Saukewa: DRWC5CM
5" HD Digital Color Wireless
Saka idanu da mara waya
Tsarin Kamara
Umarnin Shigarwa
Manual na Masu
Saboda ci gaba da haɓaka samfurin, ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
WWW.DRIVENELECTRONICS.COM
Taya murna akan siyan tsarin kamara mara waya ta Driven™ DRWC5CM. Wannan tsarin yana amfani da sabuwar fasaha da ake da ita don tabbatar da cewa yana da ɗorewa, abin dogaro kuma yana iya ba da cikakken hoto na view bayan abin hawan ku yayin juyawa.
Wannan samfurin yana amfani da sabuwar fasahar dijital don tabbatar da dorewa da shigarwar DIY mai sauƙi.
SIFFOFIN SIFFOFI
Panel: | 5 inch Digital Panel Screen |
Ƙaddamarwa: | 800*480 |
Ƙarfi: | DC12V |
Yanayin ajiya: | -22 ℉~176 ℉ |
Yanayin aiki: | -4 ℉ zuwa 158 ℉ |
SIFFOFIN CAMERA
Sensor Hoto: | 1/3 Sensor |
Pixels masu inganci: | 720×576 pixels |
Tsari: | AHD |
IR Night Night Vision: | da IR |
Tazarar gani na dare: | kusan 9 ft. |
Ƙarfi: | DC 12V & 24V |
Yanayin ajiya: | -22 ℉~176 ℉ |
Yanayin aiki: | -4 ℉ zuwa 158 ℉ |
Murfin kewayon mitar aiki: | 2.4GHz ~ 2.4835GHz |
SIFFOFI
- 5 ″ Babban Ma'anar TFT LCD Monitor tare da Inuwar Anti-glare
- Kyamara mai juyar da yanayin IP67 tare da Digiri 120 viewcikin Angle
- Kyamara Mara waya Yana Amfani da Siginar Dijital wanda za'a iya watsawa don Dogayen Nisa, Ya dace da Motocin RV
- 12/24V DC Samar da Wutar Lantarki
Da fatan za a san kanku da waɗannan umarnin kafin fara shigarwa.
KYAUTATA MONITOR
- Nemo wurin da ya dace akan dashboard ɗinku ko allon taga don saka idanu. Da fatan za a tabbatar yana cikin wurin da yake cikin sauƙi viewiya kuma baya dagula hangen nesa na hanya yayin tuki.
- Tsaftace wurin da kuka yanke shawarar sanya na'urar don tabbatar da cewa ba shi da ƙura da maiko (an ba da shawarar yin amfani da goge barasa don yin wannan)
- Dutsen gindin duba ta amfani da kofin tsotsa da aka kawo.
Ana sanye da Monitor tare da filogi na wutan sigari wanda za'a iya saka shi cikin sauƙi a cikin soket ɗin wutar sigari a cikin abin hawa.
AIKIN DAIDAI
Bayan an yi nasarar shigar da na'urar duba da kyamara kuma an haɗa su (idan an buƙata), kunna maɓallin kunnawa akan tabbatar da maɓallin wuta na RED akan filogin taba sigari, View Hoton daga kamara a kan duba. Idan babu hoto da yake gani, duba duk hanyoyin haɗin wayoyi an haɗa su cikin aminci. Idan hoton ya nuna da kyau, da fatan za a bi
umarnin da ke ƙasa don daidaita saitunan allonku:
gyare-gyare da KYAUTA KYAUTA
Bayan an yi nasarar haɗa kamara da mai saka idanu, riƙe maɓallin K3 na tsawon daƙiƙa 3 don kunna jujjuya layin akan allon. Ana nuna wannan a cikin hoton:
K1: A Yanayin Menu yi amfani da K1 azaman aikin UP, idan ba a cikin Menu Yanayin K1 zai Kunna/kashe Layin Sikeli.
K2: Latsa Jim kaɗan don shigar da Yanayin Menu. Riƙe na daƙiƙa 3 don tabbatar da zaɓin Aiki.
K3: A Yanayin Menu yi amfani da K3 azaman Ayyukan ƙasa.
Yi amfani da K1 ko K3 don zaɓar PAIRING, HOTO, MIR-FLIP.
Biyu: A Yanayin Menu zaɓi Haɗawa kuma ka riƙe K2 na tsawon daƙiƙa 3 don tabbatar da Yanayin Haɗawa.
HOTO: A Yanayin Menu zaɓi Hoto kuma ka riƙe K2 na tsawon daƙiƙa 3 don tabbatar da Daidaita Hoton Hoto.
MIR-FLIP: A Yanayin Menu zaɓi MIR-FLIP kuma ka riƙe K2 na tsawon daƙiƙa 3 don tabbatar da Juyin Hoto.
GABATARWA CAMERA
Shigar da Kyamarar daidai yana da mahimmanci ga gaba ɗaya view za ku iya gani daga cikin taksi DRIVEN DRWC5CM mai duba mara waya. A mafi yawan lokuta na baya-view Dutsen kamara a kan RVs an ɗora shi a ƙasa da fitilun sharewa na baya. Idan fitilun sharewar ku sun yi ƙasa da ƙasa, wannan bai kamata ya zama matsala ba, kawai ku shirya don shigar da kyamara a mafi girman madaidaicin sashin baya na RV ɗin ku.
Yawancin RVs na zamani an riga an haɗa su da kebul na wutar lantarki na 12v DC wanda ke ɓoye a bayan murfin dutsen kyamara. Idan haka ne, kawai cire sukurori 4 masu hawa daga tushen da aka riga aka ɗora, haɗa ƙananan igiyoyin ja da baƙar fata guda 2 zuwa sabon kayan aiki kuma maye gurbin cikakken dutsen da tushe tare da kyamarar DRIVEN DRWC5CM ta dunƙule shi amintacce tare da skru da aka cire a baya.
A yayin da RV ko tirela ba su zo da an riga an haɗa su da wutar lantarki na 12v DC a wurin da ake so ba, dole ne ku yi amfani da kebul na wutar lantarki a hankali zuwa wurin da ke kan RV ɗin ku idan kuna son hawa tsarin kyamarar ku. Shirya hanyar waya don ƙarƙashin tirelar RV. Tabbatar ka guji wuraren da zafi ko ƙazanta zai iya shafa. Tabbatar kun haɗa kebul na samar da wutar lantarki yadda ya kamata a asalinsa.
Da zarar kyamara ta yi ƙarfi, bi umarnin haɗin kai da aka bayar tare da mai duba mara waya ta DRIVEN DRWC5CM. Daidaita kyamarar kuma gwada kusurwar view. Tabbatar daidaita kusurwa sau da yawa don bincika zaɓuɓɓukanku. Da zarar kun zaɓi takamaiman kusurwa don kyamara kuna da kyau ku tafi. Haɗin Wayar Kamara
HANYAR WIRING KAMERA
GARANTI MAI KYAU
Driven ™ yana ba da garantin kowane samfur da aka saya a Amurka daga dila Driven ™ mai izini.
Duk samfuran suna da garantin samun 'yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki ƙarƙashin amfani da sabis na yau da kullun na tsawon shekara ɗaya (1).
Wannan garantin ya shafi ainihin sayan kawai.
Driven ™ ko dai zai gyara ko musanya (da nasa ra'ayin) kowace naúrar da aka gano tana da lahani kuma ƙarƙashin garanti in dai lalacewar ta faru a cikin lokacin garanti na shekara ɗaya (1).
Wannan iyakataccen garanti baya keɓanta ga raka'a waɗanda aka yi wa rashin amfani, zagi, sakaci, ko haɗari. A cikin hukuncin Driven's ™, samfuran da ke nuna shaidar an canza su, gyarawa ko aiki ba tare da izinin Driven ba, ba za su cancanci a ƙarƙashin wannan garanti ba.
Don Samun sabis na garanti tuntuɓi dillalin ku ko ziyarci mu websaiti a www.drivenelectronics.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
DRIVEN DRWC5CM Tsarin Kamara mara waya [pdf] Jagoran Jagora DRWC5CM Tsarin Kamara mara waya, DRWC5CM, Tsarin Kamara mara waya, Tsarin Kamara, Tsarin Kamara |