HYPERCEL, A cikin zuciyar aikin HyperGear, shine haɓaka ƙirar ƙira ta duniya ta hanyar sadar da kayan kwalliyar da ba su dace da salon rayuwa ba. HyperGear ya ƙware a cikin na'urorin haɗi na iPhone, na'urorin wayar salula, da shahararrun masu riƙe da wayar salula. Jami'insu website ne HYPERCEL.com.
Za a iya samun littafin jagorar littattafan mai amfani da umarnin samfuran HYPERCEL a ƙasa. Samfuran HYPERCEL suna da haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci a ƙarƙashin alamar Hypercel Corporation girma.
Bayanin Tuntuɓa:
Adireshi: 28385 Constellation Road Valencia, CA 91355
Koyi yadda ake amfani da kyau da kula da HYPERCEL 15166 Na'urar kunne mara waya ta Gaskiya tare da waɗannan umarnin. Guji haɗari kuma tabbatar da iyakar amfani ta bin ƙa'idodin aminci da hanyoyin caji. Ajiye belun kunne na ku da aminci ta hanyar adana su a cikin akwati lokacin da ba a amfani da su.
Gano littafin HYPERCEL 13916 abin sawa akunni na Bluetooth mai amfani mai amfani, yana nuna tsarin sitiriyo FM mara waya zuwa mota da abubuwan fitar da kebul biyu don na'urori masu caji. Koyi game da fasalulluka, ƙayyadaddun ƙayyadaddun sa, dacewa, da matakan tsaro don amintaccen amfani. Cikakke don mafi aminci kuma mafi jin daɗin abubuwan tuƙi.
Koyi yadda ake amfani da HYPERCEL 15657 Rotation AI Tracking Holder tare da wannan cikakken jagorar mai amfani. Yana nuna abu da bin diddigin fuska, wannan mariƙin yana ba da damar ɗaukar hoto mai wayo da bidiyo na wayar hannu. Zazzage ƙa'idar kuma bi umarni masu sauƙi don amfani don fara ɗaukar hotuna masu ban sha'awa a yau.
Koyi yadda ake amfani da HYPERCEL 14659 Solar 10000mAh Wireless Power Bank tare da wannan jagorar mai amfani. Gano ƙayyadaddun sa, lissafin sassan sa, da umarnin don caji ta Micro USB, USB-C, ko hasken rana. Ci gaba da cajin na'urorin da suka dace da Qi kuma a shirye su tafi tare da wannan babban bankin wutar lantarki.
Littafin HyperGear Cobra Strike True Wireless Gaming Earbuds jagorar mai amfani yana ba da umarni don caji, haɗawa, da amfani da sautin kunne da sarrafa kira. Model 15524 yana nuna alamun LED, shigarwar USB-C, da gels na kunne 3. Tuntuɓi info@myhypergear.com don da'awar garanti.