ChatterBox BiT-2 Tsarin Sadarwar Bluetooth

Bayanin samfur
- ChatterBox BiT-2 Tsarin Sadarwa ne na Bluetooth wanda aka ƙera don kwalkwali na keke.
- Yana da juriya da ruwa kuma ya zo da makirufo don duka buɗaɗɗen fuska da cikakkun kwalkwali.
- Kunshin ya haɗa da lasifika, Velcro don masu magana, Velcro don makirufo, murfin makirufo kumfa, shimfiɗar shimfiɗar kwalkwali, madauri, sukurori, da L-wrench.
Babban fasali:
- Resistant Ruwa
- Makarufo don duka buɗaɗɗen fuska da cikakkun kwalkwali
Abubuwan Kunshin:
- Masu magana
- Velcro don masu magana
- Velcro don microphones
- Murfin makirufo kumfa
- Kwandon hawan kwalkwali
- Bangaren
- Sukurori
- L-maƙarƙashiya
Cajin baturi:
- Tabbatar cewa kayi cajin samfurin ta amfani da kebul ɗin caji da aka bayar. Ana ba da shawarar yin caji tare da caja na al'ada ko ƙarin baturi tare da caji mai sauri (9V, sama da 1.2A). Lokacin caji kusan awanni 2.5 ~ 3 ne, dangane da cajar da aka yi amfani da ita.
- Hakanan zaka iya cajin BiT-2 tare da bankin wuta yayin amfani da shi. A wannan yanayin, za a nuna alamar ja.
Umarnin Amfani da samfur
Shigarwa:
Don shigar da ChatterBox BiT-2, bi matakan da ke ƙasa:
- Shigar da lasifika da makirufo bisa ga umarnin da aka bayar.
- Dutsen shimfiɗar jaririn hawan kwalkwali ta amfani da madaidaicin, sukurori, da L-wrench.
Maɓallai da abubuwan shigarwa:
Koma zuwa littafin mai amfani don cikakkun bayanai kan maɓalli da abubuwan shigar da BiT-2.
Ainihin Ayyuka:
- Ƙarar Ƙara / Ƙarƙasa: Daidaita matakin ƙarar BiT-2.
- Umarnin muryaKunna umarnin murya akan BiT-2.
Haɗin Wayar Hannu:
Koma zuwa littafin jagorar mai amfani don cikakkun bayanai kan haɗe-haɗe da wayar hannu, haɗa wayar hannu ta biyu, da sabon maye gurbin wayar hannu.
Yanayin Kiɗa:
- Kunna Kiɗa / Tsaida: Sarrafa sake kunna kiɗan akan BiT-2.
- Matsar zuwa Waƙa ta gaba / Waƙar Baya: Kewaya cikin waƙoƙi yayin cikin yanayin kiɗa.
- Canja Waƙar Kiɗa Tsakanin Wayoyin Hannu Biyu: Canja tushen sake kunna kiɗan tsakanin wayoyin hannu guda biyu da aka haɗa.
VOX (An Kunna Murya):
- Kunna VOX: Kunna ko kashe watsawar da aka kunna murya akan BiT-2.
- Saitin Hankali na VOX: Daidaita matakin azanci na watsawar da ke kunne.
Sake saitin:
- Sake kunnawa: Sake kunna BiT-2.
- Sake saitin Tsoffin masana'anta: Mayar da BiT-2 zuwa saitunan masana'anta.
- Don ƙarin cikakkun bayanai da umarni, koma zuwa BiT-2 Quick Manual da Sauƙaƙan Manual da aka bayar.
- Hanyoyin Sadarwar Amurka sun Gano Ƙarfin Sadarwar'" http://www.ameradio.com

FARAWA
- Mun gode da zabar mu ChatterBox BiT-2, Tsarin Sadarwar Bluetooth don kwalkwali na keke.
Babban fasali
- Bluetooth V 4.1
- Resistant Ruwa
- Haɗin kai biyu tare da na'urorin Bluetooth guda biyu (wayar hannu, MP3, Kewayawa)
Abubuwan Kunshin BiT-2
- Babban naúrar tare da baturi da aka riga aka shigar
- Kebul na cajin USB
- Makarufo don duka buɗaɗɗen fuska da cikakkun kwalkwali.
- Mai magana, Velcro don masu magana, Velcro don makirufo, kumfa microphone-rufin
- Dogaro mai hawan kwalkwali, sashi, sukurori, da L-wrench
- Littafin jagorar mai amfani da sitika log na ChatterBox
Cajin baturi
- Haɗa kebul na USB da aka kawo zuwa PC ko cajar bango.
- Tabbatar yin cajin samfurin ta amfani da kebul ɗin caji da aka bayar. Yi caji tare da caja na yau da kullun na 5V ko ƙasa da 1.2A. Yin amfani da caja mai sauri don wayoyin hannu ko ƙarin baturi tare da caji mai sauri (9V, sama da 1.2A) na iya tayar da baturin, haifar da fashewa, ko lalata da'irori na ciki.
- Tare da caja na al'ada, yana ɗaukar awanni 2.5 ~ 3 don cika caji. Lokacin caji ya dogara da zafin jiki. Jajayen LED yana walƙiya yayin caji da shuɗin LED fitilu kuma tsayawa yana nuna ana yin caji.
- Idan cajin ya gama cire haɗin kebul ɗin caji. Fiye da caji na iya haifar da hauhawar farashin batir.
- Kuna iya cajin BiT-2 tare da bankin wuta yayin amfani da shi. A wannan yanayin, ja
- LED da purple LED (ja da shuɗi LED a lokaci guda) suna walƙiya a madadin. Lokacin da aka gama caji, LED blue LED yana haskakawa.
Baturi
- Koyaushe ci gaba da cajin baturin ku isashen. Duk fitar da baturi da kanta. Idan baturi ya cika kuma ba a yi caji na dogon lokaci ba, voltage ya faɗi ƙasa da 2.0V, ba za a iya sake cajin baturin ba. A wannan yanayin, kuna buƙatar maye gurbin baturin idan maye gurbin baturi ya dace. Koyaya, garantin ba zai iya rufe wannan maye gurbin ba.
- Baturin Lithium Polymer yana da kewayen kariya (PCM) a ciki. Baturi mai voltage ya faɗi ƙasa da 2.0V yana buƙatar babban voltage tare da babban halin yanzu don caji shi. Da'irar kariya tana toshe wannan babban halin yanzu, don haka ba za a iya cajin baturi ba.
- Kar a raba samfurin ko cire haɗin baturin. Yana iya haifar da gazawar samfur.
- Ana iya rage ƙarfin baturi dangane da abubuwan muhalli da amfani.
- Zagayowar rayuwar Lithium lon, baturin Lithium Polymer, masana'anta suna bada garantin sau 300 na cikakken caji da fitarwa.
- Yi amfani da ko adana samfurin a -15°C da +50°C. Mafi girma ko ƙananan zafin jiki na iya haifar da rage ƙarfin baturi, rayuwar baturi, ko rashin aiki na ɗan lokaci.
- Dogon bayyanar samfurin zuwa hasken rana kai tsaye na iya haifar da gazawar kewayawa ko gazawar baturi.
- Kada kayi amfani da samfurin da ya lalace ta hanyar tasiri, kewayawa ko gazawar baturi na iya faruwa.
SHIGA
Shigarwar BiT-2
Shigar da lasifika da makirufo
An samar da makirufo biyu don duka buɗaɗɗen hular fuska da cikakken kwalkwali.
Da fatan za a zaɓi wanda kuke son amfani da shi don nau'in kwalkwalinku.
- Cire kushin ciki na kwalkwali inda kake son gano lasifika da makirufo.
- Tabbatar tsaftace cikin kwalkwali da barasa kuma a bushe gaba ɗaya wurin da kake son sanya Velcro don lasifika da makirufo.
- Don buɗaɗɗen hular fuska, haɗa faifan Velcro mai laushi a cikin kwalkwali a matakin kyan gani kuma sanya marufonin buɗaɗɗen a kai. Bugu da ƙari, gyara sandar bum ɗin ta amfani da mariƙin siffar malam buɗe ido don tallafa masa.
- Don cikakken kwalkwali, haɗa faifan Velcro mai laushi a kan sandar chin na kwalkwali kuma haɗa diski mai wuyar Velcro zuwa makirufo.
- Hana faifan Velcro masu taushi akan layin kwalkwali, a cikin shigar da kwalkwali, inda kunnuwanku zasu yi layi. Don ingancin sauti mafi kyau, tabbatar da gano masu magana zuwa wurin da ya dace.
- Haɗa lasifikar dama (tare da waya mafi tsayi) zuwa madaidaicin faifan Velcro wanda kuka shafa akan layin kwalkwali. Haɗa lasifikar hagu (tare da guntun waya) zuwa sauran faifan Velcro.
- Sake shigar da kushin ciki da aka cire baya akan kwalkwali.
HANKALI: Canza matsayi na lambobi na Velcro don lasifika da makirufo fiye da sau ɗaya na iya haifar da ƙarancin mannewa. (Zaku iya siyan Velcro daban daga namu webshafin.)
Shigar da BiT-2 ta amfani da shimfiɗar jariri
- Shirya shimfiɗar jaririn da aka bayar, sashi, sukurori, da L-wrench.
- Haɗa madaidaicin ƙarfe zuwa shimfiɗar jariri ta amfani da sukurori amma kar a ƙara matsawa a wannan stage.
- Zamar da farantin ƙarfe na baƙin ƙarfe cikin rata tsakanin harsashin kwalkwali da kushin ciki.
- Yanzu ku matsa sukurori akan madaidaicin don dacewa da shimfiɗar jariri zuwa kwalkwali da ƙarfi ta amfani da maƙallan L.
- Haɗa makirufo da lasifika zuwa shimfiɗar jariri. Yi hankali don daidaita kibiya akan filogi da jack ɗin haɗi.
- Saka fin jagora a bayan samfurin tare da zamewar shimfiɗar jariri kuma tura shi ƙasa har sai kun ji sautin 'dick'.
HANKALI: Ƙunƙarar skru na iya haifar da zamewar ta lanƙwasa kuma ya sa ya yi wahalar dacewa da samfurin.
BiT-2 Hanyar hawan shimfiɗar jariri
- Idan kun ƙara matsawa da ƙarfin da ya dace, shimfiɗar jariri ba ya faɗo daga kwalkwali, tun da roba yana haɗe zuwa shimfiɗar jariri da kuma gyara sashi.
- Lokacin daɗa shimfiɗar jariri zuwa kwalkwali, idan shimfiɗar jaririn yana lanƙwasa saboda wuce kima na kulle kulle (hexagon), yana iya haifar da lahani na samfur.
- (Filin cokali mai yatsu na shimfiɗar jariri na iya samun mummunar hulɗa da babban jiki, don haka makirufo ko lasifikar ba zai yi aiki ba.)
![]() |
A | Maɓallin PLUS (+). |
| B | MINUS (-) maballin | |
| C | Maɓallin AIKI | |
| D | Maɓallin WUTA | |
| E | tashar USB |
FASAHA BASIC
- Kunna Wuta: Dogon danna maɓallin WUTA na tsawon daƙiƙa 3.
- Kashe Wuta: Dogon danna maɓallin WUTA na tsawon daƙiƙa 6.
- HANKALI: Ba za a iya ci gaba da aikin wutar lantarki na tsawon daƙiƙa 8 bayan an kunna ko kashe wutar ba. Da fatan za a sake gwadawa bayan daƙiƙa 8.
- Upara sama: Latsa maɓallin PLUS (+) a tazara fiye da daƙiƙa 0.5.
- Downara ƙasa: Latsa maɓallin MINUS (-) a tazara fiye da daƙiƙa 0.5.
- HANKALI: Saurin danna sau biyu cikin ƙasa da daƙiƙa 0.5 zai haifar da zaɓin waƙa na gaba/na baya a yanayin Kiɗa ko binciken tasha akan yanayin rediyon FM.
- Umarnin murya: Bayan dakatar da Kiɗa, danna kuma ka riƙe maɓallin PLUS (+) a lokaci guda na fiye da daƙiƙa 1 don amfani da fasalin tantance murya (Siri, S-voice, da sauransu) a cikin wayar hannu. Dole ne a kunna fasalin gano muryar a wayar hannu.
HADIN WAYYO-WAYA
Haɗa wayar hannu
- Tabbatar an kashe naúrar BiT-2 ɗin ku.
- Latsa ka riƙe maɓallin WUTA na tsawon daƙiƙa 8 sosai har sai LED ɗin ya juya ya yi walƙiya cikin ja da shuɗi a madadin.
- Kunna aikin Bluetooth a cikin wayar hannu kuma bincika kuma zaɓi sunan naúrar (ChatterBox BiT-2 Vxx)
- Wasu wayoyin hannu na iya buƙatar kalmar sirri <Password: 0000>
- Bayan an gama haɗawa, shuɗiyar LED a hankali tana walƙiya sau biyu. Bayan an gama haɗawa, kashe wutar naúrar kuma sake kunna naúrar don hana ƙarar ƙarar kwatsam.
NOTE don masu amfani da iPhone: Bayan an gama haɗawa, da fatan za a saita naúrar a ƙaramin ƙarar matakin don hana haɓakar ƙara kwatsam.
Haɗin wayar hannu ta biyu
- Jerin haɗin kai daidai yake da haɗin wayar hannu ta farko.
- HANKALI: Da fatan za a tabbatar cewa kun kashe aikin Bluetooth na wayar hannu ta farko da aka haɗa biyu kafin fara haɗawa da wayar hannu ta biyu.
- Sabuwar wayar hannu (waya ta uku) sauyawa
- Kashe ɗaya daga cikin ayyukan Bluetooth na wayar hannu da aka haɗa a baya ko share ɗaya daga cikin sunayen naúrar da aka haɗa (ChatterBox BiT-2 Vxx) daga haɗin haɗin.
- Lissafin na'urar Bluetooth akan saitunan wayar hannu.
- Jerin haɗin kai daidai yake da haɗin wayar hannu ta farko.
AYYUKAN WAYA
- Amsa kira mai shigowa: A takaice danna maɓallin BABBAN AIKI.
- ƙin ƙi kira mai shigowa: Danna maɓallin BABBAR AIKI na tsawon daƙiƙa 1.
- Kashe kiran: Danna maɓallin BABBAR AIKI na tsawon daƙiƙa 1.
- Riƙe kiran na yanzu, amsa wani kira mai shigowa: Danna maɓallin BABBAN AIKI na daƙiƙa 1.
- Yayin kira, ƙin wani kira mai shigowa: Danna maɓallin BABBAN AIKI na daƙiƙa 1.
- Buga lambar ƙarshe: Dogon danna maɓallin MINUS (-) na tsawon daƙiƙa 1.5 bayan an dakatar da kiɗan ko kuma aka kashe rediyon FM.
- Yayin da kake kan wayar, canza na'urori tsakanin BiT-2 da wayar hannu: Lokacin da kuke magana akan kira sanye da kwalkwali idan kuna son cire hular kuma kuna son yin magana akan wayar hannu kai tsaye.
- Latsa ka riƙe maɓallan PLUS (+) da MINUS (-) a lokaci ɗaya na tsawon daƙiƙa 1.5, sannan kiran ya koma wayar hannu. Yin wannan aiki iri ɗaya zai sake canza wayar hannu da aka haɗa zuwa BiT-2 naka kuma.
YAN MADIGI
- Kunna Kiɗa / Tsayawa: Gajera danna maɓallin BABBAN AIKI.
- Matsar zuwa waƙa ta gaba: Danna maɓallin PLUS (+) sau biyu.
- Matsar zuwa waƙar da ta gabata: Latsa maɓallin MINUS (-) sau biyu.
- Canja kunna kiɗan tsakanin wayoyin hannu guda biyu masu haɗaka: Dogon latsa BABBAN
- Maɓallin AIKI na daƙiƙa 1 (takaice danna maɓallin AIKI na sake kunna kiɗa daga wayar hannu ta biyu.)
- Idan an haɗa wayoyin hannu guda biyu, jinkirin kunna kiɗa na iya faruwa.
- Don wasu nau'ikan wayar hannu, ana iya sarrafa ƙarar kiɗan lokaci guda ko dabam.
VOX (Murya don canzawa zuwa yanayin intercom)
- VOX aiki ne don amsa kiran waya ta amfani da muryar kansa ba tare da amfani da maɓallin WUTA ba
- Kunna VOX: A cikin yanayin kiɗa, ƙara da ƙarfi don amsa kira mai shigowa.
Sake saitin
Sake kunnawa
- Sake kunna naúrar lokacin da aikin ya daina aiki ko kuma idan ba za ku iya kashe wutar naúrar ba. Don sake kunna naúrar, saka kebul na cajin USB yayin latsa maɓallin MINUS (-).
- Ba za a share bayanan haɗin kai, harshe, da adana tashoshin rediyon FM ba.
Sake saitin asali
- Don fara duk saituna kuma saita naúrar zuwa tsohuwar saitin masana'anta, dogon latsawa
- Maɓallin BABBAN AIKI da maɓallin MINUS (-) a lokaci guda na daƙiƙa 8
- Duk bayanan da aka adana na haɗawa, ajiyayyun tashoshin rediyo FM, da saitin harshe za a share su.
TAIMAKO
Rigakafi
- Ko da yake BiT-2 shine Resistant Water, da fatan za a kiyaye samfurin daga ruwan sama mai yawa da ruwa. Bayyana samfurin ga ruwan sama mai yawa ko ruwa na dogon lokaci na iya haifar da lalacewa ga samfurin.
- Ajiye ko amfani da samfurin a yanayin zafi na -15°C ~ +50°C. Maɗaukaki da ƙananan zafin jiki na iya lalacewa, rage ƙarfin aiki da rayuwar baturin, ko ƙila sa samfurin ya yi aiki.
- Kar a tarwatsa naúrar. Yana iya haifar da mummunar rashin aiki kuma rukunin da aka haɗa ba zai iya samun sabis na garanti ba.
- Ka kiyaye samfurin daga hasken rana kai tsaye. Nuna samfurin zuwa hasken rana kai tsaye na iya lalata wutar lantarki da baturi. Yana da haɗari musamman don fallasa samfurin zuwa hasken rana kai tsaye a cikin abin hawa rufaffiyar lokacin rani.
- Kar a yi amfani da kowane tasiri na jiki ga naúrar. Yana iya haifar da matsalar kewayawa da baturi.
- Kar a tarwatsa naúrar. Yana iya haifar da mummunar rashin aiki kuma ƙungiyar da aka ƙera ba za ta iya samun sabis na garanti ba.
- Rashin kulawa, tasiri na jiki, girgiza wutar lantarki, faduwa ko mugun aiki na iya haifar da gazawar aiki kuma haifar da mummunar lalacewa ga samfurin.
- Kada a yi amfani da masu tsabtace sinadarai kamar Benzol, Acetone kuma kar a shafa kowane nau'in sinadarai masu ƙarfi don tsaftace samfurin.
- Ka kiyaye samfurin daga isar yara da dabbobi.
- Ka nisanta samfurin daga na'urorin dumama kamar murhu, murhun gas, micro-wave da dai sauransu, Yana iya fashewa.
- Kada kayi ƙoƙarin sarrafa samfurin yayin aiki da abin hawa. Wannan hali na iya haifar da haɗari mai haɗari.
- Idan naúrar tana da alama ta lalace ko ba ta aiki, daina amfani da sauri kuma tuntuɓi cibiyar sabis.
- Tsawaita tsawaitawa ga ƙarar ƙara na iya lalata kunnuwanku kuma ya haifar da matsalar ji.
- Rashin bin ka'idodin da ke sama zai haifar da lalacewa da / aiki mara kyau.
- Da fatan za a karanta umarnin kafin amfani da samfurin.
- Zane-zane, fasali, da ayyuka suna ƙarƙashin canzawa don haɓakawa.
Garanti mai iyaka
- Garanti mai iyaka na mu zai iya ɗaukar watanni 24 kawai don babban rukunin da watanni 12 don baturi da na'urorin haɗi.
- Lokacin garanti yana farawa a lokacin siyan asali na mai amfani na farko.
- Idan ana dawowa ta hanyar isar da sako, mai amfani na ƙarshe dole ne ya iya dawo da samfur mara lahani tare da ainihin fakitin sa tare da kwafin ainihin sayan sayayya daga shagon da aka yi siyan.
- Za a bayar da sabis na garanti ta cikin kantin sayar da inda aka fara siyan. Idan kuna da wahalar tuntuɓar kantin, da fatan za a tuntuɓe mu a cikin bayanan tuntuɓar da aka bayar a cikin wannan jagorar.
Dalilai na iyakance iyaka
- Idan baku dawo da samfurin ba bayan ya ce, kai abin da ya dogara da dukkan haƙƙoƙi, asara, ya ce, da kuma da'awar mayar da kudi (gami da recessukan kudade).
- Saboda haka, Chatterbox ba zai zama abin dogaro ga rauni na jiki, mutuwa, ko kowace asara ko lahani na hanyar sufuri, kaya, ko kadarorin da ke naku ko wasu ɓangarori na uku waɗanda wataƙila suka faru yayin amfani da samfurin. Bugu da ari, ChatterBox ba zai zama abin dogaro ga kowace babbar lalacewa da ba ta shafi yanayi, muhalli, ko rashin aikin samfur ba. Duk hatsarori masu alaƙa da aikin samfur sun dogara gaba ɗaya akan mai amfani ba tare da la'akari da amfanin sa na farkon wanda ya sayi wani ɓangare na uku ba.
- Amfani da wannan samfurin na iya keta dokokin gida ko na ƙasa. Bugu da kari, ku sake sani cewa daidai kuma amintaccen amfani da samfurin shine alhakinku gaba ɗaya.
Iyakar abin alhaki
- Cikakkun abin da doka ta yarda Chatterbox ta keɓe kanta da masu samar da ita daga kowane abin alhaki, walau ta hanyar kwangila ko azabtarwa (ciki har da sakaci) don lahani mai haɗari, mai kamawa, kaikaice, na musamman, ko azabtarwa ta kowace iri, ko don asarar kudaden shiga ko riba. , asarar kasuwanci, asarar bayanai ko bayanai ko asarar kuɗin kuɗin da ya taso daga, dangane da sayarwa, shigarwa, kulawa, amfani, aiki, gazawa, ko katsewar samfuransa, koda ChatterBox ko mai siyar da izini an shawarci na yuwuwar irin wannan lalacewa, kuma yana iyakance alhakinta don gyara maye, ko maido da farashin siyan da aka biya a zaɓi na Chatterbox. Ba za a shafa wannan ɓata alhaki na lalacewa ba idan duk wani magani da aka bayar a nan ya gaza ga muhimmiyar manufarsa. A kowane hali jimlar biyan diyya na ChatterBox ko wakilan tallace-tallace ba za su wuce farashin da mai siye ya biya ba.
Laifin Laifin
- Baya ga lahani wanda zai iya faruwa saboda amfani da samfur.
- Chatterbox ba zai zama alhakin lalacewar samfur ba wanda ya faru saboda abubuwan da suka biyo baya.
- A yayin da aka yi amfani da samfurin ba daidai ba ko amfani da shi don wasu dalilai banda manufar sa.
- A cikin lamarin samfurin ya lalace saboda mai amfani baya bin abun ciki na littafin jagorar samfurin.
- Idan samfurin ya lalace saboda an bar shi ba tare da kulawa ba ko kuma ya sami wani hatsari.
- A yayin da samfurin ya lalace saboda mai amfani ya yi amfani da kowane sassa ko software waɗanda ba masana'anta suka bayar ba.
- A cikin lamarin samfurin ya lalace saboda mai amfani ya wargaje, gyara, ko gyara shi.
- A cikin lamarin samfurin ya lalace ta wani ɓangare na uku.
- Idan samfurin ya lalace saboda Ayyukan Allah (ciki har da wuta, ambaliya, girgizar ƙasa, hadari, guguwa ko wani bala'i.)
- A yayin da saman samfurin ya lalace ta hanyar amfani.
Ƙayyadaddun Fasaha
- BATUTUWAR VERSION: Ver 4.1
- KARFIN RF: Darasi na 2, Darasi na 1
- WUTAR BATIRI: 3.7V 550mAh
- AUDIO WUTASaukewa: 250MW
- CI GABA DA SA'O'IN AIKI: 11 hours
- LOKACIN TSAYE: 284 hours / 11 kwana
- MATSALOLIN AIKI:-15°C ~ +50°C
- DILMI: 69 × 37 × 17mm
- NUNA: BiT-1: 36g / BiT-2: 48g (wanda aka haɗa da shimfiɗar jariri)
- CIKIN SAUKI: FCC, CE, KC Certified
- Cibiyar sabis na abokin ciniki a Amurka
- Website: www.chatterboxusa.com
Cibiyar sabis na abokin ciniki a cikin EUROPE
- Adireshi: Talstrasse 39 D-77887-SASBACHWALDEN, GERMANY
BiT-2 Manual mai sauri

MANUAL mai sauki
ChatterBox Amurka
ChatterBox Global
Takardu / Albarkatu
![]() |
ChatterBox BiT-2 Tsarin Sadarwar Bluetooth tare da [pdf] Littafin Mai shi BiT-2 Tsarin Sadarwar Bluetooth tare da, BiT-2, Tsarin Sadarwar Bluetooth tare da, Tsarin Sadarwa tare da, Tsarin tare da, tare da |


