Cisco Spaces Apps
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Samfurin Name: Cisco Spaces
- Akwai Manhajoji: Daban-daban aikace-aikacen da suka dace da ɗawainiya da ƙa'idodin abokan tarayya
- Biyan Lasisin: DUBA, ACT, EXEND
Umarnin Amfani da samfur
Aikace-aikacen Kasuwar Na'urar IoT
Kasuwar Na'urar IoT tana samuwa ga masu amfani da lasisin ACT. Yana ba ku damar koyo game da takamaiman na'urorin masana'antu, zaɓi lokuta masu amfani, view cikakkun bayanai na na'urar, buƙatar ƙididdiga, da yin hulɗa kai tsaye tare da masu siyarwa. Cisco Spaces yana ba da ƙa'idodi daban-daban masu daidaita ɗawainiya. Hakanan zaka iya ƙara ƙa'idodin abokan tarayya zuwa Cisco Spaces. A cikin Cisco Spaces, ana samun apps kamar biyan kuɗin lasisi masu zuwa.
- DUBI
- KARAWA
- ACT
- Ƙarsheview na Cisco Spaces Apps, shafi na 1
- Wuraren Cisco: DUBI Ayyukan Lasisi, shafi na 2
- Cisco Spaces: ACT License Apps, shafi na 2
- Apps Abokin Hulɗa, a shafi na 2
- Aikace-aikacen Kasuwar Na'urar IoT, a shafi na 2
Ƙarsheview na Cisco Spaces Apps
A cikin Shafin Gida na Cisco Spaces, zaku iya view duk samuwa aikace-aikace. Yi amfani da jerin zaɓuka na Dashboard don bincika ƙa'idodi. Ka'idodin da ake samu a cikin Cibiyoyin Sisiko suna daura da Fakitin Lasisin Lasisin Cisco daban-daban. A cikin shafin gida na Cisco Spaces, zaku iya view fale-falen fale-falen da aka ware bisa ga lasisin asusun Cisco Spaces.
Ana samun waɗannan ƙa'idodi a ƙarƙashin lasisin SEE
- Yanzu Yanzu
- Binciken Wuri
- Gano kuma Gano wuri
- Kasuwar Na'urar IoT
Ana samun waɗannan ƙa'idodi a ƙarƙashin lasisin ACT
- Manajan Sararin Samaniya
- Kwarewar sararin samaniya
- App na Amfani da sararin samaniya
Wuraren Cisco: DUBI Ayyukan Lasisi
A cikin Cisco Spaces, biyan kuɗin SEE shine ainihin sigar lasisi. Ka'idodin da ake samu a ƙarƙashin biyan kuɗin SEE sune:
- Yanzu Yanzu: The Right Now app yana ba ku rahoton Dama Yanzu wanda ke nuna cikakkun bayanai na baƙi a halin yanzu a wuraren ku.
- Yin amfani da app ɗin Dama Yanzu, Hakanan zaka iya ƙirƙirar Dokokin Dinsity. Yi amfani da waɗannan Dokokin Dinsity don aika sanarwa ga masu amfani da kasuwanci kamar ma'aikata dangane da yawan baƙo ko ƙidaya na'urar a wuraren kasuwanci.
- Binciken Wuri: ƙa'idar Binciken Wuri yana ba ku damar view rahotannin ziyara a wurarenku.
- Gano kuma Gano wuri: Cisco Spaces: Ganowa da Gano app yana ba ku damar view wurin na'urorin Wi-Fi na yanzu da kuma na tarihi a cikin tura ku. Ana nuna ƙidayar na'urorin da aka bibiya akan Gano da Gano tile na app. Don ƙarin bayani kan Gano da Gano app, duba Cisco Spaces Detect da Gano Gano Jagoran Kanfigareshan.
Cisco Spaces: ACT License Apps
A cikin Cisco Spaces, biyan kuɗin ACT shine ainihin sigar lasisi. Ka'idodin da ake samu a ƙarƙashin biyan kuɗin ACT sune:
- Manajan sararin samaniya: app ɗin Manajan sararin samaniya yana ba ku damar saita na'urori daban-daban, firikwensin, da wuraren aiki da kuma samar da damar samun bayanan zama na ainihi da na'urar hangen nesa (taswirar zafi, ingancin iska na cikin gida, zazzabi, zafi, da matakan hayaniya) waɗanda aka yi akan taswirori masu wadata don takamaiman gini, bene, ko ɗakin taro.
- Ƙwarewar Sarari: Ƙwarewar sararin samaniya na app yana ba ku damar ƙirƙira da sarrafa sa hannu don Cisco Smart Workspaces, akan sabon sa hannu na Cisco Webtsohon na'ura ko wanda baWebex na'urar, kuma saita sigogi na telemetry kuma buga alamar.
- Amfani da Sararin Sama: Aikace-aikacen Amfani da Sararin Sama yana ba da bayanan tarihi game da amfani da filayen ku na zahiri, yana taimakawa inganta haɓakarsu. An samo waɗannan bayanan ne daga bayanan da aka tattara ta hanyar na'urori masu auna firikwensin da aka haɗa cikin hanyoyin sadarwar ku da Wi-Fi.
Don ƙarin bayani, duba Cisco Spaces: Jagorar Amfani da Sarari.
Abokin Hulɗa
Cisco Spaces yana ba ku damar haɗa aikace-aikacen ɓangare na uku zuwa gare ta. An jera ƙa'idodin ɓangare na uku azaman ƙa'idodin haɗin gwiwa a cikin dashboard ɗin Cisco Spaces.
Aikace-aikacen Kasuwar Na'urar IoT
Sabuwar Kasuwar Na'urar IOT tana samuwa yanzu a cikin dashboard ɗin Cisco Spaces. Wannan app ɗin yana samuwa ga masu amfani da lasisin ACT kawai. Don asusu na SEE da EXTEND, ana nuna tayal ɗin Kasuwar Na'urar IOT a cikin yanayin nakasa. Aikace-aikacen Kasuwancin Na'urar IOT yana ba ku damar koyo game da na'urorin da aka keɓance ga masana'antar ku da amfani da shari'o'i da oda su.
Lokacin da ka danna tayal ɗin Kasuwar Na'urar IoT akan dashboard ɗin Cisco Spaces, yana tura ka kai tsaye zuwa aikace-aikacen Kasuwar Na'urar IoT. Kafin wannan haɓakawa, dole ne ka sake samar da takaddun shaidar shiga don shiga aikace-aikacen Kasuwar Na'urar IoT.
Bayan kun shiga, zaku iya ci gaba don zaɓar masana'antar ku don haka lokuta, kuma kuna iya view na'urorin IoT akwai don yanayin amfani da aka zaɓa. Kuna iya to view cikakkun bayanai na na'urar kuma nemi fa'ida. Da zarar an ƙaddamar da buƙatar ƙididdiga, za a tura shi zuwa ga mai siyar tare da bayanan tuntuɓar ku. Sauran hanyoyin siyan za su kasance kai tsaye tsakanin ku da mai siyarwa, inda ba za a sami sa hannun Cisco Spaces ba.
FAQs
Tambaya: Zan iya samun damar aikace-aikacen Kasuwar Na'urar IoT tare da DUBI lasisi?
A: A'a, ƙa'idar Kasuwar Na'urar IoT tana samuwa ne kawai ga masu amfani da lasisin ACT. SEE da EXTEND asusu za su nuna tile ɗin app a cikin yanayin kashewa.
Tambaya: Me zai faru bayan na ƙaddamar da buƙatun ƙira a cikin IoT Kasuwar Na'ura app?
A: Za a karkatar da buƙatun ƙira zuwa ga mai siyarwa tare da bayanan tuntuɓar ku. Za a aiwatar da ƙarin hanyoyin siyan kai tsaye tsakanin ku da mai siyarwa ba tare da haɗawa da Cibiyoyin Spaces ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Cisco Spaces Apps [pdf] Littafin Mai shi Space Apps, Spaces, Apps |