Dracool LogoJagoran Jagora
Allon madannai na Bluetooth tare da TouchpadDracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad

Samfurin Ƙarsheview

Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Samfura

Matsayin Mai Nuni 1 Ma'ana 
Hasken ja koyaushe yana kunne Maɓallin madannai yana cikin caji kuma idan an cika cikakken caji, hasken ja zai kashe.
Jan haske yana haskakawa. Ƙananan baturi(<20%) kuma ana buƙatar caji.
Matsayin Mai Nuni 2 Ma'ana 
Koren haske koyaushe yana kunne Capslock a kunne
Koren wuta a kashe An kashe iyakoki
Matsayin Mai Nuni 3 Ma'ana 
Hasken shuɗi yana walƙiya. Haɗin Bluetooth
Kasancewa na 3 seconds sannan a kashe Bluetooth sake haɗawa

Lura
Da fatan za a daidaita madannai a cikin kewayon kusurwar da aka yarda kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa. In ba haka ba yana iya lalacewa.
Dracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad - Samfura 1

  1. KUNNA/KASHE
    ƘARFI: Kunna mai kunnawa zuwa ON. Alamar shuɗi zata kunna sannan goffin1 seconds, wanda ke nuna an kunna madannai. Bayan kun kunna madannai, launuka 7 na hasken baya za su nuna bi da bi sannan su koma ga launi da daidaicin amfani na ƙarshe.
    Kashe Wutar Lantarki: Juya mai sauyawa zuwa KASHE don kashe madannai.
  2. Haɗawa
    Mataki 1: Juyawa zuwa ON. Za a kunna alamar shuɗi sannan kuma a kashe a cikin daƙiƙa 1 , wanda ke nuna an kunna madannai.
    Mataki 2: DannaDracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Iconlokaci guda na 3 seconds. Mai nuna alama 3 zai yi walƙiya da shuɗi, wanda ke nuna maballin yana ƙarƙashin yanayin haɗawa.
    Mataki 3: A kan iPad, zaɓi Saituna - Bluetooth - Kunna. iPad ɗin zai nuna "Dracool Keyboard S" a matsayin na'ura mai samuwa.
    Mataki 4: Zaɓi "Dacool Keyboard $" akan iPad.
    Mataki na 5: Mai nuna alama 3 zai kasance yana kunne kuma yana ɗaukar tsawon daƙiƙa 3 sannan ya tafi, wanda ke nufin an haɗa keyboard ɗin cikin nasara tare da iPad. Idan ya kasa, zai kasance a kashe minti 3.
    Lura 
    (1) Bayan an yi nasarar haɗa haɗin gwiwa, madannai na Bluetooth zai haɗa iPad ɗin ta atomatik lokaci na gaba. Koyaya, lokacin da tsangwama ya faru ko Bluetooth .
    sigina a kan iPad ba shi da kwanciyar hankali, haɗawar atomatik na iya gazawa. A cikin yanayin, da fatan za a yi kamar haka.
    Share duk bayanan haɗin haɗin Bluetooth masu alaƙa da “Dracool Keyboard S akan | iPad ɗin ku. | b.Kashe Bluetooth a kan iPad ɗin ku.
    Bi matakan haɗin kai kuma don haɗawa.
    (2) Taɓa faifan waƙa ba zai iya tayar da madannai a yanayin barci ba. Don L tashe shi, kawai danna ɗaya daga cikin maɓallan don Allah.
  3. Maɓallai da Aiki Latsa ka riƙe cheDracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad - Icon 1 key da wani makullin Dracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad - Icon 1 lokaci guda don aiwatar da aikin gajeriyar hanyar madannai Domin example, don kashe sautin: Latsa ka riƙe latsaDracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad - Icon 3.Dracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad - Icon 4

Aiki na taɓa taɓawa

Sanarwa: Da fatan za a tabbatar an haɗa bluetooth kuma an kunna aikin taɓawa!
Latsa Dracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad - Icon 1 keyand [«] lokaci guda don kunna Dracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad - Icon 5kashe aikin taɓa taɓawa. Goyon bayan karimcin akan iPad0S 14.5 ko ingantaccen sigar, ayyuka kamar haka:

Dracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad - Icon 6

Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Alama Danna da yatsa ɗaya = Maɓallin linzamin kwamfuta na hagu
Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Alamar 1 Gungura sama/ƙasa
Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Alamar 2 Danna da yatsu biyu. = Maɓallin linzamin kwamfuta na dama
Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Alamar 3 Canja tsakanin shafuka
Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Alamar 4 Zoomin / fita
Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Alamar 5 gungurawa da sauri don komawa babban dubawa
Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Alamar 6 gungura a hankali don canzawa tsakanin windows ɗawainiya na kwanan nan; matsar da siginan kwamfuta a kan taga ɗawainiya, zamewa: yatsu biyu sama don sharewa.
Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Alamar 7 Canja tsakanin buɗaɗɗen Apps

Danna ka riƙe App ɗin da hannu ɗaya, sannan ka matsa da wani hannu zuwa Jawo Apps.

Dracool 1707 Allon allo na Bluetooth tare da Touchpad - Apps

Cajin

Lokacin da baturin ya yi ƙasa sosai, mai nuna alama zai yi haske da ja, kuma kana buƙatar yin caji. Kuna iya amfani da cajar wayar salula na yau da kullun don cajin madannai ko haɗa shi zuwa tashar USB na kwamfuta. Yana ɗaukar awanni 3.5 don cajin madannai cikakke.
(1) BA a ba da shawarar amfani da Fast Charger don cajin madannai ba.
(2) Alamar jan za ta kasance a lokacin da maballin ke cikin caji, kuma yana kashewa lokacin da caji ya ƙare

Yanayin bacci

  1. Lokacin da aka bar madannai aiki na tsawon mintuna 3, hasken baya yana kashe ta atomatik.
  2. Lokacin da aka bar madannai aiki na tsawon mintuna 30, yana shiga yanayin barci mai zurfi. Haɗin Bluetooth zai lalace. Haɗin yana dawowa idan kun danna kowane maɓalli akan maballin.

Ƙayyadaddun samfur

Sigar Bluetooth Bluetooth 5.2
Range Aiki 10m
Aikin Voltage 3.3-4.2V
Aiki Yanzu (ba tare da hasken baya ba) 2.5mA
Aiki na Yanzu (tare da mafi kyawun hasken baya) 92mA
Awanni Aiki (ba tare da hasken baya ba) 320 hours
Lokacin Aiki (tare da hasken baya mafi haske) 8 hours
Lokacin Caji awa 3.5
Cajin Yanzu 329 mA
Lokacin jiran aiki 1500h rs
Ƙarfin baturi 800mAh

Abubuwan Kunshin Kunshin

1* Allon allo na Bluetooth mai haske don 2022 Apple 10.9-inch iPad (ƙarni na 10)
1 * USB C Cable Cable
1* Manual mai amfani
Mun gode sosai don siyan wannan madannai na Bluetooth mara waya mara waya.
Da fatan za a yi mana imel idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan samfur. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku.

Imel: support@dracool.net
Lambar waya: +1 (833) 287-4689

Takardu / Albarkatu

Dracool 1707 Keyboard Bluetooth tare da Touchpad [pdf] Jagoran Jagora
1707 Allon madannai na Bluetooth tare da Touchpad, 1707, Allon madannai na Bluetooth tare da Touchpad, Allon madannai tare da Touchpad, Touchpad

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *