Cube-logo Cube C7002 Mai Neman Mai Neman Bluetooth

Cube-C7002-Smart-Bluetooth-Finder-Locator-samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

  • Alamar: CUBE
  • Batura su ne: Hade A'a
  • Abu: Karfe
  • Girman Abun LxWxH: 1.62 x 1.62 x 0.19 inci
  • Nauyi: 12 Grams
  • Kewaye: 200 Kafafu
  • Girma: 101dB ku
  • Baturi: Batirin CR2025 mai sauyawa
  • Girma: 1.65" x 1.65" x .25"
  • Lokacin Aiki: Har zuwa shekara 1
  • Nau'in Tracker: Bluetooth

Bayani

Yanzu samun shi yana da sauƙi kamar 1, 2, 3! Rasa kaya yana da sauƙi

Neman kayanka ya zama mara wahala kamar ƙirga daga ɗaya zuwa uku! Rasa abubuwa na iya zama da sauƙi, amma yanzu an sauƙaƙe gano su zuwa tsari mai sauƙi mai matakai uku tare da Cube Tracker. Wannan sabuwar hanya mai ban sha'awa ta lura da mahimman abubuwanku yana daidaita rayuwar ku ta yau da kullun.

Mai iya haɗawa da Cube Tracker

Kuna da iyawa don haɗa Cube Tracker zuwa ɗimbin abubuwan da ake buƙata kamar maɓalli, wayoyi, jakunkuna, ko jaket. Lokacin da ɗayan waɗannan abubuwan ya ɓace, duk abin da kuke buƙatar yi shine ping ɗin Cube Tracker tare da wayar hannu don kunna ringin ta, yana ba ku damar gano abin da ba daidai ba.

Ƙarin Amfani

Bugu da ƙari, Cube Tracker kuma zai iya taimaka maka nemo wayarka ta hanyar yin pinging ta da maɓallin da ke kan Cube kanta, ko da an saita wayarka zuwa yanayin shiru. Abin sha'awa, app ɗin Cube Tracker yana nuna wurin da aka sani na ƙarshe akan taswira kuma yana amfani da fasahar Bluetooth don nuna ko kuna kusa da shi ko kuma kuna nesa da shi.

Yanayin Dabi'a

Cube Tracker ya yi fice tare da dorewar sa a ƙarƙashin yanayi daban-daban. Yana da hana ruwa, yana ba shi damar jure ƙalubalen rasa maɓallan ku a cikin ruwan sama. Bugu da ƙari, yana iya jure yanayin zafi mara nauyi, yana sa ya zama abin dogaro ko da kun ɓata makullin ku a cikin dusar ƙanƙara.

Bayan abubuwan da kuke tsammani

Wannan ƙwararren samfurin ya wuce tsammaninku ta hanyar taimaka muku gano abubuwan da ba ku ma san sun ɓace ba. Da zarar kun tuna cewa kun rasa maɓallan ku, Cube Tracker zai iya taimakawa wajen gano su har tsawon shekaru biyu bayan kun fara. tagged them.

Siffofin

  • Haɗa wayar ku zuwa CubeCube-C7002-Smart-Bluetooth-Finder-Locator-fig-1 Cube yana amfani da Bluetooth; yi amfani da app ɗin mu don haɗa shi da wayoyin ku.
  • Haɗa tracker ɗin ku zuwa wani abu
    Yi amfani da sarƙar maɓalli don amintar da Cube ɗin ku zuwa abubuwan da kuke yawan rasawa.
  • Amfani da app, kira
    Cube-C7002-Smart-Bluetooth-Finder-Locator-fig-2
    The Cube Tracker app yana ba ku damar kunna Cube ɗin ku don nemo shi lokacin da yake kusa da kuma ganin wurin da aka sani na ƙarshe akan taswira idan yana da nisa. Maye gurbin baturi kowace shekara maimakon cube a cikin Pro tare da ninka girma da kewayo. Nemo Tare da Crowd Bari Ƙungiyar Cube ta zama ƙungiyar neman ku ta haɗa CUBE ga komai.
Wasu siffofi na musamman

Cube-C7002-Smart-Bluetooth-Finder-Locator-fig-4

Wayar da aka bata?
Ko da app ɗin bai buɗe ba, yi amfani da CUBE ɗin ku don nemo wayarku tare da ringi, vibration, da walƙiya.

Babu buƙatar maye gurbin CUBE kowace shekara. Kawai canza batura da kanka sau ɗaya a shekara. ya haɗa da ƙarin baturi. Madaidaicin CUBE Tracker app yana amfani da Bluetooth don tantance kusancin ku da na'urar kuma yana nuna wurin da kuka sani na ƙarshe akan taswira. Latsa Nemo don yin zoben CUBE. ya ƙunshi gargadin rabuwa da kuma sanar da ku idan kun manta wani abu.

Girman samfur

Tsawonsa yana da kauri kusan 6.5mm kuma tsayinsa shine 42mm x Nisa 42mm

Cube-C7002-Smart-Bluetooth-Finder-Locator-fig-3

FAQ's

Menene kewayon Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator?

Kewayon Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator yana da ƙafa 200.

Menene girman Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator?

Ƙarfin mai gano mai ganowa na Cube C7002 Smart Bluetooth shine 101dB.

Wane irin baturi ne Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator ke amfani da shi?

The Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator yana amfani da baturi CR2025 mai maye gurbinsa.

Yaya tsawon lokacin baturi zai kasance akan Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator?

Baturi a kan Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator na iya ɗaukar har zuwa shekara 1.

Menene girman Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator?

Girman Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator sune 1.65 ″ x 1.65″ x .25″.

Wane irin tracker ne Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator?

Cube C7002 Mai Neman Mai Neman Bluetooth Mai Saurin Saƙon Bluetooth.

Zan iya haɗa Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator zuwa wani abu?

Ee, zaku iya haɗa Cube C7002 Mai Neman Mai Neman Bluetooth zuwa ɗimbin abubuwan da ake buƙata kamar maɓalli, wayoyi, jakunkuna, ko jaket.

Ta yaya zan gano wuri na da ba daidai ba tare da Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator?

Don nemo abin da ba daidai ba tare da Mai gano Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator, duk abin da kuke buƙatar yi shine ping da Cube Tracker tare da wayar hannu don kunna sautin ringin.

Zan iya samun wayata tare da Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator?

Ee, zaka iya nemo wayarka tare da mai gano mai ganowa ta Bluetooth ta Cube C7002 ta hanyar yi masa pinging tare da maɓalli akan Cube kanta, koda an saita wayarka zuwa yanayin shiru.

Shin Cube C7002 Mai Neman Mai Neman Bluetooth Mai Saurin yanayi ne?

Ee, Cube C7002 Mai Neman Mai Neman Bluetooth Mai Saurin yanayi ne. Yana da hana ruwa kuma yana iya jure yanayin zafi ƙasa da sifili.

Har yaushe ne Cube C7002 Smart Bluetooth Mai Neman Gano zai iya taimakawa wajen nemo abubuwan da suka ɓace?

Cube C7002 Mai Neman Mai Neman Bluetooth na Smart na iya taimakawa wajen nemo abubuwan da suka ɓace har zuwa shekaru biyu bayan kun fara. tagged them.

Ta yaya zan maye gurbin baturi akan Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator?

Don maye gurbin baturi akan Cube C7002 Smart Bluetooth Finder Locator, kawai canza batura da kanka sau ɗaya a shekara. Samfurin ya ƙunshi ƙarin baturi.

Bidiyo – Gabatarwar Samfur da Amfani

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *