, zai canza tsakanin mu'amalar nuni bisa ga jerin kamar yadda aka bayyana a sama. Idan an zaɓi buzzer na ciki, zaku iya saita sautin gargaɗin maɓallin a cikin software na sarrafa bayanan zazzabi na RC-4.
Matsakaicin nuni na masu shigar da bayanan sun haɗa da: nunin matsayi, nunin iya aiki, nunin lokaci, nunin kwanan wata, Max. nunin zafin jiki, Min. nunin zafin jiki, nunin iyakar girman zafin jiki, nunin ƙarancin ƙarancin zafin jiki Idan babu aiki a cikin mintuna 15, mai shigar da bayanai zai kashe nuni ta atomatik.
Idan nunin ya ƙare, gajeriyar danna maɓallin don shigar da ƙirar nuni. Duk lokacin da danna maɓallin, zai canza tsakanin mu'amalar nuni bisa ga jerin kamar yadda aka bayyana a sama. Idan an zaɓi buzzer na ciki, zaku iya saita sautin gargaɗin maɓallin a cikin software na sarrafa bayanan zazzabi na RC-4.
Yanayin nunin yanayi: Duba Hoto na 1Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - fig

Bayan ɗan gajeren danna maɓallin, yana shiga zuwa yanayin nunin matsayi daga yanayin kashe nuni. Yanayin zafin da aka nuna a allon LCD shine yanayin yanayin muhalli na yanzu. A cikin yanayin nunin yanayi:
Idan alamar Dama fitilu, suna nuna mai shigar da bayanan yana cikin matsayi na rikodi.
Idan alamar Dama walƙiya, nuna mai shigar da bayanai yana cikin halin jinkirin lokacin farawa.
Idan alamar Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 1. fitillu, suna nuna mai shigar da bayanan ya tsaya/kashe rikodi.
Idan babu ɗaya daga cikin alamomin Dama kuma Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 1. fitilu, suna nuna mai shigar da bayanai bai fara aikinsa na yin rikodi ba.
Idan alamomin Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 3 kuma Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 1. haske, nuna zafin da aka auna ya wuce iyakar zafinsa babba/ƙasa.
Yanayin zafin da aka nuna a wannan yanayin nunin yanayin shine yanayin yanayin muhalli na yanzu.

Rakodin iya aiki nuni dubawa:
Lokacin da alamar "Log" ta haskaka, yana nuna cewa ta shiga cikin ikon nuni. Lambar da aka nuna a LCD ita ce rukunin zafin jiki da aka yi rikodin, ana nuna ma'amala azaman Hoto 2:

Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - fig 1

Nuna lokaci:
A cikin nunin lokaci, yana nuna sa'a da minti na mai shigar da bayanai. Tsarin lokaci shine awanni 24.
Alamun nuni yana kamar yadda aka nuna a hoto 3:
Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - fig 2Nunin kwanan wata:
A cikin nunin kwanan wata, yana nuna wata da kwanan wata na mai shigar da bayanai, ana nuna ƙirar nuni azaman Hoto 4:
Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - fig 3Lura: Bayanan da ke ƙasa alamar “M” suna nuna wata, kuma bayanan da ke ƙasa alamar “D” suna nuna kwanan wata.
Max. nunin zafin jiki:
Matsakaicin ƙimar da aka auna tun farkon rikodi, ana nuna siginar nuninsa azaman Hoto 5:
Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - fig 4Min. nunin zafin jiki:
Matsakaicin zafin jiki da aka auna tun farkon rikodi, ana nuna siginar nuni azaman Hoto 6:
Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - fig 5Matsakaicin nunin nunin iyaka na sama wanda aka nuna azaman Hoto 7:
Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - fig 6Matsakaicin nunin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun zafin jiki wanda aka nuna azaman Hoto 8:Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - fig 7

Umarnin Aiki:

  1. Fara rikodi
    Bayan saita sigogi na RC-4 a cikin software na sarrafa bayanai, ba a fara aikin rikodi ba tukuna, a wannan lokacin, danna maɓallin fiye da daƙiƙa huɗu a cikin yanayin nunin matsayi, alamar. Dama fitilu, kuma an fara rikodin. Idan alamar Dama walƙiya, nuna mai shigar da bayanai yana cikin halin jinkirin lokacin farawa.
    * Bayan kammala saitin sigogi a cikin software na sarrafa bayanai na zazzabi na RC-4, zai share bayanan tarihi da aka yi rikodin. Da fatan za a karanta kuma a adana bayanai kafin saitin siga!
  2. Dakatar da rikodi
    1. Mai shigar da bayanai zai daina yin rikodin ta atomatik lokacin da ƙarfin rikodin ya cika. A cikin yanayin nunin yanayin, alamar"Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 1.” fitilu, yana nufin tsayawar rikodi.
    2. Idan an saita “izini tsayawa ta latsa maɓallin”, danna maɓallin fiye da daƙiƙa huɗu, a cikin yanayin nunin matsayi, alamar “Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 1.” fitilu, yana nufin tsayawar rikodi.
    3. Yana iya dakatar da rikodi ko da yake saitin a cikin software management software. A cikin yanayin nunin yanayin, alamar"Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 1.” fitilu, yana nufin tsayawar rikodi.
    *Bayan mai shigar da bayanan ya daina yin rikodi, ba za a iya sake farawa ta danna maɓallin ba. Ana iya farawa ta hanyar saita sigogi a cikin software na sarrafa bayanai na RC-3.
  3. Umarnin halin ƙararrawa
    Yayin yin rikodi, idan ma'aunin zafin jiki ya fi girma sama da iyaka, a cikin yanayin nunin yanayin, alamar * Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 3 * fitilu, yana nuna ƙararrawa babba; idan ma'aunin zafin jiki ya yi ƙasa da iyakar zafin jiki, a cikin yanayin nunin yanayi, alamar "Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 1.“fitilu, yana nuna ƙararrawar ƙarancin iyaka.
    Idan an zaɓi buzzer na ciki, zaku iya saita sautin ƙararrawa a cikin software na sarrafa bayanan zazzabi na RC-4, yana da hanyoyi guda uku: Naƙasasshe, ƙara uku, ƙararrawa goma.
  4. Tazarar rikodin
    Za a iya saita tazarar rikodin a cikin software na sarrafa bayanai na RC-4. Bayan saitin, zai adana bayanan a cikin ma'aikacin bayanan gwargwadon lokacin da aka saita. A cikin software na sarrafa bayanai na RC-4, lokacin da aka saita tazarar rikodi, danna maɓallin saiti na tsawon lokacin rikodin, sannan software za ta ƙididdige tsawon lokacin rikodin ta atomatik.
  5. Tsawon lokacin rikodin
    "tsawon lokacin rikodin" yana nufin cewa jimlar lokacin rikodin lokacin da ƙwaƙwalwar ajiya ta kai cikakken ƙarfinta.
    Bayan an saita tazarar rikodin, danna tsawon lokacin rikodin ma'aunin saitin, sannan software za ta lissafta tazarar rikodin ta atomatik.
  6. Share bayanan da aka yi rikodi
    Ana iya share bayanan da aka yi rikodi ta hanyar saita sigogi a cikin software na sarrafa bayanai na RC-4.
  7. Agogon ciki da kalanda
    Ana iya daidaita agogo ta software na sarrafa bayanai na RC-4.
  8. Rashin hasara na na'ura
    Lokacin da gazawar firikwensin ko kewayon zafin jiki, yana iya yin tambaya ta hanyoyi biyu kamar ƙasa;
    1) Lokacin da zafin jiki ya wuce kewayon zafin jiki ko kuma akwai lokacin hutu ko gajeriyar kewayawa, zai nuna "Ert' a matsayin yanayin zafin jiki a cikin yanayin nunin matsayi.
    2) Za a bayyana umarnin "Kuskuren Sensor" a cikin software na sarrafa bayanai na RC-4.
  9. Nunin matakin baturi
    Ana iya nuna matakin baturi a allon RC-4 LCD.
    Nunin matakin baturi Mataki
    Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 4 25% ~ 100%
    Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 5 10% ~ 25%
    Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 6 <10%

    Lura: Idan baturin yana cikin ƙaramin matakin (<10%), da fatan za a maye gurbin baturin akan lokaci.

  10. Abubuwan saitin ma'aunin RC-4 a cikin software mai sarrafa bayanan bayanan zafin jiki:
    Lura: Saitin tsoho na masana'anta a cikin maƙallan. Tsohuwar yanayin masana'anta na mai shigar da bayanai ba tare da farawa ba.
    lokacin rikodin (minti 15); fara lokacin jinkiri (0); tashar mita (1); Tasha Button (Nakasa); saitin sautin ƙararrawa (an kashe); saitin sautin gargaɗi (an kashe); naúrar zafin jiki (T); iyakar zafin jiki na sama (60 T); ƙananan zafin jiki (-30 T); daidaita yanayin zafi (0 T); saita agogo (lokacin yanzu); saita lambar (ba komai); saita bayanan mai amfani (ba komai);

Sauya baturi:

Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger - icon 6

Matakan maye gurbin:

  1. Juya murfin baturin agogon agogo zuwa wuri kamar yadda aka nuna a hoto 10.
  2. Cire murfin baturin.
  3. Cire tsohon baturi daga ramin baturi.
  4. Saka sabon baturi a cikin ramin baturi.
  5. Sanya murfin baturin a matsayin da aka nuna a hoto 14.
  6. Juya murfin baturin akan agogon agogo zuwa matsayin da aka nuna a hoto 16.

Lura: Guntun sandar da ke ƙasan ramin baturi mara kyau.

 Jerin kayan haɗi:

Daidaitaccen lissafin kayan haɗi
RC-4 mai shigar da bayanan zafin jiki ɗaya
CD ɗin shigarwa ɗaya software
Umarnin aiki ɗaya
Cableaya kebul na USB
Jerin kayan haɗi na zaɓi
Firikwensin zafin jiki na waje (1.1M): haɗa firikwensin waje ta jackphone, auna zafin jiki zai canza ta atomatik zuwa firikwensin zafin jiki na waje.
Buzzer na ciki: Saita sautin faɗakarwar maɓalli da sautin ƙararrawa ta “Saitin siga” na software na sarrafa bayanan zazzabi na RC-4.

Jiangsu Jingchuang Electronics Co., Ltd.

Takardu / Albarkatu

Elitech RC-4 Mini Temperatuur Data Logger [pdf] Jagoran Jagora
RC-4, RC-4 Mini Temperatuur Data Logger, Zazzabi Data Logger, Data Logger, Logger

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *