MONK MAKES-logo

MONK MAKES wani kamfani ne na Burtaniya na kera kayan lantarki da yawa da suka hada da Micro: bit & Raspberry Pi. An kafa shi a cikin 2013, Monk Makes yana goyan bayan malamai a duk faɗin duniya ta hanyar sabbin samfuran da aka tsara, haɓakawa, da kuma gina su ta mashahurin marubuci, Simon Monk. Jami'insu website ne MONK MAKES.com.

Za'a iya samun littafin jagorar littattafan mai amfani da umarni don samfuran MONK MAKES a ƙasa. Samfuran MONK MAKES suna da haƙƙin mallaka kuma an yi musu alamar kasuwanci a ƙarƙashin samfuran MONK SAKES.

Bayanin Tuntuɓa:

Adireshi: Mataki na 5, 66 King Street, Sydney NSW 2000

MONK YA YI Mosfetti 4 Channel MOSFET Umarnin Direba

Gano Mosfetti 4 Channel MOSFET Driver Board - kayan aiki mai ƙarfi da dacewa don ƙaramin vol.tage DC ayyukan! Mai jituwa tare da Arduino, Rasberi Pi, da Beagleboard, hukumar tana da tashoshi guda huɗu na screw tashoshi da tashar shigarwa guda ɗaya don haɗawa cikin sauƙi. Nemo ƙarin a cikin jagorar mai amfani.

MICRO BIT V1F Umarni

Koyi yadda ake amfani da MonkMakes Relay don Micro Bit V1F tare da wannan jagorar mai amfani. Wannan m-jihar gudun ba da sanda yana ba da damar ƙananan voltage canza na'urori kamar kwararan fitila, injina, da abubuwan dumama. Ci gaba da voltage ƙarƙashin 16V kuma yi amfani da saitin haɗin haɗin biyu mai sauƙi. Tare da mai nuna alamar LED mai aiki, polyfuse mai sake saitawa, da kuma dacewa tare da lodin inductive, wannan gudun ba da sanda cikakke ne don ayyukan micro: bit.