EGLOO-LOGO

EGLOO TSC-433P Sauƙi da Kyamarar Tsaro Mai Waya

EGLOO-TSC-433P-Sauƙi-da-Smart-Tsaro-Kyamara-PRODUCT

Me ke cikin akwatin

EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-1

  • Egloo kamara
  • Adaftar Wuta
  • Matsoshi & Ango
  • Nau'in C na USB
  • Dutsen shinge

EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-2

Kamara Egloo

EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-3

Jagora mai sauri don Rajista

Kafin farawa

  • EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-4Kuna iya saukar da EGLOO App kyauta daga Apple App Store ko Google Play Store.

Yi rajista & Shiga

  • Idan ba ku da asusu, da fatan za a matsa “yi rajista” don ƙirƙirar asusun ta amfani da adireshin imel ɗin ku.
  • Bayan yin rajista, da fatan za a shiga da asusunku.EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-5

Na'urar yin rijista

  • Da fatan za a matsa alamar "Na'urar Rajista" + don farawaEGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-6

Ƙara Na'ura

  • Da fatan za a zaɓi na'urar da kuke son girka.EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-7

Rijistar kyamara

EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-8

  • Kafin fara rajistar kyamara, zaku iya ci gaba bayan kallon bidiyon.
  • Idan gama kallon bidiyon, da fatan za a matsa zuwa Wi-Fi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da kyamara.
  • Da fatan za a haɗa wuta, matsa maɓallin "Na gaba" idan kun ga jajayen LED akan kyamarar.

Duba matsayin kamaraEGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-9

  • Lokacin da kuka ji saƙon shigarwa daga kamara kuma farar LED ɗin ta fara flicker, da fatan za a danna maɓallin "Na gaba"

Shigar da kalmar wucewa ta Wi-Fi

  • Da fatan za a shigar da madaidaicin kalmar wucewa ta Wi-Fi
    • Da fatan za a shigar da babban, ƙananan haruffa, da haruffa na musamman daidai.EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-10

Haɗa wayar hannu zuwa Kyamara

Wayar AndroidEGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-11

  1. Da fatan za a matsa "Wi-Fi settings", matsa zuwa lissafin Wi-Fi
  2. Da fatan za a zaɓi “EGLOO_CAM_XXXX* daga Jerin Wi-FI
  3. Sakon "Internet bazai samuwa" zai bayyana. Wannan yana nufin cewa haɗin yana aiki cikin nasara. Bayan wannan sakon ya bayyana, da fatan za a yi watsi da shi kuma a ci gabaEGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-12

IPhone

  1. Da fatan za a matsa zuwa lissafin Wi-Fi ta amfani da Bayanan Fage
  2. Da fatan za a zaɓi "EGLOO_CAM_XXXX" daga Wi-Fi
  3. Ba kwa samun wani sako. Da fatan za a ci gaba da shigarwaEGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-13

Jeka 'Zaɓi kyamara'

  • Android Phone us the Back but don ick to i comed page on No.6

IPhone
Idan "EGLOO_CAM_XXX* Wi-Fi haɗin ya ƙare, yi amfani da "Fasahar bango akan iPhone" don komawa zuwa shafin "Zaɓi kyamara" akan No.6EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-14

Haɗa zuwa uwar garken

  • Da fatan za a jira har sai an haɗa kamara zuwa uwar garken
  • Idan an gama, zai ci gaba zuwa mataki na gaba ta atomatikEGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-15

Zaɓi Sabis

  • Da fatan za a shigar da sunan na'urar kuma zaɓi hanyar adana rikodi. Zaka iya zaɓar tsakanin sabis na Cloud da rikodin katin SD.EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-16

Rikodin Cloud

  • Da fatan za a ji daɗin sabis ɗin girgije na Egloo lafiya.

[Fa'ida ta musamman]
Da zarar ka yi rajistar na'urarka, za ka iya duba sabis ɗin gajimare kyauta na wata ɗaya akan shafin kammala rajista. Lokacin da lokacin kyauta ya ƙare, yana canzawa ta atomatik zuwa yanayin ajiyar katin SD.

Zaɓi kamara, kuma Ji daɗin!

EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-17

Yadda ake Sake saiti

EGLOO-TSC-433P-Sauki-da-Smart-Tsaro-Kyamara-FIG-18

Umarnin FCC

Bayanin Yarda da FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Bayanin Tsangwama na FCC
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, ƙarƙashin sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi da amfani da umarnin ba, na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko liyafar talabijin, wanda za a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da ya gyara tsangwamar ta ɗayan matakan masu zuwa:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aikin zuwa maɓuɓɓuka akan kewaya daban da wanda aka haɗa mai karɓar.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

FCC Tsanaki
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa wannan kayan aikin. Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.

Bayanin FCC ga Mai amfani
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, ƙarƙashin Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi da amfani da umarnin ba, na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga rediyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara kutse ta ɗayan matakan masu zuwa:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Tsanaki
Canje-canjen da ƙungiyar da ke da alhakin aiwatarwa ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

Bayanin Yarda da FCC: Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Takardu / Albarkatu

EGLOO TSC-433P Sauƙi da Kyamarar Tsaro Mai Waya [pdf] Jagorar mai amfani
TSC-433P Kyamara mai sauƙi da mai kaifin baki, TSC-433P, Kyamara mai sauƙi da mai kaifin baki, Kyamara mai wayo, kyamarar tsaro, Kamara

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *