Umarnin Shigarwa
Za'a iya amfani da Module Interface Data PC5401 don sadarwa cikin sauri da sauƙi tare da bangarorin PowerSeries™ ta daidaitaccen haɗin haɗin RS-232. (Dubi Jagorar Mai Haɓakawa PC5401 don ƙarin bayani kan sadarwa tare da tsarin PC5401) a www.dsc.com/support/installation littattafai.
Ƙayyadaddun bayanai
Module Zane na Yanzu: 35mA
Haɗin Tasha
KEYBUS - Haɗin KEYBUS mai waya 4 yana amfani da panel don sadarwa tare da tsarin. Haɗa tashoshi na RED, BLK, YEL da GRN zuwa tashoshi na KEYBUS akan rukunin PowerSeries™.
DB9 - Yana buƙatar kebul na RS-232 "daidai-ta". Ana amfani da haɗin RX, TX da GND kawai. Lura: Kebul bai kamata ya wuce 50 ft a 9600 BAUD (tuntuɓi Ma'aunin Siginar RS-232 don ƙarin bayani)
Don Haɗa Module zuwa Ƙungiyar Sarrafa
Ana iya shigar da wannan ƙirar a cikin kowane ɗayan abubuwan da ke gaba: PC4003C,
PC5003C, HS-CAB1000, HS-CAB3000, HS-CAB4000.
- Haɗa module ɗin zuwa KEYBUS (tare da panel ɗin da aka kunna ƙasa).
- Zaɓi BAUD da ake so ta amfani da JP1-3 (tsoho shine 9600 BAUD, duba Table 1).
- Haɗa kebul na RS-232 zuwa aikace-aikacen.
- Ƙarfafa tsarin.
Bayanan kula:
- An tsara PC5401 don shigar da MUTANE kawai.
- Za a yi amfani da waɗannan umarnin tare da umarnin shigarwa na mai sarrafa ƙararrawa na PowerSeries™.
Tebur 1: Zaɓin BAUD
Za'a iya canza zaɓin BAUD ta ikon yin keke zuwa tsarin.
BAUD | Saukewa: JMP3 | Saukewa: JMP2 | Saukewa: JMP1 |
4800 | ON | ON | KASHE |
19200 | ON | KASHE | ON |
57600 | ON | KASHE | KASHE |
9600 | KASHE | KASHE | KASHE |
Tebur 2: LEDs masu nuna alama
LED | Bayani | Aiki na al'ada | Bayanan kula |
KYAU | KEYBUS Link Active | GREEN M | Yana nuna tsarin yana haɗa daidai da KEYBUS |
PWR | Matsayin Module | RED walƙiya (2 seconds) | Fitilar LED tana haskaka kowane sakan 2 lokacin da module ke aiki akai-akai. Kyakkyawan RED yana nufin cewa tsarin ba ya aiki yadda ya kamata. Idan da LED ba shi da wuta, ba a kunna tsarin ba daidai ba, duba cabling. |
Garanti mai iyaka
Ikon Tsaro na Dijital yana ba da garantin cewa na tsawon watanni goma sha biyu daga ranar siyan, samfurin ba zai zama mara lahani a cikin kayan aiki da aiki a ƙarƙashin amfani na yau da kullun ba kuma don cika duk wani keta irin wannan garanti, Gudanar da Tsaro na Dijital zai, a zaɓinsa. , gyara ko musanya kayan aikin da ba su da lahani a lokacin da aka dawo da kayan aikin zuwa ma'ajiyar gyara. Wannan garantin yana aiki ne kawai ga lahani a sassa da aikin aiki kuma ba lalacewa da aka samu a jigilar kaya ko sarrafawa ba, ko lalacewa saboda abubuwan da suka wuce ikon Gudanar da Tsaro na Dijital kamar walƙiya, wuce gona da iri.tage, girgiza injina, lalacewar ruwa, ko lalacewa ta hanyar zagi, canji ko aikace-aikacen da bai dace ba na kayan aiki. Garantin da aka ambata a baya zai yi aiki ne kawai ga mai siye na asali, kuma zai kasance kuma zai kasance a madadin kowane da sauran garanti, na bayyane ko ma'ana da duk wasu wajibai ko alhaki a ɓangaren Gudanar da Tsaro na Dijital. Wannan garanti ya ƙunshi cikakken garanti. Ikon Tsaro na Dijital ba ya ɗaukar alhakin, ko ba da izini ga kowane mutum da ke neman yin aiki a madadin sa don gyara ko canza wannan garanti, ko ɗaukar masa wani garanti ko abin alhaki game da wannan samfur. Babu wani yanayi da Tsaron Tsaro na Dijital zai zama abin dogaro ga kowane lalacewa kai tsaye, kaikaice ko mai lalacewa, asarar ribar da ake tsammani, asarar lokaci ko kowace asarar da mai siye ya jawo dangane da siye, shigarwa ko aiki ko gazawar wannan samfur.
GARGADI: DSC ta ba da shawarar cewa a gwada dukkan tsarin gaba ɗaya akai-akai. Duk da haka, duk da akai-akai gwaji, kuma saboda amma ba'a iyakance ga, m tampering ko rushewar lantarki, yana yiwuwa wannan samfurin ya gaza yin aiki kamar yadda aka zata.
MAGANAR KIYAYEWA FCC
HANKALI: Canje-canje ko gyare-gyaren da Digital Security Controls Ltd ba su yarda da su ba na iya ɓata ikon ku na amfani da wannan kayan aikin.
Wannan kayan aiki yana haifar da amfani da makamashin mitar rediyo kuma idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi yadda ya kamata, daidai da umarnin masana'anta, na iya haifar da tsangwama ga liyafar rediyo da talabijin. An gwada nau'in ta kuma an same ta tana bin iyakokin na'urar Class B daidai da ƙayyadaddun ƙayyadaddun sashi na "B" na Sashe na 15 na Dokokin FCC, waɗanda aka tsara don ba da kariya mai ma'ana daga irin wannan tsangwama a cikin kowane shigarwa na zama. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama ga liyafar talabijin ko rediyo, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaita eriya mai karɓa
- Matsar da ikon ƙararrawa game da mai karɓa
- Matsar da ikon ƙararrawa daga mai karɓa
- Haɗa sarrafa ƙararrawa zuwa wata maɓalli daban-daban domin sarrafa ƙararrawa da mai karɓa su kasance a kan da'irori daban-daban.
Idan ya cancanta, mai amfani yakamata ya tuntubi dila ko gogaggen rediyo/masanin talabijin don ƙarin shawarwari. Mai amfani na iya samun ɗan littafin nan mai zuwa wanda FCC ta shirya yana da amfani: "Yadda ake Ganewa da Magance Matsalolin Tsangwama na Rediyo/Television". Ana samun wannan ɗan littafin daga Ofishin Buga na Gwamnatin Amurka, Washington DC 20402, Stock # 004-000-00345-4.
© 2004 Digital Security Controls
Toronto, Kanada • www.dsc.com
Taimakon Fasaha: 1-800-387-3630
Buga a Kanada
Takardu / Albarkatu
![]() |
Bayanan Bayani na Interface Module DSC PC5401 [pdf] Jagoran Jagora PC5401 Data Interface Module, PC5401, Data Interface Module, Interface Module, Module |