tambarin cudyJagorar Shigarwa Mai sauri

AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router

Idan tushen intanet ɗin ku shine kebul na Ethernet yana fitowa daga bango kai tsaye maimakon DSL/Cable/Satellite modem, haɗa kebul ɗin Ethernet zuwa tashar WAN na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kuma ku tsallake matakai 1, 2. cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - sassa

  1. Kashe modem ɗin kuma cire baturin idan yana da ɗaya.
  2. Haɗa tashar WAN ta na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa DSL/Cable/Satellite Modem.
  3. Kunna modem ɗin sannan ku jira kamar mintuna 2 don ta sake farawa.
  4. Haɗa adaftar wutar lantarki zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kuma jira minti 1 har sai tsarin LED ya canza daga walƙiya zuwa mai ƙarfi a kan (ja ko shuɗi), wanda ke nufin an gama farawa tsarin.
  5. Haɗa kwamfutarka zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (Mai waya ko mara waya).
    Waya
    Kashe Wi-Fi akan kwamfutarka kuma haɗa shi zuwa tashar LAN ta hanyar sadarwa ta hanyar kebul na Ethernet.
    Mara waya
    Haɗa na'urarka zuwa Wi-Fi na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta amfani da SSID (sunan cibiyar sadarwa) da kalmar wucewa da aka buga a ƙasan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - sassa1
  6. Kaddamar a web browser, sannan ka shiga http://cudy.net/ or http://192.168.10.1/ a cikin adireshin adireshin. Yi amfani da admin don kalmar sirri don shiga.cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - sassa2
  7. Tagan da ke ƙasa zai tashi, da fatan za a bi umarnin mataki-mataki don saita haɗin Intanet.cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - sassa3

LED da Button

Suna Matsayi Nuni
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon3 KASHE Ba a kunna ba
Walƙiya Tsarin farawa tsarin
ON An gama farawa tsarin
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon4 KASHE Ba a haɗa da Intanet ba
ON An haɗa zuwa Intanet
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon5 KASHE Babu haɗi a tashar WAN
ON WAN tashar jiragen ruwa yana da haɗi
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon6 KASHE Ba a haɗa tashar LAN ba
ON An haɗa tashar LAN
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon7 Kashe 2.4GHz Wi-Fi a kashe
Walƙiya WPS a cikin tsari
ON 2.4GHz Wi-Fi Kunna
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon8 Kashe 5GHz Wi-Fi a kashe
Walƙiya WPS yana kan aiki
ON 5GHz Wi-Fi Kunna
Maɓalli WPS Latsa ka riƙe 1 seconds don kunna aikin WPS.
Sake saiti Latsa ka riƙe 2 seconds don sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa tsoffin saitunan masana'anta.

Sanarwar Amincewa ta EU

Cudy a nan ya bayyana cewa na'urar tana cikin bin mahimman buƙatun da sauran tanadin da suka dace na umarnin 2014/53/EU, umarnin 2011/65/EU, umarni (EU) 2015/863. Ana iya samun ainihin shelar daidaito ta EU a http://www.cudy.com/ce.

WAYE

Dangane da umarnin EU akan Kayayyakin Wutar Lantarki da Wutar Lantarki (WEEE – 2012/19 / EU), dole ne a zubar da wannan samfurin azaman sharar gida na yau da kullun.
Maimakon haka, a mayar da su wurin saye ko kuma a kai su wurin tattara jama'a don sharar da za a sake yin amfani da su. Ta tabbatar da an zubar da wannan samfurin daidai, za ku taimaka wajen hana mummunan sakamako ga muhalli da lafiyar ɗan adam, wanda in ba haka ba zai iya zama sanadin rashin dacewa da wannan samfurin. Don ƙarin bayani, tuntuɓi karamar hukuma ko wurin tattarawa mafi kusa. Zubar da irin wannan sharar ba daidai ba na iya haifar da hukunci bisa ga dokokin ƙasa.

Bayanin FCC:

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Bayanin lasisin Jama'a na GNU
Lambar software a cikin wannan samfur an ƙirƙira ta ta wasu kamfanoni kuma tana da lasisi a ƙarƙashin GNU General Public License ("GPL"). Idan ya dace, Cudy ("Cudy" a cikin wannan mahallin yana nufin ƙungiyar Cudy tana ba da software daban-daban don zazzagewa ko kasancewa mai kula da rarraba samfuran waɗanda ke ɗauke da lambar daban) yana sanya lambar tushen GPL daidai bisa buƙata ta hanyar hukuma. website, ko dai da kansa ko tare da taimakon wasu (kamar Shenzhen Cudy Technology Co., Ltd.).
Don tambayoyi masu alaƙa da GPL, imel support@cudy.com. Bugu da kari, Cudy yana ba da GPL-Code-Centre a ƙarƙashin https://www.cudy.com/gplcodecenterdownload inda masu amfani za su iya samun lambobin tushen GPL da aka yi amfani da su a cikin samfuran Cudy kyauta. Lura, cewa GPL-Code-Centre ana bayar da ita ne kawai don ladabi ga abokan cinikin Cudy amma bazai iya ba da cikakkun saitin lambobin tushe da aka yi amfani da su a cikin duk samfuran ko koyaushe samar da sabon ko ainihin sigar irin waɗannan lambobin tushe.
Lambar GPL da aka yi amfani da ita a cikin wannan samfur tana ƙarƙashin haƙƙin mallaka na ɗaya ko fiye mawallafa kuma ana ba da ita BA TARE DA WANI WARRANTI ba.

tambarin cudycudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon9BUKATAR TAIMAKON FASAHA?
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon Website:
www.cudy.com
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon1 Imel:
support@cudy.com
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router - icon2 Direba & Manual:
www.cudy.com/download
Taimako
Don goyan bayan fasaha, jagorar mai amfani da ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci: https://www.cudy.com/support

Takardu / Albarkatu

cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router [pdf] Jagoran Shigarwa
AX3000, REV1.0, AX3000 Wi-Fi 6 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, Wi-Fi 6 Mesh Router, 6 Mesh Router
cudy AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router [pdf] Jagoran Shigarwa
810600193, AX3000 Wi-Fi 6 Mesh Router, AX3000, Wi-Fi 6 Mesh Router

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *