Rasberi Pi-logo

Raspberry Pi Foundation yana cikin CAMBRIDGE, United Kingdom, kuma yana cikin Masana'antar Tallafin Kasuwanci. RASPBERRY PI FOUNDATION yana da ma'aikata 203 a wannan wurin kuma yana samar da dala miliyan 127.42 na tallace-tallace (USD). (An kiyasta adadin ma'aikata). Jami'insu website ne Rasberi Pi.com.

Za'a iya samun jagorar littattafan mai amfani da umarnin samfuran Rasberi Pi a ƙasa. Samfuran Rasberi Pi suna da haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci a ƙarƙashin samfuran Raspberry Pi Foundation.

Bayanin Tuntuɓa:

37 Hills Road CAMBRIDGE, CB2 1NT United Kingdom
+44-1223322633
203 Kiyasta
$127.42m a yau
DEC
 2008
2008
3.0
 2.0 

Rasberi Pi Touch Nuni 2 Jagorar mai amfani

Koyi game da Rasberi Pi Touch Nuni 2, allon taɓawa mai inci 7 da aka tsara don ayyukan Rasberi Pi. Gano ƙayyadaddun ƙayyadaddun sa, yadda ake haɗa shi zuwa allon Rasberi Pi, da haɓaka aiki tare da tallafin taɓa yatsa biyar. Nemo game da shari'o'in amfaninsa da shawarwarin kulawa don ingantaccen aiki.

Rasberi Pi AI Umarnin Kamara

Gano samfurin kyamarar AI mai inganci don Rasberi Pi tare da firikwensin Sony IMX500. Koyi game da ƙayyadaddun sa, tsarin shigarwa, saitin software, da umarnin amfani. Nemo yadda ake daidaita mayar da hankali da hannu da ɗaukar hotuna ko bidiyoyi ba tare da wahala ba.

Rasberi Pi RPI5 Jagorar Mai Amfani da Kwamfuta guda ɗaya

Jagorar Mai amfani da Kwamfuta guda ɗaya na Rasberi Pi RPI5 yana ba da mahimman umarnin aminci da jagororin aiki don ƙirar RPI5. Tabbatar da bin ka'idojin samar da wutar lantarki, guje wa wuce gona da iri, da kuma rike da kulawa don hana lalacewa. Nemo takaddun yarda da lambobi masu dacewa a pip.raspberrypi.com. Raspberry Pi Ltd ya ayyana Daidaita tare da Umarnin Kayan Aikin Rediyo (2014/53/EU).

Rasberi Pi RP-005013-UM Jagorar Shigar da Hukumar Fadada

Koyi yadda ake haɗa Rasberi Pi 5 Model B cikin samfurin ku tare da wannan jagorar shigarwa. Ya haɗa da umarni don bambance-bambancen 1GB, 2GB, 4GB, da 8GB. Tabbatar da ingantaccen tsari da jeri na eriya don kyakkyawan aiki. Zaɓi tsakanin USB Type C ko zaɓuɓɓukan samar da wutar lantarki na GPIO. FCC ID: 2ABCB-RPI4B, IC: 20953-RPI4B.

Rasberi Pi DS3231 Daidaitaccen Module na RTC don Manual mai amfani na Pico

Koyi yadda ake amfani da DS3231 Precision RTC Module don Pico tare da wannan cikakkiyar jagorar mai amfani. Gano fasalullukansa, ma'anar pinout, da umarnin mataki-mataki don haɗin Rasberi Pi. Tabbatar da ingantaccen tanadin lokaci da sauƙi haɗe-haɗe zuwa Rasberi Pi Pico.