debo, Fetch TV shine game da sauƙaƙe nishaɗin ban mamaki, da ƙirƙirar lokutan farin ciki don mu viewers. Mu kamfani ne wanda ya kafa Ostiraliya, mai tushe a Sydney, tare da goyan bayan ɗaya daga cikin manyan masu samar da talabijin na Asiya, Astro All Asia Networks.
Za'a iya samun littafin jagora na littattafan mai amfani da umarnin samfuran debo a ƙasa. debo kayayyakin suna da haƙƙin mallaka da alamar kasuwanci a ƙarƙashin alamar Fetch, Inc.
Bayanin Tuntuɓa:
Adireshi: 1481 Union Rd West Seneca, NY, 14224-2111
Koyi yadda ake amfani da ƙa'idar YouTube akan Fetch Mighty ko Mini tare da wannan cikakkiyar jagorar mai amfani. Gano yadda ake lilo, kunna, da bincika bidiyo akan TV ɗinku, da yadda ake haɗa na'urar hannu. Lura cewa babu wannan app akan akwatunan Gen 2.
Koyi yadda ake saita Akwatin Fitowa tare da Adaftar Layin Wuta (lambar ƙirar P1L5 V2) kuma jera Fitar ta cikin gidanku. Samun shawarwarin warware matsala da mahimman shawarwarin saitin don ingantaccen aiki. Cikakke ga waɗanda ba za su iya haɗa Akwatin Fetch ɗin su kai tsaye zuwa modem ɗin su ko amfani da Wi-Fi ba.
Koyi yadda ake amfani da ƙa'idar YouTube akan Fetch Mighty da Fetch Mini tare da wannan jagorar mai amfani. Gano yadda ake lilo, kunna bidiyo, shiga, da amfani da na'urorin hannu. Samun damar zuwa abubuwan da kuka fi so da lissafin waƙa tare da asusun YouTube. Nemo yadda ake ƙaddamar da YouTube akan Fetch da kallon YouTube Kids. Ana samun kulawar iyaye don kulle ƙa'idar YouTube tare da PIN. Kewaya zaɓuɓɓukan menu kuma nemo biyan kuɗin ku tare da Lambobin Samfura.
Koyi yadda ake haɗa da Fetch Mini ko Maɗaukaki (akwatunan kawowa ƙarni na uku ko kuma daga baya) zuwa Wi-Fi ko haɗin waya tare da wannan jagorar mai amfani. Shirya matsala da gwada siginar Wi-Fi ku don ingantaccen yawo. Cikakke ga masu Fetch Box suna neman farawa.
Koyi yadda ake haɗa akwatunan ɗabo har guda 3 akan asusu ɗaya tare da Jagorar Mai amfani da Multiroom. Ji daɗin nunin nunin daban-daban a cikin ɗakuna daban-daban, raba haya, sayayya, da biyan kuɗin Channel Pack tare da akwatunan Mighty, Mini, da Gen 2. Nemo yadda ake saita akwatuna da yawa da kallon rikodin daga wannan akwati zuwa wani. Fara da akwatunan Fetch kuma ku yi amfani da ƙwarewar nishaɗinku.
Koyi yadda ake saita TV Mighty 4 Tuner PVR tare da Fetch TV a cikin matakai 5 masu sauƙi. Samun mahimman bayanai na aminci da amfani, da shawarwarin shigarwa don ingantaccen aiki. Cire kaya kuma haɗa don fara jin daɗin mafi kyawun TV, fina-finai, da aikace-aikace.