Ecolink LOGO

Fasahar Fasaha ta Ecolink CS-612 Ambaliyar Ruwa da Daskare Sensor Ecolink-Intelligent-Technology-CS-612-Flood-da-Daskare-Sensor

BAYANI

  • Mitar: 345 MHz
  •  Yanayin Aiki: 32 ° -120 ° F (0 ° -49 ° C)
  • Baturi: 3 2450Vdc lithium CR620 (XNUMXmAH)
  •  Humidity Mai Aiki: 5-95% RH ba tare da haɗawa ba
  • Rayuwar baturi: har zuwa shekaru 5
  • Mai jituwa tare da ClearSky
  • Gano Daskarewa a 41°F (5°C) yana dawowa a 45°F (7°C)
  • Tazarar siginar kulawa: 64 min (kimanin)
  • Gano mafi ƙanƙanta na 1/64th a cikin ruwa

AIKI

An ƙera firikwensin CS-612 don gano ruwa a cikin binciken gwal kuma zai faɗakar da kai tsaye idan akwai. Daskare firikwensin zai kunna lokacin da zafin jiki ya kasa 41°F (5°C) kuma zai aika maidowa a 45°F (7°C).

YIN RAJIBI
Don shigar da firikwensin, saita panel ɗin ku zuwa yanayin koyo firikwensin. Koma zuwa takamaiman jagorar kwamitin ƙararrawa don cikakkun bayanai akan waɗannan menus. CS-612 tana gano wuraren binciken ambaliya a kasan firikwensin, kuna buƙatar gadar bincike guda biyu kusa da su don fara watsawa daga firikwensin.

  •  Don koyo azaman firikwensin ambaliya/daskare, gada bincike guda biyu kusa da su don fara watsawa daga firikwensin.

WURI
Sanya na'urar gano ambaliya a duk inda kake son gano ambaliyar ruwa ko yanayin sanyi, kamar a ƙarƙashin tanki, a ciki ko kusa da injin dumama ruwan zafi, ginshiƙi ko bayan injin wanki. Idan kuna son tabbatar da cewa ambaliyar ba ta motsa daga wurin da aka nufa ba, yi amfani da ɓangarorin firikwensin da aka bayar kuma a tsare shi ko dai zuwa ƙasa ko bango.     Ecolink-Intelligent-Technology-CS-612-Flood-da-Daskare-Sensor-1

Gwajin naúrar
Ta hanyar haɗa binciken da ke kusa, zaku iya aika watsawar Ambaliyar/Daskare. Gada bincike biyu kusa da su ta amfani da faifan takarda ko karfe kuma cire shi cikin dakika 1. Wannan zai aika da watsa Ruwa/Daskarewa

MAYAR DA BATIRI

Lokacin da baturi ya yi ƙasa za a aika sigina zuwa kwamitin sarrafawa. Don maye gurbin baturi:

  1.  A hankali cire farar ƙafar roba a ƙasan mai gano ambaliya.
  2.  Cire skru 3 kuma buɗe akwati. Sauya baturi tare da Panasonic CR2450 Lithium Baturi
  3.  Sauya skru da ƙafar roba

MAGANAR KIYAYEWA FCC

An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urorin dijital na Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da littafin koyarwa, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti akan wata kewayawa daban daga mai karɓa
  • Tuntuɓi dillali ko gogaggen ɗan kwangila/TV don neman taimako.

Gargadi:

Canje-canje ko gyare-gyaren da Ecolink Intelligent Technology Inc. ba su amince da shi ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aikin. Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) RSS wanda ba shi da lasisin Masana'antu Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

GARANTI

Abubuwan da aka bayar na Ecolink Intelligent Technology Inc. yana ba da garantin cewa na tsawon shekaru 5 daga ranar siyan cewa wannan samfurin ba shi da lahani a cikin kayan aiki da aikin. Wannan garantin ba zai shafi lalacewa ta hanyar jigilar kaya ko sarrafawa ba, ko lalacewa ta hanyar haɗari, cin zarafi, rashin amfani, rashin amfani, rashin aiki na yau da kullun, rashin kulawa, rashin bin umarni ko sakamakon kowane gyare-gyare mara izini. Idan akwai lahani a cikin kayan aiki da aiki a ƙarƙashin amfani na yau da kullun a cikin lokacin garanti Ecolink Intelligent Technology Inc., a zaɓinsa, zai gyara ko maye gurbin na'urar da ba ta da kyau a dawo da kayan aikin zuwa ainihin wurin siya. Garantin da aka ambata a baya zai yi aiki ne kawai ga mai siye na asali, kuma zai kasance a madadin kowane da duk sauran garanti, ko bayyanawa ko bayyanawa da duk wasu wajibai ko lamuni a ɓangaren Ecolink Intelligent Technology Inc. ba ya ɗaukar alhakin, ko ba da izini ga duk wani mutum da ke yin zargin yin aiki a madadinsa don gyara ko canza wannan garanti, Matsakaicin abin alhaki na Ecolink Intelligent Technology Inc. a duk yanayin kowane batun garanti za a iyakance shi ga maye gurbin samfur mara lahani. Ana ba da shawarar cewa abokin ciniki ya duba kayan aikin su akai-akai don aiki mai kyau. FCC ID: XQC-CS612 IC:9863B-CS612 © 2020 Ecolink Intelligent Technology Inc.

Takardu / Albarkatu

Fasahar Fasaha ta Ecolink CS-612 Ambaliyar Ruwa da Daskare Sensor [pdf] Jagoran Shigarwa
CS612, XQC-CS612, XQCCS612, CS-612 Ambaliyar da Daskare Sensor, Ambaliyar da Daskare Sensor

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *