Tambarin CISCOKanfigareshan Tsaro na CISCO SD-WAN Catalyst

Abubuwan da aka bayar na Cisco Enterprise NFVIS

Cisco Enterprise Network Function Virtualization Infrastructure Software (Cisco Enterprise NFVIS) software ce ta tushen Linux da aka tsara don taimakawa masu samar da sabis da masana'antu don ƙira, turawa da sarrafa ayyukan cibiyar sadarwa. Kasuwancin Cisco NFVIS yana taimakawa ƙaddamar da ayyukan cibiyar sadarwa mai ƙima, kamar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, Tacewar zaɓi, da WAN tozarta akan na'urorin Cisco masu goyan baya. Irin wannan ƙwaƙƙwaran turawa na VNFs kuma yana haifar da haɗakar na'urar. Ba kwa buƙatar na'urori daban. Samar da kayan aiki ta atomatik da kulawa ta tsakiya kuma yana kawar da naɗaɗɗen manyan motoci masu tsada.
Kasuwancin Cisco NFVIS yana ba da ƙirar ƙirar tushen tushen Linux ga Cisco Enterprise Network Function Virtualization (ENFV).
Cisco ENFV Solution Overview
Maganin Cisco ENFV yana taimakawa canza ayyukan cibiyar sadarwar ku mai mahimmanci zuwa software wanda zai iya tura sabis na cibiyar sadarwa a cikin tarwatsa wurare a cikin mintuna. Yana ba da cikakkiyar dandamali wanda zai iya gudana a saman hanyar sadarwa daban-daban na na'urori na zahiri da na zahiri tare da abubuwan farko masu zuwa:

  • Cisco Enterprise NVIS
  • VNFs
  • Tsarin Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdigar (UCS) da Tsarin Sadarwar Sadarwar Kasuwanci (ENCS) dandamali na hardware
  • Cibiyar Gine-gine ta hanyar Dijital (DNAC)
  • Fa'idodin Cisco Enterprise NFVIS, a shafi na 1
  • Platform Hardware masu goyan baya, a shafi na 2
  • VMs masu goyan baya, a shafi na 3
  • Maɓallai Ayyuka Zaku iya Yin Amfani da Cisco Enterprise NFVIS, a shafi na 4

Fa'idodin Cisco Enterprise NFVIS

  • Yana ƙarfafa na'urorin cibiyar sadarwar jiki da yawa zuwa uwar garken guda ɗaya da ke tafiyar da ayyukan cibiyar sadarwar kama-da-wane.
  • Aiwatar da ayyuka cikin sauri kuma a kan lokaci.
  • Gudanar da zagayowar rayuwa ta Cloud da samarwa.
  • Gudanar da zagayowar rayuwa don turawa da sarkar VMs a hankali akan dandamali.
  • APIs masu shirye-shirye.

Dabarun Hardware masu goyan baya

Dangane da buƙatun ku, zaku iya shigar da Cisco Enterprise NFVIS akan dandamalin kayan masarufi na Cisco masu zuwa:

  • Cisco 5100 Series Enterprise Network Compute System (Cisco ENCS)
  • Cisco 5400 Series Enterprise Network Compute System (Cisco ENCS)
  • Cisco Catalyst 8200 Series Edge Universal CPE
  • Cisco UCS C220 M4 Rack Server
  • Cisco UCS C220 M5Rack Server
  • Cisco Cloud Services Platform 2100 (CSP 2100)
  • Cisco Cloud Services Platform 5228 (CSP-5228), 5436 (CSP-5436) da 5444 (CSP-5444 Beta)
  • Cisco ISR4331 tare da UCS-E140S-M2/K9
  • Cisco ISR4351 tare da UCS-E160D-M2/K9
  • Cisco ISR4451-X tare da UCS-E180D-M2/K9
  • Cisco UCS-E160S-M3/K9 Server
  • Cisco UCS-E180D-M3/K9
  • Cisco UCS-E1120D-M3/K9

Cisco ENCS
Cisco 5100 da 5400 Series Enterprise Network Compute System ya haɗu da kewayawa, sauyawa, ajiya, sarrafawa, da ɗimbin sauran ayyukan kwamfuta da sadarwar cikin ƙaramin akwatin Rack Unit (RU).
Wannan babban aikin naúrar yana cimma wannan burin ta hanyar samar da kayan aikin don ƙaddamar da ayyukan cibiyar sadarwa mai ƙima da aiki azaman sabar da ke magance aiki, nauyin aiki, da ƙalubalen ajiya.
Cisco Catalyst 8200 Series Edge Universal CPE
Cisco Catalyst 8200 Edge uCPE shine ƙarni na gaba na Cisco Enterprise Network Compute System 5100 Series wanda ya haɗu da kewayawa, sauyawa da ɗaukar nauyin aikace-aikacen cikin ƙaramin na'urar rack guda ɗaya don ƙarami da Matsakaici Mai Haɓakawa. An tsara waɗannan dandamali don ƙyale abokan ciniki su gudanar da ayyukan cibiyar sadarwa mai ƙima da sauran aikace-aikace azaman injunan kama-da-wane akan dandamalin kayan masarufi iri ɗaya wanda Cisco NFVIS hypervisor software ke ƙarfafawa. Waɗannan na'urori sune CPUs 8 Core x86 tare da HW Acceleration don zirga-zirgar crypto IPSec tare da mafi girman adadin tashoshin WAN. Suna da ramin NIM da ramin PIM don zaɓar nau'ikan WAN, LAN da LTE/5G daban-daban don Reshe.
Cisco UCS C220 M4/M5 Rack Server
Cisco UCS C220 M4 Rack Server babban girma ne, kayan aikin masana'antu na gabaɗaya da uwar garken aikace-aikacen da ke ba da aikin aji na duniya don nau'ikan ayyukan masana'antu da yawa, gami da haɓakawa, haɗin gwiwa, da aikace-aikacen ƙarfe.
Cisco CSP 2100-X1, 5228, 5436 da 5444 (Beta)
Cisco Cloud Services Platform dandamali ne na software da kayan masarufi don haɓaka ayyukan cibiyar sadarwar bayanai. An ƙera wannan dandali na buɗaɗɗen kernel Virtual Machine (KVM) don ɗaukar sabis na kama-da-wane na hanyar sadarwa. Na'urorin Platform Sabis na Cisco Cloud yana ba da damar cibiyar sadarwa, tsaro, da ƙungiyoyi masu daidaita nauyi don tura kowane Cisco ko sabis na cibiyar sadarwa na ɓangare na uku da sauri.

Kanfigareshan Tsaro na CISCO SD-WAN - icon 1CSP 5000 jerin na'urori suna goyan bayan direbobin ixgbe.
Idan dandamali na CSP suna gudanar da NFVIS, Ba a tallafawa Izinin Kayan Kaya (RMA).

Cisco UCS E-Series Server Modules
Cisco UCS E-Series Servers (E-Series Servers) su ne ƙarni na gaba na sabar Cisco UCS Express.
Sabar E-Series dangi ne na girman, nauyi, da ingantattun sabar sabar ruwa waɗanda aka tanadar a cikin Generation 2 Cisco Integrated Services Routers (ISR G2), Cisco 4400, da Cisco 4300 Series Integrated Services Routers. Waɗannan sabobin suna samar da dandamali na ƙididdigewa gabaɗaya don aikace-aikacen ofisoshin reshe waɗanda aka tura ko dai a matsayin ƙaramin ƙarfe akan tsarin aiki, kamar Microsoft Windows ko Linux; ko azaman injunan kama-da-wane akan hypervisors.

VMs masu goyan baya

A halin yanzu, Cisco Enterprise NFVIS yana goyan bayan Cisco VMs da VM na ɓangare na uku:

  • Cisco Catalyst 8000V Edge Software
  • Cisco Integrated Services Virtual (ISRv)
  • Cisco Adaptive Security Virtual Appliance (ASAv)
  • Cisco Virtual Wide Area Services Services (vWAAS)
  • Linux Server VM
  • Windows Server 2012 VM
  • Cisco Firepower na gaba-ƙarni Firewall Virtual (NGFWv)
  • Cisco vEdge
  • Cisco XE SD-WAN
  • Cisco Catalyst 9800 Series Wireless Controller
  • Ido Dubu
  • Fortinet
  • Palo Alto
  • CTERA
  • InfoVista

Maɓallin Ayyuka Zaku iya Yi Amfani da Cisco Enterprise NFVIS

  • Yi rijistar hoton VM da turawa
  • Ƙirƙirar sababbin hanyoyin sadarwa da gadoji, kuma sanya tashoshin jiragen ruwa zuwa gadoji
  • Yi sarƙar sabis na VMs
  • Yi ayyukan VM
  • Tabbatar da bayanan tsarin ciki har da CPU, tashar jiragen ruwa, ƙwaƙwalwar ajiya, da kididdigar diski
  • SR-IOV goyon bayan a kan duk musaya na duk dandamali, ban da UCS-E backplane dubawa
    APIs don yin waɗannan ayyuka an bayyana su a cikin Bayanin API na Cisco Enterprise NFVIS.

Kanfigareshan Tsaro na CISCO SD-WAN - icon 1Ana iya saita NFVIS ta hanyar sadarwa ta Netconf, APIs REST da ƙirar layin umarni kamar yadda duk abubuwan da aka tsara suna fallasa ta hanyar ƙirar YANG.
Daga layin umarni na Cisco Enterprise NFVIS, zaku iya haɗawa zuwa wani uwar garken da VMs ta amfani da abokin ciniki na SSH.

Takardu / Albarkatu

CISCO 5100 Enterprise NFVIS Network Action Virtualization Infrastructure Software [pdf] Jagorar mai amfani
5100, 5400, 5100 Enterprise NFVIS Network Action Virtualization Infrastructure Software.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *