Alamar kasuwanci ta QLIMA

Q'Lima LLC Qlima ita ce jagoran kasuwa a Turai inda aka damu da dumama wayar hannu da na'urorin sanyaya iska. A matsayin ƙwararren ƙwararren, muna ba ku cikakkiyar kewayon, kuma muna ci gaba da yin aiki akan sabbin abubuwa a cikin fagagen fasaha da ƙira. Jami'insu website ne Qlima.com

Za a iya samun littafin jagora na littattafan mai amfani da umarni na samfuran Qlima a ƙasa. Kayayyakin Qlima suna da haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci a ƙarƙashin samfuran Q'Lima LLC

Bayanin Tuntuɓa:

Waya: +31 (412) 69-46-70
Adireshi: Kanalstraat 12c
webmahada: qlima.nl

Qlima MS-AC 5001 Mini Split Unit Conditioner Instruction Manual

Koyi yadda ake aiki lafiya da kula da MS-AC 5001 Mini Raga Na'urar kwandishan tare da waɗannan cikakkun bayanai umarnin mai amfani. Nemo mahimman bayanai kan matakan tsaro, shawarwarin kulawa, jagororin aiki, da amsoshin FAQ don ingantacciyar aikin naúrar kwandishan ku.

Qlima 224 PTC Monoblock Airco Cooling da Dumi Umarnin Jagora

Gano cikakken littafin mai amfani don 224 PTC Monoblock Airco Cooling and Heating (Model: WDH 224 PTC). Nemo cikakkun bayanai kan shigarwa, aiki, kulawa, gyara matsala, da fasali masu wayo kamar saitin WLAN. Koyi yadda ake sake saita naúrar kuma sarrafa ta nesa don dacewa.

Qlima SC 6053 SET kwandishan iska tare da sauri hadawa umarnin

Gano SC 6053 SET kwandishan iska Tare da saurin haɗakarwa mai amfani, mai nuna ƙayyadaddun samfur, umarnin amfani, shawarwarin kulawa, jagorar matsala, da FAQs. Koyi game da samfurin S60xx na naúrar, firiji, aiki, da fasali na musamman don kyakkyawan aiki da tsawon rai.

Qlima P(H)7XX Manual Umarnin kwandishan mai ɗaukar hoto

P(H) 7XX Jagorar mai amfani da kwandishan mai ɗaukar hoto yana ba da mahimman ƙa'idodin aminci da umarnin amfani da samfur don ingantaccen aiki. A guji amfani da igiyoyin da suka lalace, sanya na'urar a gaban buɗe windows, da tuntuɓar sunadarai. Tabbatar da iskar da ta dace da toshe kai tsaye cikin madaidaicin tashar wutar lantarki don amintaccen aiki. Bi ƙayyadaddun matakan tsaro don hana haɗari da kiyaye tsawon rayuwar ƙirar P(H)7XX.

Qlima WDH 229 PTC Mono Block Airco Cooling da Dumi Umarnin Jagora

Gano cikakken umarni da ƙayyadaddun bayanai don WDH 229 PTC Mono Block Airco Cooling da Dumama a cikin wannan jagorar mai amfani. Koyi game da matakan tsaro, matakan shigarwa, ayyukan aiki, saitin fasali masu wayo, shawarwarin kulawa, da jagorar matsala. Samun duk bayanan da kuke buƙata don ingantaccen aiki da ingantaccen amfani da tsarin sanyaya da dumama ku.