Umarnin mai amfani
Ble Pixel Led Controller

Sigar Samfura:
Kashi | LED kula |
Ƙa'idar Mulki | Ble |
APP | Abin mamaki |
Tsarin aiki | Android 7.0 ko 10512.0 ko kuma daga baya |
Shigar da Voltage | DC5V |
Driver IC mai goyan baya | WS2812B,SM16703,SM16704, WS2811,UCS1903,SK6812, INK1003,UCS2904B |
Yanayin Aiki | -20 ~ + 55 ° C |
Nisa Sarrafa | Bayyanan nesa 30M |
Takaddun shaida | CE, RoHS, FCC |
Cikakken nauyi | 630 g |
Girma | 1M*1M/2M*2M/3M*3M |
II . Tsare-tsare Tsararren Haɗin
Hanyar shigar da wutar lantarki

- Mai Kula da LED (DC 5V)
Haɗin tsakanin mai sarrafawa da wutar lantarki

Shortan latsa: Kunna/kashe
Tsawon latsa: Riƙe a kan daƙiƙa 8-mayar da Saitunan masana'anta

III. Mabuɗin Umarni
(Wannan na'ura mai sarrafa nesa An daidaita shi ta buƙatun abokin ciniki)

- Koma zuwa taken magana
- on
- Taurari mai ƙarfi
- Haske -
- a kwance
- Gudu-
- Taswirar tsaye (Matsar da hagu/dama/ sama/ ƙasa)
- A tsaye gallery flickers
- Lokaci: 1H/2H/3H
- Yanayin Kiɗa 1-3
- A tsaye Gallery Dakata
- Gudun +
- Haske +
- Tasiri
- Canjin launi a tsaye
- KASHE
Gudun gudu+/-
- Gudun yana ƙaruwa/raguwa a Yanayin Tasiri
- Gudun yana ƙaruwa/raguwa A cikin yanayin gallery mai ƙarfi
- Gudun yana ƙaruwa/raguwa a yanayin hagu/dama/ sama/ƙasa na tsayayyen hoton
- Ƙara/raguwar hankali a yanayin kiɗa
IV. Sauke Surplife APP
Zazzage "Surplife" APP daga Store Store da Google Play Store, ko duba lambar QR.
Surplife APP
V. Yadda ake haɗawa da Surplife App?
1) Yi rijista/Login your Surplife account.

2) Kunna na'urar kuma kunna bluetooth na wayarka.
3) Shigar da “Surplife” app, matsa “ƙara na’urar” ko danna “+” don ƙara na'urar.

4) Sake suna na'urar kuma zaɓi mata daki.

GARGADI FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyakoki don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko ƙaura eriyar karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki a cikin kanti a kan da'irar daban da wacce aka haɗa mai karɓa. - Tuntuɓi dillali ko ƙwararren masanin rediyo/TV don taimako.
Don kiyaye yarda da ƙa'idodin RF Exposure na FCC, Wannan kayan aikin yakamata a girka kuma a sarrafa shi tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo da jikin ku: Yi amfani da eriyar da aka kawo kawai.
VI. Tambayoyin da ake yawan yi
• Kunna Bluetooth ɗin ku akan wayarka.
• Sannan kunna wuta Hasken labule na LED.
• Buɗe "Surplife" App, App ɗin zai iya haɗa kai tsaye zuwa na'urar. Yana iya dacewa da hasken ta atomatik ba tare da wasu matakai ba, kuma zaka iya samun haske mai wayo cikin sauƙi da sauri.
Da fatan za a kashe fitilar ledar, sannan a sake kunna shi, idan matsalar ta kasa warwarewa, da fatan za a sake kunna wayar.
Bincika lambar “Umarori” QR code don karanta jagorar lantarki Ko shigar da FAQ ɗin APP don ƙarin koyo.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Fasahar Chaochaoda APP-SL-C Ble Pixel LED Controller [pdf] Jagoran Jagora APP-SL-C. |