DIGITEN TTC-1003 Mai Kula da Zazzabi tare da Mai ƙidayar lokaci

Thermostat tare da mai ƙidayar lokaci an tsara shi musamman don masu kiwon dabbobi. Babban nunin LCD yana sa saitunanku ko saka idanu su bayyana a kallo. Saituna biyu na bincike na iya sarrafa dabbobi daban-daban bi da bi. Mai sarrafawa yana da kantuna guda uku, na farko da na biyu shine kula da yanayin zafi da sarrafa lokaci, na uku shine sarrafa lokaci, kuma ukun suna aiki da kansu ba tare da tsoma baki tare da juna ba. Za a iya saita yanayin zafi daban-daban ko buƙatun haske don dabbar ku a cikin yini da dare. Gudanar da hankali yana ba da damar dabbobi su zauna a cikin yanayi mai dadi har abada.
FALALAR
- Mai ƙidayar lokaci shine don sarrafa zafin rana da dare.
- Shafukan guda uku suna aiki da kansu ba tare da tsoma baki tare da juna ba.
- Ana haɗa baturin maɓalli don adana lokacin yanzu.
- Aikin žwažwalwar ajiya na kashe wuta, duk saituna za a adana lokacin da wuta ke kashe.
KARSHEVIEW

- Fita 1: Outlet 1#, Mai Kula da Zazzabi & Mai ƙidayar lokaci
- Fita 2: Outlet 2#, Mai Kula da Zazzabi & Mai ƙidayar lokaci
- Fita 3: Fitar 3#, Mai ƙidayar lokaci
- P1: Binciken OUT1
- P2: Binciken OUT2
- RUWAN DUMI/SANYA: Yanayin Aiki na OUT1/OUT2
- KASHE / KASHE: Matsayin Aiki na OUTs
- Lokacin Yanzu
- OUT1 Zazzabi na Yanzu
- OUT2 Zazzabi na Yanzu
- AH: Ƙararrawa Mai Girma
- AL: Larararrawar Temananan Zazzabi
- CA: Daidaita yanayin zafi
- DP: Lokacin Fara Jinkirin Compressor
BAYANI
| Bukatar Wutar Lantarki | 100-240VAC |
| Ƙarfin lodi | 100-240VAC 10A Kowane Fitilar 1100W@110V, 2200W@220V |
| Rage Kula da Zazzabi | -10'C ~ 120'C/14'F ~ 248'F |
| Auna Daidaito | ± 1'C/± 1'F |
| Nau'in Sensor Nau'in Bincike | NTC 3950, R25=10K |
| Tsawon Sensor na Bincike | 2m/6.56 ft |
| Tsawon Wutar Kebul | 1.4m/4.6 ft |
| Aunawa | 105mm(L)X105mm(W)X32mm(H) |
| Yanayin Aiki | Zazzabi: 0-50'C / 32-122 °F Dangi mai Dangi: <85% |
TASHIN SAURARA
| Aiki | Saitin kewayon | Default |
| Zazzabi ON Darajar | -10″C-120″C/14°F-248°F | 28°C/82°F |
| Ƙimar KASHE Zazzabi | -10″C-120″C/14°F-248°F | 30 ″C/86°F |
| AH high temp ƙararrawa | -10″C-120″C/14°F-248°F | KASHE |
| AL low temp ƙararrawa | -10″C-120″C/14°F-248°F | KASHE |
| CA calibration | -15″C- 15°C / -15°F- 15°F | 0.0 |
| DP compressor jinkiri fara | -10″C-120″C/14°F-248°F | 0 |
STINGS
SATA LOKACI NA YANZU
- Latsa ka riƙe CLOCK har sai lokacin na yanzu ya walƙiya, danna
or
don daidaita sa'a, danna CLOCK don saita minti kuma latsa
or
don daidaita shi, sannan danna CLOCK don ajiyewa da fita.
CANZA RANA'AR TAFIYA
- Latsa ka riƙe
kuma
lokaci guda don kusan 3s don canzawa tsakanin Fahrenheit da Celsius.
SATA 1/FITA 2
- Latsa SET har sai nunin LCD
, danna
or
don zaɓar OUT1/OUT2. - Don saita OUT1, danna ka riƙe SET na kusan 3s, lokacin ON zai yi walƙiya, danna
or
don daidaita sa'a, sannan danna SET don saita minti kuma latsa
or
a daidaita shi. - Danna SET don saita KASHE lokaci, latsa
or
don daidaita sa'a, sannan danna SET don saita minti kuma latsa
or
a daidaita shi.
- Idan domt kuna buƙatar mai ƙidayar lokaci, latsa
or
don daidaita lokaci zuwa
.
- Idan domt kuna buƙatar mai ƙidayar lokaci, latsa
- Danna SET don saita ƙimar zafin jiki ON, latsa
or
don daidaita ƙimar da kuke so. - Latsa SET don saita ƙimar zafin jiki KASHE kuma latsa
or
a daidaita shi.
- Don saita ƙimar ON KASHE, zai kasance cikin yanayin sanyaya, za a nuna alamar COOLING ƙarƙashin alamar OUT a gefen hagu na nunin.
- Don saita ƙimar ON KASHE, zai kasance a yanayin dumama, za a nuna alamar HEATING sama da gunkin OUT a gefen hagu na nunin.
- Danna SET don saita AH idan kuna buƙata. Tsohuwar ƙimar KASHE ta ƙare har abada.
- Danna SET don saita AL idan kuna buƙata.
- Latsa SET don saita CA idan kuna buƙata.
- Latsa SET don saita DP idan kun saita yanayin COLING.
- Latsa SET zuwa ƙimar ƙarshe ko latsa ka riƙe SET don ajiyewa da fita.
- Saita OUT2 bisa ga matakai 1 ~ 10.
SATA 3
- Latsa SET har sai nunin LCD
, danna
or
don zaɓar OUT3. - Latsa ka riƙe SET na kusan 3s, sa'ar jON zata yi walƙiya, danna
or
don gyara shi, - Danna SET don saita minti 1 ON kuma latsa
or
a daidaita shi. - Danna SET don saita awa 1 KASHE kuma latsa
or
a daidaita shi. - Danna SET don saita minti 1 KASHE kuma latsa
or
a daidaita shi. - Latsa SET don saita lokacin lokaci na biyu (2 ON /2 KASHE) idan kuna buƙata, kuma maimaita matakai 2 zuwa 5 don saita awa da minti.
- Idan lokacin lokaci ɗaya kawai yana buƙatar saita, bayan saita lokacin farko, daidaita 2 ON/2 KASHE zuwa
, zaka iya dogon latsa SET don ajiyewa da fita.
- Idan lokacin lokaci ɗaya kawai yana buƙatar saita, bayan saita lokacin farko, daidaita 2 ON/2 KASHE zuwa
GABATARWA AIKI
Yanayin dumama
- Don saita ON < KASHE, OUT1 (OUT2) zai fara aiki lokacin da zafin jiki na yanzu ya yi ƙasa da ƙimar ON, kuma ba zai daina aiki ba har sai zafin na yanzu ya kai ƙimar KASHE.
Yanayin sanyaya
- Don saita ON> KASHE, OUT1 (OUT2) zai fara aiki lokacin da zafin jiki na yanzu ya fi darajar ON, kuma ba zai daina aiki ba har sai yanayin zafi na yanzu ya kai ƙimar KASHE.
Ƙararrawa mai girma/ƙananan zafin jiki
- Lokacin zafin jiki na yanzu>- AH zafin jiki, za a kunna ƙararrawar zazzabi mai girma.
- Lokacin da zafin jiki na yanzu <- AL zazzabi, ƙaramin ƙararrawar zafin jiki za a kunna.
- Kuna iya danna kowane maɓalli don dakatar da ƙararrawar ƙararrawa, ko saita AH/AL zuwa KASHE don kashe ƙararrawa ta dindindin.
Daidaitawa (CA)
- Lokacin da zafin jiki na yanzu ya bambanta daga ainihin zafin jiki, ana iya gyara shi tare da aikin daidaita yanayin zafi.
- Madaidaicin zafin jiki = zafin jiki kafin daidaitawa + ƙimar daidaitawa (CA), ƙimar daidaitawa na iya zama tabbatacce, korau, ko 0.
Lokacin Fara Jinkirin Compressor (DP)
- Bayan kunna wuta, a yanayin sanyaya, idan yanayin zafi ~ KASHE darajar, na'urar sanyaya zata jira lokacin jinkiri (DP) kafin farawa.
- Lokacin da tazarar lokaci tsakanin ayyukan sanyaya guda biyu ya fi lokacin jinkiri (DP), na'urar sanyaya za ta yi aiki nan da nan.
- Lokacin da tazarar lokaci tsakanin ayyukan sanyaya guda biyu ya kasance ƙasa da lokacin jinkiri (DP), na'urar sanyaya ba zata fara ba har sai ta kai lokacin jinkiri (DP).
- Lokacin da na'urar sanyaya ta tsaya nan take, za a yi rikodin lokacin tsayawa azaman wurin kwatanta lokacin don farawa na gaba.
MAYARWA ZUWA GA SAIRIN FARKO DA GARANTI
MAYARWA ZUWA GA SAIRIN FARKO
- Da farko cire na'ura mai sarrafawa don kashe wutar lantarki, sannan danna ka riƙe SET, sannan sake kunna wutar, mai sarrafawa zai dawo da saitunan masana'anta bayan "ƙara".
GARANTI
- Ana ba da garantin samfuran DIGITEN ga mai shi na asali na tsawon shekara guda akan lahani a cikin aiki da kayan.
- Idan kuna fuskantar kowace matsala yayin amfani da samfuranmu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
service@digit-en.com
www.digit-en.com/support
HAKKIN KYAUTA 2022 DIGITEN INC. DUK HAKKOKIN AKE IYAWA
Takardu / Albarkatu
![]() |
DIGITEN TTC-1003 Mai Kula da Zazzabi tare da Mai ƙidayar lokaci [pdf] Manual mai amfani TTC-1003 Mai Kula da Zazzabi tare da Mai ƙidayar lokaci, TTC-1003, Mai Kula da Zazzabi tare da Mai ƙidayar lokaci, Mai sarrafawa tare da Mai ƙidayar lokaci. |

