TOTOLINK-logo

Zioncom Electronics (shenzhen) Ltd. An ƙaddamar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na Wi-Fi 6 da OLED Display Extender Gina masana'antarmu ta biyu a Vietnam tare da babban yanki mai girman murabba'in murabba'in 12,000 Vietnam ya canza zuwa kamfani na haɗin gwiwa kuma ya zama ZIONCOM (VIETNAM) JOINT STOCK COMPANY. Jami'insu website ne TOTOLINK.com.

Za'a iya samun littafin jagorar littattafan mai amfani da umarni don samfuran TOTOLINK a ƙasa. TOTOLINK samfuran suna da haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci a ƙarƙashin samfuran Zioncom Electronics (shenzhen) Ltd.

Bayanin Tuntuɓa:

Adireshi: 184 Technoloy Drive,#202,Irvine,CA 92618,USA
Waya: + 1-800-405-0458
Imel: totolinkusa@zioncom.net

N600R QOS saituna

Koyi yadda ake saita saitunan QoS akan samfuran TOTOLINK kamar N600R, A800R, A810R, A3100R, T10, A950RG, da A3000RU. Bi waɗannan matakai masu sauƙi don kunna QoS, saita iyakokin bandwidth, da sarrafa adiresoshin IP. Zazzage jagoran saitunan N600R QOS don cikakkun bayanai umarni.

N600R Sake saitin saiti

Koyi yadda ake sake saita hanyoyin sadarwa na TOTOLINK zuwa ma'aikatun masana'anta tare da jagorar mataki-mataki. Ya dace da samfuran N600R, A800R, A810R, A3100R, T10, A950RG, A3000RU. Kawai shiga cikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, zaɓi "Maida" a cikin Shafin Kanfigareshan Tsarin, sannan danna maɓallin RST. Zazzage PDF don ƙarin cikakkun bayanai.

N600R Haɓaka saitunan software

Haɓaka saitunan software don N600R, A800R, A810R, A3100R, T10, A950RG, da A3000RU Router. Koyi yadda ake samun dama ga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, shiga, da haɓaka firmware. Bi umarnin mataki-mataki don tabbatar da ingantaccen haɓakawa. Sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa saitunan masana'anta bayan haɓakawa. Zazzage littafin jagorar mai amfani don cikakken umarni.

N600R WDS saituna

Koyi yadda ake saita saitunan WDS don TOTOLINK N600R na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da wannan jagorar mai amfani ta mataki-mataki. Haɗa da haɓaka ƙarfin sigina tsakanin masu amfani da hanyoyin A da B don saurin aiki mara waya. Tabbatar da tashar tashar guda ɗaya da saitunan band. Zazzage PDF don cikakken umarni.

Saitunan WISP A950RG

Koyi yadda ake saita yanayin WISP akan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na A950RG tare da wannan cikakkiyar jagorar mai amfani. Mai jituwa tare da samfuran A800R, A810R, A3100R, T10, da A3000RU. Gada duk tashoshin jiragen ruwa na ethernet, haɗa zuwa wurin samun damar ISP, kuma ba da damar NAT don samun damar intanet mara waya mara kyau. Zazzage PDF yanzu!

Saitunan Maimaita A950RG

Koyi yadda ake saita mai maimaita A950RG cikin sauƙi ta amfani da umarnin mataki-mataki da aka bayar. Fadada kewayon Wi-Fi ɗin ku kuma ƙara ƙarfin sigina tare da samfura A800R, A810R, A3100R, T10, A950RG, da A3000RU. Nemo yadda ake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa B kuma zaɓi tsakanin cibiyoyin sadarwar 2.4G ko 5G. Inganta damar Wi-Fi ɗin ku ta hanyar sanya na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a wuri mafi kyau. Zazzage littafin mai amfani na A950RG Maimaita Saituna yanzu.

Saitunan maimaita N600R

Koyi yadda ake saita saitunan maimaita N600R don samfuran TOTOLINK tare da wannan cikakken littafin jagorar mai amfani. Bi umarnin mataki-mataki don haɗa kwamfutarka zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kuma saita yanayin maimaitu cikin sauƙi. Zazzage jagorar PDF don cikakkun bayanai.

Yadda za a canza SSID na Extended

Koyi yadda ake canza SSID na TOTOLINK EX1200M mai tsawo tare da jagorar mai amfani ta mataki-mataki. Tsawa kuma ampinganta siginar Wi-Fi ɗin ku ba tare da wahala ba. Nemo FAQs da umarni don saita tsawo, sanya adiresoshin IP, da sarrafa sigogi mara waya. Haɓaka ɗaukar hoto mara waya ta yau.