1006452 Trailing Edge Dimmer tare da Ikon DALI
Shigarwa da Aikin turawa don Hasken LED
Manual mai amfani
MANZON ALLAH KASHIN A
Trailing Edge Dimmer tare da Input Control DALI da Push-Aiki don Hasken LED
100-240V AC | Wutar lantarki 100-240V AC | 1,8A max. |
DALI (a) 2mA max. | DALI (a) 2mA max. |
Shigarwa yana buƙatar ilimin ƙwararru kuma ana iya aiwatar da shi kawai ta hanyar ma'aikacin lantarki da aka yarda da shi ƙarƙashin la'akari da ƙa'idodin gida da na ƙasa!
SLV Unit E Chiltern Park Boscombe Road, Bedfordshire LU5 4LT
Manual Aiki PART B
Trailing Edge Dimmer tare da shigar da DALI Control Input da Push-Function don LED Lighting 1006452
Karanta littafin a hankali kuma a kiyaye don ƙarin amfani!
Shawarwari na aminci don shigarwa da aiki.
Rashin kulawa zai iya haifar da haɗari na rayuwa, konewa ko wuta! Duk wani aiki akan haɗin wutar lantarki ta mai lantarki kawai. Kada a canza ko gyara samfurin.
Kada a buɗe gidaje, yana kare kariya daga taɓa sassa masu aiki.
Nauyin hasken LED da aka haɗa bazai wuce matsakaicin nauyin na'urar ba.
Fitar da sabis lokacin da ake zargin lahani ko rashin aiki kuma tuntuɓi dillalin ku ko ƙwararren ma'aikacin lantarki.
Ƙarin shawarwarin aminci = Kayan aiki
Gina-in-shaɗin DALI 2, Na'urar DALI DT6
Yi amfani kamar yadda aka umarce shi
Wannan samfurin ya dace don sarrafa hasken hasken LED tare da ikon shigarwa na 100 - 240V AC.
Safety Class II (2) – An keɓe aminci – Haɗi ba tare da madugu mai karewa ba.
Kar a takura da inji ko fallasa ga gurbataccen datti.
Zafin yanayi mai yarda (ta): -20°C…+50°C.
Nau'in kaya masu yarda
Alama | Nau'in lodi | Max. Loda |
Dimmable | 230V: 200 ku | |
LED Lamp | 120V: 100 ku | |
Dimmable | 230V: 200 ku | |
LED Drive | 120V: 100 ku |
Shigarwa
Kashe kebul na haɗin kai / kafaffen haɗi!
Na'urar ta dace da shigarwa a cikin daidaitaccen akwatin da aka ɗora ruwa (Ø: 60mm / min. zurfin 45 mm).
Samun dama ga ginannen samfurin dole ne ya yiwu ta hanyar kayan aiki kawai.
Haɗin lantarki
Dubi zane-zanen haɗin gwiwa.
Haɗin kai zuwa DALI Fig. A
Haɗi zuwa maɓallin turawa Fig. B
Bayar da ƙarshen waya mai sassauƙa tare da ferrules mai dacewa!
Mai gudanarwa kai tsaye → Terminal L
Mai gudanarwa → Terminal N
Aiki
DALI
Da fatan za a karanta umarnin DALI master na'urar don saita adireshin DALI.
Aiki na tura-button Wani ɗan gajeren turawa yana kunna wuta da kashewa.
Wani ɗan gajeren turawa yana canza haske.
Saituna
Saita da share mafi ƙarancin haske
Daidaita mafi ƙarancin haske da ake so ta hanyar DALI ko aikin turawa.
Danna maɓallin "Min. Saita” akan na'urar har sai LED akan na'urar ya fara walƙiya.
Don share ƙaramin haske, daidaita haske zuwa matakin mafi girma kuma danna maɓallin “Min. Saita". LED mai walƙiya akan na'urar yana nuna cewa an share ƙaramin haske.
Sanarwa: Matsakaicin raguwa ya bambanta daga 1 - 100%. Tare da wasu nau'ikan kaya yana iya bayyana cewa hasken da aka haɗa yana walƙiya a matakin dimming na 1%. A irin waɗannan lokuta ana bada shawarar saita mafi ƙarancin haske sama da 1%.
© 22.11.2022 SLV GmbH, Daimlerstr.
21-23, 52531 Übach-Palenberg, Jamus,
Tel. +49 (0) 2451 4833-0. Anyi a China.
Takardu / Albarkatu
![]() |
CONRAD 1006452 Trailing Edge Dimmer tare da Input Control DALI da Aikin Tura don Hasken LED [pdf] Manual mai amfani 1006452 Trailing Edge Dimmer tare da shigar da DALI Control Input da Push-Function for LED Lighting, 1006452, Trailing Edge Dimmer with DALI Control Input and Push-Function for LED Lighting, Trailing Edge Dimmer, Edge Dimmer, Dimmer |