DIGITALAS AD7 Mai Karatu Mai Kulawa
GABATARWA
Wannan samfurin shine katin kusancin EM marar lamba wanda ke keɓantacce ikon samun damar shiga. Yana ɗaukar shari'ar alloy na zinc, anti-vandal da anti-fashe, ƙarfin mai amfani 2,000, kuma yana goyan bayan samun dama ta kati, katin + PIN, kati ko PIN. Wiegand 26 fitarwa/Input.
Features da Fa'idodi
- Gidajen Zinc-alloy, anti-vandal, anti-fashewa
- Tabbatar da ruwa, ya dace da IP67
- Userarfin mai amfani: 2000
- Tsawon PIN: 4 - 8 lambobi
- Mai girma voltage shigar da: DC 10-24V
- Yana goyan bayan toshe rajista tare da katunan jeri-nauyi Yanayin Pulse, Yanayin Juya
- Wiegand 26 Fitarwa/Input, PIN Kayayyakin fitarwa lambar katin gani Admin na iya ƙarawa / share katunan gudanarwa, yin ƙara / share katunan cikin sauri.
Ƙayyadaddun bayanai
Mai aiki Voltage | 10-24V DC |
Rashin aikin Yanzu | ≤40mA |
Aiki Yanzu | ≤80mA |
hana yanayi | IP67 |
Karanta Range | ≤6cm |
Ƙarfin mai amfani | 2000 |
Nau'in katin | Katin EM |
Mitar Kati | 125 kz |
Kulle kayan fitarwa | 2A |
Load na fitarwa | 1A |
Yanayin Aiki | -40°C~+70°C,(-40°F~158°F) |
Humidity Mai Aiki | 10% ~ 98% RH |
Girma | L110xW76xH22mm(Faidin)
L129xW44xH20mm(Slim) |
Nauyin Raka'a | 460g (fadi), 350g (Slim) |
Nauyin jigilar kaya | 520g (fadi), 410g (Slim) |
Jerin Shiryawa
SHIGA
- Cire murfin baya daga naúrar tare da dunƙule.
- Hana ramuka a bango bisa ga gefen baya na injin kuma gyara murfin baya zuwa bango. (ko gyara murfin baya da ƙarfi zuwa akwatin 86cm × 86cm)
- Zare kebul ɗin ta ramin kebul, kuma haɗa kebul ɗin da ke da alaƙa. Don kebul ɗin da ba a yi amfani da shi ba don Allah raba shi da tef ɗin da ba a yi amfani da shi ba.
- Bayan an gama wayoyi, sai a shigar da casing na gaba zuwa casing na baya kuma a gyara shi da kyau.
Waya
Alamar Sauti da Haske
Matsayin Aiki | Haske | Buzzer |
Tsaya tukuna | Jan haske mai haske | |
Shigar da yanayin shirye-shirye | Jan haske yana haskakawa | |
A cikin yanayin shirye-shirye | Orange haske mai haske | |
Bude makulli | Koren haske mai haske | ƙara guda ɗaya |
An kasa aiki | 3 bugu |
Saitunan Factory Default kuma ƙara katunan gudanarwa
Kashe wuta, danna maɓallin fita, kunna, kuma sake shi har sai an ji ƙara biyu. Swiping katunan biyu, katin farko shine "Admin Add Card", kati na biyu shine "Admin Delete Card", sannan na'urar zata kasance cikin yanayin jiran aiki. Sake saitin saitin tsohuwar masana'anta da ƙara katunan gudanarwa sun yi nasara.
Idan ba kwa buƙatar ƙara katunan admin: Kashe wuta, danna maɓallin fita, kunna, kuma sake shi har sai kun ji ƙararrawa biyu, kuma LED ɗin lemu ya kunna. Bayan jira na daƙiƙa goma, akwai ƙararrawa kuma zai kasance cikin yanayin jiran aiki. Sake saitin zuwa tsohuwar saitin masana'anta ya yi nasara.
Sake saitin zuwa tsohuwar masana'anta, bayanan masu amfani ba za a share su ba.
HALIN TSAYE
Haɗin Tsarin Samar da Wuta na Musamman don tsarin sarrafawa
Samar da wutar lantarki gama gari
Hankali: Sanya 1N4004 ko diode daidai ana buƙatar lokacin amfani da wutar lantarki na gama gari, ko mai karatu na iya lalacewa.(1N4004 yana cikin marufi).
Saurin Farawa da Aiki | |
Saituna masu sauri | |
Shigar da Yanayin Shirye-shiryen |
*T - Admin Code - #
kaza za ka iya yi da shirye-shirye (Tsoffin masana'anta shine 777777) |
Canza lambar Admin |
0 - Sabuwar Lambobi - # - Maimaita Sabuwar Lambar - #
(Sabuwar Code: kowane lambobi 6) |
Ƙara Mai Amfani da Kati | 1 - Katin Karatu - # (ana iya ƙara katunan a ci gaba) |
Ƙara Mai amfani da PIN | 1- ID na mai amfani - # - PIN- #
(Lambar ID: 1-2000) |
Share Mai amfani |
2 - Katin Karatu - #
(don Mai Amfani da Kati) 2 - ID mai amfani-# (don mai amfani da PIN) |
Fita daga Yanayin Shirye-shiryen | * |
Yadda ake sakin kofar | |
Bude kofa da kati | (Katin Karanta) |
Buɗe kofa ta PIN mai amfani | (PIN masu amfani) # |
Buɗe kofa ta katin mai amfani + PIN | (Katin Karanta) (PIN masu amfani) # |
Ƙara/Share Masu amfani ta Katin Admin
Amfani da Admin Cards don ƙara masu amfani da katin sharewa | |
Ƙara masu amfani |
Mataki 1: Karanta Admin Add Card Mataki na 2: Karanta katunan mai amfani
(Maimaita mataki na 2 don ƙarin katunan mai amfani) Mataki na 3: Ka sake karanta Admin Add Card don ƙarewa |
Share masu amfani |
Mataki 1: Karanta Admin Share Card)
Mataki 2: Karanta katunan mai amfani (Maimaita mataki na 2 don ƙarin katunan mai amfani) Mataki na 3: sake karanta Admin Share Card don ƙarewa |
Shigar da Fita Yanayin Shirin
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli |
Shigar da Yanayin Shirin | * (Admin Code) #
(Tsoffin masana'anta shine 777777) |
Fita Yanayin Shirin | * |
Gyara Code Admin
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli | LED |
Shigar da Yanayin Shirin | * (Admin Code) # | Ja yana haskakawa |
Sabunta Code Admin |
0 (New Admin Code) # (Maimaita Sabon Admin Code) # (Admin Code is any 6 digits) |
Orange mai haske |
Fita Yanayin Shirin | * | Ja mai haske |
Tsawon code ɗin admin shine lambobi 6, admin yakamata ya kiyaye shi
Ƙara Masu amfani ta faifan maɓalli (Lambar ID:1-2000)
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli | LED |
Shigar da Yanayin Shirin | * (Admin Code) # | Ja yana haskakawa |
Ƙara Mai Amfani da Kati | ||
Ƙara Kati: ta Kati
OR Ƙara Kati: ta lambar ID OR Ƙara katunan kusanci da jerin lambobi |
1 (Katin Karanta) #
1 (Lambar ID na shigarwa) # (Katin Karanta) #
8 (Lambar ID) # (lambar katin lambobi 8/10) # (Lambar katunan)# |
Orange mai haske |
Ƙara masu amfani da PIN | 1 (Lambar ID) # (PIN lambobi 4-8) | Orange mai haske |
Fita Yanayin Shirin | * | Ja mai haske |
Bayani: 1. Lokacin zazzage katunan don ƙara masu amfani, za a ƙara ID ɗin mai amfani a ciki ta atomatik, kuma lambar ID za ta kasance daga ƙarami zuwa babba, daga 1 - 2000. Lokacin ƙara masu amfani da katin, za a ƙara PIN 1234 da aka makala a ciki ta atomatik. Ba za a iya amfani da wannan fil ɗin don buɗe kofa ba. Idan kana son buɗe kofa ta kati + PIN, yakamata ka fara canza tsohon PIN 1234, hanya tana nufin Canja PIN.
Kafin ƙara katunan kusanci da jerin lambobi,
lambar ID ya kamata ta kasance a jere kuma babu komai.
Share masu amfani ta faifan maɓalli
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli | LED |
Shigar da Yanayin Shirin | * (Admin Code) # | Ja yana haskakawa |
Goge Mai Amfani Kati-Na kowa | ||
Share Katin - Ta Kati
OR Share Katin - Ta lambar ID |
2 (Katin Karanta) #
2 (Lambar ID na shigarwa) # |
Orange mai haske |
Share Duk Mai Amfani | 2 # | Orange mai haske |
Fita Yanayin Shirin | * | Ja mai haske |
Yanayin Pulse da Juya Yanayin Saitin
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli | LED |
Shigar da Yanayin Shirin | * (Admin Code) # | Ja yana haskakawa |
Yanayin bugun jini | 3 (1-99) # | Orange mai haske |
Yanayin Canzawa | 3 # | |
Fita Yanayin Shirin | * | Ja mai haske |
Bayani: 1. Tsohuwar masana'anta shine Yanayin Pulse kuma lokacin samun damar shine Yanayin bugun jini 5: Za a rufe ƙofar ta atomatik bayan buɗe ƙofar na ɗan lokaci.
Yanayin Juya: A ƙarƙashin wannan yanayin, bayan buɗe ƙofar, ƙofar ba za a rufe ta atomatik ba har sai ingantacciyar shigarwar mai amfani ta gaba. Wato ko bude ko rufe kofa, dole ne ka goge ingantacciyar kati ko shigar da PIN mai inganci.
Saitin Yanayin Shiga
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli | LED |
Shigar da Yanayin Shirin | * (Admin Code) # | Ja yana haskakawa |
Bude kofa da kati
OR Buɗe kofa ta kati + PIN OR Buɗe kofa ta kati ko PIN |
4 #
4 #
4 2 # (Tsaffin masana'antu) |
Orange mai haske |
Fita Yanayin Shirin | * | Ja mai haske |
Saitin Lokacin Fitar Ƙararrawa
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli | LED |
Shigar da Yanayin Shirin | * (Admin Code) # | Ja yana haskakawa |
Saita lokacin ƙararrawa | 6 (1-3) # | Orange mai haske |
Fita Yanayin Shirin | * | Ja mai haske |
Lura Tsoffin masana'anta shine minti 1. Lokacin fitowar ƙararrawa ya haɗa da: lokacin ƙararrawa na hana ɓarna, yanayin aminci da mai tuni na rufewa.
Share ingantacciyar kati ko shigar da ingantacciyar PIN na iya cire ƙararrawa.
Saita Safe Mode
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli | LED |
Shigar da Yanayin Shirin | * (Admin Code) # | Ja yana haskakawa |
Yanayin Al'ada
OR Yanayin kashewa OR Yanayin fitarwa na ƙararrawa |
7 0 # (Tsaffin masana'antu)
7 #
7 # |
Orange mai haske |
Fita Yanayin Shirin | * | Ja mai haske |
Lura: Yanayin Kulle: Idan Katin Dokewa/Sin shigar da PIN tare da masu amfani mara inganci na sau 10 a cikin minti 1, na'urar za ta kasance a kulle na tsawon mintuna 10. Lokacin da na'urar ta sake kunnawa, za a soke kullewar.
Yanayin Fitar Ƙararrawa: Idan Katin Dokewa/Sin shigar da PIN tare da masu amfani mara inganci na sau 10 a cikin minti 1, za a kunna buzzer ɗin da aka gina a ciki.
Saitin Gane Ƙofa
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli | LED |
Shigar da Yanayin Shirin | * (Admin Code) # | Ja yana haskakawa |
Don musaki gano kofa | 9 # (Tsoffin Masana'antu) | Orange mai haske |
Don kunna gano kofa | 9 # | |
Fita Yanayin Shirin | * | Ja mai haske |
Lura: Bayan kunna aikin gano kofa, dole ne ka haɗa maɓallin ganowa cikin wayoyi. Za a sami matsayin ganowa guda biyu:
- Mai amfani mai aiki yana buɗe ƙofar, amma ba a rufe cikin minti 1 ba, na'urar za ta yi ƙara.
- Yadda za a dakatar da gargaɗin: Rufe kofa/mai amfani mai inganci/Dakata ta atomatik lokacin da lokacin ƙararrawa ya ƙare.
- Idan ƙofar ta buɗe da ƙarfi, na'urar da ƙararrawar waje za su kunna.
- Yadda za a dakatar da ƙararrawa: Mai amfani mai aiki/tsaya ta atomatik lokacin da lokacin ƙararrawa ya ƙare.
WIEGAND MAI KARATU
Jadawalin Haɗi
Lura: Lokacin da aka yi amfani da na'urar azaman mai karanta salve, tsarin fitarwa na Wiegand na katin shine rago 26; tsarin PIN shine fitowar lambar katin kama-da-wane.
WIRING KOFAR
Saitin Masu amfani
Canza PIN
Matakin Shirye-shirye | Haɗin Maɓalli |
Canja PIN wanda ke haɗe zuwa masu amfani da katin | * (Katin Karanta) (tsohon PIN) # (Sabon PIN) #
(Maimaita Sabon PIN) # |
Canza PIN mai zaman kansa | *(Lambar ID) # (tsohon PIN) # (Sabon PIN) #
(Maimaita Sabon PIN) # |
Yadda ake sakin kofar
Bude kofa da kati | (Katin Karanta) |
Buɗe kofa ta PIN mai amfani | (PIN masu amfani) # |
Buɗe kofa ta katin mai amfani + PIN | (Katin Karanta) (PIN masu amfani) # |
Takardu / Albarkatu
![]() |
DIGITALAS AD7 Mai Karatu Mai Kulawa [pdf] Manual mai amfani AD7 Mai Karatu Mai Kulawa, AD7, Mai karanta Mai Karatu, Mai karantawa, Ikon Samun dama, Sarrafa |