Cool tech zone tangara ESP32 240MHz Dualcore Processor

MANHAJAR MAI AMFANI

Umarnin Tsaro

  • Sauraron sauti a babban girma na iya lalata jin ku. Nau'in belun kunne daban-daban na iya yin ƙara tare da saitin ƙara iri ɗaya. Koyaushe duba matakin ƙara kafin sanya belun kunne kusa da kunnuwanku.
  • Wannan na'urar ta ƙunshi baturin lithium-ion polymer ('LiPo'). Kar a huda ko murkushe wannan baturin. Cire kuma cire wannan baturi da farko kafin yin wasu gyare-gyare akan na'urarka. Amfani mara kyau zai iya haifar da lalacewa ga na'urar, zafi fiye da kima, wuta, ko rauni.
  • Wannan na'urar ba ta da ruwa. Ka guji fallasa shi ga danshi don guje wa lalacewa.
  • Wannan na'urar ta ƙunshi abubuwa masu mahimmanci na lantarki. Kada ku sake haɗawa ko ƙoƙarin yin gyara sai dai idan kun cancanci yin hakan.
  • Yi cajin na'urar tare da caja na USB da igiyoyi waɗanda suka dace da ƙa'idodi da ƙa'idodi masu dacewa. Kayayyakin wutar lantarki yakamata su samar da 5VDC, kuma mafi ƙarancin ƙimar halin yanzu na 500mA.

Na'ura ta ƙareview

Dualcore-Processor

Saurin farawa

Wannan taƙaitaccen gabatarwa ce don amfani da na'urar ku. Ana samun cikakkun takardu da umarni akan layi a https://cooltech.zone/tangara/.

1. Shirya katin SD tare da kiɗa a cikin tsari mai dacewa. Tangara yana goyan bayan duk FAT filetsarin, kuma yana iya kunna kiɗa a cikin WAV, MP3, Vorbis, FLAC, da tsarin Opus.
2. Shigar da katin SD naka a cikin murfin kamar yadda aka nuna, sannan saka katin a cikin na'urar.

Dualcore-Processor

3. Kunna na'urar ta amfani da makullin kulle. Ya kamata ku ga tambarin Tangara ya bayyana a matsayin allo mai walƙiya, jim kaɗan sai menu.
4. Matsar da babban yatsan hannu ko yatsa kusa da agogon hannu don gungurawa gaba a cikin menu, ko gaban agogon gaba don gungurawa baya. Matsa tsakiyar ƙafar taɓawa don zaɓar abin da aka haskaka. Za'a iya zaɓar tsarin sarrafa madadin ta hanyar saitunan kan na'urar.
5. Tangara za ta atomatik jera kiɗa akan katin SD ɗinku zuwa cikin ma'ajin ta, yana ba ku damar bincika kiɗan ku ta Album, Artist, Genre, ko kai tsaye ta hanyar. File. Zaɓin waƙa daga mai binciken na'urar yana fara sake kunnawa.
6. Lokacin da kiɗa ke kunne, maɓallin kulle zai kashe nuni kuma ya kashe sarrafawa, ba tare da katse sake kunnawa ba. Lokacin da kiɗa ba ta kunne, ana iya amfani da maɓallin kulle don sanya na'urar zuwa yanayin jiran aiki mara ƙarfi.

Bluetooth

Tangara yana goyan bayan yawo mai jiwuwa zuwa na'urori masu jiwuwa na Bluetooth, kamar lasifika masu ɗaukuwa. Don kunna kiɗan zuwa na'urar Bluetooth, yi masu zuwa:

1. Kunna Tangara ɗinku, kuma kewaya zuwa shafin Settings, sannan zuwa zaɓi na Bluetooth.
2. Kunna Bluetooth ta amfani da nunin 'Enable' settings toggle, sannan kewaya zuwa allon 'Pair new device'.
3. Kunna mai karɓar sauti na Bluetooth (misali lasifikar ku).
4. Jira mai karɓar sauti na Bluetooth don nunawa a cikin jerin 'Na'urorin Kusa'. Wannan na iya buƙatar ɗan haƙuri.
5. Zaɓi na'urarka, kuma jira Tangara don haɗawa da ita.
6. Da zarar kun haɗa, duk wani kiɗan da aka zaɓa akan Tangara za a sake kunna shi ta amfani da na'urar da aka haɗa maimakon fitowar lasifikan kai na Tangara.

Idan na'urar Bluetooth ɗin ku ba ta bayyana a cikin jerin na'urorin da ke kusa ba, to gwada sake kashe yanayin haɗin gwiwa. Littafin samfurin na'urar Bluetooth ɗin ku na iya ƙunsar ƙarin matakan gyara matsala na takamaiman na'ura.

Bazawa

Tsanaki: Ana ba da waɗannan umarnin don masu sha'awar sha'awar yin tinker da yin nasu gyare-gyare da gyare-gyare. Ba za a iya ɗaukar mai ƙira don lalacewa ko rauni ba idan ka zaɓi yin hidimar na'urarka da kanka.

1. Farawa da gaban na'urar, cire kuma cire sukurori na sama-dama da na hagu na ƙasa waɗanda ke tabbatar da gaban shari'ar.
2. Juya na'urar, kuma cire sukurori na sama-dama da ƙasa-hagu waɗanda ke tabbatar da bayan akwati.
3. Ya kamata bangarorin biyu su rabu, ta yin amfani da karfi mai laushi kawai. Riƙe su kaɗan kaɗan, cire maɓallin a hankali kuma canza murfin.
4. Juya na'urar zuwa gefen gaba, kuma a hankali ɗaga gefen hagu na rabin gaba. Ka guji yin amfani da ƙarfi da yawa, saboda ba ka son takura kebul ɗin ribbon da ke haɗa rabi biyun.
5. Cire haɗin kebul ɗin ribbon ɗin fuska daga babban allo ta hanyar jujjuya latch ɗin akan mai haɗa sama da fitar da kebul ɗin a hankali. Da zarar ka cire haɗin wannan kebul, rabi biyu na na'urar za su rabu kyauta.
6. Cire baturin ta hanyar ja mai haɗa baturin a hankali yayin karkatar da shi baya da baya. Guji ja kan kebul ɗin baturi kai tsaye.
7. Cire sauran biyun da suka rage na rabin gaba don cire farantin fuska da murfin ƙafar taɓawa.
8. Cire biyun da suka rage na rabin baya don cire kejin baturi da baturi.

Don sake haɗa na'urarka, bi matakan da ke sama a baya; fara da harhada rabi na gaba da baya tare da tsayawa biyu masu kiyaye kowanne, sannan a dunkule rabi na na'urar tare. Lokacin sake haɗawa, kula sosai don guje wa ƙulla duk wani sukurori, ko kuna iya yin haɗari da fashe akwati na polycarbonate.

Dualcore-Processor

Firmware da Schematics

Ana samun firmware na Tangara kyauta a ƙarƙashin sharuɗɗan lasisin GNU na Jama'a v3.0. Kuna iya samun damar lambar tushe da takaddun haɓakawa daga https://tangara.cooltech.zone/fw. Muna ba da shawarar ci gaba da sabunta na'urarku tare da sabuwar firmware.

Hakanan ana samun tushen ƙirar kayan aikin Tangara kyauta, ƙarƙashin sharuɗɗan lasisin Buɗe Hardware na CERN. Kuna iya samun damar waɗannan hanyoyin daga https://tangara.cooltech.zone/hw. Muna ba da shawarar yin nuni ga waɗannan kafofin idan kuna son aiwatar da kowane gyara ko gyara na'urarku.

Taimako

Idan kuna buƙatar kowane taimako da na'urarku, zaku iya rubuta mana imel a: support@cooltech.zone. Hakanan muna da ƙaramin dandalin kan layi inda zaku iya haɗawa da sauran masu amfani da Tangara, a https://forum.cooltech.zone/.
A ƙarshe, don ba da rahoton kurakurai da tattaunawa game da gudummawar fasaha ga na'urar, muna ƙarfafa gudummawa ga ma'ajiyar Git ɗin mu, wanda ake samun dama daga https://tangara.cooltech.zone/fw.

Bayanan Gudanarwa

Ana samun damar ƙarin bayanan tsari ta hanyar lantarki akan na'urar. Don samun damar wannan bayanin:

  • Daga babban menu, shiga allon 'Settings'.
  • Zaɓi abin 'Regulatory'.
  • Da zarar a cikin Tsarin Gudanarwa, FCC ID yana nunawa. Bayanin FCC na iya zama viewed ta zaɓi 'FCC Bayanin'.

Bayanin Yarda da FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

(1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

HANKALI: Wanda aka ba shi ba shi da alhakin kowane canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin yin biyayya ba ta amince da su ba. Irin waɗannan gyare-gyare na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.

NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC.

An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo, kuma idan ba'a shigar dashi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Ƙayyadaddun bayanai

  • Babban SOC: ESP32, 240MHz dualcore processor tare da filasha 16MiB, 8MiB SPIRAM
  • Mai sarrafawa: SAMD21, 48MHz processor, 256KiB flash, 32KiB DRAM
  • Sauti: WM8523 106dB SNR, 0.015% THD+N
  • Baturi: 2200mAh LiPo
  • Power: USB-C 5VDC 1A max
  • Adana: Katin SD har zuwa 2TiB
  • nuni: TFT 1.8 160×128
  • Sarrafa: Kulle/Maɓallin wuta, maɓallan gefe 2, ƙafafun taɓawa mai ƙarfi
  • Case: CNC niƙa polycarbonate
  • Haɗin kai: Bluetooth, USB
  • Girma: 58mm x 100mm x 22mm

FAQ

Tambaya: Ta yaya zan sake saita na'urar?

A: Don sake saita na'urar, danna kuma ka riƙe maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 10.

Tambaya: Zan iya cajin na'urar yayin sauraron kiɗa?

A: Ee, zaku iya cajin na'urar ta USB-C yayin sauraron kiɗa.

Takardu / Albarkatu

cool tech zone tangara ESP32 240MHz Dualcore Processor [pdf] Manual mai amfani
CTZ1, 2BG33-CTZ1, 2BG33CTZ1, tangara ESP32 240MHz Dualcore Processor, tangara ESP32, 240MHz Dualcore Processor, Dualcore Processor, Processor

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *