Dangbei DBX3 Pro Mars 4K Projector
Muhimman Kariya
- Kada ku kalli tsinkayar tsinkaya kai tsaye da idanunku, saboda katako mai ƙarfi na iya cutar da idanunku.
- Kar a toshe ko rufe ramukan da ake zubar da zafi na na'urar don gujewa yin tasiri da zubar da zafi na sassan ciki da lalata na'urar.
- Kada a jefa abubuwa zuwa saman murfin na'urar, ko buga gefen. Yana da hadarin karya gilashin.
- Ka nisantar da zafi, fallasa, babban zafin jiki, ƙarancin matsa lamba, da yanayin maganadisu.
- Kar a sanya na'urar a wuraren da ke da saurin ƙura da datti.
- Saka na'urar zuwa ɗakin kwana da kwanciyar hankali, kar a sanya shi zuwa wurin da ke da saurin girgiza
- Da fatan za a yi amfani da daidai nau'in baturi don sarrafa ramut.
- Yi amfani da haɗe-haɗe-haɗe-haɗe/na'urorin haɗe-haɗe kawai ko mai ƙira ya bayar (kamar keɓaɓɓen adaftar wadata, madaidaicin da sauransu).
- Kada a sake haɗa na'urar da kanka, gyara na'urar kawai ma'aikatan da kamfani suka ba da izini.
- Sanya da amfani da na'urar a cikin yanayin 0°C-40℃.
- Kar a yi amfani da belun kunne na dogon lokaci. Yawan sauti daga belun kunne na iya lalata jin ku.
- Filogi ana ɗaukarsa azaman cire haɗin na'urar adaftar.
- Kamar yadda yake tare da kowane tushe mai haske, kar a kalli cikin katakon kai tsaye. RG2 IEC 62471 -5:2015
Siffar Girman Hasashen
Girman | Allon
( Tsawon * Nisa: cm ) |
80 inci | 177*100 |
100 inci | 221*124 |
120 inci | 265*149 |
150 inci | 332*187 |
* Ana ba da shawarar cewa girman tsinkaya na inci 100 shine mafi kyau.
Jerin Shiryawa
Kafin amfani da na'urar, da fatan za a duba duk abubuwan da aka haɗa.
Majigi
Ƙarsheview da bayanin dubawa.
* Alamar LED
Yanayin jiran aiki: LED 50% haske.
Yanayin Bluetooth: LED yana walƙiya a hankali lokacin da yake jiran haɗawa, bayan an yi nasarar haɗawa, LED ɗin zai zama haske 100%.
Ikon nesa
- Bude murfin mariƙin baturi na ramut.
- Shigar da batura 2 AAA. *
- Mayar da murfin.
Da fatan za a saka sabbin batura masu dacewa da polarity(+/-) kamar yadda aka nuna.
Haɗin Ikon Nesa
- Sanya ramut tsakanin 10cm na na'urar.
- Danna maɓallin Gida da maɓallin Menu a lokaci ɗaya har sai hasken mai nuna alama ya fara walƙiya kuma an ji "Di".
- Wannan yana nufin cewa ramut yana shiga yanayin haɗin gwiwa.
- Lokacin da aka ji "DiDi", haɗin yana yin nasara.
Idan haɗawar ba ta yi nasara ba, maimaita matakan da ke sama bayan alamar ikon nesa ta daina walƙiya.
Saitunan hanyar sadarwa
Haɗa hanyar sadarwar Wi-Fi
- Zuwa [Settings] - [Network].
- Zaɓi cibiyar sadarwar mara waya, kuma shigar da kalmar wucewa.
Haɗa Cibiyar Sadarwar Waya
- Toshe kebul na cibiyar sadarwa zuwa tashar LAN na'urar (Don Allah tabbatar da hanyar sadarwa tare da intanit).
* Na'urar tana goyan bayan hanyoyin sadarwa na waya da mara waya, lokacin da aka haɗa su duka, tsarin zai yi amfani da hanyar sadarwa mai kyau.
Saitunan Mayar da hankali
- Hanyar 1: Rike don danna maɓallin gefen ramut, wanda zai mayar da hankali kan daidaitawa ta atomatik.
- Hanyar 2: Shiga [Saituna] - [Mayar da hankali] - [Maida hankali ta atomatik].
- Hanyar 3: Shiga [Saituna] - [Mayar da hankali] - [Mayar da hankali na Manual].
Nuna hoton allo, kuma danna sama/ƙasa na maɓallin kewayawa don daidaita mayar da hankali. Lokacin da allon ya share, dakatar da aikin.
Saitunan Gyaran Maɓalli
- A cikin [Saituna] - [gyaran maɓalli] - [gyara ta atomatik] Ana kunna aikin gyaran dutsen maɓalli na atomatik, kuma za a gyara firam ɗin ta atomatik.
- A cikin [Saituna] - [gyaran maɓalli] - [gyara ta hannu] Don daidaita maki huɗu da girman firam.
Na'urar tana goyan bayan gyaran dutsen maɓalli na atomatik, za'a iya samun ɗan karkata a cikin tasirin gyara ƙarƙashin yanayin amfani daban-daban, wanda za'a iya ƙara daidaita shi ta hanyar gyaran hannu.
Gyaran hannu
Yanayin Kakakin Bluetooth
- A takaice latsa ramut [Maɓallin Wuta], zaɓi yanayin lasifikar Bluetooth.
- Bluetooth yayi ƙoƙarin haɗa na'urar wacce sunanta ya haɗa da "Dangebei Speaker".
- Lokacin da aka haɗa haɗin kai cikin nasara, zaku iya jin ƙarar "Haɗin Bluetooth yana da nasara" Bayan haka, zaku iya jin daɗin kiɗan.
- A takaice latsa ramut [Maɓallin wuta] sake, fita yanayin lasifikar Bluetooth.
Madubin allo
Kuna iya jefa allon wayarku ko kwamfutar hannu ba tare da waya ba zuwa saman tsinkayar.
Da fatan za a buɗe APP ɗin allo don ƙarin koyo game da hanyar aiki.
Ƙarin Saituna
Ana nuna na'urar akan kowane shafi, zaku iya danna maɓallin gefen dama na ramut don saita na'urar ku. Don saita ƙarin saituna, je zuwa duba shafin saituna gaba ɗaya.
Ƙarin Ayyuka
Sabunta software
Haɓaka kan layi: cikin [Saituna] - [Tsarin] - [Sabuwar software].
BAYANIN FCC
An gwada wannan kayan aikin kuma an samo shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwa na zama. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.
Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani don gudanar da aikin.
kayan aiki.
MAGANAR IC
CAN ICES-3 (B)/NMB-3 (B)
Wannan na'urar dijital ta Class B ta dace da ICES-003 na Kanada.
Cet appareil numérique de classe B est conforme à la norme canadienne ICES-003.
Wannan na'urar tana ƙunshe da masu watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Science, and Development Tattalin Arziƙi RSS(s) na Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar
Don majigi kawai
Nisa tsakanin mai amfani da samfuran yakamata ya zama ƙasa da 20cm.
5.2 GHz band an iyakance ga amfani cikin gida kawai.
Don haƙƙin mallaka na DTS, duba http://patents.dts.com. Wanda aka kera a ƙarƙashin lasisi daga DTS, Inc. (na kamfanoni masu hedkwata a Amurka/Japan/Taiwan) ko ƙarƙashin lasisi daga DTS Lasisi Limited (na duk sauran kamfanoni). DTS, DTS-HD Babban Audio, DTS-HD, da tambarin DTS-HD alamun kasuwanci ne masu rijista ko alamun kasuwanci na DTS, Inc. a cikin Amurka da wasu ƙasashe.© 2020 DTS, Inc. DUKAN HAKKOKIN.
Kerarre ƙarƙashin lasisi daga Dolby Laboratories. Dolby, Dolby Audio, da alamar-D biyu alamun kasuwanci ne na Kamfanin Lasisi na Dolby Laboratories.
Alamar kalma ta Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakin Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da irin waɗannan alamomi ta HANGZHOU DANGBEI NETWORK TECHNOLOGY CO., LTD yana ƙarƙashin lasisi. Sauran alamun kasuwanci da sunayen kasuwanci na masu su ne.
HDMI High-Definition Multimedia Interface da HDMI Logo alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na HDMI Administrator Lasisi, Inc.
Don kare idanunku, ana ba da shawarar ku guji kallo na dogon lokaci. Idan kun ji ciwon ido, ana iya samun sauƙi ta hanyar duba nesa ko yin motsa jiki na lafiyar ido.
Yawan hasken shuɗi na samfuran nuni na iya haifar da gajiyawar ido, rashin bacci da sauran halayen mara kyau.Wannan samfurin ƙaramin shuɗi ne ƙwararren samfurin TÜV Rheinland, ta hanyar rage fasahar ɓangaren haske mai shuɗi, na iya rage gajiyawar ido da sauran halayen mara kyau har zuwa wani matsayi.
FAQS
Shin zai iya canza 2d zuwa 3d? kuma kunna 3d blue ray
Mars Pro baya goyan bayan sa. Sai dai gefe-da-gefe ko sama da kasa 3D fina-finai ne za a iya kunna.
Zuƙowa na dijital
zuƙowa allo, za ku iya samun shi a cikin gyaran dutsen maɓalli.
Yadda za a cimma tasirin 3d akan haɗarin Mars pro?
Bukatar amfani da DLP LINK 3D tabarau, yana da kyau a dace da gilashin 3D na Dangbei, za mu ƙaddamar da gilashin 3D nan ba da jimawa ba.
Shin dangbei mars pro yana goyan bayan gyaran dutsen maɓalli ta atomatik a tsaye da a kwance?
Ee, Dangbei Mars Pro yana goyan bayan gyaran gyare-gyare ta atomatik a tsaye da a kwance (± 40 digiri), wanda ke ba abokan ciniki damar sanya Mars Pro duk inda yake.
Da fatan za a tabbatar kun kunna aikin gyaran dutsen maɓalli na atomatik a cikin saitunan tsarin, da fatan za a duba jagorar don cikakkun bayanai. Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu idan kuna buƙatar kowane taimako, muna jin daɗin jin ta bakin ku.
Abin da kawai ya kamata a ɗauka shine toshe Chromecast cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Yayi aiki da kyau tare da Nvidia Shield na.
Abin da kawai ya kamata a ɗauka shine toshe Chromecast cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Yayi aiki da kyau tare da Nvidia Shield na.
Menene zan iya yi don samun dolby atmos ta amfani da ma'aunin sauti na bose 900?
Yi amfani da na'urar yawo na USB na waje
Wannan yana goyan bayan atmos, kamar Amazon FireStick 4k ko dongle Dangbei sau da yawa yana bayarwa kyauta tare da na'urar daukar hoto.
Dangbei Mars Pro yana goyan bayan zuƙowa allo?
Ee, Dangbei Mars Pro Goyan bayan allo zuƙowa.
Menene gamut launi na wannan majigi?
Launi yana da kyau sosai. Hoton da aka zayyana yana da haske tare da haske mai launi.
Yadda ake shigar da aikace-aikace akan Dangbei Mars Pro?
Kuna iya saukar da app ɗin kantin sayar da uwar daga al'umma, kuma ku sami ƙarin tushen app daga can.
Shin wannan 4k 60hz ko 4k 120hz? Godiya
Ya da 60hz. The onboard processor yana da wahalar kunna bidiyo 4k daga youtube amma ba matsala ba ne don ƙirƙirar Xbox ko kwamfuta.
Shin yana goyan bayan 4k60hz tare da jerin Xbox S?
Naúrar tana da ƙarfi muddin kuna amfani da kebul na HDMI mai girman bandwidth
Shin wannan yana da yanayin hasashen baya?
A'a